Kết quả bóng đá trận FK Nizhny Novgorod Youth vs Chertanovo Moscow Youth, 19:00 ngày 11/09/2026
Championship League Trẻ (Nga) · 19:00 ngày 11/09/2026
FK Nizhny Novgorod Youth 4 Kết thúc HT 1-2 3
Chertanovo Moscow Youth
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| FK Nizhny Novgorod Youth | Phút | |
| 6' | ⚽ 0 - 1 | |
| 6' | ⚽ 0 - 2 Andreev N. | |
| 1 - 2 ⚽ | 37' | |
| Fedorov M. 2 - 2 ⚽ | 37' | |
| 39' | ⚽ 2 - 3 | |
| 39' | ⚽ 2 - 4 Seitov T. | |
| HT 1-2 | ||
| 46' | ⚽ 2 - 5 | |
| 46' | ⚽ 2 - 6 Rebrov S. | |
| 3 - 6 ⚽ | 58' | |
| 4 - 6 ⚽ | 69' | |
| FT 4-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 6 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 5 | 10 | 18 |
| Mất bàn | 4 | 5 | 23 | 23 |
| Điểm | 1 | 4 | 8 | 10 |
Chủ = FK Nizhny Novgorod Youth · Khách = Chertanovo Moscow Youth
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Nizhny Novgorod Youth | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (10%) |
| 2 (7%) | Hòa/Thắng | 5 (17%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 2 (7%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 4 (14%) |
| 14 (48%) | Bại/Bại | 9 (31%) |
Bảng xếp hạng
FK Nizhny Novgorod Youth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 4 | 4 | 13 | 23 | 54 | 16 | 14 |
| Sân nhà | 11 | 2 | 2 | 7 | 11 | 30 | 8 | 14 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 12 | 24 | 8 | 12 |
Chertanovo Moscow Youth
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 5 | 5 | 11 | 25 | 47 | 20 | 11 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 2 | 4 | 14 | 19 | 14 | 12 |
| Sân khách | 11 | 1 | 3 | 7 | 11 | 28 | 6 | 14 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Sút bóng
53
Sút cầu môn
43
Sút ngoài cầu môn
10
TL kiểm soát bóng
50%50%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Nizhny Novgorod Youth (29 trận)
Ghi 1.14 bàn/trậnMất 2.55 bàn/trận
Chertanovo Moscow Youth (29 trận)
Ghi 1.41 bàn/trậnMất 2.31 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| FK Nizhny Novgorod Youth | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.35 | 0.75 | 3.75 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 1.63 ↓ | 4.60 ↑ | 1.06 ↑ | 6.75 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 2.43 | 3.55 | 2.33 | 0.86 | 3.50 | 0.94 | 0.94 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 161.00 ↑ | 7.69 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.93 ↓ | 0.00 | 0.87 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.42 | 3.45 | 2.27 | 0.84 | 3.50 | 0.92 | 0.70 | -0.25 | 1.06 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.90 ↑ | 161.00 ↑ | 7.69 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.92 ↑ | 0.00 | 0.88 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.47 | 4.10 | 2.12 | 0.81 | 3.75 | 0.95 | 0.80 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 1.01 ↓ | 10.50 ↑ | 19.50 ↑ | 5.55 ↑ | 7.50 | 0.02 ↓ | 0.03 ↓ | -0.25 | 5.88 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.38 | 3.44 | 2.27 | 0.84 | 3.25 | 0.96 | 0.94 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 1.05 ↓ | 5.30 ↑ | 115.00 ↑ | 3.84 ↑ | 7.50 | 0.12 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.55 | 2.35 | 0.60 | 3.50 | 1.20 | 0.97 | 0.00 | 0.73 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.90 ↑ | 37.00 ↑ | 3.29 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | 5.94 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.