Kết quả bóng đá trận FK Rostov-2 vs FK Pobeda Junior, 22:00 ngày 29/08/2026
Second League Hạng B Nga · 22:00 ngày 29/08/2026
FK Rostov-2 4 Kết thúc HT 4-0 0
FK Pobeda Junior
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| FK Rostov-2 | Phút | |
| Ilya Zubenko 1 - 0 ⚽ | 3' | |
| Nikita Babakin 2 - 0 ⚽ | 26' | |
| Dmitriy Shantaliy 3 - 0 ⚽ | 33' | |
| Kristian Mikhailov 4 - 0 ⚽ | 37' | |
| HT 4-0 | ||
| FT 4-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Bại | 0 | 2 | 0 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 3 | 22 | 19 |
| Mất bàn | 1 | 6 | 6 | 17 |
| Điểm | 5 | 3 | 22 | 16 |
Chủ = FK Rostov-2 · Khách = FK Pobeda Junior
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Rostov-2 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (29%) | Thắng/Thắng | 6 (30%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (19%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (5%) | Hòa/Bại | 3 (15%) |
| 3 (14%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (10%) | Bại/Bại | 5 (25%) |
Bảng xếp hạng
FK Rostov-2
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 20 | 13 | 4 | 3 | 43 | 16 | 43 | 3 |
| Sân nhà | 9 | 6 | 2 | 1 | 21 | 3 | 20 | 4 |
| Sân khách | 11 | 7 | 2 | 2 | 22 | 13 | 23 | 2 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 4 | - | - |
FK Pobeda Junior
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 3 | 7 | 36 | 26 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 10 | 5 | 2 | 3 | 24 | 10 | 17 | 6 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 12 | 16 | 13 | 7 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 10 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
FK Rostov-2 3 (43%)Hòa 1 (14%)FK Pobeda Junior 3 (43%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | FK Pobeda Junior | 2-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | H |
| 01/11/25 | FK Rostov-2 | 2-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 04/10/25 | FK Pobeda Junior | 4-2 (3-2) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 02/08/25 | FK Pobeda Junior | 1-0 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 03/05/25 | FK Rostov-2 | 1-2 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 12/10/24 | FK Rostov-2 | 3-2 (1-1) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 12/06/24 | FK Pobeda Junior | 2-5 (2-4) | FK Rostov-2 | +0.75 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — FK Rostov-2
HHTTTHTTHT
Thắng 6 (60%)Hòa 4 (40%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 21/7 (10 trận) Châu Á: 6/4/0 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FK Astrakhan | 1-1 (1-1) | FK Rostov-2 | - | - | H |
| 15/08/26 | FK Rostov-2 | 0-0 (0-0) | FK Angusht Nazran | - | - | H |
| 08/08/26 | Spartak Nalchik | 0-3 (0-1) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 01/08/26 | FK Rostov-2 | 5-0 (2-0) | Izberbash | - | - | T |
| 26/07/26 | Dinamo Makhachkala B | 1-2 (1-2) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 04/07/26 | FK Pobeda Junior | 2-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | H |
| 27/06/26 | FK Rostov-2 | 2-0 (2-0) | FK Astrakhan | - | - | T |
| 20/06/26 | FK Angusht Nazran | 1-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 13/06/26 | FK Rostov-2 | 1-1 (1-0) | Spartak Nalchik | - | - | H |
| 06/06/26 | Izberbash | 1-3 (1-1) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 30/05/26 | FK Rostov-2 | 3-1 (2-0) | Dinamo Makhachkala B | - | - | T |
| 23/05/26 | FK Rostov-2 | 5-0 (0-0) | FK Chayka 2 | - | - | T |
| 16/05/26 | Luhansk | 1-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 08/05/26 | Shahter Taganrog | 3-2 (1-0) | FK Rostov-2 | -0.25 | 2.25 | B |
| 02/05/26 | Kyzyltash Bakhchysarai | 1-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Rostov-2 | 1-0 (0-0) | Rubin Yalta | - | - | T |
| 18/04/26 | Druzhba Maykop | 0-2 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | T |
| 11/04/26 | FK Rostov-2 | 0-1 (0-1) | Nart Cherkessk | - | - | B |
| 04/04/26 | FC Sevastopol | 2-1 (0-0) | FK Rostov-2 | - | - | B |
| 14/03/26 | FK Rostov-2 | 2-2 (1-2) | Luki Energiya | - | - | H |
Thành tích gần đây — FK Pobeda Junior
TBBTTHTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 20/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FK Pobeda Junior | 3-0 (2-0) | Luhansk | - | - | T |
| 12/08/26 | Volgar-Gazprom Astrachan | 2-0 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 08/08/26 | FK Pobeda Junior | 1-3 (0-3) | FC Sevastopol | - | - | B |
| 01/08/26 | FK Chayka 2 | 0-2 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 25/07/26 | FK Pobeda Junior | 4-3 (4-0) | Shahter Taganrog | - | - | T |
| 04/07/26 | FK Pobeda Junior | 2-2 (1-0) | FK Rostov-2 | - | - | H |
| 27/06/26 | Luhansk | 1-2 (1-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 13/06/26 | FC Sevastopol | 2-1 (2-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 06/06/26 | FK Pobeda Junior | 4-0 (3-0) | FK Chayka 2 | - | - | T |
| 30/05/26 | Shahter Taganrog | 3-1 (2-1) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 23/05/26 | FK Pobeda Junior | 7-0 (4-0) | Izberbash | - | - | T |
| 16/05/26 | FK Astrakhan | 1-3 (0-2) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 08/05/26 | FK Pobeda Junior | 3-0 (1-0) | Dinamo Makhachkala B | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/05/26 | Nart Cherkessk | 0-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | T |
| 25/04/26 | FK Pobeda Junior | 0-1 (0-1) | Druzhba Maykop | - | - | B |
| 18/04/26 | Rubin Yalta | 1-1 (1-1) | FK Pobeda Junior | - | - | H |
| 11/04/26 | FK Pobeda Junior | 0-0 (0-0) | Kyzyltash Bakhchysarai | - | - | H |
| 04/04/26 | Spartak Nalchik | 4-1 (0-0) | FK Pobeda Junior | - | - | B |
| 28/03/26 | FK Pobeda Junior | 0-1 (0-0) | FK Angusht Nazran | - | - | B |
| 22/11/25 | FK Pobeda Junior | 1-3 (1-1) | FC Sevastopol | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
72
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
01
Sút bóng
85
Sút cầu môn
42
Tấn công
6973
Tấn công nguy hiểm
7357
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
53%47%
So Sánh Sức Mạnh
57 43
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B3T3 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B1T1 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Rostov-2 (21 trận)
Ghi 2.14 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
FK Pobeda Junior (20 trận)
Ghi 1.80 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FK Rostov-2 (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
FK Pobeda Junior (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Rostov-2 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 10BET | Sớm | 1.88 | 3.25 | 3.10 | 0.90 | 3.00 | 0.71 | - | - | - |
| Live | 1.92 ↑ | 3.30 ↑ | 3.15 ↑ | 0.92 ↑ | 3.00 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.02 | 3.40 | 3.34 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.48 | 0.00 | 1.46 |
| Live | 2.02 | 3.40 | 3.34 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.48 | 0.00 | 1.46 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.