Kết quả bóng đá trận FK Sloga Doboj vs NK Celik, 23:30 ngày 01/09/2026
Ngoại hạng Bosnia & Herzegovina · 23:30 ngày 01/09/2026
FK Sloga Doboj Sắp đá --:--:--
NK Celik
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 26℃~27℃
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 4 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 1 | 2 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 4 | 8 | 18 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 8 | 9 |
| Điểm | 4 | 3 | 19 | 15 |
Chủ = FK Sloga Doboj · Khách = NK Celik
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FK Sloga Doboj | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (8%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 1 (8%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (17%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 2 (18%) |
| 3 (25%) | Bại/Bại | 2 (18%) |
Bảng xếp hạng
FK Sloga Doboj
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 6 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 8 | - | - |
NK Celik
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 17 | 8 | 1 | 52 | 19 | 59 | 1 |
| Sân nhà | 13 | 10 | 3 | 0 | 35 | 10 | 33 | 1 |
| Sân khách | 13 | 7 | 5 | 1 | 17 | 9 | 26 | 1 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — FK Sloga Doboj
TBHTBBTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 8/8 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | BSK Banja Luka | 0-1 (0-1) | FK Sloga Doboj | - | - | T |
| 23/08/26 | FK Velez Mostar | 2-0 (1-0) | FK Sloga Doboj | - | - | B |
| 09/08/26 | NK Siroki Brijeg | 0-0 (0-0) | FK Sloga Doboj | - | - | H |
| 02/08/26 | FK Sloga Doboj | 1-0 (0-0) | Zvijezda Gradacac | - | - | T |
| 24/07/26 | FK Sloga Doboj | 1-2 (1-1) | KOM Podgorica | - | - | B |
| 22/07/26 | FK Sloga Doboj | 1-4 (1-2) | Ajman | +0.25 | 3 | B |
| 19/07/26 | Teleoptik | 0-1 (0-0) | FK Sloga Doboj | - | - | T |
| 15/07/26 | FK Napredak Krusevac | 0-1 (0-0) | FK Sloga Doboj | 0 | 2.5 | T |
| 26/05/26 | FK Sloga Doboj | 1-0 (1-0) | Rudar Prijedor | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/05/26 | Posusje | 0-1 (0-0) | FK Sloga Doboj | -0.25 | 2 | T |
| 16/05/26 | FK Sloga Doboj | 0-0 (0-0) | Radnik Bijeljina | - | - | H |
| 10/05/26 | FK Zeljeznicar | 3-0 (0-0) | FK Sloga Doboj | - | - | B |
| 03/05/26 | FK Sloga Doboj | 2-0 (1-0) | NK Siroki Brijeg | - | - | T |
| 26/04/26 | Borac Banja Luka | 3-1 (2-0) | FK Sloga Doboj | -1.75 | 2.75 | B |
| 22/04/26 | Sarajevo | 4-0 (1-0) | FK Sloga Doboj | -1.25 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | FK Sloga Doboj | 0-3 (0-1) | HSK Zrinjski Mostar | -0.5 | 2 | B |
| 15/04/26 | FK Sloga Doboj | 0-3 (0-3) | FK Velez Mostar | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | FK Velez Mostar | 0-0 (0-0) | FK Sloga Doboj | - | - | H |
| 08/04/26 | FK Velez Mostar | 3-1 (2-1) | FK Sloga Doboj | -1.25 | 2.5 | B |
| 04/04/26 | Rudar Prijedor | 3-1 (2-0) | FK Sloga Doboj | - | - | B |
Thành tích gần đây — NK Celik
TBBBTHTHHT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/9 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | NK Celik | 3-0 (2-0) | FK Velez Mostar | - | - | T |
| 23/08/26 | Borac Banja Luka | 2-0 (1-0) | NK Celik | - | - | B |
| 15/08/26 | NK Celik | 1-2 (0-1) | NK Siroki Brijeg | - | - | B |
| 10/08/26 | HSK Zrinjski Mostar | 2-1 (1-1) | NK Celik | -1.5 | 2.5 | B |
| 02/08/26 | NK Celik | 3-1 (3-0) | BSK Banja Luka | - | - | T |
| 25/07/26 | NK Siroki Brijeg | 0-0 (0-0) | NK Celik | - | - | H |
| 17/07/26 | NK Celik | 4-0 (3-0) | FK Zvijezda 09 | +0.75 | 3 | T |
| 10/07/26 | NK Celik | 1-1 (1-0) | Zvijezda Gradacac | +1.25 | 3 | H |
| 07/06/26 | GOSK Gabela | 1-1 (0-0) | NK Celik | - | - | H |
| 31/05/26 | NK Celik | 4-0 (1-0) | FK Igman Konjic | - | - | T |
| 24/05/26 | NK Celik | 3-1 (2-0) | FK Radnik Hadzici | - | - | T |
| 16/05/26 | FK Tuzla City | 1-2 (0-1) | NK Celik | - | - | T |
| 10/05/26 | NK Celik | 2-0 (0-0) | NK TOSK Tesanj | - | - | T |
| 03/05/26 | Vitez | 0-3 (0-1) | NK Celik | - | - | T |
| 25/04/26 | NK Celik | 5-0 (2-0) | Jedinstvo Bihac | - | - | T |
| 19/04/26 | Stupcanica Olovo | 3-1 (2-1) | NK Celik | - | - | B |
| 12/04/26 | NK Celik | 3-3 (2-2) | Bratstvo Gracanica | - | - | H |
| 04/04/26 | FK Buducnost Banovici | 0-2 (0-2) | NK Celik | - | - | T |
| 02/04/26 | NK Celik | 2-1 (0-0) | Sloboda | +1 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | NK Tomislav | 1-2 (1-1) | NK Celik | - | - | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
35 65
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FK Sloga Doboj (30 trận)
Ghi 0.63 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
NK Celik (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 0.83 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Celik (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FK Sloga Doboj | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1945-6-16 | |
| Sân nhà | Bilino Polje | |
| 0 | Sức chứa | 15300 |
| Perica Ognjenovic | HLV | Bojan Regoje |
| Khu vực | Zenica |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.73 | 2.90 | 3.60 | 0.68 | 2.25 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.80 ↑ | 2.80 ↓ | 3.50 ↓ | 0.75 ↑ | 2.25 | 0.59 ↓ | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.25 | 3.20 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | 1.10 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.10 ↓ | 3.90 ↑ | 1.20 ↑ | 2.50 | 0.55 ↓ | 0.90 ↓ | 0.50 | 0.75 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.08 | 3.15 | 3.10 | 0.87 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.86 ↓ | 3.20 ↑ | 4.00 ↑ | 0.92 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.82 | 3.20 | 3.85 | 0.99 | 2.25 | 0.71 | 0.82 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.82 | 3.20 | 3.85 | 0.99 | 2.25 | 0.71 | 0.82 | 0.50 | 0.88 | |
| Wewbet | Sớm | 1.80 | 3.00 | 3.73 | 0.92 | 2.25 | 0.76 | 0.80 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.84 ↑ | 2.95 ↓ | 3.64 ↓ | 0.95 ↑ | 2.25 | 0.73 ↓ | 0.84 ↑ | 0.50 | 0.84 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.05 | 3.15 | 0.81 | 2.25 | 0.71 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.87 ↓ | 3.20 ↑ | 4.00 ↑ | 0.90 ↑ | 2.25 | 0.71 | 0.84 ↑ | 0.50 | 0.81 | |
| Pinnacle | Sớm | 1.66 | 3.36 | 4.69 | 0.89 | 2.25 | 0.85 | 0.87 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 1.91 ↑ | 3.14 ↓ | 4.02 ↓ | 1.01 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | 0.92 ↑ | 0.50 | 0.87 | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.10 | 3.80 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.83 ↓ | 3.20 ↑ | 3.90 ↑ | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.13 | 3.20 | 3.20 | 1.13 | 2.50 | 0.61 | 0.54 | 0.00 | 1.26 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.08 ↓ | 4.03 ↑ | 0.96 ↓ | 2.25 | 0.75 ↑ | 1.14 ↑ | 0.75 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.75 | 0.88 | 2.25 | 0.93 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.80 ↑ | 3.25 ↓ | 4.10 ↓ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.78 ↓ | 0.90 ↑ | 0.50 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 3.00 | 4.00 | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.00 | 3.70 ↓ | 1.25 | 2.50 | 0.57 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.