Kết quả bóng đá trận Fleetwood Town U21 vs Colchester United U21, 20:00 ngày 14/08/2026
Professional Development League 2 U21 (Anh) · 20:00 ngày 14/08/2026
Fleetwood Town U21 0 Kết thúc HT 0-4 4
Colchester United U21
🟨 3 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Fleetwood Town U21 | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 | |
| 13' | ⚽ 0 - 2 | |
| 17' | ⚽ 0 - 3 | |
| 23' | ⚽ 0 - 4 | |
| 25' | ||
| 1 - 4 ⚽ | 43' | |
| HT 0-4 | ||
| 86' | ||
| 90+1' | ||
| FT 0-4 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 4 | 1 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 2 |
| Bại | 0 | 3 | 5 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 12 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 9 | 17 | 30 |
| Điểm | 7 | 0 | 13 | 5 |
Chủ = Fleetwood Town U21 · Khách = Colchester United U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Fleetwood Town U21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (19%) | Thắng/Thắng | 1 (17%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (17%) |
| 1 (3%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (16%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (11%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 12 (32%) | Bại/Bại | 3 (50%) |
Bảng xếp hạng
Fleetwood Town U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 5 | 3 | 8 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 4 | 0 | 17 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 22 | - | - |
Colchester United U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 7 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 7 | 3 | 8 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 4 | 19 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Fleetwood Town U21 0 (0%)Hòa 2 (67%)Colchester United U21 1 (33%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 0 / Hòa 0 / Xỉu 3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/09/25 | Colchester United U21 | 1-1 (0-1) | Fleetwood Town U21 | -0.25 | 3.25 | H |
| 07/09/24 | Colchester United U21 | 0-0 (0-0) | Fleetwood Town U21 | -0.25 | 3.5 | H |
| 30/04/24 | Fleetwood Town U21 | 0-3 (0-2) | Colchester United U21 | +1 | 3.5 | B |
Thành tích gần đây — Fleetwood Town U21
BBBBTBHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 16/34 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/04/26 | Fleetwood Town U21 | 0-1 (0-1) | Swansea City U21 | -0.5 | 3.75 | B |
| 07/04/26 | Fleetwood Town U21 | 2-6 (1-5) | Bournemouth AFC U21 | -0.5 | 3.75 | B |
| 03/04/26 | Fleetwood Town U21 | 0-5 (0-2) | Coventry U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 01/04/26 | Brentford U21 | 6-1 (3-0) | Fleetwood Town U21 | -1.75 | 3.75 | B |
| 24/03/26 | Fleetwood Town U21 | 3-2 (2-1) | Millwall U21 | 0 | 3.5 | T |
| 17/03/26 | Cardiff City U21 | 2-1 (1-1) | Fleetwood Town U21 | -0.75 | 3.5 | B |
| 10/03/26 | Fleetwood Town U21 | 3-3 (0-1) | Sheffield Wed U21 | +0.25 | 3.5 | H |
| 06/03/26 | Coventry U21 | 1-2 (1-0) | Fleetwood Town U21 | -0.5 | 3.25 | T |
| 03/03/26 | Fleetwood Town U21 | 1-3 (1-0) | Huddersfield Town U21 | 0 | 3.5 | B |
| 24/02/26 | Wigan U21 | 5-3 (2-2) | Fleetwood Town U21 | -0.75 | 3.5 | B |
| 17/02/26 | Fleetwood Town U21 | 2-0 (0-0) | Crewe U21 | +1.5 | 3.25 | T |
| 10/02/26 | Barnsley U21 | 4-2 (1-1) | Fleetwood Town U21 | -0.25 | 3.25 | B |
| 03/02/26 | Fleetwood Town U21 | 1-1 (1-1) | Sheffield Utd U21 | -1 | 3.25 | H |
| 27/01/26 | Fleetwood Town U21 | 3-1 (2-1) | Peterborough U21 | -0.75 | 3.5 | T |
| 13/01/26 | Hull U21 | 4-1 (2-1) | Fleetwood Town U21 | -1 | 3.5 | B |
| 16/12/25 | Sheffield Wed U21 | 4-1 (2-0) | Fleetwood Town U21 | +0.25 | 3.5 | B |
| 02/12/25 | Huddersfield Town U21 | 1-0 (1-0) | Fleetwood Town U21 | -0.5 | 3.25 | B |
| 25/11/25 | Fleetwood Town U21 | 0-0 (0-0) | Wigan U21 | -0.25 | 3.5 | H |
| 03/11/25 | Crewe U21 | 1-1 (1-0) | Fleetwood Town U21 | +0.75 | 3.25 | H |
| 24/10/25 | Sheffield Utd U21 | 2-0 (0-0) | Fleetwood Town U21 | -1.75 | 3.75 | B |
Thành tích gần đây — Colchester United U21
BBHHBBBBBH
Thắng 0 (0%)Hòa 3 (30%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 11/31 (10 trận) Châu Á: 0/1/9 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/07/26 | Braintree Town | 4-0 (3-0) | Colchester United U21 | - | - | B |
| 20/04/26 | Bristol City U21 | 3-1 (2-0) | Colchester United U21 | -1 | 3.75 | B |
| 17/04/26 | Charlton Athletic U21 | 2-2 (1-1) | Colchester United U21 | -1.75 | 4 | H |
| 14/04/26 | Colchester United U21 | 1-1 (0-1) | Cardiff City U21 | -0.5 | 3.5 | H |
| 10/04/26 | Barnsley U21 | 4-0 (2-0) | Colchester United U21 | -1.25 | 3.75 | B |
| 03/04/26 | Swansea City U21 | 5-0 (4-0) | Colchester United U21 | -1.5 | 4 | B |
| 01/04/26 | Colchester United U21 | 2-4 (1-1) | Sheffield Utd U21 | -1 | 3.75 | B |
| 23/03/26 | Crewe U21 | 2-0 (1-0) | Colchester United U21 | 0 | 3.5 | B |
| 20/03/26 | Queens Park R U21 | 4-3 (1-1) | Colchester United U21 | -0.75 | 3.5 | B |
| 18/03/26 | Colchester United U21 | 2-2 (1-1) | Hull U21 | 0 | 3.5 | H |
| 10/03/26 | Colchester United U21 | 3-1 (1-0) | Swansea City U21 | -0.75 | 3.75 | T |
| 06/03/26 | Burnley U21 | 5-2 (1-1) | Colchester United U21 | - | - | B |
| 28/02/26 | Brentford U21 | 4-1 (2-0) | Colchester United U21 | - | - | B |
| 24/02/26 | Cardiff City U21 | 4-1 (1-0) | Colchester United U21 | -2 | 4 | B |
| 13/02/26 | Colchester United U21 | 5-2 (1-1) | Watford U21 | 0 | 3.5 | T |
| 04/02/26 | Colchester United U21 | 1-0 (0-0) | Swansea City U21 | - | - | T |
| 30/01/26 | Colchester United U21 | 1-1 (0-1) | Queens Park R U21 | -0.5 | 3.5 | H |
| 16/01/26 | Colchester United U21 | 2-1 (0-0) | Bournemouth AFC U21 | -1 | 3.75 | T |
| 09/01/26 | Colchester United U21 | 0-6 (0-3) | Millwall U21 | -0.25 | 3.5 | B |
| 23/12/25 | Colchester United U21 | 4-2 (2-2) | Sunderland U21 | -0.75 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
30
Sút bóng
119
Sút cầu môn
55
Tấn công
122108
Tấn công nguy hiểm
6039
Sút ngoài cầu môn
64
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B1T1 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Fleetwood Town U21 (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
Colchester United U21 (30 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 2.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 4 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Fleetwood Town U21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.00 | 4.20 | 2.60 | 0.92 | 3.75 | 0.92 | 0.87 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.05 ↓ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.04 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 4.00 | 2.80 | 0.94 | 3.75 | 0.85 | 0.86 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 36.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.19 ↑ | 4.50 | 0.67 ↓ | 0.84 ↓ | 0.00 | 0.95 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.31 | 3.65 | 2.41 | 0.91 | 3.75 | 0.91 | 0.88 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 19.00 ↑ | 7.50 ↑ | 1.07 ↓ | 2.17 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 4.10 | 2.80 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.00 | 3.95 | 2.70 | 0.76 | 3.50 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 2.33 ↑ | 3.85 ↓ | 2.43 ↓ | 0.76 | 3.50 | 0.92 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.44 | 3.65 | 2.29 | 0.92 | 3.75 | 0.84 | 0.94 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 60.00 ↑ | 8.80 ↑ | 1.01 ↓ | 2.17 ↑ | 4.50 | 0.28 ↓ | 0.87 ↓ | 0.00 | 0.97 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.02 | 3.61 | 2.87 | 0.95 | 3.50 | 0.87 | 0.85 | 0.25 | 0.99 |
| Live | 12.00 ↑ | 9.80 ↑ | 1.07 ↓ | 2.63 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.07 | 3.98 | 2.77 | 0.86 | 3.50 | 0.94 | 0.87 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 36.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.01 ↓ | 2.43 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.96 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.20 | 3.80 | 2.50 | 0.30 | 2.50 | 2.25 | - | - | - |
| Live | 91.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.10 ↓ | 2.50 | 4.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.88 | 4.10 | 2.75 | 0.73 | 3.50 | 0.83 | 0.66 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 501.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.39 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.77 ↑ | 0.00 | 0.87 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.98 | 2.73 | 0.81 | 3.50 | 0.93 | 0.83 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 18.94 ↑ | 10.86 ↑ | 1.09 ↓ | 3.06 ↑ | 4.50 | 0.22 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.30 | 3.70 | 2.37 | 0.73 | 3.50 | 0.98 | - | - | - |
| Live | 276.00 ↑ | 101.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 ↑ | 4.50 | 0.78 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.93 | 4.20 | 2.86 | 0.30 | 2.50 | 2.40 | 0.57 | 0.00 | 1.25 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 4.26 ↑ | 4.50 | 0.16 ↓ | 1.54 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.91 | 4.20 | 2.80 | 0.90 | 3.75 | 0.90 | 1.00 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 51.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.00 | 3.80 | 2.80 | 0.75 | 3.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.80 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.