Kết quả bóng đá trận Flora Tallinn II vs Viimsi MRJK, 22:30 ngày 21/08/2026
Esi Liiga (Estonia) · 22:30 ngày 21/08/2026
Flora Tallinn II 2 Kết thúc HT 0-0 1
Viimsi MRJK
🟨 5 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 8
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Flora Tallinn II | Phút | |
| 37' | ||
| HT 0-0 | ||
| Risto Raudsalu 1 - 0 ⚽ | 48' | |
| 53' | ||
| 61' | ||
| Eerik Paltser 2 - 0 ⚽ | 73' | |
| 78' | ||
| 79' | ||
| 89' | ||
| 90' | ⚽ 2 - 1 Dinars Ekharts(Assists:Rannar Kuttis) | |
| 90+2' | ||
| 90+2' | ||
| 90+3' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 7 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 1 | 1 | 4 | 3 |
| Ghi bàn | 7 | 8 | 19 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 13 | 10 |
| Điểm | 4 | 6 | 14 | 21 |
Chủ = Flora Tallinn II · Khách = Viimsi MRJK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Flora Tallinn II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 11 (34%) | Thắng/Thắng | 11 (31%) |
| 1 (3%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 3 (9%) | Hòa/Thắng | 5 (14%) |
| 6 (19%) | Hòa/Hòa | 3 (8%) |
| 3 (9%) | Hòa/Bại | 6 (17%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 7 (22%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Bảng xếp hạng
Flora Tallinn II
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 13 | 5 | 8 | 62 | 42 | 44 | 3 |
| Sân nhà | 13 | 8 | 1 | 4 | 33 | 24 | 25 | 2 |
| Sân khách | 13 | 5 | 4 | 4 | 29 | 18 | 19 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 6 | - | - |
Viimsi MRJK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 26 | 14 | 5 | 7 | 50 | 26 | 47 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 2 | 3 | 26 | 14 | 20 | 7 |
| Sân khách | 15 | 8 | 3 | 4 | 24 | 12 | 27 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 4 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Flora Tallinn II 9 (45%)Hòa 3 (15%)Viimsi MRJK 8 (40%)
Châu Á: Ăn 9 / Hòa 0 / Thua 11 Tài/Xỉu: Tài 13 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/05/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Viimsi MRJK | -0.25 | 3.25 | B |
| 06/03/26 | Viimsi MRJK | 2-1 (2-1) | Flora Tallinn II | -1.25 | 3.25 | B |
| 16/10/25 | Viimsi MRJK | 2-0 (0-0) | Flora Tallinn II | -1.75 | 3.75 | B |
| 31/08/25 | Flora Tallinn II | 1-0 (1-0) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 05/07/25 | Flora Tallinn II | 0-0 (0-0) | Viimsi MRJK | -1.25 | 3.25 | H |
| 17/04/25 | Viimsi MRJK | 1-1 (1-0) | Flora Tallinn II | -1.5 | 4 | H |
| 19/10/24 | Viimsi MRJK | 3-2 (1-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 15/09/24 | Flora Tallinn II | 4-1 (2-0) | Viimsi MRJK | -0.5 | 3.25 | T |
| 19/05/24 | Viimsi MRJK | 2-4 (0-1) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3 | T |
| 19/04/24 | Flora Tallinn II | 1-3 (0-1) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 03/11/23 | Viimsi MRJK | 3-2 (1-0) | Flora Tallinn II | -1 | 3.25 | B |
| 16/09/23 | Flora Tallinn II | 1-2 (1-2) | Viimsi MRJK | - | - | B |
| 28/05/23 | Flora Tallinn II | 3-1 (1-0) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 11/05/23 | Viimsi MRJK | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | -1.25 | 3.25 | H |
| 08/10/22 | Viimsi MRJK | 0-1 (0-0) | Flora Tallinn II | +0.25 | 3.25 | T |
| 01/08/22 | Flora Tallinn II | 4-1 (4-0) | Viimsi MRJK | +1 | 3.5 | T |
| 07/05/22 | Viimsi MRJK | 2-1 (1-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 03/03/22 | Flora Tallinn II | 2-1 (1-0) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | T |
| 09/08/17 | Viimsi MRJK | 0-2 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 08/08/12 | Flora Tallinn II | 6-0 (2-0) | Viimsi MRJK | - | - | T |
Thành tích gần đây — Flora Tallinn II
BTBTHBHBBH
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 16/17 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | JK Welco Elekter | 2-1 (1-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 10/08/26 | Flora Tallinn II | 3-0 (3-0) | Nomme JK Kalju II | +1.25 | 4 | T |
| 01/08/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-0 (0-0) | Flora Tallinn II | - | - | B |
| 25/07/26 | Nomme JK Kalju II | 0-5 (0-2) | Flora Tallinn II | - | - | T |
| 22/07/26 | Trans Narva | 0-0 (0-0) | Flora Tallinn II | -2.25 | 4.25 | H |
| 18/07/26 | Flora Tallinn II | 1-3 (0-0) | FC Maardu | - | - | B |
| 12/07/26 | FC Nomme United U21 | 1-1 (0-1) | Flora Tallinn II | +0.5 | 4.25 | H |
| 09/07/26 | FC Maardu | 3-2 (2-1) | Flora Tallinn II | +0.75 | 3.75 | B |
| 05/07/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Tallinna FC Levadia B | +0.5 | 3.75 | B |
| 30/06/26 | FC Nomme United U21 | 3-3 (1-1) | Flora Tallinn II | +1 | 3.75 | H |
| 22/06/26 | Elva | 0-3 (0-1) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.5 | T |
| 18/06/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 1-3 (0-1) | Flora Tallinn II | +1.25 | 3.75 | T |
| 14/06/26 | Flora Tallinn II | 3-1 (0-0) | JK Tallinna Kalev | +0.5 | 4 | T |
| 17/05/26 | JK Welco Elekter | 3-3 (2-2) | Flora Tallinn II | - | - | H |
| 13/05/26 | Flora Tallinn II | 2-2 (0-0) | FC Nomme United U21 | - | - | H |
| 09/05/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Viimsi MRJK | -0.25 | 3.25 | B |
| 01/05/26 | Flora Tallinn II | 5-0 (2-0) | FC Maardu | +0.25 | 3.75 | T |
| 23/04/26 | Flora Tallinn II | 3-2 (1-2) | Elva | +0.5 | 3.5 | T |
| 16/04/26 | JK Tallinna Kalev | 1-4 (1-2) | Flora Tallinn II | -0.25 | 3.25 | T |
| 10/04/26 | Flora Tallinn II | 5-0 (2-0) | Tallinna FC Ararat TTU | +0.25 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Viimsi MRJK
TTTBTTBHHB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 24/12 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/08/26 | Viimsi MRJK | 5-0 (2-0) | Tallinna FC Levadia B | - | - | T |
| 12/08/26 | FC Helios | 1-4 (0-1) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 08/08/26 | FC Maardu | 1-2 (1-1) | Viimsi MRJK | - | - | T |
| 03/08/26 | Viimsi MRJK | 1-2 (1-1) | JK Tallinna Kalev | +1 | 3.75 | B |
| 27/07/26 | FC Nomme United U21 | 0-3 (0-0) | Viimsi MRJK | +0.75 | 3.5 | T |
| 23/07/26 | Viimsi MRJK | 4-0 (0-0) | FC Nomme United U19 | - | - | T |
| 16/07/26 | Viimsi MRJK | 1-3 (0-2) | Elva | +1 | 3.25 | B |
| 11/07/26 | Viimsi MRJK | 2-2 (2-2) | Nomme JK Kalju II | - | - | H |
| 02/07/26 | JK Welco Elekter | 2-2 (2-1) | Viimsi MRJK | -0.25 | 3.25 | H |
| 22/06/26 | FC Maardu | 1-0 (0-0) | Viimsi MRJK | +1 | 3.25 | B |
| 18/06/26 | Elva | 0-1 (0-1) | Viimsi MRJK | +0.75 | 3 | T |
| 14/06/26 | Tallinna FC Levadia B | 2-0 (1-0) | Viimsi MRJK | +0.75 | 3.25 | B |
| 27/05/26 | JK Tallinna Kalev | 0-3 (0-1) | Viimsi MRJK | +0.5 | 3.25 | T |
| 24/05/26 | Tallinna FC Ararat TTU | 0-2 (0-2) | Viimsi MRJK | +1.25 | 3.25 | T |
| 16/05/26 | Nomme JK Kalju II | 1-1 (1-0) | Viimsi MRJK | - | - | H |
| 09/05/26 | Flora Tallinn II | 0-4 (0-2) | Viimsi MRJK | +0.25 | 3.25 | T |
| 01/05/26 | Tallinna FC Levadia B | 1-2 (1-2) | Viimsi MRJK | +0.5 | 3.25 | T |
| 26/04/26 | Viimsi MRJK | 1-1 (0-0) | FC Maardu | - | - | H |
| 23/04/26 | Viimsi MRJK | 2-0 (1-0) | JK Welco Elekter | +0.25 | 3.5 | T |
| 16/04/26 | Viimsi MRJK | 5-1 (0-1) | Tallinna FC Ararat TTU | +2 | 3.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
28
Phạt góc (HT)
24
Thẻ vàng
54
Sút bóng
1214
Sút cầu môn
99
Tấn công
105114
Tấn công nguy hiểm
5276
Sút ngoài cầu môn
35
Đá phạt trực tiếp
2316
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
1522
Việt vị
11
Quả ném biên
2621
So Sánh Sức Mạnh
44 56
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T9 H3 B8T8 H3 B9
Chủ khách tương đồng
T6 H1 B3T3 H1 B6
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
2.2 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Flora Tallinn II (30 trận)
Ghi 2.20 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Viimsi MRJK (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Flora Tallinn II (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 11 (65%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (71%)Hòa 1 (6%)Xỉu 4 (24%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOOU
Viimsi MRJK (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 10 (56%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (28%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (72%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUOOUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Flora Tallinn II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Taavi Viik | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.00 | 0.70 | 3.00 | 1.02 | 1.02 | -0.25 | 0.70 |
| Live | 1.02 ↓ | 10.00 ↑ | 91.00 ↑ | 5.50 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 3.30 | 3.90 | 1.83 | 0.98 | 3.50 | 0.80 | 0.88 | -0.50 | 0.84 |
| Live | 3.30 | 3.90 | 1.85 ↑ | 0.84 ↓ | 3.25 | 0.94 ↑ | 0.88 | -0.50 | 0.84 | |
| Mansion88 | Sớm | 2.80 | 3.55 | 2.07 | 0.93 | 3.25 | 0.87 | 0.94 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 7.69 ↑ | 3.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.25 | 3.95 | 1.90 | 0.75 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 15.00 ↑ | 90.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.10 | 3.75 | 1.76 | 0.75 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.78 ↑ | 100.00 ↑ | 1.62 ↑ | 2.50 | 0.42 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.78 | 3.60 | 2.04 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.97 | -0.25 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 8.10 ↑ | 150.00 ↑ | 8.33 ↑ | 3.50 | 0.01 ↓ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.67 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.71 | 3.31 | 2.08 | 0.92 | 3.00 | 0.88 | 0.90 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 1.34 ↓ | 3.26 ↓ | 10.00 ↑ | 3.57 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | 1.00 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.20 | 4.08 | 1.85 | 0.84 | 3.50 | 0.92 | 0.93 | -0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 31.00 ↑ | 3.03 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.20 | 3.90 | 1.83 | 0.33 | 2.50 | 2.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 71.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.30 | 4.20 | 1.82 | 0.91 | 3.75 | 0.80 | 0.91 | -0.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 38.00 ↑ | 9.69 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.14 | 3.84 | 1.83 | 0.79 | 3.25 | 0.93 | 0.88 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.75 ↑ | 30.72 ↑ | 2.48 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 3.20 | 3.90 | 1.80 | 0.80 | 3.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 11.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.25 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.33 | 4.00 | 1.85 | 0.67 | 3.50 | 1.10 | 1.49 | 0.00 | 0.43 |
| Live | 1.10 ↓ | 7.00 ↑ | 41.00 ↑ | 3.56 ↑ | 3.50 | 0.20 ↓ | 1.26 ↓ | 0.00 | 0.64 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.25 | 4.00 | 1.80 | 0.85 | 3.25 | 0.95 | 0.98 | -0.50 | 0.83 |
| Live | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.30 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.20 | 3.80 | 1.80 | 0.95 | 3.50 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 13.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.50 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Flora Tallinn II | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Viimsi MRJK | +1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).