Kết quả bóng đá trận Forli vs Pescara, 02:00 ngày 30/08/2026
Serie C (Ý) · 02:00 ngày 30/08/2026
Forli 6 Kết thúc HT 3-1 3
Pescara
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 6 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Forli | Phút | |
| 14' | ⚽ 0 - 1 Meazzi Lorenzo | |
| 14' | ⚽ 0 - 2 | |
| 14' | ⚽ 0 - 3 Meazzi L. | |
| Luca Munaretti 1 - 3 ⚽ | 16' | |
| 2 - 3 ⚽ | 16' | |
| Munaretti L. 3 - 3 ⚽ | 16' | |
| 17' | Luca Valzania | |
| 17' | ||
| 17' | Valzania L. | |
| Elia Petrelli 4 - 3 ⚽ | 20' | |
| 5 - 3 ⚽ | 20' | |
| Elia Petrelli 6 - 3 ⚽ | 20' | |
| Davide Macri 7 - 3 ⚽ | 24' | |
| 8 - 3 ⚽ | 24' | |
| Macri D. 9 - 3 ⚽ | 24' | |
| 33' | Filippo Pellacani | |
| 33' | Pellacani F. | |
| HT 3-1 | ||
| 61' | Matteo Motta | |
| 67' | ⚽ 9 - 4 Andrea Ferraris | |
| 78' | ⚽ 9 - 5 Filippo Guccione | |
| Valentino Coveri 10 - 5 ⚽ | 87' | |
| Valentino Coveri | 89' | |
| Elia Petrelli 11 - 5 ⚽ | 90+5' | |
| Elia Petrelli 12 - 5 ⚽ | 90+10' | |
| FT 6-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 6 | 3 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 14 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 1 | 13 | 13 |
| Điểm | 2 | 7 | 12 | 15 |
Chủ = Forli · Khách = Pescara
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Forli | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (13%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 1 (13%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 4 (50%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (13%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
Forli
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 8 | 5 | 4 | 1 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 3 | 3 | 1 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 3 |
| 6 gần | 6 | 2 | 4 | 0 | 8 | 5 | - | - |
Pescara
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 6 | 3 | 12 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 6 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 3 | 6 | 0 | 19 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — Forli
HHHTHTBBHB
Thắng 2 (20%)Hòa 5 (50%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/12 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Sambenedettese | 2-2 (1-1) | Forli | -0.25 | 2 | H |
| 16/08/26 | JuventusU23 | 1-1 (1-1) | Forli | -0.25 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Forli | 0-0 (0-0) | Cesena | -0.75 | 2.5 | H |
| 30/07/26 | Tre Fiori | 1-3 (0-0) | Forli | - | - | T |
| 26/04/26 | Forli | 1-1 (0-0) | Perugia | -0.25 | 2.25 | H |
| 19/04/26 | Athletic Carpi | 0-1 (0-1) | Forli | 0 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Forli | 0-3 (0-1) | Ascoli | -0.75 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | A.S.D. Bra | 2-1 (1-1) | Forli | +0.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Forli | 0-0 (0-0) | US Pianese | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-0 (0-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | B |
| 15/03/26 | Forli | 2-2 (1-0) | JuventusU23 | +0.25 | 2.5 | H |
| 08/03/26 | Forli | 1-1 (1-1) | Livorno | +0.25 | 2.25 | H |
| 05/03/26 | Asd Pineto Calcio | 3-2 (1-0) | Forli | -0.25 | 2.5 | B |
| 28/02/26 | Forli | 2-0 (2-0) | Sassari Torres | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/02/26 | Ternana | 2-1 (2-0) | Forli | -0.75 | 2.25 | B |
| 15/02/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-2 (2-1) | Forli | -0.25 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Forli | 2-0 (1-0) | Pontedera | +0.75 | 2.25 | T |
| 09/02/26 | Vis Pesaro | 1-1 (0-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | H |
| 25/01/26 | Gubbio | 2-0 (2-0) | Forli | -0.25 | 2.25 | B |
| 18/01/26 | Forli | 0-2 (0-2) | Sambenedettese | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Pescara
TBTHBHHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 16/15 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Pescara | 2-0 (1-0) | Vis Pesaro | +1 | 2.5 | T |
| 17/08/26 | Pescara | 0-1 (0-1) | Sambenedettese | - | - | B |
| 02/08/26 | Lanciano | 2-4 (1-2) | Pescara | - | - | T |
| 09/05/26 | Pescara | 1-1 (1-0) | Spezia | +0.25 | 2.75 | H |
| 01/05/26 | Padova | 1-0 (0-0) | Pescara | 0 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Pescara | 1-1 (0-0) | Juve Stabia | +0.25 | 2.5 | H |
| 19/04/26 | Carrarese | 2-2 (1-1) | Pescara | -0.25 | 2.5 | H |
| 11/04/26 | Pescara | 1-2 (1-0) | Sampdoria | +0.25 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | A.C. Reggiana 1919 | 1-3 (0-1) | Pescara | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Empoli | 4-2 (2-1) | Pescara | -0.5 | 2.75 | B |
| 19/03/26 | Pescara | 3-0 (2-0) | ACD Virtus Entella | +0.25 | 2.5 | T |
| 15/03/26 | SudTirol | 0-0 (0-0) | Pescara | -0.75 | 2.5 | H |
| 09/03/26 | Pescara | 4-0 (2-0) | Bari | +0.25 | 2.5 | T |
| 05/03/26 | Frosinone | 2-2 (0-2) | Pescara | -1 | 3 | H |
| 01/03/26 | Pescara | 2-1 (0-0) | Palermo | -0.5 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Venezia | 3-2 (2-1) | Pescara | -1.5 | 3 | B |
| 16/02/26 | Avellino | 0-1 (0-0) | Pescara | -0.25 | 2.5 | T |
| 11/02/26 | Pescara | 0-2 (0-1) | Catanzaro | -0.25 | 2.5 | B |
| 07/02/26 | Cesena | 2-0 (1-0) | Pescara | -1 | 2.75 | B |
| 31/01/26 | Pescara | 2-2 (1-1) | Mantova | 0 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
64
Phạt góc (HT)
43
Thẻ vàng
12
Sút bóng
148
Sút cầu môn
64
Tấn công
7594
Tấn công nguy hiểm
5855
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
1216
TL kiểm soát bóng
40%60%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
Chuyền bóng
222407
Phạm lỗi
1210
Việt vị
41
Cứu thua
11
Tắc bóng
113
Quả ném biên
2220
Cắt bóng
94
So Sánh Sức Mạnh
44 56
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Forli (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Pescara (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 6 - 3 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Forli (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Pescara (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Forli | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1936 | |
| Sân nhà | Stadio Adriatico | |
| 0 | Sức chứa | 24500 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.60 | 3.20 | 1.94 | 0.87 | 2.25 | 0.93 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 2.70 ↑ | 8.50 | 0.17 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 3.80 | 3.30 | 1.93 | 0.86 | 2.25 | 0.93 | 0.83 | -0.50 | 0.92 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 126.00 ↑ | 2.90 ↑ | 7.50 | 0.22 ↓ | 0.42 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.01 | 0.85 | 2.25 | 0.97 | 0.83 | -0.50 | 1.01 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 172.00 ↑ | 2.63 ↑ | 7.50 | 0.20 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 3.75 | 3.30 | 1.95 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 10.00 ↑ | 100.00 ↑ | 5.00 ↑ | 8.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.65 | 3.20 | 1.87 | 0.74 | 2.25 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 3.50 ↓ | 3.30 ↑ | 1.97 ↑ | 0.92 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.20 | 3.25 | 2.01 | 0.85 | 2.25 | 0.97 | 0.83 | -0.50 | 1.01 |
| Live | 1.05 ↓ | 6.10 ↑ | 178.00 ↑ | 3.84 ↑ | 8.50 | 0.08 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Crown | Sớm | 3.60 | 3.20 | 1.90 | 0.85 | 2.25 | 0.85 | 0.80 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 3.20 ↓ | 3.45 ↑ | 1.93 ↑ | 0.69 ↓ | 2.50 | 1.01 ↑ | 0.77 ↓ | -0.50 | 0.93 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 3.24 | 2.88 | 1.94 | 0.89 | 2.25 | 0.89 | 0.84 | -0.50 | 0.94 |
| Live | 3.72 ↑ | 1.44 ↓ | 6.20 ↑ | 4.34 ↑ | 8.50 | 0.09 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 3.40 | 3.15 | 2.03 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 1.01 | -0.25 | 0.77 |
| Live | 1.06 ↓ | 5.30 ↑ | 32.00 ↑ | 2.17 ↑ | 7.50 | 0.28 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.95 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 6.50 ↑ | 34.00 ↑ | 0.07 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.60 | 3.30 | 2.05 | 0.86 | 2.25 | 0.86 | 1.01 | -0.25 | 0.73 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 178.00 ↑ | 5.38 ↑ | 8.50 | 0.09 ↓ | 8.70 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.85 | 3.14 | 1.93 | 0.88 | 2.25 | 0.87 | 0.84 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 3.83 ↓ | 1.48 ↓ | 6.89 ↑ | 2.98 ↑ | 8.50 | 0.23 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.50 | 3.10 | 1.93 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 251.00 ↑ | 0.85 ↓ | 5.50 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.49 | 3.25 | 2.04 | 1.10 | 2.50 | 0.65 | 1.45 | 0.00 | 0.48 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 4.52 ↑ | 8.50 | 0.13 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.54 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.10 | 2.10 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.25 ↑ | 8.50 | 0.12 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.50 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.60 | 2.90 | 1.95 | 1.10 | 2.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 14.00 ↑ | 8.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Forli | -1/4 | 0 | 0 | 4 |
| Pescara | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).