Kết quả bóng đá trận FV Illertissen vs Bayern Munchen (Youth), 19:00 ngày 29/08/2026
Regionalliga (Đức) · 19:00 ngày 29/08/2026
FV Illertissen 0 Kết thúc HT 0-1 2
Bayern Munchen (Youth)
🟨 0 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| FV Illertissen | Phút | |
| 22' | ⚽ 0 - 1 Bastian Assomo | |
| Odin Redier | 25' | |
| 29' | ||
| HT 0-1 | ||
| 73' | ⚽ 0 - 2 Anton Heinz | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 7 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 27 | 11 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 11 | 19 |
| Điểm | 4 | 4 | 20 | 7 |
Chủ = FV Illertissen · Khách = Bayern Munchen (Youth)
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| FV Illertissen | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (29%) | Thắng/Thắng | 2 (15%) |
| 1 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (23%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (8%) |
| 1 (7%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 7 (54%) |
Bảng xếp hạng
FV Illertissen
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 6 | 11 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 4 |
| Sân khách | 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 4 | 5 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 2 | 0 | 18 | 5 | - | - |
Bayern Munchen (Youth)
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 6 | 4 | 15 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 18 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 13 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
FV Illertissen 3 (15%)Hòa 9 (45%)Bayern Munchen (Youth) 8 (40%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 16 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 1 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/04/26 | FV Illertissen | 4-0 (1-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | T |
| 25/10/25 | Bayern Munchen (Youth) | 3-4 (2-1) | FV Illertissen | -0.25 | 3.25 | T |
| 03/05/25 | FV Illertissen | 2-2 (2-1) | Bayern Munchen (Youth) | 0 | 3 | H |
| 19/10/24 | Bayern Munchen (Youth) | 3-2 (2-1) | FV Illertissen | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/24 | FV Illertissen | 1-1 (0-1) | Bayern Munchen (Youth) | +0.5 | 3 | H |
| 23/09/23 | Bayern Munchen (Youth) | 3-2 (3-1) | FV Illertissen | -0.25 | 3.75 | B |
| 18/03/23 | FV Illertissen | 0-0 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | -0.5 | 3 | H |
| 27/08/22 | Bayern Munchen (Youth) | 2-2 (1-1) | FV Illertissen | -1.5 | 3.5 | H |
| 04/12/21 | Bayern Munchen (Youth) | 2-0 (2-0) | FV Illertissen | -1.5 | 3.5 | B |
| 07/08/21 | FV Illertissen | 1-1 (0-1) | Bayern Munchen (Youth) | -1.75 | 3.25 | H |
| 01/12/18 | FV Illertissen | 0-2 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | -1 | 3 | B |
| 05/08/18 | Bayern Munchen (Youth) | 2-0 (2-0) | FV Illertissen | -1.5 | 3.25 | B |
| 05/05/18 | FV Illertissen | 2-1 (1-1) | Bayern Munchen (Youth) | -1.25 | 3.25 | T |
| 28/10/17 | Bayern Munchen (Youth) | 1-1 (1-0) | FV Illertissen | -0.75 | 3 | H |
| 18/02/17 | Bayern Munchen (Youth) | 1-1 (1-1) | FV Illertissen | -0.5 | 3 | H |
| 05/11/16 | FV Illertissen | 0-1 (0-1) | Bayern Munchen (Youth) | 0 | 2.75 | B |
| 17/07/16 | Bayern Munchen (Youth) | 2-1 (2-1) | FV Illertissen | -0.75 | 3 | B |
| 07/11/15 | Bayern Munchen (Youth) | 0-0 (0-0) | FV Illertissen | -1 | 2.75 | H |
| 29/07/15 | FV Illertissen | 1-1 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | -0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/15 | FV Illertissen | 2-3 (2-2) | Bayern Munchen (Youth) | 0 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — FV Illertissen
HTHTTTBTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 29/10 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | SpVgg Bayreuth | 2-2 (1-0) | FV Illertissen | - | - | H |
| 15/08/26 | FV Illertissen | 3-0 (2-0) | Unterhaching | - | - | T |
| 07/08/26 | TSV Landsberg | 2-2 (0-1) | FV Illertissen | - | - | H |
| 01/08/26 | FV Illertissen | 2-0 (0-0) | TSV Schwaben Augsburg | - | - | T |
| 24/07/26 | VfB Eichstatt | 0-3 (0-1) | FV Illertissen | - | - | T |
| 12/07/26 | FV Illertissen | 6-1 (2-1) | Young Boys Reutlingen | - | - | T |
| 11/07/26 | TSV Landsberg | 3-2 (2-1) | FV Illertissen | - | - | B |
| 04/07/26 | Kempten | 0-5 (0-0) | FV Illertissen | - | - | T |
| 27/06/26 | FV Illertissen | 2-1 (1-1) | TSV Nördlingen | - | - | T |
| 16/05/26 | FV Illertissen | 2-1 (2-0) | TSV Schwaben Augsburg | +1 | 3 | T |
| 09/05/26 | SpVgg Hankofen-Hailing | 1-5 (1-4) | FV Illertissen | - | - | T |
| 30/04/26 | FV Illertissen | 4-0 (1-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | T |
| 25/04/26 | VfB Eichstatt | 2-0 (1-0) | FV Illertissen | +0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | FV Illertissen | 0-2 (0-1) | Viktoria Aschaffenburg | +1.5 | 2.75 | B |
| 18/04/26 | TSV Buchbach | 0-3 (0-1) | FV Illertissen | +0.25 | 3 | T |
| 11/04/26 | FV Illertissen | 1-1 (0-0) | Nurnberg (Youth) | 0 | 2.75 | H |
| 06/04/26 | FV Illertissen | 1-0 (0-0) | TSV Aubstadt | +1 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | FC Augsburg II | 0-1 (0-0) | FV Illertissen | +0.25 | 3 | T |
| 28/03/26 | FV Illertissen | 0-0 (0-0) | DJK Vilzing | +0.25 | 2.75 | H |
| 21/03/26 | SpVgg Ansbach | 1-3 (0-1) | FV Illertissen | +0.5 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Bayern Munchen (Youth)
BHBBBBBBTH
Thắng 1 (10%)Hòa 2 (20%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 10/20 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-2 (0-2) | FC Memmingen | - | - | B |
| 08/08/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-1 (1-1) | Schweinfurt 05 FC | - | - | H |
| 01/08/26 | Wacker Burghausen | 2-0 (2-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | B |
| 25/07/26 | Bayern Munchen (Youth) | 0-1 (0-0) | SC Eltersdorf | - | - | B |
| 19/07/26 | SSV Ulm 1846 | 3-1 (2-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | B |
| 12/07/26 | Stuttgarter Kickers | 4-0 (2-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | B |
| 04/07/26 | FC Wacker Innsbruck | 4-1 (2-1) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | B |
| 27/06/26 | Bayern Munchen (Youth) | 0-2 (0-1) | Legia Warszawa | - | - | B |
| 16/05/26 | Viktoria Aschaffenburg | 0-5 (0-2) | Bayern Munchen (Youth) | +0.25 | 3 | T |
| 09/05/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-1 (0-0) | VfB Eichstatt | +0.5 | 3 | H |
| 30/04/26 | FV Illertissen | 4-0 (1-0) | Bayern Munchen (Youth) | - | - | B |
| 25/04/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-0 (1-0) | TSV Aubstadt | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/04/26 | Nurnberg (Youth) | 4-1 (1-1) | Bayern Munchen (Youth) | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-2 (1-0) | SpVgg Ansbach | +0.75 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Wurzburger Kickers | 2-1 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Bayern Munchen (Youth) | 1-0 (1-0) | DJK Vilzing | +0.5 | 2.75 | T |
| 02/04/26 | Wacker Burghausen | 1-0 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | 0 | 3.25 | B |
| 21/03/26 | Greuther Furth (Youth) | 1-1 (0-0) | Bayern Munchen (Youth) | +0.25 | 3 | H |
| 14/03/26 | Bayern Munchen (Youth) | 2-2 (0-2) | FC Memmingen | +0.75 | 3 | H |
| 11/03/26 | Bayern Munchen (Youth) | 2-0 (1-0) | FC Augsburg II | +0.5 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
74 26
88% So Sánh Đối đầu 12%
Thành tích
Tất cả
T3 H9 B8T8 H9 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H5 B3T3 H5 B2
Ghi
Tất cả
1.3 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
FV Illertissen (30 trận)
Ghi 2.27 bàn/trậnMất 0.97 bàn/trận
Bayern Munchen (Youth) (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| FV Illertissen | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1923 | |
| Sân nhà | Stadion an der Grunwalder Stra | |
| 0 | Sức chứa | 28000 |
| Holger Bachthaler | HLV | |
| Khu vực | Munich |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.63 | 3.90 | 4.20 | 0.85 | 3.00 | 0.90 | 0.87 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.92 ↑ | 3.70 ↓ | 3.20 ↓ | 1.08 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | 1.20 ↑ | 0.75 | 0.67 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.85 | 3.50 | 0.90 | 3.50 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.86 ↑ | 3.50 ↓ | 3.20 ↓ | 0.78 ↓ | 3.00 | 0.85 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.55 | 3.10 | 1.09 | 3.25 | 0.73 | 1.21 | 0.75 | 0.66 |
| Live | 1.86 ↓ | 3.60 ↑ | 3.30 ↑ | 1.08 ↓ | 3.25 | 0.74 ↑ | 1.11 ↓ | 0.75 | 0.74 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.60 | 4.30 | 4.10 | 0.90 | 3.25 | 0.86 | 0.77 | 0.75 | 0.99 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.75 ↓ | 3.15 ↓ | 1.28 ↑ | 3.25 | 0.60 ↓ | 1.20 ↑ | 0.75 | 0.67 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.59 | 3.83 | 3.98 | 0.92 | 3.25 | 0.88 | 0.82 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.88 ↑ | 3.56 ↓ | 3.22 ↓ | 1.08 ↑ | 3.25 | 0.74 ↓ | 1.20 ↑ | 0.75 | 0.67 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.58 | 4.24 | 4.39 | 0.85 | 3.25 | 0.91 | 0.95 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.94 ↑ | 3.58 ↓ | 3.32 ↓ | 0.79 ↓ | 2.75 | 1.01 ↑ | 0.94 ↓ | 0.50 | 0.88 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.60 | 4.20 | 4.00 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 3.60 ↓ | 3.25 ↓ | 0.53 ↑ | 2.50 | 1.37 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.75 | 3.90 | 3.35 | 0.84 | 3.25 | 0.72 | 0.69 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.80 ↓ | 3.15 ↓ | 0.76 ↓ | 3.00 | 0.89 ↑ | 0.88 ↑ | 0.50 | 0.76 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.70 | 3.96 | 3.97 | 1.00 | 3.25 | 0.80 | 0.88 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 1.95 ↑ | 3.91 ↓ | 3.22 ↓ | 0.82 ↓ | 3.00 | 1.01 ↑ | 0.96 ↑ | 0.50 | 0.86 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 1.31 | 5.27 | 6.27 | 0.74 | 3.50 | 0.94 | 0.94 | 1.50 | 0.73 |
| Live | 1.87 ↑ | 3.72 ↓ | 3.36 ↓ | 0.98 ↑ | 3.25 | 0.72 ↓ | 1.07 ↑ | 0.75 | 0.61 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.57 | 4.00 | 4.50 | 1.05 | 3.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.95 ↑ | 3.50 ↓ | 3.10 ↓ | 1.25 ↑ | 3.50 | 0.57 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.