Kết quả bóng đá trận Galway United vs Bray Wanderers, 01:45 ngày 15/08/2026
FAI Cúp Ireland · 01:45 ngày 15/08/2026
Galway United 1 Kết thúc HT 0-0 1
Bray Wanderers
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 16°C
Diễn biến trận đấu
| Galway United | Phút | |
| 16' | John Bilili Sesay | |
| HT 0-0 | ||
| David Hurley | 73' | |
| 80' | ⚽ 0 - 1 Tyreik Sammy | |
| David Hurley 1 - 1 ⚽ | 86' | |
| 92' | Jamie Duggan | |
| Connor Barratt | 93' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 4 | 3 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 12 | 17 |
| Mất bàn | 4 | 6 | 12 | 16 |
| Điểm | 3 | 4 | 13 | 12 |
Chủ = Galway United · Khách = Bray Wanderers
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Galway United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (19%) | Thắng/Thắng | 11 (23%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 4 (8%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 1 (2%) |
| 3 (8%) | Hòa/Thắng | 8 (17%) |
| 7 (19%) | Hòa/Hòa | 6 (13%) |
| 6 (17%) | Hòa/Bại | 3 (6%) |
| 1 (3%) | Bại/Thắng | 1 (2%) |
| 2 (6%) | Bại/Hòa | 3 (6%) |
| 7 (19%) | Bại/Bại | 11 (23%) |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Galway United 9 (45%)Hòa 6 (30%)Bray Wanderers 5 (25%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 0 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 9 / Hòa 0 / Xỉu 11
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/09/23 | Bray Wanderers | 1-4 (1-1) | Galway United | +1.25 | 3 | T |
| 29/07/23 | Galway United | 3-0 (1-0) | Bray Wanderers | +2 | 3.25 | T |
| 03/06/23 | Bray Wanderers | 1-1 (0-1) | Galway United | +0.75 | 2.5 | H |
| 15/04/23 | Galway United | 6-0 (3-0) | Bray Wanderers | +1.25 | 2.5 | T |
| 20/08/22 | Galway United | 1-2 (0-2) | Bray Wanderers | +1.25 | 2.5 | B |
| 18/06/22 | Bray Wanderers | 1-5 (0-2) | Galway United | +0.5 | 2.75 | T |
| 23/04/22 | Galway United | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | +1 | 2.5 | T |
| 12/03/22 | Bray Wanderers | 1-3 (0-0) | Galway United | 0 | 2.5 | T |
| 08/11/21 | Galway United | 0-1 (0-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.5 | B |
| 04/11/21 | Bray Wanderers | 0-0 (0-0) | Galway United | +0.25 | 2.25 | H |
| 23/10/21 | Galway United | 1-0 (0-0) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/07/21 | Bray Wanderers | 0-0 (0-0) | Galway United | -0.25 | 2.5 | H |
| 08/05/21 | Galway United | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | 0 | 2.75 | B |
| 31/10/20 | Bray Wanderers | 0-1 (0-0) | Galway United | -0.75 | 2.5 | T |
| 24/10/20 | Bray Wanderers | 0-1 (0-0) | Galway United | -0.75 | 2.5 | T |
| 22/08/20 | Galway United | 0-0 (0-0) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.75 | H |
| 20/07/19 | Galway United | 2-2 (1-1) | Bray Wanderers | -0.5 | 2.75 | H |
| 21/05/19 | Bray Wanderers | 2-1 (0-1) | Galway United | -0.75 | 2.5 | B |
| 09/03/19 | Galway United | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | -0.75 | 3 | B |
| 07/10/17 | Bray Wanderers | 3-3 (1-1) | Galway United | -0.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Galway United
HHHTTBBTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Galway United | 0-0 (0-0) | Drogheda United | +0.5 | 2.75 | H |
| 03/08/26 | Bohemians | 1-1 (1-1) | Galway United | -1 | 3 | H |
| 25/07/26 | Galway United | 0-0 (0-0) | Waterford United | +0.5 | 3 | H |
| 18/07/26 | Galway United | 4-0 (3-0) | Crumlin United | +2.5 | 3.75 | T |
| 11/07/26 | Galway United | 3-2 (1-0) | Sligo Rovers | +0.75 | 2.75 | T |
| 04/07/26 | St. Patricks Athletic | 3-0 (3-0) | Galway United | -1.25 | 2.75 | B |
| 27/06/26 | Shamrock Rovers | 3-1 (2-0) | Galway United | -1.25 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Galway United | 2-1 (1-0) | Derry City | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/06/26 | Galway United | 0-1 (0-0) | Dundalk | -0.25 | 2.75 | B |
| 30/05/26 | Shelbourne | 1-1 (0-0) | Galway United | -0.75 | 2.75 | H |
| 23/05/26 | Galway United | 2-4 (0-2) | Bohemians | -0.5 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Sligo Rovers | 1-4 (1-2) | Galway United | 0 | 2.25 | T |
| 09/05/26 | Galway United | 1-3 (0-2) | Shamrock Rovers | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/05/26 | Derry City | 1-1 (0-1) | Galway United | -0.5 | 2.5 | H |
| 02/05/26 | Galway United | 2-2 (0-1) | St. Patricks Athletic | -0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Waterford United | 1-1 (0-1) | Galway United | +0.25 | 2.5 | H |
| 18/04/26 | Dundalk | 2-1 (0-0) | Galway United | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Drogheda United | 2-3 (2-1) | Galway United | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Galway United | 2-1 (1-0) | Derry City | -0.25 | 2.25 | T |
| 21/03/26 | Shamrock Rovers | 2-0 (1-0) | Galway United | -1 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Bray Wanderers
TBBTTTTTBT
Thắng 7 (70%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 23/12 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Bray Wanderers | 5-0 (2-0) | Finn Harps | +1.5 | 3 | T |
| 03/08/26 | Wexford (Youth) | 2-1 (2-1) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Bray Wanderers | 0-4 (0-1) | Kerry FC | +0.75 | 2.5 | B |
| 25/07/26 | Cobh Ramblers | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | 0 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Finn Harps | 0-1 (0-0) | Bray Wanderers | +0.5 | 3 | T |
| 11/07/26 | Bray Wanderers | 6-0 (2-0) | UC Dublin | +0.25 | 3 | T |
| 04/07/26 | Bray Wanderers | 1-0 (1-0) | Athlone Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 01/07/26 | Bray Wanderers | 2-1 (1-1) | St. Patricks Athletic | -1 | 3 | T |
| 27/06/26 | Cork City | 2-0 (1-0) | Bray Wanderers | -0.75 | 2.75 | B |
| 20/06/26 | Bray Wanderers | 5-2 (1-0) | Longford Town | +0.75 | 2.5 | T |
| 13/06/26 | Treaty United | 2-2 (2-2) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.75 | H |
| 30/05/26 | Bray Wanderers | 4-0 (0-0) | Wexford (Youth) | +0.25 | 2.75 | T |
| 23/05/26 | Kerry FC | 2-2 (0-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.5 | H |
| 19/05/26 | Finglas United | 1-2 (1-1) | Bray Wanderers | +0.5 | 2.5 | T |
| 16/05/26 | UC Dublin | 3-4 (1-4) | Bray Wanderers | -0.25 | 2.5 | T |
| 09/05/26 | Bray Wanderers | 5-1 (3-0) | Cobh Ramblers | +0.5 | 2.5 | T |
| 04/05/26 | Finn Harps | 2-1 (2-0) | Bray Wanderers | +0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Bray Wanderers | 2-2 (0-1) | Treaty United | +0.75 | 2.5 | H |
| 25/04/26 | Bray Wanderers | 1-1 (1-0) | Cork City | -0.75 | 2.5 | H |
| 21/04/26 | Bray Wanderers | 1-1 (0-0) | Drogheda United | 0 | 2.25 | H |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
75
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
22
Sút bóng
2117
Sút cầu môn
93
Tấn công
201146
Tấn công nguy hiểm
12172
Sút ngoài cầu môn
1214
Đá phạt trực tiếp
1824
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
Phạm lỗi
2016
Việt vị
41
Quả ném biên
3531
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T9 H6 B5T5 H6 B9
Chủ khách tương đồng
T4 H2 B4T4 H2 B4
Ghi
Tất cả
1.8 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Galway United (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Bray Wanderers (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Galway United (26 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (46%)Hòa 0 (0%)Bại 14 (54%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 13 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 13 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUOOO
Bray Wanderers (27 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 14 (52%)Hòa 1 (4%)Bại 12 (44%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 19 (70%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (30%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Galway United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1937 | Thành lập | 1942 |
| Terryland Park | Sân nhà | Carlisle Grounds |
| 7784 | Sức chứa | 7500 |
| John Caulfield | HLV | Ian Ryan |
| Galway | Khu vực | Bray |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.59 | 3.80 | 4.70 | 1.13 | 3.00 | 0.79 | 0.82 | 0.75 | 1.10 |
| Live | 9.80 ↑ | 1.09 ↓ | 16.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 2.90 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.53 | 3.40 | 3.90 | 0.68 | 3.00 | 0.65 | 0.71 | 1.00 | 0.63 |
| Live | 4.00 ↑ | 1.22 ↓ | 7.50 ↑ | 1.44 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 1.46 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.64 | 3.85 | 4.35 | 0.76 | 3.00 | 1.00 | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 9.70 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.90 | 6.00 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | 0.65 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 4.80 ↑ | 1.25 ↓ | 11.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | 0.70 ↑ | 0.50 | 0.95 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.41 | 4.60 | 6.40 | 0.89 | 3.00 | 0.82 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.18 ↓ | 13.91 ↑ | 2.86 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.64 | 3.85 | 4.35 | 0.76 | 3.00 | 1.00 | 0.88 | 1.25 | 0.88 |
| Live | 9.20 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.63 | 4.05 | 4.15 | 0.90 | 3.00 | 0.80 | 0.78 | 0.75 | 0.92 |
| Live | 15.50 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 6.66 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.57 | 3.52 | 3.95 | 0.98 | 3.00 | 0.80 | 0.83 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.10 ↓ | 13.50 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.88 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.41 | 4.49 | 6.00 | 0.78 | 3.00 | 0.98 | 0.89 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 6.95 ↑ | 1.16 ↓ | 14.00 ↑ | 3.44 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 2.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 4.25 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.33 | 4.50 | 6.25 | 0.65 | 3.00 | 0.88 | 0.76 | 1.25 | 0.76 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.01 ↓ | 32.00 ↑ | 7.77 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.71 | 3.44 | 3.67 | 0.92 | 3.00 | 0.75 | 0.90 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 7.15 ↑ | 1.14 ↓ | 16.01 ↑ | 2.78 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.40 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.15 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 7.50 ↑ | 1.11 ↓ | 12.50 ↑ | 0.83 ↓ | 0.50 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.37 | 4.40 | 6.36 | 1.10 | 3.50 | 0.67 | 0.87 | 1.25 | 0.87 |
| Live | 2.73 ↑ | 1.60 ↓ | 12.90 ↑ | 1.09 ↓ | 0.50 | 0.74 ↑ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.42 | 4.25 | 6.50 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.42 | 4.25 | 6.50 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.50 | 0.95 | 3.00 | 0.85 | 0.83 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 0.35 ↓ | 0.00 | 2.10 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.40 | 4.20 | 6.00 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 0.90 | 1.25 | 0.79 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.02 ↓ | 46.00 ↑ | 16.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.67 ↓ | 0.50 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Galway United | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
| Bray Wanderers | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).