Kết quả bóng đá trận Geumsan Insam FC vs Namyangju FC, 12:00 ngày 10/10/2026
League 4 (Hàn Quốc) · 12:00 ngày 10/10/2026
Geumsan Insam FC 2 Kết thúc HT 2-0 0
Namyangju FC
🟨 4 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 7
Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Geumsan Insam FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 19' | |
| 2 - 0 ⚽ | 29' | |
| 36' | ||
| HT 2-0 | ||
| 60' | ||
| 71' | ||
| 78' | ||
| 85' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 4 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 4 | 15 | 18 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 14 | 13 |
| Điểm | 4 | 4 | 15 | 22 |
Chủ = Geumsan Insam FC · Khách = Namyangju FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Geumsan Insam FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (23%) | Thắng/Thắng | 7 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (13%) |
| 1 (5%) | Thắng/Bại | 2 (9%) |
| 2 (9%) | Hòa/Thắng | 4 (17%) |
| 6 (27%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (5%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 3 (14%) | Bại/Bại | 3 (13%) |
Bảng xếp hạng
Geumsan Insam FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 7 | 4 | 32 | 22 | 31 | 5 |
| Sân nhà | 9 | 4 | 4 | 1 | 12 | 9 | 16 | 4 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 20 | 13 | 15 | 4 |
Namyangju FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 5 | 5 | 26 | 23 | 32 | 3 |
| Sân nhà | 10 | 4 | 4 | 2 | 13 | 10 | 16 | 3 |
| Sân khách | 9 | 5 | 1 | 3 | 13 | 13 | 16 | 3 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
27
Thẻ vàng
42
Sút bóng
712
Sút cầu môn
54
Sút ngoài cầu môn
28
TL kiểm soát bóng
52%48%
Việt vị
23
Quả ném biên
1931
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Geumsan Insam FC (24 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Namyangju FC (26 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.35 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Geumsan Insam FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | NamYang-Ju Sports Complex | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Namyangju |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.79 | 2.50 | 0.99 | 0.84 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.02 ↓ | 41.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.40 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.10 | 2.80 | 0.62 | 2.50 | 0.72 | 0.65 | 0.25 | 0.68 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 36.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.69 ↑ | 0.00 | 0.64 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 100.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.73 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.18 | 3.50 | 2.89 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.62 | 0.00 | 1.15 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 27.00 ↑ | 5.78 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.88 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.40 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.03 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Geumsan Insam FC | +1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Namyangju FC | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).