Kết quả bóng đá trận Ghupo FC vs Green Shield FC, 11:25 ngày 15/08/2026
S League (Quần đảo Solomon) · 11:25 ngày 15/08/2026
Ghupo FC 1 Kết thúc HT 0-2 3
Green Shield FC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 6
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 28°C
Diễn biến trận đấu
| Ghupo FC | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 | |
| 21' | ||
| 24' | ⚽ 0 - 2 | |
| 39' | ||
| 41' | ||
| HT 0-2 | ||
| 49' | ||
| 1 - 2 ⚽ | 55' | |
| 80' | ⚽ 1 - 3 | |
| 89' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 3 | 8 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 6 | 1 |
| Ghi bàn | 7 | 3 | 14 | 24 |
| Mất bàn | 9 | 5 | 25 | 10 |
| Điểm | 6 | 6 | 10 | 25 |
Chủ = Ghupo FC · Khách = Green Shield FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ghupo FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (22%) | Thắng/Thắng | 13 (65%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (5%) |
| 1 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 3 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 1 (6%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (6%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 8 (44%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Ghupo FC 0 (0%)Hòa 0 (0%)Green Shield FC 2 (100%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 0 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/10/25 | Green Shield FC | 1-0 (0-0) | Ghupo FC | - | - | B |
| 22/06/25 | Ghupo FC | 1-5 (0-2) | Green Shield FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Ghupo FC
TBBHBBTTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/16 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 12/08/26 | Ghupo FC | 2-1 (1-1) | SOSA | - | - | T |
| 25/07/26 | Ghupo FC | 1-4 (0-3) | Southern United | - | - | B |
| 25/10/25 | Ghupo FC | 0-3 (0-2) | Honiara City FC | - | - | B |
| 22/10/25 | Ghupo FC | 2-2 (1-1) | Laugu United | - | - | H |
| 19/10/25 | Green Shield FC | 1-0 (0-0) | Ghupo FC | - | - | B |
| 12/10/25 | Ghupo FC | 1-2 (1-0) | Central Coast Football Club | - | - | B |
| 28/09/25 | FC Juniper | 1-2 (0-1) | Ghupo FC | - | - | T |
| 24/09/25 | Southern United | 1-4 (1-1) | Ghupo FC | - | - | T |
| 20/09/25 | SOSA | 0-1 (0-1) | Ghupo FC | - | - | T |
| 06/09/25 | Ghupo FC | 2-1 (1-0) | Marist FC | - | - | T |
| 28/06/25 | Honiara City FC | 3-1 (2-0) | Ghupo FC | - | - | B |
| 22/06/25 | Ghupo FC | 1-5 (0-2) | Green Shield FC | - | - | B |
| 15/06/25 | Central Coast Football Club | 3-1 (2-1) | Ghupo FC | - | - | B |
| 07/06/25 | Ghupo FC | 3-4 (2-3) | Waneagu United | - | - | B |
| 31/05/25 | Malaita Kingz | 6-0 (2-0) | Ghupo FC | - | - | B |
| 24/05/25 | Ghupo FC | 1-0 (1-0) | FC Juniper | - | - | T |
Thành tích gần đây — Green Shield FC
TTTTHBTTHT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/9 (10 trận) Châu Á: 7/2/1 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | SOSA | 0-3 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 29/07/26 | Kossa FC | 0-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Green Shield FC | 3-0 (2-0) | Laugu United | - | - | T |
| 29/10/25 | Green Shield FC | 5-3 (4-2) | Laugu United | - | - | T |
| 26/10/25 | Marist FC | 1-1 (0-1) | Green Shield FC | - | - | H |
| 22/10/25 | Green Shield FC | 0-3 (0-0) | Honiara City FC | - | - | B |
| 19/10/25 | Green Shield FC | 1-0 (0-0) | Ghupo FC | - | - | T |
| 15/10/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | SOSA | - | - | T |
| 12/10/25 | Green Shield FC | 1-1 (1-1) | Waneagu United | - | - | H |
| 27/09/25 | Southern United | 1-4 (1-1) | Green Shield FC | - | - | T |
| 07/09/25 | Green Shield FC | 1-0 (1-0) | Kossa FC | - | - | T |
| 29/06/25 | Green Shield FC | 0-0 (0-0) | Marist FC | - | - | H |
| 22/06/25 | Ghupo FC | 1-5 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 15/06/25 | Waneagu United | 1-2 (0-1) | Green Shield FC | - | - | T |
| 07/06/25 | Green Shield FC | 7-1 (5-1) | FC Juniper | - | - | T |
| 01/06/25 | SOSA | 1-2 (0-2) | Green Shield FC | - | - | T |
| 24/05/25 | Green Shield FC | 2-0 (1-0) | Southern United | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
16
Phạt góc (HT)
02
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1512
Sút cầu môn
710
Tấn công
82117
Tấn công nguy hiểm
4555
Sút ngoài cầu môn
82
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
So Sánh Sức Mạnh
32 68
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B2T2 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.5 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ghupo FC (20 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.45 bàn/trận
Green Shield FC (22 trận)
Ghi 2.32 bàn/trậnMất 0.86 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ghupo FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 5.50 | 5.50 | 1.33 | 0.82 | 3.25 | 1.02 | 0.89 | -1.50 | 0.94 |
| Live | 41.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.02 ↓ | 1.40 ↑ | 4.50 | 0.50 ↓ | 1.15 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 10.00 | 5.75 | 1.22 | 0.90 | 3.25 | 0.89 | 0.92 | -1.75 | 0.87 |
| Live | 56.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.71 ↑ | 4.50 | 0.43 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 7.00 | 5.50 | 1.30 | 0.90 | 3.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 27.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 8.25 | 4.70 | 1.21 | 0.77 | 3.25 | 0.91 | 0.85 | -1.75 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 5.80 ↑ | 1.08 ↓ | 1.78 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.48 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 7.50 | 5.25 | 1.28 | 0.40 | 2.50 | 1.70 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.15 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 7.95 | 5.57 | 1.21 | 0.78 | 3.25 | 0.92 | 0.91 | -1.75 | 0.79 |
| Live | 21.20 ↑ | 4.93 ↓ | 1.17 ↓ | 2.46 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 8.25 | 5.50 | 1.24 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 226.00 ↑ | 46.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 6.92 | 5.70 | 1.30 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | 0.93 | -1.75 | 0.88 |
| Live | 28.00 ↑ | 17.90 ↑ | 1.01 ↓ | 4.52 ↑ | 4.50 | 0.11 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 7.00 | 5.50 | 1.27 | 0.80 | 3.25 | 1.00 | 0.93 | -1.75 | 0.88 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 1.25 ↑ | 0.00 | 0.63 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 9.50 | 5.00 | 1.25 | 1.00 | 3.50 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 1.01 ↓ | 14.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1 3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ghupo FC | -1 3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Green Shield FC | +1 3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).