Kết quả bóng đá trận Gimhae City vs Chungnam Asan, 14:30 ngày 10/10/2026

K League 2 · 14:30 ngày 10/10/2026
Gimhae City
1 Kết thúc HT 1-0 1
Chungnam Asan
🟨 2 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 3 - 3
Nhiệt độ: 25℃~26℃

Diễn biến trận đấu

Gimhae City Phút Chungnam Asan
4'
Woo J. 4'
1 - 0 ⚽17'
Kwak Seong-Wuk (Kiến tạo: LEE Kang Uk) 2 - 0 ⚽17'
Sung Ho-Yeung 24'
HT 1-0
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 11 13
Hòa 12 33
Bại 10 64
Ghi bàn 54 811
Mất bàn 82 2112
Điểm 45 612

Chủ = Gimhae City · Khách = Chungnam Asan

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Gimhae City (61)Hiệp 1 / Cả trậnChungnam Asan (30)
4 (7%)Thắng/Thắng5 (17%)
2 (3%)Thắng/Hòa2 (7%)
1 (2%)Thắng/Bại0 (0%)
8 (13%)Hòa/Thắng4 (13%)
11 (18%)Hòa/Hòa5 (17%)
9 (15%)Hòa/Bại5 (17%)
0 (0%)Bại/Thắng2 (7%)
3 (5%)Bại/Hòa2 (7%)
23 (38%)Bại/Bại5 (17%)

Bảng xếp hạng

Gimhae City

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng2877142629287
Sân nhà143471014137
Sân khách144371615154

Chungnam Asan

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng228773127317
Sân nhà126422115224
Sân khách102351012915

Đội hình

Gimhae CityChungnam Asan
91Choe Pil-Soo5Yeo J.14Pyo Geon-Hee17Lee Y.29Uk-hyeon Hong11LEE Kang Uk1623Sung Ho-Yeung34Kwak Seong-Wuk7Lee Seung-Jae94Woo J.18Shin Song-Hun5Byun J.33Kim Hye-Sung55Jang Joon Young10Son Jun-Ho11Jose Denisson Silva dos Santos13Kim Young-Nam17Ju sung Kim72Sin Il Yeon7Han Kyo-Won97Charles Lokoli Ngoy

Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
2
0
Thẻ vàng
2
0
Sút bóng
7
5
Sút cầu môn
3
1
Sút ngoài cầu môn
1
2
Cản bóng
3
2
TL kiểm soát bóng
54%
46%
Phạm lỗi
11
5
Quả ném biên
16
11
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Gimhae City (30 trận)
Ghi 0.97 bàn/trậnMất 1.97 bàn/trận
Chungnam Asan (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 0 — Chủ thắng
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 20 - 1

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Gimhae City Thông tin Chungnam Asan
Thành lập
Sân nhà
0 Sức chứa 0
Hyun-jun Son HLV Lim Kwan-sik
Gimhae Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
MacauslotSớm2.883.231.920.852.500.770.98-0.250.72
Live2.85 ↓3.11 ↓1.98 ↑0.852.500.770.72 ↓-0.500.98 ↑
EasybetsSớm3.403.601.980.932.500.831.00-0.250.78
Live12.00 ↑1.11 ↓17.00 ↑6.10 ↑2.500.02 ↓5.30 ↑0.250.04 ↓
VcbetSớm3.503.302.000.932.500.860.75-0.500.98
Live17.00 ↑1.06 ↓13.00 ↑3.10 ↑2.500.21 ↓1.29 ↑0.000.57 ↓
Mansion88Sớm3.203.301.980.902.500.860.78-0.500.98
Live16.00 ↑1.05 ↓12.00 ↑7.14 ↑2.500.06 ↓1.26 ↑0.000.69 ↓
InterwettenSớm3.303.352.050.852.500.800.65-0.501.05
Live9.50 ↑1.20 ↓6.25 ↑3.00 ↑2.500.17 ↓0.65-0.501.05
12betSớm3.203.301.980.902.500.860.78-0.500.98
Live17.00 ↑1.04 ↓13.00 ↑10.00 ↑3.500.02 ↓1.26 ↑0.000.69 ↓
CrownSớm3.203.452.020.922.500.880.80-0.501.02
Live14.50 ↑1.03 ↓12.00 ↑4.76 ↑2.500.05 ↓0.06 ↓-0.255.00 ↑
SbobetSớm3.143.052.020.952.500.850.80-0.501.02
Live13.50 ↑1.07 ↓11.00 ↑5.55 ↑2.500.08 ↓1.25 ↑0.000.70 ↓
LadbrokesSớm3.203.252.000.912.500.83---
Live13.00 ↑1.04 ↓13.00 ↑7.50 ↑2.500.04 ↓---
18BetSớm3.253.502.000.882.500.810.94-0.250.75
Live16.00 ↑1.06 ↓12.00 ↑6.63 ↑2.500.07 ↓1.19 ↑0.000.63 ↓
1xBetSớm3.413.782.040.882.500.921.00-0.250.72
Live26.00 ↑1.02 ↓19.00 ↑5.95 ↑2.500.08 ↓0.75 ↓0.001.08 ↑
Bet 365Sớm3.303.301.910.932.500.880.80-0.501.00
Live23.00 ↑1.02 ↓19.00 ↑6.00 ↑2.500.10 ↓0.65 ↓0.001.20 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   ↑ tăng   ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.

Kèo tương đồng — mức chấp -1/2

ĐộiMức chấpĂn kèoHòaThua kèo
Gimhae City-1/2Chưa có trận cùng mức
Chungnam Asan+1/2201

Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).