Kết quả bóng đá trận Gimnasia C. Uruguay vs Defensores Puerto Vilelas, 01:30 ngày 17/08/2026
Regional Federal Championships (Argentina) · 01:30 ngày 17/08/2026
Gimnasia C. Uruguay 2 Kết thúc HT 2-0 0
Defensores Puerto Vilelas
🟨 3 - 4 🟥 0 - 2 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Gimnasia C. Uruguay | Phút | |
| 5' | Leonardo Navarro | |
| 19' | Brian Miguel Berlo | |
| 30' | Lautaro Remotti | |
| Tomas Palladino 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| 38' | Leonel Niz | |
| Micael Bogado 2 - 0 ⚽ | 42' | |
| 44' | ||
| HT 2-0 | ||
| 49' | Facundo Fernandez | |
| 56' | ||
| 56' | ||
| 69' | ||
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 8 | 13 | 19 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 4 | 15 |
| Điểm | 6 | 5 | 17 | 16 |
Chủ = Gimnasia C. Uruguay · Khách = Defensores Puerto Vilelas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gimnasia C. Uruguay | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 7 (29%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 9 (38%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích gần đây — Gimnasia C. Uruguay
HTBHTBBHTH
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 9/4 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 5/3/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | El Linqueno | 0-0 (0-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | H |
| 03/08/26 | Gimnasia C. Uruguay | 4-0 (2-0) | Tucuman Central | - | - | T |
| 27/07/26 | Gimnasia C. Uruguay | 0-1 (0-1) | El Linqueno | - | - | B |
| 13/07/26 | Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy | 0-0 (0-0) | Gimnasia C. Uruguay | -1.25 | 2 | H |
| 06/07/26 | Gimnasia C. Uruguay | 3-0 (1-0) | CA 9 de Julio Rafaela | +0.25 | 2 | T |
| 29/06/26 | Escobar FC | 2-1 (1-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | B |
| 22/06/26 | Gimnasia C. Uruguay | 0-1 (0-1) | Sportivo Las Parejas | - | - | B |
| 15/06/26 | Independiente Chivilcoy | 0-0 (0-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | H |
| 08/06/26 | Gimnasia C. Uruguay | 1-0 (0-0) | Sportivo Belgrano | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/06/26 | Douglas Haig | 0-0 (0-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | H |
| 24/05/26 | Gimnasia C. Uruguay | 1-0 (0-0) | Defensores Belgrano (VR) | +0.75 | 2 | T |
| 18/05/26 | El Linqueno | 0-0 (0-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | H |
| 11/05/26 | Gimnasia C. Uruguay | 1-0 (1-0) | Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy | - | - | T |
| 04/05/26 | CA 9 de Julio Rafaela | 4-1 (1-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | B |
| 27/04/26 | Gimnasia C. Uruguay | 1-2 (1-2) | Escobar FC | - | - | B |
| 19/04/26 | Sportivo Las Parejas | 2-1 (1-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | B |
| 12/04/26 | Gimnasia C. Uruguay | 0-1 (0-1) | Independiente Chivilcoy | - | - | B |
| 06/04/26 | Sportivo Belgrano | 0-0 (0-0) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | H |
| 30/03/26 | Gimnasia C. Uruguay | 1-3 (0-2) | Douglas Haig | +0.25 | 2 | B |
| 23/03/26 | Defensores Belgrano (VR) | 2-1 (2-1) | Gimnasia C. Uruguay | - | - | B |
Thành tích gần đây — Defensores Puerto Vilelas
THTBTTBTBT
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/14 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/08/26 | Defensores Puerto Vilelas | 4-3 (2-1) | Tucuman Central | - | - | T |
| 09/08/26 | Sportivo Las Parejas | 0-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | H |
| 04/08/26 | Defensores Puerto Vilelas | 4-1 (1-0) | Sarmiento Resistencia | - | - | T |
| 24/07/26 | Central Benitez | 2-0 (1-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 19/07/26 | CSD Fontana | 2-4 (2-2) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 15/07/26 | Resistencia Central | 0-2 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 13/07/26 | CA Bartolome Mitre | 1-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | -0.75 | 2.25 | B |
| 05/07/26 | Defensores Puerto Vilelas | 3-0 (1-0) | Sarmiento de La Banda | - | - | T |
| 29/06/26 | Juventud Antoniana | 4-0 (3-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 22/06/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-1 (0-1) | Sol de America de Formosa | - | - | T |
| 15/06/26 | Sarmiento Resistencia | 2-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 07/06/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-0 (1-0) | Boca Unidos | - | - | T |
| 01/06/26 | Tucuman Central | 2-0 (0-0) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | B |
| 26/05/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-3 (1-0) | G.San Martin Formosa | -0.25 | 2 | B |
| 10/05/26 | Defensores Puerto Vilelas | 1-3 (1-1) | CA Bartolome Mitre | - | - | B |
| 04/05/26 | Sarmiento de La Banda | 1-2 (0-1) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
| 26/04/26 | Defensores Puerto Vilelas | 0-1 (0-0) | Juventud Antoniana | - | - | B |
| 19/04/26 | Sol de America de Formosa | 2-1 (1-0) | Defensores Puerto Vilelas | -0.75 | 2 | B |
| 14/04/26 | Defensores Puerto Vilelas | 2-2 (2-0) | Sarmiento Resistencia | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/04/26 | Boca Unidos | 2-4 (1-2) | Defensores Puerto Vilelas | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
52
Thẻ vàng
34
Sút bóng
122
Sút cầu môn
60
Tấn công
87100
Tấn công nguy hiểm
6025
Sút ngoài cầu môn
62
TL kiểm soát bóng
48%52%
TL kiểm soát bóng (HT)
51%49%
So Sánh Sức Mạnh
47 53
56% So Sánh Đối đầu 44%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gimnasia C. Uruguay (27 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.78 bàn/trận
Defensores Puerto Vilelas (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gimnasia C. Uruguay (5 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (80%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (20%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (40%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (60%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUO
Defensores Puerto Vilelas (9 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (44%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gimnasia C. Uruguay | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.30 | 5.75 | 0.81 | 2.00 | 0.97 | 0.79 | 0.75 | 0.94 |
| Live | 1.01 ↓ | 12.00 ↑ | 46.00 ↑ | 3.10 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 2.05 ↑ | 0.25 | 0.34 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.62 | 3.40 | 4.85 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.10 ↑ | 67.00 ↑ | 2.27 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.77 | 3.20 | 4.70 | 1.30 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.77 | 2.90 | 4.00 | 0.67 | 2.00 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 11.37 ↑ | 39.18 ↑ | 2.03 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.62 | 3.40 | 4.85 | 0.76 | 2.25 | 1.00 | 0.78 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.10 ↑ | 67.00 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.09 ↓ | 0.00 | 4.00 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.45 | 4.86 | 0.70 | 2.25 | 1.00 | 0.70 | 0.75 | 1.00 |
| Live | 1.03 ↓ | 7.80 ↑ | 48.00 ↑ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.56 ↑ | 0.25 | 0.48 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.63 | 3.29 | 5.55 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.83 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.04 ↓ | 6.85 ↑ | 39.00 ↑ | 2.12 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 1.47 ↑ | 0.25 | 0.50 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.20 | 1.30 | 2.50 | 0.53 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.10 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.83 | 3.10 | 4.30 | 0.75 | 2.00 | 0.95 | 0.80 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.64 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.52 ↑ | 0.25 | 0.49 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.77 | 3.05 | 4.29 | 1.01 | 2.25 | 0.72 | 0.78 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.04 ↓ | 10.11 ↑ | 30.65 ↑ | 2.45 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 1.88 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.75 | 3.10 | 4.33 | 1.37 | 2.50 | 0.51 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 91.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.80 ↑ | 2.50 | 0.36 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.82 | 3.15 | 4.46 | 1.33 | 2.50 | 0.50 | 0.30 | 0.00 | 2.00 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 2.46 ↑ | 2.50 | 0.31 ↓ | 1.54 ↑ | 0.25 | 0.52 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.70 | 3.20 | 4.75 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.75 | 0.75 | 1.05 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 101.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.85 ↑ | 0.25 | 0.40 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.00 | 4.20 | 1.30 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 2.00 ↑ | 2.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gimnasia C. Uruguay | +3/4 | 3 | 0 | 0 |
| Defensores Puerto Vilelas | -3/4 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).