Kết quả bóng đá trận Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy vs Defensores Puerto Vilelas, 04:00 ngày 18/10/2026
Regional Federal Championships (Argentina) · 04:00 ngày 18/10/2026
Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy 3 Kết thúc HT 0-2 3
Defensores Puerto Vilelas
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy | Phút | |
| 17' | ||
| 20' | ⚽ 0 - 1 | |
| 20' | ⚽ 0 - 2 Gonzalo Nicolas Canete | |
| 23' | ⚽ 0 - 3 | |
| 23' | ⚽ 0 - 4 Canario J. | |
| 24' | ||
| HT 0-2 | ||
| 1 - 4 ⚽ | 55' | |
| Medina R. 2 - 4 ⚽ | 55' | |
| 59' | ||
| Medina R. 3 - 4 ⚽ | 62' | |
| 4 - 4 ⚽ | 63' | |
| 65' | ⚽ 4 - 5 Gonzalo Nicolas Canete | |
| 66' | ⚽ 4 - 6 | |
| 73' | ||
| Fiol F. 5 - 6 ⚽ | 78' | |
| 78' | ||
| 6 - 6 ⚽ | 79' | |
| 86' | ||
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 4 | 3 |
| Hòa | 2 | 3 | 4 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 2 | 2 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 11 | 18 |
| Mất bàn | 6 | 7 | 8 | 17 |
| Điểm | 2 | 3 | 16 | 14 |
Chủ = Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy · Khách = Defensores Puerto Vilelas
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (24%) | Thắng/Thắng | 8 (30%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (4%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (16%) | Hòa/Thắng | 4 (15%) |
| 6 (24%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 1 (4%) | Hòa/Bại | 5 (19%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (4%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 6 (24%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1213
Sút cầu môn
65
Sút ngoài cầu môn
68
TL kiểm soát bóng
59%41%
Phạm lỗi
1115
Việt vị
24
Quả ném biên
2921
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Defensores Puerto Vilelas (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 3 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.45 | 3.60 | 7.50 | 0.86 | 2.25 | 0.86 | 0.95 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.22 ↓ | 12.00 ↑ | 3.40 ↑ | 6.50 | 0.11 ↓ | 0.21 ↓ | 0.00 | 2.50 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.33 | 4.33 | 9.00 | 1.01 | 2.50 | 0.78 | 0.80 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.04 ↓ | 22.00 ↑ | 0.92 ↓ | 5.50 | 0.85 ↑ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.80 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.38 | 3.95 | 7.00 | 0.85 | 2.50 | 0.97 | 0.94 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 8.80 ↑ | 1.04 ↓ | 22.00 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.40 | 4.10 | 8.25 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 25.00 ↑ | 7.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.38 | 3.95 | 7.00 | 0.82 | 2.50 | 0.94 | 0.87 | 1.25 | 0.89 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 8.33 ↑ | 6.50 | 0.02 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 4.33 | 7.00 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 3.10 ↓ | 1.40 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.36 | 4.10 | 9.00 | 0.92 | 2.50 | 0.79 | 0.87 | 1.25 | 0.83 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 23.00 ↑ | 7.83 ↑ | 6.50 | 0.05 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 2.12 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.31 | 4.33 | 9.00 | 1.00 | 2.50 | 0.85 | 1.08 | 1.50 | 0.64 |
| Live | 15.70 ↑ | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 5.52 ↑ | 6.50 | 0.09 ↓ | 0.31 ↓ | 0.00 | 2.44 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.33 | 4.00 | 9.00 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.83 | 1.25 | 0.98 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.00 ↑ | 4.50 ↑ | 6.50 | 0.15 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.45 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gimnasia Y Esgrima De Chivilcoy | +1 1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Defensores Puerto Vilelas | -1 1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).