Kết quả bóng đá trận Gimnastic Tarragona vs Real Zaragoza, 02:30 ngày 31/08/2026
Primera Hạng RFEF Tây Ban Nha · 02:30 ngày 31/08/2026
Gimnastic Tarragona 2 Kết thúc HT 1-0 0
Real Zaragoza
🟨 1 - 5 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 10
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Gimnastic Tarragona | Phút | |
| Sinan Bakis 1 - 0 ⚽ | 2' | |
| Bakis S. 2 - 0 ⚽ | 2' | |
| 28' | Lucas Terrer | |
| 28' | Terrer L. | |
| 42' | Hugo Barrachina | |
| 42' | ||
| 42' | Barrachina H. | |
| Eugeni Valderrama Domenech | 44' | |
| Eugeni | 44' | |
| 45' | Sergio Escudero Palomo | |
| 45' | Escudero S. | |
| 45' | Escudero S. | |
| HT 1-0 | ||
| 59' | Pau Sans Lopez | |
| 59' | ||
| 59' | Pau Sans | |
| 80' | Ander Herrera Aguera | |
| Carlos Segura 3 - 0 ⚽ | 86' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 4 | 1 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 10 | 11 | 22 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 17 | 13 |
| Điểm | 4 | 7 | 10 | 22 |
Chủ = Gimnastic Tarragona · Khách = Real Zaragoza
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gimnastic Tarragona | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 3 (21%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 5 (36%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (7%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 2 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (7%) |
| 3 (33%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Bảng xếp hạng
Gimnastic Tarragona
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 |
| Sân nhà | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | - | - |
Real Zaragoza
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 19 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 20 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Gimnastic Tarragona 7 (35%)Hòa 5 (25%)Real Zaragoza 8 (40%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 0 / Thua 12 Tài/Xỉu: Tài 10 / Hòa 1 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/25 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (1-1) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.75 | B |
| 08/08/24 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2 | B |
| 06/08/23 | Gimnastic Tarragona | 1-0 (1-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.25 | T |
| 30/07/22 | Gimnastic Tarragona | 3-3 (3-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | H |
| 16/09/20 | Gimnastic Tarragona | 1-0 (1-0) | Real Zaragoza | -1.25 | 2.75 | T |
| 11/01/20 | Gimnastic Tarragona | 1-3 (0-2) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/08/19 | Gimnastic Tarragona | 2-3 (0-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 02/04/19 | Real Zaragoza | 3-0 (3-0) | Gimnastic Tarragona | -0.75 | 2 | B |
| 13/11/18 | Gimnastic Tarragona | 1-3 (1-1) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | B |
| 29/07/18 | Gimnastic Tarragona | 1-0 (1-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.5 | T |
| 18/02/18 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | +0.25 | 2 | B |
| 25/09/17 | Real Zaragoza | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2.25 | H |
| 10/08/17 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Zaragoza | +0.25 | 2.5 | T |
| 27/02/17 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2.25 | T |
| 21/09/16 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | Real Zaragoza | +0.25 | 2 | H |
| 31/07/16 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | Real Zaragoza | +0.25 | 2.5 | H |
| 22/05/16 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | T |
| 20/12/15 | Gimnastic Tarragona | 3-1 (1-0) | Real Zaragoza | +0.25 | 2.25 | T |
| 02/08/15 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (1-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.5 | H |
| 28/07/13 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | -0.75 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Gimnastic Tarragona
BBHHBHBHTB
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/17 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | RCD Espanyol B | 3-0 (2-0) | Gimnastic Tarragona | +0.5 | 2.25 | B |
| 20/08/26 | Villarreal B | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | B |
| 14/08/26 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | SD Huesca | 0 | 2.5 | H |
| 09/08/26 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/08/26 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | - | B |
| 02/08/26 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | - | H |
| 26/07/26 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | - | - | B |
| 23/05/26 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | +0.75 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-1) | CE Europa | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2 | B |
| 02/05/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Sevilla Atletico | +1 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | FC Cartagena | 1-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | UD Marbella | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Teruel | 1-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Algeciras | 1-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
| 08/03/26 | Eldense | 4-1 (2-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2 | B |
| 01/03/26 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-1) | Antequera CF | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Real Zaragoza
BTTTTBBTBH
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Numancia | 2-1 (1-0) | Real Zaragoza | - | - | B |
| 22/08/26 | Real Zaragoza | 3-1 (0-0) | Athletic Bilbao | - | - | T |
| 16/08/26 | Villarreal B | 0-2 (0-1) | Real Zaragoza | - | - | T |
| 15/08/26 | UD Logrones | 1-2 (1-1) | Real Zaragoza | - | - | T |
| 09/08/26 | Real Zaragoza | 2-1 (0-1) | Real Sociedad B | - | - | T |
| 06/08/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Andorra FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Barbastro | - | - | B |
| 29/07/26 | Real Zaragoza | 2-0 (1-0) | Utebo FC | +2 | 3 | T |
| 31/05/26 | Real Zaragoza | 0-2 (0-1) | Malaga | -0.5 | 2.5 | B |
| 24/05/26 | Las Palmas | 1-1 (1-0) | Real Zaragoza | -1 | 2.75 | H |
| 18/05/26 | Real Zaragoza | 1-3 (1-2) | Sporting Gijon | +0.5 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Real Valladolid | 2-0 (1-0) | Real Zaragoza | -0.25 | 2.5 | B |
| 02/05/26 | Real Zaragoza | 0-1 (0-0) | Granada CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Real Zaragoza | 2-2 (0-1) | AD Ceuta | +0.75 | 2.5 | H |
| 12/04/26 | Cordoba | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Real Zaragoza | 1-2 (1-1) | Mirandes | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/04/26 | Leganes | 1-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.5 | 2.25 | H |
| 29/03/26 | Real Zaragoza | 2-0 (0-0) | Racing Santander | 0 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Deportivo La Coruna | 2-1 (1-1) | Real Zaragoza | -0.75 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
410
Phạt góc (HT)
37
Thẻ vàng
15
Sút bóng
622
Sút cầu môn
49
Tấn công
68115
Tấn công nguy hiểm
3183
Sút ngoài cầu môn
213
Đá phạt trực tiếp
1515
TL kiểm soát bóng
31%69%
TL kiểm soát bóng (HT)
25%75%
Phạm lỗi
1113
Việt vị
42
Quả ném biên
1620
So Sánh Sức Mạnh
48 52
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T7 H5 B8T8 H5 B7
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B7T7 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gimnastic Tarragona (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Real Zaragoza (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gimnastic Tarragona | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | 1932-3-28 |
| Nou Estadi | Sân nhà | La Romareda |
| 14600 | Sức chứa | 34596 |
| Antonio Rodriguez Sarabia | HLV | Ruben Selles |
| Tarragona | Khu vực | Zaragoza |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.40 | 0.87 | 2.25 | 0.97 | 0.97 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 1.02 ↓ | 34.00 ↑ | 81.00 ↑ | 3.70 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.19 ↓ | -0.25 | 2.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.63 | 0.87 | 2.25 | 0.92 | 0.88 | 0.00 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 15.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.20 ↑ | 2.50 | 0.32 ↓ | 0.39 ↓ | -0.25 | 1.89 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.53 | 3.20 | 2.43 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.28 ↓ | 3.50 ↑ | 19.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.25 | 2.45 | 0.95 | 2.50 | 0.70 | 0.50 | -0.50 | 1.30 |
| Live | 1.33 ↓ | 3.60 ↑ | 17.00 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | 0.45 ↓ | -0.50 | 1.45 ↑ | |
| 10BET | Sớm | 2.47 | 3.00 | 2.27 | 0.63 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 9.49 ↑ | 92.61 ↑ | 2.08 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.53 | 3.20 | 2.43 | 0.81 | 2.25 | 0.95 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.28 ↓ | 3.50 ↑ | 19.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.63 ↑ | 0.00 | 0.45 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.53 | 3.20 | 2.44 | 0.79 | 2.25 | 0.91 | 0.89 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 17.00 ↑ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.05 ↓ | -0.25 | 4.34 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.57 | 2.96 | 2.40 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.98 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 1.34 ↓ | 3.42 ↑ | 12.00 ↑ | 6.66 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.58 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.66 | 3.14 | 2.48 | 0.78 | 2.25 | 0.98 | 0.98 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.30 ↓ | 3.47 ↑ | 23.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.78 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.62 | 3.10 | 2.40 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.35 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 16.00 ↑ | 6.55 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.56 ↑ | 0.00 | 0.41 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.75 | 3.00 | 2.53 | 0.88 | 2.25 | 0.90 | 0.98 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.31 ↓ | 3.90 ↑ | 16.16 ↑ | 2.90 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 2.13 ↑ | 0.00 | 0.34 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.37 | 1.00 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 61.00 ↑ | 276.00 ↑ | 1.20 ↑ | 1.50 | 0.58 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.40 | 0.76 | 2.25 | 0.95 | 0.92 | 0.00 | 0.76 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 120.00 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 3.43 ↑ | 0.00 | 0.21 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.40 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 3.40 ↑ | 0.00 | 0.20 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 2.90 | 2.40 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gimnastic Tarragona | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Real Zaragoza | 0 | 0 | 1 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).