Kết quả bóng đá trận Gimnastic Tarragona vs SD Huesca, 01:00 ngày 14/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 01:00 ngày 14/08/2026
Gimnastic Tarragona 2 Kết thúc HT 0-1 2
SD Huesca
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 8
Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 30℃~31℃
Diễn biến trận đấu
| Gimnastic Tarragona | Phút | |
| 27' | Jimmy Suarez | |
| 33' | ⚽ 0 - 1 Diego Collado | |
| Meshak Babanzilla | 40' | |
| HT 0-1 | ||
| Jose Amo(Assists:Eugeni Valderrama Domenech) 1 - 1 ⚽ | 55' | |
| Sinan Bakis 2 - 1 ⚽ | 79' | |
| 83' | ⚽ 2 - 2 Agustin Juarez | |
| 88' | Alex Calvo | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 2 | 4 |
| Hòa | 1 | 3 | 4 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 11 | 16 |
| Mất bàn | 7 | 3 | 17 | 11 |
| Điểm | 4 | 3 | 10 | 17 |
Chủ = Gimnastic Tarragona · Khách = SD Huesca
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gimnastic Tarragona | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (11%) | Thắng/Thắng | 4 (40%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (20%) |
| 1 (11%) | Hòa/Hòa | 1 (10%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 3 (33%) | Bại/Hòa | 1 (10%) |
| 3 (33%) | Bại/Bại | 1 (10%) |
Thành tích đối đầu (19 trận)
Gimnastic Tarragona 5 (26%)Hòa 8 (42%)SD Huesca 6 (32%)
Châu Á: Ăn 8 / Hòa 1 / Thua 10 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 2 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 05/12/24 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-0) | SD Huesca | 0 | 2.25 | B |
| 11/08/24 | Gimnastic Tarragona | 1-0 (1-0) | SD Huesca | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/08/22 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-2) | SD Huesca | -0.25 | 2.25 | H |
| 28/05/18 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | T |
| 23/12/17 | Gimnastic Tarragona | 1-2 (0-1) | SD Huesca | 0 | 2.25 | B |
| 29/01/17 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | SD Huesca | +0.25 | 2.25 | H |
| 29/08/16 | SD Huesca | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | H |
| 10/04/16 | SD Huesca | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | 0 | 2.25 | B |
| 08/11/15 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (2-0) | SD Huesca | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/05/15 | Gimnastic Tarragona | 3-1 (0-0) | SD Huesca | +0.25 | 2.25 | T |
| 24/05/15 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | - | - | H |
| 04/03/12 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2.25 | H |
| 24/09/11 | Gimnastic Tarragona | 1-3 (0-2) | SD Huesca | +0.25 | 2 | B |
| 16/04/11 | SD Huesca | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2 | H |
| 21/11/10 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | SD Huesca | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/02/10 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-0) | SD Huesca | +0.5 | 2.25 | B |
| 19/09/09 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | T |
| 08/02/09 | SD Huesca | 3-2 (1-2) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | B |
| 08/09/08 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-0) | SD Huesca | +0.5 | 2.25 | H |
Thành tích gần đây — Gimnastic Tarragona
HBHBHTBTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 7/14 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Gimnastic Tarragona | 1-1 (0-1) | Girona | -0.25 | 2.25 | H |
| 05/08/26 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-0) | Petro Atletico de Luanda | - | - | B |
| 02/08/26 | UE Olot | 1-1 (1-0) | Gimnastic Tarragona | - | - | H |
| 26/07/26 | Gimnastic Tarragona | 0-2 (0-1) | Andorra FC | - | - | B |
| 23/05/26 | Hercules | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | +0.75 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-1) | CE Europa | +0.25 | 2.25 | T |
| 10/05/26 | SD Tarazona | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2 | B |
| 02/05/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Sevilla Atletico | +1 | 2.25 | T |
| 26/04/26 | FC Cartagena | 1-0 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2.25 | B |
| 19/04/26 | UD Marbella | 2-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/04/26 | Gimnastic Tarragona | 2-1 (1-0) | Real Murcia | 0 | 2.25 | T |
| 04/04/26 | Teruel | 1-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2 | B |
| 28/03/26 | Gimnastic Tarragona | 2-0 (0-0) | Juventud Torremolinos CF | +0.5 | 2.25 | T |
| 22/03/26 | Algeciras | 1-0 (1-0) | Gimnastic Tarragona | -0.25 | 2 | B |
| 14/03/26 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
| 08/03/26 | Eldense | 4-1 (2-0) | Gimnastic Tarragona | -0.5 | 2 | B |
| 01/03/26 | Gimnastic Tarragona | 0-1 (0-1) | Antequera CF | +0.25 | 2.25 | B |
| 21/02/26 | Atletico de Madrid B | 1-2 (1-1) | Gimnastic Tarragona | -0.75 | 2 | T |
| 19/02/26 | Sabadell | 1-1 (0-0) | Gimnastic Tarragona | -0.75 | 2 | H |
| 15/02/26 | Gimnastic Tarragona | 2-2 (0-1) | Real Betis B | +0.5 | 2 | H |
Thành tích gần đây — SD Huesca
TBTTHBHBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 12/9 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | SD Huesca | 4-0 (1-0) | Andorra FC | 0 | 2.25 | T |
| 05/08/26 | SD Huesca | 0-1 (0-1) | UD Logrones | +0.5 | 2.75 | B |
| 02/08/26 | Real Sociedad B | 0-2 (0-1) | SD Huesca | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | SD Huesca | 1-0 (1-0) | Petro Atletico de Luanda | +0.5 | 2.5 | T |
| 01/06/26 | Cordoba | 1-1 (0-0) | SD Huesca | -0.75 | 2.75 | H |
| 24/05/26 | SD Huesca | 0-1 (0-0) | Castellon | -0.75 | 2.75 | B |
| 19/05/26 | Leganes | 0-0 (0-0) | SD Huesca | -0.5 | 2.5 | H |
| 12/05/26 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Real Sociedad B | +0.5 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Racing Santander | 4-2 (0-1) | SD Huesca | -1 | 2.75 | B |
| 26/04/26 | SD Huesca | 1-0 (0-0) | Real Zaragoza | 0 | 2.25 | T |
| 19/04/26 | Eibar | 2-1 (0-0) | SD Huesca | -0.75 | 2.25 | B |
| 12/04/26 | SD Huesca | 1-1 (0-0) | Deportivo La Coruna | -0.25 | 2 | H |
| 05/04/26 | Las Palmas | 2-1 (0-1) | SD Huesca | -1 | 2.25 | B |
| 02/04/26 | SD Huesca | 1-1 (1-1) | Cultural Leonesa | +0.5 | 2.25 | H |
| 28/03/26 | Granada CF | 4-2 (3-1) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 21/03/26 | SD Huesca | 1-3 (1-2) | Almeria | 0 | 2.25 | B |
| 16/03/26 | Malaga | 5-3 (2-1) | SD Huesca | -0.75 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | SD Huesca | 0-0 (0-0) | Albacete | +0.25 | 2.25 | H |
| 01/03/26 | Real Valladolid | 1-0 (0-0) | SD Huesca | -0.5 | 2 | B |
| 21/02/26 | SD Huesca | 1-2 (0-1) | Mirandes | +0.25 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
78
Phạt góc (HT)
35
Thẻ vàng
12
Sút bóng
117
Sút cầu môn
56
Tấn công
7791
Tấn công nguy hiểm
4638
Sút ngoài cầu môn
61
TL kiểm soát bóng
45%55%
TL kiểm soát bóng (HT)
39%61%
So Sánh Sức Mạnh
56 44
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T5 H8 B6T6 H8 B5
Chủ khách tương đồng
T3 H4 B4T4 H4 B3
Ghi
Tất cả
0.9 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gimnastic Tarragona (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
SD Huesca (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.37 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gimnastic Tarragona | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1914 | Thành lập | 1960 |
| Nou Estadi | Sân nhà | El Alcoraz |
| 14600 | Sức chứa | 8000 |
| Antonio Rodriguez Sarabia | HLV | Bolo |
| Tarragona | Khu vực | Huesca |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 3.60 | 2.80 | 0.92 | 2.50 | 0.92 | 0.92 | 0.25 | 0.92 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 4.60 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.25 | 2.45 | 0.88 | 2.50 | 0.79 | 0.91 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.20 ↓ | 3.25 | 3.00 ↑ | 0.88 | 2.50 | 0.86 ↑ | 0.89 ↓ | 0.25 | 0.82 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.54 | 3.15 | 2.44 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 8.10 ↑ | 1.12 ↓ | 9.60 ↑ | 3.84 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.15 | 2.45 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.12 ↓ | 12.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.45 | 2.46 | 0.90 | 2.50 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 6.62 ↑ | 1.23 ↓ | 8.61 ↑ | 2.75 ↑ | 4.50 | 0.26 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.54 | 3.15 | 2.44 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.92 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 9.70 ↑ | 1.08 ↓ | 11.00 ↑ | 4.76 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.46 | 3.20 | 2.32 | 0.92 | 2.50 | 0.78 | 0.91 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.07 ↓ | 10.00 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.09 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.68 | 3.01 | 2.24 | 0.96 | 2.50 | 0.80 | 1.05 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.09 ↓ | 10.50 ↑ | 4.16 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.59 | 3.20 | 2.51 | 0.95 | 2.50 | 0.81 | 0.94 | 0.00 | 0.84 |
| Live | 9.15 ↑ | 1.09 ↓ | 10.40 ↑ | 5.85 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 0.77 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.40 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 9.50 ↑ | 1.07 ↓ | 11.00 ↑ | 1.37 ↑ | 2.50 | 0.48 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.45 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.20 ↓ | 2.90 ↑ | 0.78 ↓ | 2.25 | 0.97 ↑ | 0.73 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.65 | 2.98 | 2.43 | 0.97 | 2.50 | 0.75 | 0.94 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 9.31 ↑ | 1.10 ↓ | 10.55 ↑ | 2.51 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.50 | 3.20 | 2.40 | 0.90 | 2.50 | 0.78 | - | - | - |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.50 ↑ | 1.05 ↑ | 2.50 | 0.65 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.66 | 3.48 | 2.43 | 0.91 | 2.50 | 0.81 | 0.96 | 0.00 | 0.77 |
| Live | 14.10 ↑ | 1.06 ↓ | 16.10 ↑ | 4.14 ↑ | 4.50 | 0.14 ↓ | 1.17 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 2.55 | 3.30 | 2.35 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.55 | 3.30 | 2.35 | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.40 | 2.35 | 0.95 | 2.50 | 0.85 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.63 | 3.20 | 2.40 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 14.00 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Gimnastic Tarragona | 0 | 1 | 0 | 0 |
| SD Huesca | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).