Kết quả bóng đá trận Girona vs Sabadell, 23:30 ngày 07/08/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:30 ngày 07/08/2026
Girona 2 Kết thúc HT 1-0 2
Sabadell
🟨 2 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 1
Địa điểm: Municipal de Montilivi
Diễn biến trận đấu
| Girona | Phút | |
| Jastin Garcia 1 - 0 ⚽ | 17' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ⚽ 1 - 1 Genar Fornes | |
| David Lopez Silva | 55' | |
| Vladyslav Vanat 2 - 1 ⚽ | 58' | |
| David Lopez Silva | 80' | |
| 90+3' | ⚽ 2 - 2 Rodrigo Escudero(Assists:Xavier Moreno) (Kiến tạo: Xavier Moreno) | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 3 | 6 |
| Hòa | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 16 | 16 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 9 |
| Điểm | 5 | 6 | 14 | 21 |
Chủ = Girona · Khách = Sabadell
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Girona | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (25%) | Thắng/Thắng | 5 (36%) |
| 2 (17%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (14%) |
| 3 (25%) | Hòa/Hòa | 4 (29%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (8%) | Bại/Hòa | 1 (7%) |
| 2 (17%) | Bại/Bại | 2 (14%) |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Girona 5 (36%)Hòa 6 (43%)Sabadell 3 (21%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 1 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/04/21 | Sabadell | 2-2 (2-1) | Girona | 0 | 2 | H |
| 05/01/21 | Girona | 0-0 (0-0) | Sabadell | +0.75 | 2 | H |
| 03/08/18 | Sabadell | 0-1 (0-0) | Girona | +1.25 | 3 | T |
| 14/08/16 | Sabadell | 1-3 (1-3) | Girona | +1 | 2.5 | T |
| 22/03/15 | Girona | 0-0 (0-0) | Sabadell | +1 | 2.25 | H |
| 19/10/14 | Sabadell | 0-2 (0-2) | Girona | 0 | 2.25 | T |
| 09/03/14 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Girona | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/10/13 | Girona | 1-1 (0-0) | Sabadell | +0.5 | 2.25 | H |
| 20/01/13 | Sabadell | 4-1 (2-0) | Girona | 0 | 2.25 | B |
| 19/08/12 | Girona | 0-0 (0-0) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | H |
| 21/04/12 | Sabadell | 2-3 (0-1) | Girona | -0.25 | 2.5 | T |
| 20/11/11 | Girona | 1-1 (1-1) | Sabadell | +0.25 | 2.25 | H |
| 30/03/08 | Girona | 0-2 (0-0) | Sabadell | - | - | B |
| 11/11/07 | Sabadell | 0-5 (0-0) | Girona | - | - | T |
Thành tích gần đây — Girona
BHBTHHBHHB
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 10/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Girona | 1-4 (0-2) | Arsenal | -0.5 | 2.5 | B |
| 29/07/26 | Girona | 3-3 (1-2) | Castellon | +0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Girona | 0-1 (0-0) | Alaves | 0 | 2.25 | B |
| 23/07/26 | UE Olot | 1-3 (0-2) | Girona | +2 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Girona | 0-0 (0-0) | Al Qadsiah | - | - | H |
| 24/05/26 | Girona | 1-1 (0-1) | Elche | +0.5 | 2.75 | H |
| 18/05/26 | Atletico Madrid | 1-0 (1-0) | Girona | -0.5 | 2.75 | B |
| 15/05/26 | Girona | 1-1 (0-1) | Real Sociedad | +0.25 | 2.75 | H |
| 12/05/26 | Rayo Vallecano | 1-1 (0-0) | Girona | -0.25 | 2.75 | H |
| 02/05/26 | Girona | 0-1 (0-1) | Mallorca | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Valencia | 2-1 (0-0) | Girona | -0.5 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Girona | 2-3 (1-1) | Real Betis | 0 | 2.5 | B |
| 11/04/26 | Real Madrid | 1-1 (0-0) | Girona | -2 | 3.5 | H |
| 07/04/26 | Girona | 1-0 (1-0) | Villarreal | -0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | Osasuna | 1-0 (0-0) | Girona | -0.25 | 2.5 | B |
| 14/03/26 | Girona | 3-0 (1-0) | Athletic Bilbao | 0 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | Levante | 1-1 (0-0) | Girona | 0 | 2.5 | H |
| 02/03/26 | Girona | 1-2 (1-0) | Celta Vigo | 0 | 2.5 | B |
| 24/02/26 | Alaves | 2-2 (1-1) | Girona | -0.25 | 2 | H |
| 17/02/26 | Girona | 2-1 (0-0) | FC Barcelona | -1.25 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — Sabadell
HTTHBTBTBT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/7 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Andorra FC | 0-0 (0-0) | Sabadell | -0.25 | 2.25 | H |
| 01/08/26 | Sabadell | 1-0 (1-0) | Inter Club Escaldes | - | - | T |
| 30/07/26 | Sabadell | 2-1 (0-0) | CE Manresa | +1.25 | 2.75 | T |
| 25/07/26 | RCD Espanyol | 1-1 (0-0) | Sabadell | -2 | 2.75 | H |
| 19/07/26 | Castellon | 2-0 (2-0) | Sabadell | - | - | B |
| 20/06/26 | Sabadell | 4-0 (1-0) | Zamora CF | +0.75 | 2.5 | T |
| 14/06/26 | Zamora CF | 1-0 (1-0) | Sabadell | -0.25 | 2.25 | B |
| 06/06/26 | Sabadell | 3-0 (2-0) | Real Madrid Castilla | +0.25 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Real Madrid Castilla | 2-0 (0-0) | Sabadell | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | SD Tarazona | 0-2 (0-0) | Sabadell | -0.25 | 2 | T |
| 17/05/26 | Sabadell | 0-1 (0-0) | Antequera CF | +1.25 | 2.5 | B |
| 09/05/26 | Atletico de Madrid B | 4-3 (1-0) | Sabadell | -0.25 | 2.25 | B |
| 03/05/26 | Sabadell | 2-2 (0-2) | Real Murcia | +0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | UD Marbella | 0-1 (0-0) | Sabadell | +0.25 | 2 | T |
| 19/04/26 | Sabadell | 1-0 (0-0) | Hercules | +0.5 | 2 | T |
| 11/04/26 | Sevilla Atletico | 1-2 (0-1) | Sabadell | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/04/26 | Sabadell | 1-3 (0-2) | Real Betis B | +1.25 | 2.25 | B |
| 29/03/26 | Villarreal B | 1-1 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
| 21/03/26 | Sabadell | 4-0 (1-0) | CE Europa | +0.5 | 2 | T |
| 14/03/26 | Gimnastic Tarragona | 0-0 (0-0) | Sabadell | 0 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
21
Phạt góc (HT)
10
Thẻ vàng
20
Sút bóng
611
Sút cầu môn
46
Tấn công
8273
Tấn công nguy hiểm
3147
Sút ngoài cầu môn
25
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T5 H6 B3T3 H6 B5
Chủ khách tương đồng
T0 H5 B1T1 H5 B0
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.3 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Girona (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Sabadell (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Girona | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1930-7-23 | Thành lập | 1903 |
| Municipal de Montilivi | Sân nhà | Estadi de la Nova Creu Alta |
| 7000 | Sức chứa | 11981 |
| Quique Alvarez Sanjuan | HLV | Ferran Costa |
| Giron | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.40 | 4.40 | 6.50 | 0.81 | 2.75 | 0.93 | 0.91 | 1.25 | 0.80 |
| Live | 1.14 ↓ | 5.50 ↑ | 29.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.27 ↓ | 0.29 ↓ | -0.25 | 2.25 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.53 | 3.85 | 4.60 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.13 ↓ | 5.00 ↑ | 51.00 ↑ | 6.66 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 1.26 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.47 | 3.95 | 6.00 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 8.50 ↑ | 100.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.09 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.47 | 4.30 | 6.40 | 0.92 | 2.75 | 0.79 | - | - | - |
| Live | 1.06 ↓ | 7.97 ↑ | 100.00 ↑ | 4.43 ↑ | 3.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.53 | 3.85 | 4.60 | 0.78 | 2.50 | 0.98 | 0.90 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.04 ↓ | 7.50 ↑ | 150.00 ↑ | 6.66 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 1.28 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.48 | 4.00 | 5.10 | 0.81 | 2.50 | 0.99 | 0.91 | 1.00 | 0.91 |
| Live | 1.14 ↓ | 6.00 ↑ | 26.00 ↑ | 2.17 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.48 | 3.62 | 5.00 | 0.80 | 2.50 | 0.96 | 0.92 | 1.00 | 0.84 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.98 ↑ | 26.00 ↑ | 1.11 ↑ | 3.50 | 0.72 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.42 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.52 | 3.91 | 5.45 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.92 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.05 ↓ | 9.75 ↑ | 75.00 ↑ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 6.25 ↑ | 0.25 | 0.04 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 3.75 | 6.00 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 4.00 ↑ | 5.50 ↓ | 0.75 ↑ | 2.50 | 0.95 ↓ | - | - | - | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 3.77 | 4.97 | 0.94 | 2.75 | 0.75 | 0.88 | 1.00 | 0.83 |
| Live | 1.08 ↓ | 6.77 ↑ | 30.80 ↑ | 2.44 ↑ | 3.50 | 0.26 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 3.70 | 5.50 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 20.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.50 ↑ | 0.93 ↑ | 3.50 | 0.72 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.33 | 4.53 | 7.18 | 0.67 | 2.50 | 1.03 | 1.15 | 1.50 | 0.59 |
| Live | 1.04 ↓ | 9.88 ↑ | 73.00 ↑ | 4.54 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 1.42 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 3.75 | 5.50 | 0.83 | 2.50 | 0.98 | 0.88 | 1.00 | 0.93 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 17.00 ↑ | 6.00 ↑ | 3.50 | 0.10 ↓ | 1.43 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.53 | 3.60 | 5.50 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.50 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Girona | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Sabadell | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).