Kết quả bóng đá trận GOAL FC vs Toulon, 23:00 ngày 22/08/2026
Championnat Amateur (Pháp) · 23:00 ngày 22/08/2026
GOAL FC 1 Kết thúc HT 0-0 1
Toulon
🟨 2 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| GOAL FC | Phút | |
| 37' | ||
| HT 0-0 | ||
| 49' | ⚽ 0 - 1 Youba Drame | |
| 52' | ||
| 54' | ||
| 57' | ||
| 66' | ||
| 80' | ||
| Aymen Djedid 1 - 1 ⚽ | 90+2' | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 0 | 2 | 2 |
| Hòa | 2 | 3 | 5 | 6 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 2 | 12 | 9 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 15 | 12 |
| Điểm | 2 | 3 | 11 | 12 |
Chủ = GOAL FC · Khách = Toulon
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| GOAL FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (50%) | Hòa/Hòa | 3 (100%) |
| 2 (50%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
GOAL FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 11 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 7 |
| Sân khách | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 8 | 12 | - | - |
Toulon
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 9 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 8 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
GOAL FC 2 (22%)Hòa 4 (44%)Toulon 3 (33%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 4 / Thua 3 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 2 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/02/26 | Toulon | 1-1 (0-1) | GOAL FC | - | - | H |
| 13/09/25 | GOAL FC | 1-2 (1-0) | Toulon | - | - | B |
| 05/04/25 | GOAL FC | 3-2 (1-0) | Toulon | - | - | T |
| 10/11/24 | Toulon | 0-0 (0-0) | GOAL FC | - | - | H |
| 28/05/22 | Toulon | 2-1 (0-1) | GOAL FC | - | - | B |
| 07/08/21 | GOAL FC | 2-2 (2-1) | Toulon | - | - | H |
| 24/10/20 | GOAL FC | 2-1 (0-1) | Toulon | - | - | T |
| 25/05/19 | Toulon | 3-0 (1-0) | GOAL FC | - | - | B |
| 11/08/18 | GOAL FC | 0-0 (0-0) | Toulon | - | - | H |
Thành tích gần đây — GOAL FC
BBTHBHHTTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/07/26 | Troyes | 5-2 (3-1) | GOAL FC | - | - | B |
| 25/07/26 | Villefranche | 3-2 (2-1) | GOAL FC | - | - | B |
| 16/05/26 | Istres | 1-2 (0-0) | GOAL FC | - | - | T |
| 09/05/26 | GOAL FC | 0-0 (0-0) | Andrezieux | - | - | H |
| 01/05/26 | Cannes AS | 2-1 (1-1) | GOAL FC | -1.5 | 3 | B |
| 25/04/26 | GOAL FC | 1-1 (0-0) | Hyeres | - | - | H |
| 18/04/26 | St. Maur Lusi | 1-1 (1-0) | GOAL FC | - | - | H |
| 11/04/26 | GOAL FC | 2-1 (1-0) | Rousset-Ste Victoire | - | - | T |
| 04/04/26 | Saint-Priest | 0-2 (0-2) | GOAL FC | - | - | T |
| 29/03/26 | Nimes | 2-0 (2-0) | GOAL FC | - | - | B |
| 22/03/26 | GOAL FC | 1-2 (1-0) | Creteil | - | - | B |
| 15/03/26 | GRACES | 1-2 (0-0) | GOAL FC | - | - | T |
| 08/03/26 | GOAL FC | 0-0 (0-0) | Bobigny A.C. | - | - | H |
| 22/02/26 | Toulon | 1-1 (0-1) | GOAL FC | - | - | H |
| 15/02/26 | GOAL FC | 0-2 (0-2) | Frejus St-Raphael | - | - | B |
| 08/02/26 | GFA Rumilly Vallieres | 1-1 (0-0) | GOAL FC | - | - | H |
| 25/01/26 | GOAL FC | 2-2 (1-0) | FC Limonest | - | - | H |
| 17/01/26 | Andrezieux | 3-0 (1-0) | GOAL FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 11/01/26 | GOAL FC | 0-5 (0-2) | Cannes AS | 0 | 2.25 | B |
| 14/12/25 | Hyeres | 3-1 (1-1) | GOAL FC | - | - | B |
Thành tích gần đây — Toulon
HHHTTBHBTB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Toulon | 1-1 (0-0) | Aubagne | - | - | H |
| 16/05/26 | Toulon | 0-0 (0-0) | Bobigny A.C. | - | - | H |
| 09/05/26 | Saint-Priest | 2-2 (2-1) | Toulon | - | - | H |
| 02/05/26 | Frejus St-Raphael | 0-1 (0-0) | Toulon | - | - | T |
| 25/04/26 | Toulon | 2-1 (1-0) | GFA Rumilly Vallieres | - | - | T |
| 18/04/26 | FC Limonest | 2-0 (0-0) | Toulon | - | - | B |
| 11/04/26 | Toulon | 2-2 (1-2) | Istres | - | - | H |
| 04/04/26 | Andrezieux | 3-0 (1-0) | Toulon | -0.5 | 2.5 | B |
| 29/03/26 | Toulon | 4-2 (3-2) | Cannes AS | - | - | T |
| 22/03/26 | Hyeres | 2-1 (0-1) | Toulon | - | - | B |
| 15/03/26 | Toulon | 1-1 (1-1) | St. Maur Lusi | - | - | H |
| 08/03/26 | Rousset-Ste Victoire | 2-3 (1-2) | Toulon | - | - | T |
| 22/02/26 | Toulon | 1-1 (0-1) | GOAL FC | - | - | H |
| 15/02/26 | Nimes | 3-2 (0-0) | Toulon | - | - | B |
| 08/02/26 | Toulon | 1-2 (0-0) | Creteil | - | - | B |
| 25/01/26 | GRACES | 2-1 (1-0) | Toulon | - | - | B |
| 18/01/26 | Toulon | 1-2 (1-1) | Saint-Priest | - | - | B |
| 11/01/26 | Toulon | 1-1 (0-0) | Frejus St-Raphael | - | - | H |
| 13/12/25 | GFA Rumilly Vallieres | 2-2 (0-1) | Toulon | - | - | H |
| 07/12/25 | Toulon | 2-3 (1-2) | FC Limonest | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
83
Phạt góc (HT)
32
Thẻ vàng
24
Sút bóng
1313
Sút cầu môn
55
Tấn công
10178
Tấn công nguy hiểm
7643
Sút ngoài cầu môn
88
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
44 56
33% So Sánh Đối đầu 67%
Thành tích
Tất cả
T2 H4 B3T3 H4 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H2 B1T1 H2 B2
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.4 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.6 Bàn1.4 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
GOAL FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Toulon (30 trận)
Ghi 1.27 bàn/trậnMất 1.47 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| GOAL FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1946 | |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 8000 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 18Bet | Sớm | 2.50 | 3.30 | 2.70 | 0.79 | 2.50 | 0.93 | 0.77 | 0.00 | 0.96 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.30 | 2.75 ↑ | 0.79 | 2.50 | 0.94 ↑ | 0.79 ↑ | 0.00 | 0.94 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 0.91 |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.60 | 0.80 | 2.50 | 1.00 | 0.80 | 0.00 | 0.91 | |
| Bet 365 | Sớm | 2.40 | 3.20 | 2.60 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 2.40 | 3.20 | 2.60 | - | - | - | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.