Kết quả bóng đá trận Gold Coast Knights vs Peninsula Power, 15:00 ngày 08/08/2026
QLD Ngoại hạng · 15:00 ngày 08/08/2026
Gold Coast Knights 2 Kết thúc HT 2-1 2
Peninsula Power
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 4
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Gold Coast Knights | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| 33' | ⚽ 1 - 1 | |
| 2 - 1 ⚽ | 38' | |
| HT 2-1 | ||
| 70' | ||
| 76' | ⚽ 2 - 2 | |
| 81' | ||
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 3 |
| Ghi bàn | 4 | 5 | 11 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 8 | 13 | 16 |
| Điểm | 5 | 2 | 13 | 13 |
Chủ = Gold Coast Knights · Khách = Peninsula Power
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Gold Coast Knights | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (24%) | Thắng/Thắng | 12 (38%) |
| 4 (12%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 4 (12%) | Hòa/Thắng | 8 (25%) |
| 4 (12%) | Hòa/Hòa | 3 (9%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 3 (9%) |
| 6 (18%) | Bại/Bại | 4 (13%) |
Bảng xếp hạng
Gold Coast Knights
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 11 | 5 | 6 | 46 | 32 | 38 | 4 |
| Sân nhà | 11 | 6 | 4 | 1 | 23 | 14 | 22 | 4 |
| Sân khách | 11 | 5 | 1 | 5 | 23 | 18 | 16 | 5 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | - | - |
Peninsula Power
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 22 | 13 | 6 | 3 | 49 | 27 | 45 | 2 |
| Sân nhà | 11 | 7 | 3 | 1 | 23 | 15 | 24 | 2 |
| Sân khách | 11 | 6 | 3 | 2 | 26 | 12 | 21 | 2 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Gold Coast Knights 10 (50%)Hòa 2 (10%)Peninsula Power 8 (40%)
Châu Á: Ăn 12 / Hòa 1 / Thua 7 Tài/Xỉu: Tài 8 / Hòa 0 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/05/26 | Peninsula Power | 2-0 (1-0) | Gold Coast Knights | -0.25 | 3 | B |
| 12/07/25 | Gold Coast Knights | 0-0 (0-0) | Peninsula Power | 0 | 3.25 | H |
| 28/06/25 | Peninsula Power | 2-0 (1-0) | Gold Coast Knights | 0 | 3.25 | B |
| 08/06/24 | Gold Coast Knights | 3-2 (2-2) | Peninsula Power | +1 | 3.75 | T |
| 09/03/24 | Peninsula Power | 1-0 (0-0) | Gold Coast Knights | +1.5 | 3.25 | B |
| 08/09/23 | Gold Coast Knights | 5-0 (0-0) | Peninsula Power | +1.25 | 3.25 | T |
| 30/07/23 | Gold Coast Knights | 0-0 (0-0) | Peninsula Power | +1.5 | 3.25 | H |
| 29/04/23 | Peninsula Power | 1-4 (1-1) | Gold Coast Knights | +1 | 3.25 | T |
| 04/09/22 | Gold Coast Knights | 3-1 (1-0) | Peninsula Power | +0.25 | 3.25 | T |
| 17/06/22 | Gold Coast Knights | 2-1 (0-1) | Peninsula Power | 0 | 3.5 | T |
| 01/06/22 | Peninsula Power | 2-0 (0-0) | Gold Coast Knights | +0.25 | 3.5 | B |
| 16/04/22 | Peninsula Power | 1-0 (1-0) | Gold Coast Knights | 0 | 3.25 | B |
| 08/02/22 | Gold Coast Knights | 1-0 (0-0) | Peninsula Power | 0 | 3.75 | T |
| 11/09/21 | Peninsula Power | 2-3 (0-1) | Gold Coast Knights | -0.25 | 3.25 | T |
| 29/05/21 | Gold Coast Knights | 1-4 (0-1) | Peninsula Power | -0.5 | 3.25 | B |
| 23/01/21 | Gold Coast Knights | 2-3 (1-2) | Peninsula Power | -0.25 | 3.25 | B |
| 06/10/20 | Peninsula Power | 2-0 (1-0) | Gold Coast Knights | 0 | 3.25 | B |
| 07/03/20 | Gold Coast Knights | 3-0 (2-0) | Peninsula Power | +0.75 | 3.5 | T |
| 25/01/20 | Peninsula Power | 1-3 (1-1) | Gold Coast Knights | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/09/19 | Gold Coast Knights | 2-1 (2-0) | Peninsula Power | +0.75 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Gold Coast Knights
BHBHTTBTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 18/14 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 3/0/7
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Gold Coast United | 1-0 (1-0) | Gold Coast Knights | +1 | 3.25 | B |
| 25/07/26 | Gold Coast Knights | 1-1 (0-0) | Gold Coast United | +1.25 | 3.5 | H |
| 18/07/26 | Gold Coast Knights | 1-2 (1-0) | Wynnum Wolves | +0.75 | 3.75 | B |
| 12/07/26 | Gold Coast Knights | 0-0 (0-0) | Brisbane City | +0.75 | 3.75 | H |
| 07/07/26 | Gold Coast Knights | 2-1 (0-1) | Queensland Lions SC | -0.75 | 3.5 | T |
| 04/07/26 | Gold Coast Knights | 2-1 (1-1) | Moreton City Excelsior FC | -0.25 | 3.75 | T |
| 26/06/26 | Rochedale Rovers | 4-1 (1-1) | Gold Coast Knights | +1 | 3.5 | B |
| 23/06/26 | Gold Coast Knights | 4-1 (3-0) | Eastern Suburbs Brisbane | +0.25 | 3.25 | T |
| 19/06/26 | Gold Coast Knights | 2-1 (0-0) | Magic United TFA | +2 | 4.25 | T |
| 05/06/26 | Gold Coast Knights | 5-2 (1-1) | Brisbane Olympic United FC | +0.25 | 3 | T |
| 15/05/26 | Peninsula Power | 2-0 (1-0) | Gold Coast Knights | -0.25 | 3 | B |
| 10/05/26 | Gold Coast Knights | 3-2 (0-1) | Brisbane Roar (Youth) | +1.5 | 3.5 | T |
| 02/05/26 | Gold Coast Knights | 3-3 (2-0) | Sunshine Coast Wanderers FC | - | - | H |
| 17/04/26 | Wynnum Wolves | 0-4 (0-1) | Gold Coast Knights | 0 | 3.25 | T |
| 10/04/26 | Gold Coast Knights | 1-1 (0-1) | Rochedale Rovers | +1 | 3.5 | H |
| 31/03/26 | Burleigh Heads | 1-1 (0-1) | Gold Coast Knights | - | - | H |
| 28/03/26 | Brisbane Olympic United FC | 1-0 (0-0) | Gold Coast Knights | 0 | 2.75 | B |
| 20/03/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-2 (1-2) | Gold Coast Knights | 0 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Brisbane City | 2-4 (0-2) | Gold Coast Knights | -0.25 | 3.25 | T |
| 08/03/26 | Magic United TFA | 0-7 (0-3) | Gold Coast Knights | +0.75 | 3.25 | T |
Thành tích gần đây — Peninsula Power
BHBHTTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 25/11 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Queensland Lions SC | 1-0 (0-0) | Peninsula Power | -0.5 | 3.25 | B |
| 18/07/26 | Moreton City Excelsior FC | 2-2 (2-1) | Peninsula Power | -0.25 | 3.5 | H |
| 14/07/26 | A.P.I.A. Leichhardt Tigers | 2-1 (1-0) | Peninsula Power | -0.75 | 3 | B |
| 10/07/26 | Peninsula Power | 0-0 (0-0) | Wynnum Wolves | +1.25 | 3.75 | H |
| 04/07/26 | Eastern Suburbs Brisbane | 1-3 (1-1) | Peninsula Power | +0.5 | 3.25 | T |
| 27/06/26 | Peninsula Power | 3-1 (1-1) | Brisbane Roar (Youth) | +1.75 | 3.75 | T |
| 21/06/26 | Brisbane Olympic United FC | 1-3 (0-1) | Peninsula Power | +1 | 3.25 | T |
| 12/06/26 | North Star | 3-7 (1-2) | Peninsula Power | +2.5 | 4 | T |
| 06/06/26 | Rochedale Rovers | 0-2 (0-1) | Peninsula Power | +1 | 3.25 | T |
| 30/05/26 | Gold Coast United | 0-4 (0-1) | Peninsula Power | +1 | 3.25 | T |
| 23/05/26 | Peninsula Power | 3-2 (1-1) | Magic United TFA | +2.25 | 3.75 | T |
| 20/05/26 | Peninsula Power | 4-1 (2-1) | Moggill FC | +3 | 4.75 | T |
| 15/05/26 | Peninsula Power | 2-0 (1-0) | Gold Coast Knights | +0.25 | 3 | T |
| 08/05/26 | Brisbane City | 1-4 (1-1) | Peninsula Power | +0.25 | 3.5 | T |
| 29/04/26 | Peninsula Power | 4-0 (2-0) | Newmarket SFC | - | - | T |
| 25/04/26 | Peninsula Power | 3-2 (2-1) | Queensland Lions SC | -0.5 | 3 | T |
| 18/04/26 | Peninsula Power | 1-4 (0-1) | Moreton City Excelsior FC | 0 | 3 | B |
| 12/04/26 | Brisbane Roar (Youth) | 2-1 (2-1) | Peninsula Power | +1.25 | 3.25 | B |
| 01/04/26 | Nerang | 0-4 (0-2) | Peninsula Power | - | - | T |
| 29/03/26 | Peninsula Power | 3-1 (1-0) | Rochedale Rovers | +1.5 | 3.25 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
94
Phạt góc (HT)
42
Thẻ vàng
20
Sút bóng
1211
Sút cầu môn
77
Tấn công
131182
Tấn công nguy hiểm
96118
Sút ngoài cầu môn
54
TL kiểm soát bóng
43%57%
TL kiểm soát bóng (HT)
42%58%
So Sánh Sức Mạnh
45 55
46% So Sánh Đối đầu 54%
Thành tích
Tất cả
T10 H2 B8T8 H2 B10
Chủ khách tương đồng
T7 H2 B2T2 H2 B7
Ghi
Tất cả
1.6 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn1.1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Gold Coast Knights (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Peninsula Power (30 trận)
Ghi 2.43 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Gold Coast Knights (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (45%)Hòa 0 (0%)Bại 11 (55%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (45%)Hòa 0 (0%)Xỉu 11 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUUUUU
Peninsula Power (20 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (60%)Hòa 1 (5%)Bại 7 (35%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 12 (60%)Hòa 0 (0%)Xỉu 8 (40%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Gold Coast Knights | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.58 | 3.47 | 2.00 | 0.91 | 3.25 | 0.71 | 0.90 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 2.58 | 3.47 | 2.00 | 0.91 | 3.25 | 0.71 | 0.90 | -0.25 | 0.80 | |
| Easybets | Sớm | 2.90 | 3.70 | 2.05 | 0.97 | 3.25 | 0.78 | 0.89 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.11 ↓ | 11.00 ↑ | 4.60 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.04 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.63 | 3.25 | 1.95 | 0.74 | 3.25 | 0.60 | 0.63 | -0.25 | 0.70 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.05 ↓ | 8.50 ↑ | 1.45 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.63 | 0.00 | 0.70 | |
| Mansion88 | Sớm | 3.05 | 3.60 | 1.94 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.83 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.17 ↓ | 7.90 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.84 ↑ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.90 | 3.85 | 2.05 | 0.85 | 3.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 6.25 ↑ | 1.27 ↓ | 6.50 ↑ | 2.20 ↑ | 4.50 | 0.27 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.85 | 3.70 | 2.01 | 0.87 | 3.50 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 6.05 ↑ | 1.26 ↓ | 6.53 ↑ | 2.01 ↑ | 4.50 | 0.30 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.60 | 1.94 | 0.97 | 3.25 | 0.79 | 0.83 | -0.50 | 0.93 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.17 ↓ | 7.90 ↑ | 3.03 ↑ | 4.50 | 0.21 ↓ | 0.83 | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.86 | 3.90 | 2.03 | 0.98 | 3.25 | 0.78 | 0.93 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 5.70 ↑ | 1.27 ↓ | 6.40 ↑ | 2.00 ↑ | 4.50 | 0.34 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.06 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 2.88 | 3.35 | 2.02 | 1.02 | 3.25 | 0.78 | 0.80 | -0.50 | 1.02 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.19 ↓ | 7.20 ↑ | 2.94 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.87 ↑ | 0.00 | 0.97 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.75 | 3.89 | 2.07 | 0.95 | 3.50 | 0.81 | 0.91 | -0.25 | 0.87 |
| Live | 5.80 ↑ | 1.31 ↓ | 5.95 ↑ | 1.81 ↑ | 4.50 | 0.35 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.05 | 0.48 | 2.50 | 1.50 | - | - | - |
| Live | 6.50 ↑ | 1.20 ↓ | 7.00 ↑ | 0.06 ↓ | 2.50 | 5.50 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.00 | 3.80 | 1.87 | 0.76 | 3.50 | 0.76 | 0.90 | -0.25 | 0.64 |
| Live | 8.50 ↑ | 1.15 ↓ | 8.75 ↑ | 3.37 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.93 | 3.65 | 2.01 | 0.76 | 3.00 | 0.99 | 0.94 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 7.69 ↑ | 1.18 ↓ | 8.83 ↑ | 3.01 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.74 ↓ | 0.00 | 1.05 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 2.53 | 3.90 | 2.08 | 1.02 | 3.50 | 0.70 | 0.78 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.09 ↓ | 8.50 ↑ | 4.15 ↑ | 4.75 | 0.11 ↓ | 0.27 ↓ | -0.25 | 2.45 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 3.00 | 3.60 | 2.05 | 1.10 | 3.50 | 0.63 | - | - | - |
| Live | 7.25 ↑ | 1.16 ↓ | 7.75 ↑ | 0.87 ↓ | 4.50 | 0.73 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.95 | 3.90 | 1.99 | 0.90 | 3.50 | 0.80 | 1.25 | 0.00 | 0.58 |
| Live | 11.60 ↑ | 1.12 ↓ | 10.90 ↑ | 2.99 ↑ | 4.50 | 0.25 ↓ | 0.90 ↓ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.88 | 3.80 | 2.00 | 0.98 | 3.50 | 0.83 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.11 ↓ | 11.00 ↑ | 4.50 ↑ | 4.50 | 0.15 ↓ | 0.80 ↓ | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 3.40 | 2.00 | 1.20 | 3.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.07 ↓ | 13.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.