Kết quả bóng đá trận Grosseto vs Guidonia Montecelio 1937 FC, 02:00 ngày 15/08/2026
Coppa Italia Serie C · 02:00 ngày 15/08/2026
Grosseto 2 Kết thúc HT 2-1 3
Guidonia Montecelio 1937 FC
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 1
Địa điểm: Stadio Carlo Zecchini Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 30°C
Diễn biến trận đấu
| Grosseto | Phút | |
| Pietro Fiorini 1 - 0 ⚽ | 10' | |
| Matteo Mannelli 2 - 0 ⚽ | 15' | |
| 42' | ||
| 44' | ⚽ 2 - 1 Riccardo Baroni | |
| HT 2-1 | ||
| 47' | ⚽ 2 - 2 Daniel Sannipoli | |
| 54' | ||
| 66' | ||
| 81' | ⚽ 2 - 3 Valerio Mastrantonio | |
| 90+4' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 1 | 1 | 2 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 18 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 4 | 13 | 14 |
| Điểm | 6 | 2 | 18 | 13 |
Chủ = Grosseto · Khách = Guidonia Montecelio 1937 FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Grosseto | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 8 (28%) | Thắng/Thắng | 1 (13%) |
| 2 (7%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (25%) |
| 5 (17%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (13%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (13%) |
| 5 (17%) | Bại/Bại | 3 (38%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Grosseto 1 (100%)Hòa 0 (0%)Guidonia Montecelio 1937 FC 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/02/20 | Grosseto | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | - | - | T |
Thành tích gần đây — Grosseto
THHBTBTBBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Grosseto | 3-1 (1-1) | ASD Terranuova Traiana | - | - | T |
| 05/08/26 | Grosseto | 2-2 (1-1) | Tau calcio | +0.75 | 2.5 | H |
| 02/08/26 | Perugia | 1-1 (1-1) | Grosseto | -0.75 | 2.5 | H |
| 29/07/26 | Grosseto | 1-2 (1-0) | San Donato Tavarnelle | +0.75 | 2.5 | B |
| 17/05/26 | Desenzano Calvina | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 13/05/26 | Grosseto | 2-3 (1-2) | AS Ostia Mare | - | - | B |
| 02/05/26 | Ghivizzano | 0-3 (0-2) | Grosseto | - | - | T |
| 26/04/26 | Grosseto | 0-2 (0-1) | San Donato Tavarnelle | - | - | B |
| 19/04/26 | Prato | 1-0 (1-0) | Grosseto | - | - | B |
| 12/04/26 | Grosseto | 2-2 (2-2) | Sansepolcro ASD | - | - | H |
| 02/04/26 | Robur Siena S.S.D. | 1-1 (1-1) | Grosseto | - | - | H |
| 28/03/26 | Grosseto | 1-1 (0-0) | Gavorrano | - | - | H |
| 22/03/26 | ASD Terranuova Traiana | 0-1 (0-1) | Grosseto | - | - | T |
| 15/03/26 | Grosseto | 1-1 (1-0) | Scandicci | - | - | H |
| 01/03/26 | Poggibonsi | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 22/02/26 | Grosseto | 0-1 (0-1) | Orvietana | - | - | B |
| 15/02/26 | Tau calcio | 0-1 (0-0) | Grosseto | - | - | T |
| 08/02/26 | Grosseto | 2-1 (0-0) | ASD Sporting Trestina | - | - | T |
| 01/02/26 | Camaiore Calcio | 1-0 (0-0) | Grosseto | - | - | B |
| 25/01/26 | Grosseto | 6-0 (2-0) | ASD Cannara | - | - | T |
Thành tích gần đây — Guidonia Montecelio 1937 FC
TBBBHHHTBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 9/11 (10 trận) Châu Á: 2/1/7 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Salernitana | 0-2 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | - | - | T |
| 26/04/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-3 (1-2) | Athletic Carpi | 0 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | Ascoli | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -1.25 | 2.5 | B |
| 12/04/26 | JuventusU23 | 1-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (0-0) | Ternana | -0.25 | 2 | H |
| 29/03/26 | Nuovo Campobasso | 2-2 (2-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -0.5 | 2 | H |
| 21/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-0 (0-0) | Vis Pesaro | 0 | 2 | H |
| 14/03/26 | Pontedera | 0-1 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0 | 2 | T |
| 08/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Sambenedettese | +0.25 | 2 | B |
| 05/03/26 | Sassari Torres | 2-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-1 (0-0) | Gubbio | +0.25 | 2 | B |
| 21/02/26 | US Pianese | 0-0 (0-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0 | 2 | H |
| 15/02/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 2-2 (2-1) | Forli | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/02/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-1 (1-1) | A.S.D. Bra | +0.5 | 2.25 | H |
| 31/01/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-0 (0-0) | Arezzo | -0.5 | 2 | H |
| 24/01/26 | Ravenna | 2-1 (1-0) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -1 | 2.25 | B |
| 17/01/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 0-2 (0-0) | Livorno | +0.25 | 2.25 | B |
| 12/01/26 | Asd Pineto Calcio | 3-3 (3-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -0.25 | 2 | H |
| 04/01/26 | Guidonia Montecelio 1937 FC | 1-2 (0-1) | Perugia | +0.25 | 2.25 | B |
| 20/12/25 | Athletic Carpi | 1-1 (1-1) | Guidonia Montecelio 1937 FC | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
51
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
13
Sút bóng
95
Sút cầu môn
34
Tấn công
10983
Tấn công nguy hiểm
5537
Sút ngoài cầu môn
61
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
54%46%
So Sánh Sức Mạnh
62 38
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Grosseto (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Guidonia Montecelio 1937 FC (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Grosseto | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1912 | Thành lập | |
| Stadio Carlo Zecchini | Sân nhà | |
| 8350 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Grosseto | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.10 | 3.30 | 2.09 | 1.00 | 2.25 | 0.78 | 0.96 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 81.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.08 ↓ | 5.10 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.15 | 2.80 | 2.63 | 0.72 | 2.25 | 0.62 | - | - | - |
| Live | 3.00 ↑ | 2.80 | 1.95 ↓ | 0.72 | 2.25 | 0.62 | - | - | - | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.15 | 2.13 | 0.99 | 2.25 | 0.83 | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.10 ↑ | 1.03 ↓ | 7.14 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.00 | 2.95 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 14.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.50 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.29 | 3.00 | 2.85 | 0.90 | 2.25 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 3.30 ↑ | 3.15 ↑ | 2.09 ↓ | 0.92 ↑ | 2.25 | 0.75 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.15 | 2.13 | 0.99 | 2.25 | 0.83 | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.30 ↑ | 1.02 ↓ | 8.33 ↑ | 5.50 | 0.02 ↓ | 0.68 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.58 | 3.10 | 2.42 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.94 | 0.00 | 0.82 |
| Live | 3.20 ↑ | 3.15 ↑ | 2.05 ↓ | 0.97 ↓ | 2.25 | 0.83 ↑ | 1.03 ↑ | -0.25 | 0.79 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.43 | 2.88 | 2.55 | 0.98 | 2.25 | 0.82 | 0.85 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 140.00 ↑ | 6.60 ↑ | 1.04 ↓ | 4.76 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | 0.83 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.40 | 3.01 | 2.87 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 1.03 | 0.25 | 0.75 |
| Live | 34.00 ↑ | 6.15 ↑ | 1.03 ↓ | 5.85 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 56.00 ↑ | 11.00 ↑ | 1.02 ↓ | 0.22 ↓ | 2.50 | 2.60 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.35 | 2.90 | 2.75 | 0.64 | 2.00 | 0.90 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 5.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.81 | 2.87 | 2.58 | 1.04 | 2.25 | 0.76 | 0.98 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 30.72 ↑ | 5.18 ↑ | 1.18 ↓ | 2.88 ↑ | 5.50 | 0.24 ↓ | 0.62 ↓ | 0.00 | 1.24 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.55 | 3.00 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 1.25 ↑ | 4.50 | 0.52 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.40 | 3.10 | 3.02 | 0.93 | 2.25 | 0.78 | 0.67 | 0.00 | 1.07 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.45 ↑ | 5.50 | 0.10 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.00 | 2.63 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.50 | 2.90 | 2.50 | 1.20 | 2.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 8.50 ↑ | 5.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Grosseto | 0 | 1 | 2 | 0 |
| Guidonia Montecelio 1937 FC | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).