Kết quả bóng đá trận Guarani SP vs Brusque FC, 03:00 ngày 30/08/2026
Brasileiro, Serie C · 03:00 ngày 30/08/2026
Guarani SP 2 Kết thúc HT 1-0 2
Brusque FC
🟨 1 - 4 🟥 0 - 0 ⛳ 13 - 7
Địa điểm: Estadio Brinco de Ouro Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 32°C
Diễn biến trận đấu
| Guarani SP | Phút | |
| 32' | Marlyson | |
| 32' | Marlyson | |
| 33' | Marlyson | |
| 33' | Marlyson | |
| Guilherme 1 - 0 ⚽ | 34' | |
| Maranhao 2 - 0 ⚽ | 34' | |
| HT 1-0 | ||
| 57' | ⚽ 2 - 1 Petterson Novaes Reis | |
| 57' | ⚽ 2 - 2 | |
| 57' | ⚽ 2 - 3 Petterson | |
| 60' | ⚽ 2 - 4 Ariel | |
| 60' | ⚽ 2 - 5 | |
| 60' | ⚽ 2 - 6 Ariel | |
| 62' | Bernardo Marcos Lemes | |
| 62' | ||
| 62' | Bernardo | |
| 74' | Paulo Henrique Gianezini | |
| Matheus Mococa 3 - 6 ⚽ | 76' | |
| Carlos Mizael | 85' | |
| 90+7' | Alex Paulino De Castro | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 4 | 2 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 6 | 14 | 13 |
| Mất bàn | 7 | 5 | 17 | 13 |
| Điểm | 2 | 5 | 10 | 14 |
Chủ = Guarani SP · Khách = Brusque FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Guarani SP | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (18%) | Thắng/Thắng | 9 (26%) |
| 3 (11%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 2 (7%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 5 (18%) | Hòa/Thắng | 5 (15%) |
| 8 (29%) | Hòa/Hòa | 7 (21%) |
| 2 (7%) | Hòa/Bại | 6 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (6%) |
| 3 (11%) | Bại/Bại | 3 (9%) |
Bảng xếp hạng
Guarani SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 8 | 3 | 3 | 2 | 6 | 7 | 12 | 9 |
| Sân nhà | 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 14 |
| Sân khách | 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 3 | 7 | 5 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 11 | - | - |
Brusque FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 5 | 5 | 28 | 22 | 32 | 2 |
| Sân nhà | 10 | 8 | 1 | 1 | 18 | 8 | 25 | 1 |
| Sân khách | 9 | 1 | 4 | 4 | 10 | 14 | 7 | 16 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (9 trận)
Guarani SP 3 (33%)Hòa 1 (11%)Brusque FC 5 (56%)
Châu Á: Ăn 4 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 2 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/09/25 | Brusque FC | 3-2 (1-1) | Guarani SP | 0 | 2 | B |
| 22/09/25 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | +0.75 | 2 | T |
| 21/04/25 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Guarani SP | -0.25 | 2 | B |
| 17/11/24 | Brusque FC | 2-1 (1-0) | Guarani SP | -0.25 | 1.75 | B |
| 29/07/24 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | +0.25 | 2 | T |
| 24/07/22 | Guarani SP | 1-1 (0-0) | Brusque FC | +0.25 | 2 | H |
| 09/04/22 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Guarani SP | 0 | 2.25 | B |
| 03/10/21 | Brusque FC | 2-0 (0-0) | Guarani SP | +0.25 | 2 | B |
| 04/07/21 | Guarani SP | 4-1 (3-1) | Brusque FC | +0.5 | 2.25 | T |
Thành tích gần đây — Guarani SP
BHBTBHHBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 17/15 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Botafogo PB | 3-1 (0-1) | Guarani SP | -0.25 | 2.5 | B |
| 18/08/26 | Guarani SP | 2-2 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2.5 | H |
| 11/08/26 | Anapolis FC | 2-1 (1-1) | Guarani SP | +0.25 | 2.5 | B |
| 28/07/26 | Guarani SP | 3-1 (1-1) | Inter de Limeira | +0.5 | 2.5 | T |
| 13/07/26 | SC Paysandu Para | 3-2 (0-2) | Guarani SP | -0.25 | 2.75 | B |
| 05/07/26 | Guarani SP | 0-0 (0-0) | Floresta CE | +1 | 2.5 | H |
| 28/06/26 | Figueirense | 1-1 (0-0) | Guarani SP | 0 | 2.25 | H |
| 23/06/26 | Confianca SE | 2-0 (0-0) | Guarani SP | +0.25 | 2 | B |
| 13/06/26 | Guarani SP | 2-1 (1-0) | Caxias RS | +0.5 | 2 | T |
| 01/06/26 | Guarani SP | 5-0 (3-0) | Amazonas FC | +0.5 | 2 | T |
| 24/05/26 | Barra FC | 0-2 (0-2) | Guarani SP | 0 | 2 | T |
| 18/05/26 | Guarani SP | 1-3 (1-2) | Ituano SP | +0.75 | 2.25 | B |
| 12/05/26 | Maringa FC | 0-5 (0-3) | Guarani SP | -0.25 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Guarani SP | 1-0 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/04/26 | Ferroviaria SP | 2-2 (1-1) | Guarani SP | +0.25 | 2 | H |
| 20/04/26 | Guarani SP | 1-1 (0-0) | Itabaiana(SE) | +1 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Guarani SP | 2-0 (0-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2 | T |
| 05/04/26 | Maranhao | 1-1 (0-0) | Guarani SP | +0.25 | 2 | H |
| 26/02/26 | Castanhal PA | 1-1 (1-1) | Guarani SP | - | - | H |
| 16/02/26 | Palmeiras | 1-1 (0-1) | Guarani SP | -1.5 | 2.5 | H |
Thành tích gần đây — Brusque FC
HTBTBTBTBH
Thắng 4 (40%)Hòa 2 (20%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | Brusque FC | 1-1 (1-1) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | H |
| 16/08/26 | Brusque FC | 3-2 (1-1) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | T |
| 10/08/26 | Maranhao | 2-1 (1-1) | Brusque FC | 0 | 2.25 | B |
| 27/07/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Ituano SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 14/07/26 | Itabaiana(SE) | 1-0 (1-0) | Brusque FC | 0 | 2 | B |
| 07/07/26 | Brusque FC | 3-1 (1-0) | Figueirense | +0.25 | 2.25 | T |
| 01/07/26 | Botafogo PB | 2-0 (0-0) | Brusque FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/06/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 1.75 | T |
| 14/06/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 02/06/26 | Barra FC | 2-2 (1-0) | Brusque FC | -0.25 | 2 | H |
| 25/05/26 | Brusque FC | 1-0 (0-0) | Anapolis FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Brusque FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 11/05/26 | Brusque FC | 3-0 (1-0) | Ypiranga(RS) | +0.25 | 1.75 | T |
| 04/05/26 | Volta Redonda | 1-1 (0-1) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 26/04/26 | Brusque FC | 2-1 (0-0) | Confianca SE | +0.25 | 2 | T |
| 21/04/26 | Maringa FC | 2-3 (1-2) | Brusque FC | -0.75 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | SC Paysandu Para | 1-1 (0-0) | Brusque FC | -0.5 | 2 | H |
| 05/04/26 | Brusque FC | 2-1 (1-1) | Caxias RS | +0.25 | 1.75 | T |
| 01/03/26 | Brusque FC | 0-1 (0-0) | Criciuma | -0.5 | 2 | B |
| 23/02/26 | Chapecoense SC | 3-0 (1-0) | Brusque FC | -0.75 | 2 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
137
Phạt góc (HT)
72
Thẻ vàng
14
Sút bóng
2712
Sút cầu môn
106
Tấn công
14282
Tấn công nguy hiểm
10949
Sút ngoài cầu môn
176
TL kiểm soát bóng
69%31%
TL kiểm soát bóng (HT)
72%28%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B5T5 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T3 H1 B0T0 H1 B3
Ghi
Tất cả
1.1 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.8 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Guarani SP (28 trận)
Ghi 1.46 bàn/trậnMất 1.14 bàn/trận
Brusque FC (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.10 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Guarani SP (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (39%)Hòa 1 (6%)Bại 10 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (56%)Hòa 4 (22%)Xỉu 4 (22%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOOOU
Brusque FC (18 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 12 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (50%)Hòa 3 (17%)Xỉu 6 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VOOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Guarani SP | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911-4-2 | Thành lập | |
| Estadio Brinco de Ouro | Sân nhà | |
| 30988 | Sức chứa | 0 |
| Mateus Costa | HLV | |
| Campinas | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.55 | 3.60 | 5.50 | 0.89 | 2.50 | 0.81 | 0.94 | 1.00 | 0.77 |
| Live | 5.50 ↑ | 1.22 ↓ | 17.00 ↑ | 3.30 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.24 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.60 | 4.80 | 0.86 | 2.50 | 0.93 | 0.82 | 0.75 | 0.98 |
| Live | 9.50 ↑ | 1.05 ↓ | 20.00 ↑ | 1.94 ↑ | 4.50 | 0.36 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.44 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.54 | 3.75 | 4.90 | 0.85 | 2.50 | 0.91 | 0.84 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 7.90 ↑ | 1.05 ↓ | 25.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.38 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.70 | 0.85 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 3.65 ↑ | 1.33 ↓ | 17.00 ↑ | 1.95 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.40 | 4.50 | 0.84 | 2.50 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 3.74 ↑ | 1.28 ↓ | 15.95 ↑ | 1.95 ↑ | 4.50 | 0.31 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.54 | 3.75 | 4.90 | 0.85 | 2.50 | 0.91 | 0.84 | 1.00 | 0.92 |
| Live | 8.40 ↑ | 1.04 ↓ | 25.00 ↑ | 7.14 ↑ | 4.50 | 0.03 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 2.32 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.52 | 3.95 | 5.20 | 0.85 | 2.50 | 0.85 | 0.90 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 6.60 ↑ | 1.11 ↓ | 15.00 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.12 ↓ | 0.25 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.44 | 3.87 | 5.90 | 0.88 | 2.50 | 0.92 | 0.80 | 1.00 | 1.02 |
| Live | 5.70 ↑ | 1.17 ↓ | 11.00 ↑ | 5.00 ↑ | 4.50 | 0.06 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.08 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.68 | 3.55 | 4.45 | 0.90 | 2.50 | 0.86 | 0.90 | 0.75 | 0.88 |
| Live | 8.65 ↑ | 1.03 ↓ | 22.00 ↑ | 5.25 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.00 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 4.00 ↑ | 1.28 ↓ | 9.00 ↑ | 0.28 ↓ | 2.50 | 2.10 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.66 | 3.60 | 4.60 | 0.86 | 2.50 | 0.83 | 0.85 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.01 ↓ | 38.00 ↑ | 10.34 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.56 | 3.80 | 4.72 | 0.85 | 2.75 | 0.88 | 0.97 | 1.00 | 0.78 |
| Live | 5.75 ↑ | 1.19 ↓ | 13.00 ↑ | 2.88 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.43 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.53 | 3.70 | 5.25 | 0.83 | 2.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 9.25 ↑ | 1.06 ↓ | 21.00 ↑ | 0.61 ↓ | 4.50 | 1.05 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.70 | 3.50 | 4.98 | 0.87 | 2.50 | 0.83 | 0.87 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 5.39 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.19 ↓ | 0.00 | 3.67 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.50 | 0.80 | 2.25 | 1.00 | 0.90 | 0.75 | 0.90 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.02 ↓ | 26.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 0.18 ↓ | 0.00 | 3.80 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.65 | 3.40 | 4.40 | 0.73 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 46.00 ↑ | 14.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Guarani SP | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Brusque FC | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).