Kết quả bóng đá trận HackenU21 vs Elfsborg U21, 17:00 ngày 30/08/2026
Folksam Allsvenskan Sodra U21 (Thụy Điển) · 17:00 ngày 30/08/2026
HackenU21 3 Kết thúc HT 2-0 0
Elfsborg U21
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 3
Diễn biến trận đấu
| HackenU21 | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 7' | |
| 2 - 0 ⚽ | 7' | |
| 3 - 0 ⚽ | 38' | |
| 4 - 0 ⚽ | 38' | |
| HT 2-0 | ||
| 5 - 0 ⚽ | 62' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 4 | 6 |
| Thắng | 1 | 2 | 1 | 4 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 6 | 6 | 8 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 4 | 10 | 8 |
| Điểm | 3 | 6 | 3 | 13 |
Chủ = HackenU21 · Khách = Elfsborg U21
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| HackenU21 | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (25%) | Thắng/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (17%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (33%) |
| 2 (50%) | Bại/Bại | 1 (17%) |
Bảng xếp hạng
HackenU21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 0 | 3 | 8 | 10 | 3 | 7 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 6 |
| Sân khách | 2 | 0 | 0 | 2 | 3 | 6 | 0 | 7 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 13 | 16 | - | - |
Elfsborg U21
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 17 | 8 | 13 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 9 | 2 | 7 | 1 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 20 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
HackenU21 10 (50%)Hòa 4 (20%)Elfsborg U21 6 (30%)
Châu Á: Ăn 13 / Hòa 1 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 31/03/25 | Elfsborg U21 | 0-2 (0-1) | HackenU21 | - | - | T |
| 01/10/24 | Elfsborg U21 | 7-0 (4-0) | HackenU21 | - | - | B |
| 02/04/24 | HackenU21 | 1-4 (1-1) | Elfsborg U21 | +0.5 | 3.5 | B |
| 16/08/22 | HackenU21 | 2-0 (0-0) | Elfsborg U21 | 0 | 3.75 | T |
| 03/05/22 | Elfsborg U21 | 0-1 (0-1) | HackenU21 | -0.5 | 3.75 | T |
| 10/11/21 | HackenU21 | 1-2 (0-2) | Elfsborg U21 | - | - | B |
| 24/08/21 | Elfsborg U21 | 2-3 (1-2) | HackenU21 | -0.25 | 3 | T |
| 20/04/21 | HackenU21 | 2-0 (0-0) | Elfsborg U21 | - | - | T |
| 08/10/19 | HackenU21 | 2-2 (0-1) | Elfsborg U21 | +0.75 | 3 | H |
| 02/04/19 | HackenU21 | 0-0 (0-0) | Elfsborg U21 | +1.75 | 3.75 | H |
| 07/08/18 | HackenU21 | 2-0 (1-0) | Elfsborg U21 | +1.25 | 3.75 | T |
| 15/05/18 | HackenU21 | 0-3 (0-2) | Elfsborg U21 | +1.75 | 3.75 | B |
| 25/07/17 | HackenU21 | 0-0 (0-0) | Elfsborg U21 | +1 | 3.5 | H |
| 09/05/17 | Elfsborg U21 | 3-1 (0-0) | HackenU21 | -0.75 | 3 | B |
| 15/08/16 | HackenU21 | 3-1 (2-1) | Elfsborg U21 | -0.75 | 3.75 | T |
| 02/05/16 | Elfsborg U21 | 5-1 (2-1) | HackenU21 | - | - | B |
| 23/06/15 | HackenU21 | 0-0 (0-0) | Elfsborg U21 | 0 | 2.75 | H |
| 31/03/15 | Elfsborg U21 | 0-1 (0-0) | HackenU21 | +0.75 | 3.75 | T |
| 30/09/14 | Elfsborg U21 | 0-1 (0-1) | HackenU21 | +0.5 | 3.75 | T |
| 15/09/14 | HackenU21 | 5-2 (2-0) | Elfsborg U21 | +0.75 | 3.5 | T |
Thành tích gần đây — HackenU21
BBBHHTHBBH
Thắng 1 (10%)Hòa 4 (40%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 22/31 (10 trận) Châu Á: 1/4/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/07/26 | HackenU21 | 2-4 (1-3) | IFK Goteborg U21 | - | - | B |
| 04/05/26 | Orgryte U21 | 2-1 (1-0) | HackenU21 | - | - | B |
| 28/04/26 | Varbergs BoIS U21 | 4-2 (1-1) | HackenU21 | - | - | B |
| 14/10/25 | HackenU21 | 2-2 (0-2) | IK Oddevold U21 | - | - | H |
| 07/10/25 | IK Oddevold U21 | 3-3 (1-1) | HackenU21 | - | - | H |
| 30/09/25 | HackenU21 | 3-1 (1-0) | Orgryte U21 | - | - | T |
| 27/09/25 | HackenU21 | 2-2 (1-1) | Gais Goteborg U21 | - | - | H |
| 05/08/25 | Orgryte U21 | 4-2 (2-1) | HackenU21 | - | - | B |
| 30/06/25 | Gais Goteborg U21 | 6-2 (4-1) | HackenU21 | - | - | B |
| 27/05/25 | HackenU21 | 3-3 (0-0) | IFK Goteborg U21 | - | - | H |
| 31/03/25 | Elfsborg U21 | 0-2 (0-1) | HackenU21 | - | - | T |
| 15/10/24 | HackenU21 | 2-0 (0-0) | Varbergs BoIS U21 | - | - | T |
| 07/10/24 | Gais Goteborg U21 | 1-0 (0-0) | HackenU21 | - | - | B |
| 01/10/24 | Elfsborg U21 | 7-0 (4-0) | HackenU21 | - | - | B |
| 24/09/24 | Varbergs BoIS U21 | 4-2 (4-2) | HackenU21 | - | - | B |
| 02/09/24 | HackenU21 | 5-1 (4-0) | Utsiktens BK U21 | - | - | T |
| 28/05/24 | HackenU21 | 2-1 (2-0) | IK Oddevold U21 | 0 | 3.5 | T |
| 16/04/24 | Utsiktens BK U21 | 1-4 (1-2) | HackenU21 | - | - | T |
| 02/04/24 | HackenU21 | 1-4 (1-1) | Elfsborg U21 | +0.5 | 3.5 | B |
| 16/08/22 | HackenU21 | 2-0 (0-0) | Elfsborg U21 | 0 | 3.75 | T |
Thành tích gần đây — Elfsborg U21
TTTHTTBBTB
Thắng 6 (60%)Hòa 1 (10%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 25/15 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/07/26 | Elfsborg U21 | 2-0 (2-0) | Norrby IF(U21) | - | - | T |
| 04/05/26 | Gais Goteborg U21 | 1-4 (1-0) | Elfsborg U21 | - | - | T |
| 13/04/26 | Elfsborg U21 | 5-0 (1-0) | IK Oddevold U21 | - | - | T |
| 07/04/26 | Elfsborg U21 | 2-2 (1-1) | Varbergs BoIS U21 | - | - | H |
| 24/03/26 | Ljungskile U21 | 2-4 (2-1) | Elfsborg U21 | - | - | T |
| 07/10/25 | Falkenbergs FF U21 | 1-3 (0-1) | Elfsborg U21 | -0.5 | 4.25 | T |
| 26/08/25 | Utsiktens BK U21 | 2-0 (1-0) | Elfsborg U21 | - | - | B |
| 29/07/25 | Elfsborg U21 | 1-3 (1-0) | IFK Goteborg U21 | -1.75 | 3.25 | B |
| 27/05/25 | IK Oddevold U21 | 2-3 (2-2) | Elfsborg U21 | - | - | T |
| 21/04/25 | Elfsborg U21 | 1-2 (0-0) | Utsiktens BK U21 | - | - | B |
| 31/03/25 | Elfsborg U21 | 0-2 (0-1) | HackenU21 | - | - | B |
| 11/03/25 | Elfsborg U21 | 2-4 (1-2) | Falkenbergs FF U21 | - | - | B |
| 03/03/25 | IFK Goteborg U21 | 4-1 (2-1) | Elfsborg U21 | - | - | B |
| 22/10/24 | Elfsborg U21 | 0-1 (0-0) | Norrkoping IFK U21 | - | - | B |
| 09/10/24 | Skowad U21 | 2-5 (0-2) | Elfsborg U21 | - | - | T |
| 01/10/24 | Elfsborg U21 | 7-0 (4-0) | HackenU21 | - | - | T |
| 10/09/24 | Elfsborg U21 | 1-2 (0-0) | Orgryte U21 | - | - | B |
| 03/09/24 | Varbergs BoIS U21 | 1-2 (1-1) | Elfsborg U21 | - | - | T |
| 06/08/24 | Elfsborg U21 | 4-0 (1-0) | Utsiktens BK U21 | - | - | T |
| 07/05/24 | Utsiktens BK U21 | 2-3 (2-0) | Elfsborg U21 | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
43
Phạt góc (HT)
42
So Sánh Sức Mạnh
43 57
42% So Sánh Đối đầu 58%
Thành tích
Tất cả
T10 H4 B6T6 H4 B10
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B3T3 H4 B5
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.5 Bàn1.2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
HackenU21 (4 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 2.50 bàn/trận
Elfsborg U21 (6 trận)
Ghi 2.83 bàn/trậnMất 1.33 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
HackenU21 (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
LL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OU
Elfsborg U21 (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| HackenU21 | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Mansion88 | Sớm | 2.13 | 3.70 | 2.45 | 0.92 | 4.75 | 0.84 | 0.98 | -0.75 | 0.78 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 2.22 ↑ | 0.25 | 0.21 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 6.00 | 4.60 | 1.43 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 75.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 4.95 | 3.89 | 1.58 | 0.75 | 2.75 | 0.96 | - | - | - |
| Live | 1.34 ↓ | 4.27 ↑ | 9.43 ↑ | 0.66 ↓ | 3.75 | 1.04 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.05 | 3.90 | 1.77 | 0.82 | 3.75 | 0.94 | 0.79 | -0.75 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 7.00 ↑ | 60.00 ↑ | 3.03 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.02 | 4.00 | 2.47 | 0.77 | 4.75 | 0.93 | 0.88 | -0.75 | 0.82 |
| Live | 1.90 ↓ | 3.95 ↓ | 2.69 ↑ | 0.89 ↑ | 4.75 | 0.81 ↓ | 0.91 ↑ | 0.25 | 0.79 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.52 | 3.82 | 4.30 | 0.89 | 4.75 | 0.81 | 0.69 | 0.00 | 1.01 |
| Live | 1.16 ↓ | 5.00 ↑ | 10.50 ↑ | 2.94 ↑ | 3.50 | 0.16 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 2.17 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.71 | 3.95 | 2.95 | 0.97 | 5.00 | 0.77 | 0.90 | -0.25 | 0.84 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.63 ↑ | 10.50 ↑ | 2.32 ↑ | 3.50 | 0.19 ↓ | 1.63 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 3.20 | 4.10 | 1.85 | 0.79 | 3.75 | 0.85 | 0.92 | -0.50 | 0.73 |
| Live | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 16.00 ↑ | 3.04 ↑ | 3.50 | 0.17 ↓ | 0.34 ↓ | 0.00 | 1.83 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 5.24 | 3.45 | 1.66 | 0.97 | 3.00 | 0.78 | 0.43 | -1.50 | 1.53 |
| Live | 1.08 ↓ | 9.50 ↑ | 20.00 ↑ | 3.42 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.06 ↓ | -0.50 | 5.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.10 | 4.00 | 1.73 | 0.75 | 3.50 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.50 ↑ | 3.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.