Kết quả bóng đá trận Hanwell Town vs Chichester City, 21:00 ngày 29/08/2026
Southern Ngoại hạng Anh · 21:00 ngày 29/08/2026
Hanwell Town 0 Kết thúc HT 0-2 2
Chichester City
🟨 4 - 0 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Hanwell Town | Phút | |
| 5' | ||
| 14' | ||
| 18' | ||
| 39' | ⚽ 0 - 1 Isaac Bello | |
| 45' | ⚽ 0 - 2 Isaac Bello | |
| HT 0-2 | ||
| 48' | ||
| 66' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 3 | 3 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 2 |
| Ghi bàn | 1 | 9 | 7 | 17 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 12 | 12 |
| Điểm | 3 | 9 | 11 | 18 |
Chủ = Hanwell Town · Khách = Chichester City
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hanwell Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (57%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (25%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (14%) |
| 2 (25%) | Bại/Bại | 2 (29%) |
Bảng xếp hạng
Hanwell Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 20 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 16 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 19 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 7 | - | - |
Chichester City
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 41 | 14 | 12 | 15 | 57 | 63 | 54 | 12 |
| Sân nhà | 21 | 6 | 8 | 7 | 31 | 33 | 26 | 15 |
| Sân khách | 20 | 8 | 4 | 8 | 26 | 30 | 28 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Hanwell Town
BHTHBTBHTB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 11/12 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Gloucester City | 1-0 (0-0) | Hanwell Town | - | - | B |
| 15/08/26 | Hanwell Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | - | - | H |
| 12/08/26 | Hanwell Town | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | - | - | T |
| 08/08/26 | Malvern Town | 2-2 (1-1) | Hanwell Town | - | - | H |
| 25/07/26 | Hanwell Town | 0-2 (0-1) | Aldershot Town | - | - | B |
| 25/04/26 | Hanwell Town | 2-1 (1-1) | Basingstoke Town | - | - | T |
| 18/04/26 | Plymouth Parkway | 2-0 (1-0) | Hanwell Town | - | - | B |
| 17/04/26 | Hanwell Town | 1-1 (1-0) | Farnham Town | - | - | H |
| 11/04/26 | Hanwell Town | 4-0 (1-0) | Weymouth | - | - | T |
| 06/04/26 | Uxbridge | 2-0 (1-0) | Hanwell Town | - | - | B |
| 03/04/26 | Hanwell Town | 1-2 (1-0) | Gloucester City | - | - | B |
| 01/04/26 | Hanwell Town | 0-0 (0-0) | Sholing FC | -0.5 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Yate Town | 2-0 (1-0) | Hanwell Town | - | - | B |
| 25/03/26 | Hanwell Town | 2-0 (1-0) | Evesham United | +0.5 | 2.75 | T |
| 21/03/26 | Taunton Town | 2-2 (1-2) | Hanwell Town | - | - | H |
| 14/03/26 | Hanwell Town | 1-1 (1-1) | Havant Waterlooville | - | - | H |
| 11/03/26 | Berkhamsted Town | 2-3 (1-3) | Hanwell Town | - | - | T |
| 07/03/26 | Farnham Town | 3-1 (0-1) | Hanwell Town | - | - | B |
| 25/02/26 | Hanwell Town | 3-2 (0-2) | Plymouth Parkway | - | - | T |
| 21/02/26 | Hanwell Town | 3-0 (0-0) | Bracknell Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Chichester City
TBTBHHHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/15 (10 trận) Châu Á: 3/3/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Chichester City | 4-0 (3-0) | Chippenham Town | - | - | T |
| 15/08/26 | Evesham United | 3-0 (2-0) | Chichester City | - | - | B |
| 12/08/26 | Wimborne Town | 0-1 (0-1) | Chichester City | - | - | T |
| 08/08/26 | Chichester City | 1-2 (0-2) | Poole Town | - | - | B |
| 01/08/26 | Bognor Regis Town | 1-1 (1-0) | Chichester City | - | - | H |
| 25/04/26 | Brentwood Town | 2-2 (1-0) | Chichester City | - | - | H |
| 18/04/26 | Chichester City | 2-2 (1-1) | Dartford | - | - | H |
| 11/04/26 | Potters Bar Town | 0-1 (0-0) | Chichester City | - | - | T |
| 06/04/26 | Chichester City | 0-2 (0-1) | Burgess Hill Town | - | - | B |
| 04/04/26 | Welling United | 3-1 (0-0) | Chichester City | - | - | B |
| 28/03/26 | Chichester City | 1-2 (1-1) | Ramsgate | - | - | B |
| 21/03/26 | Cray Valley Paper Mills | 1-4 (1-0) | Chichester City | - | - | T |
| 14/03/26 | Chichester City | 1-1 (1-1) | St Albans City | - | - | H |
| 11/03/26 | Canvey Island | 3-1 (0-1) | Chichester City | +0.5 | 2.5 | B |
| 07/03/26 | Chichester City | 3-1 (1-0) | Cray Wanderers | - | - | T |
| 28/02/26 | Dulwich Hamlet | 3-1 (1-0) | Chichester City | - | - | B |
| 21/02/26 | Chichester City | 3-0 (0-0) | Canvey Island | - | - | T |
| 17/02/26 | Aveley | 2-2 (1-2) | Chichester City | -1.25 | 3 | H |
| 14/02/26 | Billericay Town | 1-0 (0-0) | Chichester City | - | - | B |
| 07/02/26 | Chatham Town | 2-3 (1-0) | Chichester City | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
40
Sút bóng
813
Sút cầu môn
25
Tấn công
7567
Tấn công nguy hiểm
3833
Sút ngoài cầu môn
68
TL kiểm soát bóng
53%47%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
So Sánh Sức Mạnh
52 48
60% So Sánh Đối đầu 40%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hanwell Town (30 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Chichester City (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hanwell Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.20 | 3.40 | 2.90 | 0.81 | 2.50 | 0.98 | 0.92 | 0.25 | 0.80 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.50 ↑ | 3.10 ↑ | 0.89 ↑ | 2.75 | 0.88 ↓ | 0.81 ↓ | 0.25 | 0.91 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.35 | 2.95 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.30 ↓ | 3.05 ↑ | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.09 | 3.30 | 2.65 | 0.72 | 2.50 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 2.03 ↓ | 3.25 ↓ | 2.95 ↑ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.24 | 3.35 | 2.85 | 0.79 | 2.50 | 0.97 | 0.95 | 0.25 | 0.83 |
| Live | 2.10 ↓ | 3.46 ↑ | 3.01 ↑ | 0.90 ↑ | 2.75 | 0.86 ↓ | 0.84 ↓ | 0.25 | 0.94 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.10 | 3.30 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.10 | 3.40 | 2.70 | 0.69 | 2.50 | 0.83 | 0.81 | 0.25 | 0.71 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.50 ↑ | 2.95 ↑ | 0.80 ↑ | 2.75 | 0.80 ↓ | 0.76 ↓ | 0.25 | 0.84 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.06 | 3.34 | 3.12 | 0.87 | 2.75 | 0.88 | 0.81 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.06 | 3.34 | 3.12 | 0.87 | 2.75 | 0.88 | 0.81 | 0.25 | 0.95 | |
| Bwin | Sớm | 2.05 | 3.25 | 2.95 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.25 | 2.95 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.22 | 3.60 | 2.87 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 0.95 | 0.25 | 0.76 |
| Live | 2.06 ↓ | 3.34 ↓ | 3.16 ↑ | 0.67 ↓ | 2.50 | 1.05 ↑ | 0.79 ↓ | 0.25 | 0.89 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.15 | 3.50 | 2.75 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Live | 2.05 ↓ | 3.50 | 2.90 ↑ | 0.93 ↓ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.85 ↓ | 0.25 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.10 | 3.10 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.10 | 3.10 | 0.70 | 2.50 | 1.00 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hanwell Town | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Chichester City | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).