Kết quả bóng đá trận Harborough Town vs Darlington, 21:00 ngày 22/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 22/08/2026
Harborough Town 4 Kết thúc HT 1-2 2
Darlington
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 2
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 20°C
Diễn biến trận đấu
| Harborough Town | Phút | |
| Connor Kennedy 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| 35' | ⚽ 1 - 1 Dylan Stephenson | |
| 38' | ⚽ 1 - 2 Patrick Mclaughlin | |
| HT 1-2 | ||
| Britt Assombalonga 2 - 2 ⚽ | 57' | |
| Michael Jacobs 3 - 2 ⚽ | 90' | |
| 4 - 2 ⚽ | 90+5' | |
| FT 4-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 3 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 6 | 0 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 7 |
| Ghi bàn | 7 | 4 | 17 | 14 |
| Mất bàn | 5 | 6 | 14 | 20 |
| Điểm | 6 | 3 | 15 | 9 |
Chủ = Harborough Town · Khách = Darlington
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Harborough Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (31%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (15%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 2 (15%) |
| 1 (13%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (13%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 4 (31%) |
Bảng xếp hạng
Harborough Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 42 | 28 | 11 | 3 | 81 | 33 | 95 | 1 |
| Sân nhà | 20 | 14 | 6 | 0 | 41 | 13 | 48 | 1 |
| Sân khách | 22 | 14 | 5 | 3 | 40 | 20 | 47 | 1 |
| 6 gần | 6 | 1 | 5 | 0 | 9 | 8 | - | - |
Darlington
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 11 | 6 | 18 |
| Sân nhà | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 24 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 6 | 6 | 6 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 10 | - | - |
Thành tích gần đây — Harborough Town
HTHHHHHTTT
Thắng 4 (40%)Hòa 6 (60%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 4/4/2 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Oxford City | 1-1 (0-0) | Harborough Town | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Harborough Town | 1-0 (0-0) | Morecambe | +0.25 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Kings Lynn | 1-1 (0-1) | Harborough Town | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/07/26 | Quorn | 2-2 (1-0) | Harborough Town | - | - | H |
| 11/07/26 | Real Bedford | 4-4 (2-2) | Harborough Town | - | - | H |
| 25/04/26 | Stamford | 0-0 (0-0) | Harborough Town | - | - | H |
| 18/04/26 | Harborough Town | 1-1 (1-0) | Bishop's Stortford | - | - | H |
| 11/04/26 | Halesowen Town | 1-3 (1-0) | Harborough Town | - | - | T |
| 06/04/26 | Harborough Town | 5-1 (2-1) | Banbury United | - | - | T |
| 03/04/26 | St Ives Town | 1-2 (1-0) | Harborough Town | - | - | T |
| 28/03/26 | Harborough Town | 2-2 (1-0) | Bury Town | - | - | H |
| 25/03/26 | Real Bedford | 2-2 (1-0) | Harborough Town | +0.25 | 2.5 | H |
| 21/03/26 | Alvechurch | 0-2 (0-0) | Harborough Town | - | - | T |
| 18/03/26 | Bromsgrove Sporting FC | 1-2 (1-2) | Harborough Town | - | - | T |
| 14/03/26 | Harborough Town | 1-1 (0-0) | Real Bedford | - | - | H |
| 11/03/26 | Bishop's Stortford | 0-3 (0-3) | Harborough Town | +1 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Harborough Town | 1-0 (1-0) | Worcester City | - | - | T |
| 04/03/26 | Banbury United | 1-0 (0-0) | Harborough Town | - | - | B |
| 28/02/26 | Harborough Town | 3-0 (2-0) | Barwell | - | - | T |
| 21/02/26 | Stratford Town | 1-2 (1-1) | Harborough Town | - | - | T |
Thành tích gần đây — Darlington
BTBBBTBBTT
Thắng 4 (40%)Hòa 0 (0%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 17/18 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Darlington | 0-1 (0-0) | Chester FC | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/08/26 | Bedford Town | 2-3 (1-2) | Darlington | 0 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Darlington | 1-2 (0-1) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Dunston UTS | 2-0 (0-0) | Darlington | - | - | B |
| 29/07/26 | Darlington | 0-2 (0-2) | Rotherham United | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/07/26 | Darlington | 4-1 (2-0) | Middlesbrough U21 | - | - | T |
| 22/07/26 | Darlington | 2-4 (1-4) | Carlisle United | -0.75 | 3 | B |
| 18/07/26 | Newcastle United | 3-0 (2-0) | Darlington | - | - | B |
| 15/07/26 | Stockton Town | 1-3 (1-1) | Darlington | +0.75 | 3 | T |
| 11/07/26 | Redcar Athletic | 0-4 (0-1) | Darlington | - | - | T |
| 25/04/26 | Darlington | 1-3 (0-2) | Oxford City | +0.5 | 3 | B |
| 18/04/26 | AFC Telford United | 1-1 (0-0) | Darlington | -0.25 | 3.25 | H |
| 11/04/26 | Darlington | 2-3 (1-2) | Marine | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | South Shields | 0-1 (0-1) | Darlington | -1.25 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Darlington | 1-2 (0-0) | Scarborough | +0.5 | 2.5 | B |
| 28/03/26 | AFC Fylde | 4-1 (3-0) | Darlington | -1 | 3 | B |
| 25/03/26 | Darlington | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.5 | B |
| 21/03/26 | Peterborough Sports | 0-1 (0-1) | Darlington | +0.25 | 3 | T |
| 18/03/26 | Darlington | 3-0 (1-0) | Radcliffe Borough | +0.25 | 3.25 | T |
| 14/03/26 | Darlington | 1-0 (0-0) | Leamington | +1.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
92
Phạt góc (HT)
21
Sút bóng
2215
Sút cầu môn
94
Tấn công
2619
Tấn công nguy hiểm
117
Sút ngoài cầu môn
1311
Đá phạt trực tiếp
818
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
52%48%
Phạm lỗi
128
Việt vị
40
Quả ném biên
1121
So Sánh Sức Mạnh
57 43
44% So Sánh Đối đầu 56%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Harborough Town (30 trận)
Ghi 2.10 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Darlington (30 trận)
Ghi 1.43 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 4 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Harborough Town (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 3 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
WWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUU
Darlington (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Harborough Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1883 | |
| Sân nhà | Balfour Webnet Darlington Aren | |
| 0 | Sức chứa | 25000 |
| HLV | Paddy McLaughlin | |
| Khu vực | Darlington |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.91 | 3.60 | 3.40 | 0.83 | 2.75 | 0.95 | 0.93 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.03 ↓ | 8.00 ↑ | 111.00 ↑ | 2.05 ↑ | 4.50 | 0.34 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.51 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.90 | 3.55 | 3.20 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.74 ↓ | 3.75 ↑ | 3.60 ↑ | 0.76 ↓ | 2.75 | 1.06 ↑ | 0.74 ↓ | 0.50 | 1.11 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.10 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 9.50 ↑ | 80.00 ↑ | 7.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.91 | 3.30 | 2.85 | 0.65 | 2.75 | 0.74 | - | - | - |
| Live | 1.76 ↓ | 3.50 ↑ | 3.60 ↑ | 0.87 ↑ | 3.00 | 0.77 ↑ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.91 | 3.55 | 3.20 | 0.80 | 2.75 | 0.96 | 0.91 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.74 ↓ | 3.75 ↑ | 3.60 ↑ | 0.76 ↓ | 2.75 | 1.06 ↑ | 0.74 ↓ | 0.50 | 1.11 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.88 | 3.45 | 3.05 | 0.78 | 2.75 | 0.92 | 0.88 | 0.50 | 0.82 |
| Live | 1.69 ↓ | 3.70 ↑ | 3.45 ↑ | 0.81 ↑ | 3.00 | 0.89 ↓ | 0.69 ↓ | 0.50 | 1.01 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.97 | 3.21 | 3.11 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.97 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.79 ↓ | 3.44 ↑ | 3.67 ↑ | 0.82 ↓ | 2.75 | 1.00 ↑ | 0.79 ↓ | 0.50 | 1.05 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 2.06 | 3.52 | 3.00 | 0.82 | 2.75 | 0.94 | 0.83 | 0.25 | 0.95 |
| Live | 2.75 ↑ | 1.86 ↓ | 4.65 ↑ | 1.04 ↑ | 4.75 | 0.74 ↓ | 1.13 ↑ | 0.25 | 0.66 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.75 ↓ | 3.60 ↑ | 3.75 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.45 | 2.85 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 16.00 ↑ | 27.00 ↑ | 5.70 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.78 | 3.47 | 4.01 | 0.86 | 2.75 | 0.89 | 0.79 | 0.50 | 1.00 |
| Live | 4.93 ↑ | 1.33 ↓ | 8.65 ↑ | 2.11 ↑ | 5.50 | 0.36 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.45 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.40 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.73 ↓ | 3.60 ↑ | 3.75 ↑ | 0.57 ↓ | 2.50 | 1.25 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.55 | 3.09 | 0.62 | 2.50 | 1.11 | 0.53 | 0.00 | 1.29 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 77.00 ↑ | 4.90 ↑ | 5.50 | 0.11 ↓ | 0.57 ↑ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 0.83 | 2.75 | 0.98 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.80 ↑ | 5.50 | 0.09 ↓ | 0.53 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.40 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 16.00 ↑ | 6.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Harborough Town | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Darlington | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).