Kết quả bóng đá trận Hartlepool United vs Eastleigh, 01:45 ngày 29/08/2026
National League (Anh) · 01:45 ngày 29/08/2026
Hartlepool United 0 Kết thúc HT 0-0 1
Eastleigh
🟨 4 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 5 - 6
Địa điểm: Victoria Park Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 15℃~16℃
Diễn biến trận đấu
| Hartlepool United | Phút | |
| Neo Eccleston | 45+1' | |
| HT 0-0 | ||
| Neo Eccleston | 46' | |
| Jordan Hugill | 88' | |
| Reiss McNally | 88' | |
| 90+5' | Aaron Blair | |
| 90+7' | ⚽ 0 - 1 Nelson Khumbeni(Assists:Harry Sidwell) (Kiến tạo: Harry Sidwell) | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 6 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 1 |
| Bại | 2 | 1 | 4 | 6 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 14 | 9 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 21 | 15 |
| Điểm | 3 | 4 | 18 | 10 |
Chủ = Hartlepool United · Khách = Eastleigh
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hartlepool United | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (17%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (8%) |
| 4 (40%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 2 (17%) |
| 3 (30%) | Bại/Bại | 5 (42%) |
Bảng xếp hạng
Hartlepool United
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 3 | 6 | 12 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 15 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 15 | - | - |
Eastleigh
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 9 | - | - |
Thành tích đối đầu (14 trận)
Hartlepool United 4 (29%)Hòa 6 (43%)Eastleigh 4 (29%)
Châu Á: Ăn 7 / Hòa 2 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 6 / Hòa 0 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | +0.75 | 2.75 | T |
| 22/11/25 | Eastleigh | 0-2 (0-0) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | T |
| 08/03/25 | Eastleigh | 1-1 (1-1) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | H |
| 16/11/24 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Eastleigh | +0.25 | 2.75 | H |
| 23/03/24 | Eastleigh | 1-1 (0-1) | Hartlepool United | 0 | 3 | H |
| 07/10/23 | Hartlepool United | 3-1 (1-1) | Eastleigh | +0.25 | 2.75 | T |
| 13/03/21 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Eastleigh | +0.5 | 2.5 | H |
| 17/02/21 | Eastleigh | 2-1 (2-0) | Hartlepool United | 0 | 2.5 | B |
| 08/01/20 | Hartlepool United | 2-1 (0-0) | Eastleigh | +0.25 | 2.75 | T |
| 28/09/19 | Eastleigh | 1-1 (0-1) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | H |
| 30/03/19 | Eastleigh | 3-2 (2-1) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 15/09/18 | Hartlepool United | 1-1 (1-0) | Eastleigh | +0.5 | 2.5 | H |
| 27/01/18 | Eastleigh | 4-3 (2-2) | Hartlepool United | -0.5 | 2.75 | B |
| 23/09/17 | Hartlepool United | 1-2 (0-0) | Eastleigh | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Hartlepool United
BTBTTBTTTB
Thắng 6 (60%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/23 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Sutton United | 2-1 (2-1) | Hartlepool United | 0 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | Aldershot Town | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.75 | T |
| 11/08/26 | Hartlepool United | 0-10 (0-3) | Middlesbrough U21 | -0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Hartlepool United | 2-0 (1-0) | Barrow | +0.25 | 2.5 | T |
| 01/08/26 | Hartlepool United | 1-0 (0-0) | Fleetwood Town | -0.25 | 2.5 | T |
| 25/07/26 | Hartlepool United | 0-3 (0-1) | Grimsby Town | -0.5 | 2.75 | B |
| 22/07/26 | Hebburn Town | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | +0.75 | 2.75 | T |
| 18/07/26 | Spennymoor United | 1-2 (0-0) | Hartlepool United | - | - | T |
| 15/07/26 | Redcar Athletic | 2-4 (1-2) | Hartlepool United | +2.25 | 3.75 | T |
| 25/04/26 | Boston United | 3-1 (0-0) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 22/04/26 | Hartlepool United | 4-3 (1-1) | Southend United | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/04/26 | Hartlepool United | 2-1 (2-0) | Forest Green Rovers | -0.25 | 2.75 | T |
| 11/04/26 | Boreham Wood | 3-0 (0-0) | Hartlepool United | -1 | 3.25 | B |
| 06/04/26 | Hartlepool United | 0-0 (0-0) | Rochdale | -0.5 | 2.5 | H |
| 03/04/26 | Scunthorpe United | 0-0 (0-0) | Hartlepool United | -0.5 | 2.75 | H |
| 01/04/26 | Wealdstone FC | 7-0 (5-0) | Hartlepool United | -0.25 | 2.5 | B |
| 26/03/26 | Morecambe | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | +0.25 | 3 | T |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | +0.75 | 2.75 | T |
| 14/03/26 | Truro City | 0-1 (0-0) | Hartlepool United | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Hartlepool United | 0-1 (0-0) | Halifax Town | +0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Eastleigh
TBTBBBBBBT
Thắng 3 (30%)Hòa 0 (0%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 9/17 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Eastleigh | 3-2 (1-0) | Scunthorpe United | -0.25 | 2.75 | T |
| 15/08/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | Eastleigh | -0.5 | 2.75 | B |
| 08/08/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Gateshead | +0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Farnham Town | 1-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 25/07/26 | Eastleigh | 0-1 (0-1) | Crawley Town | -0.5 | 3 | B |
| 23/07/26 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/07/26 | Eastleigh | 1-3 (1-2) | Southampton | -2.25 | 3.75 | B |
| 15/07/26 | Poole Town | 2-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 11/07/26 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | -0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Eastleigh | 1-1 (1-1) | Tamworth | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Altrincham | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Yeovil Town | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Woking | 3-3 (1-1) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Eastleigh | 2-4 (2-1) | Forest Green Rovers | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Eastleigh | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Eastleigh | 1-3 (0-1) | Rochdale | -1 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Eastleigh | 2-1 (1-1) | Brackley Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | York City | 3-1 (2-1) | Eastleigh | -2.25 | 3.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
23
Thẻ vàng
41
Sút bóng
79
Sút cầu môn
15
Tấn công
8574
Tấn công nguy hiểm
7180
Sút ngoài cầu môn
64
Đá phạt trực tiếp
1225
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
Phạm lỗi
2310
Việt vị
22
Quả ném biên
2930
So Sánh Sức Mạnh
63 37
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T4 H6 B4T4 H6 B4
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B1T1 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.4 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.1 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hartlepool United (30 trận)
Ghi 1.30 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Eastleigh (30 trận)
Ghi 1.17 bàn/trậnMất 1.83 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hartlepool United (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (67%)
6 trận gần — Châu Á:
LWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUU
Eastleigh (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (33%)Hòa 1 (33%)Xỉu 1 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUV
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hartlepool United | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1908 | Thành lập | 1946 |
| Victoria Park | Sân nhà | Silverlake Stadium |
| 7630 | Sức chứa | 3000 |
| John Askey | HLV | Richard Hill |
| Hartlepool | Khu vực | Eastleigh |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.78 | 3.60 | 3.90 | 1.05 | 2.75 | 0.71 | 0.83 | 0.50 | 0.98 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.14 ↓ | 9.00 ↑ | 4.30 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 1.22 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.90 | 0.86 | 2.50 | 0.93 | 0.82 | 0.50 | 0.96 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 17.00 ↑ | 3.65 ↑ | 0.50 | 0.19 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.45 | 3.70 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.79 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.79 | 3.50 ↑ | 3.60 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 1.02 ↑ | 1.07 ↑ | 0.75 | 0.77 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.60 | 4.30 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.12 ↓ | 9.50 ↑ | 4.50 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.72 | 3.65 | 4.20 | 0.92 | 2.75 | 0.76 | - | - | - |
| Live | 11.32 ↑ | 1.10 ↓ | 8.68 ↑ | 3.86 ↑ | 0.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.45 | 3.70 | 0.83 | 2.50 | 0.93 | 0.79 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.79 | 3.50 ↑ | 3.60 ↓ | 0.80 ↓ | 2.50 | 1.02 ↑ | 1.07 ↑ | 0.75 | 0.77 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.76 | 3.40 | 3.50 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.76 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.64 ↓ | 3.55 ↑ | 3.85 ↑ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 0.84 ↑ | 0.75 | 0.86 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.85 | 3.16 | 3.52 | 0.87 | 2.50 | 0.93 | 0.85 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 1.67 ↓ | 3.53 ↑ | 4.15 ↑ | 0.99 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 0.96 ↑ | 0.75 | 0.90 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 3.61 | 4.15 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.05 ↓ | 10.70 ↑ | 3.84 ↑ | 0.50 | 0.08 ↓ | 0.09 ↓ | -0.25 | 3.70 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.71 | 3.60 | 4.20 | 0.92 | 2.75 | 0.77 | 0.92 | 0.75 | 0.77 |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.85 | 3.58 | 3.86 | 0.79 | 2.50 | 0.98 | 0.85 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 14.71 ↑ | 1.09 ↓ | 11.75 ↑ | 3.12 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.66 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 1.78 | 3.40 | 3.70 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.66 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.75 | 3.70 | 4.29 | 0.93 | 2.75 | 0.78 | 0.92 | 0.75 | 0.78 |
| Live | 501.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 6.82 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.30 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.65 | 3.75 | 4.50 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 501.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 1.20 ↑ | 0.00 | 0.65 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.83 | 3.50 | 3.90 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 126.00 ↑ | 1.01 ↓ | 28.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.