Kết quả bóng đá trận Hebburn Town vs Southport FC, 21:00 ngày 08/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 08/08/2026
Hebburn Town 3 Kết thúc HT 2-0 1
Southport FC
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 24°C
Diễn biến trận đấu
| Hebburn Town | Phút | |
| Matthew Cornish 1 - 0 ⚽ | 9' | |
| 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| Jake Charles 3 - 0 ⚽ | 43' | |
| HT 2-0 | ||
| 59' | ||
| 60' | ⚽ 3 - 1 Dan Ogwuru | |
| 61' | ||
| 63' | ||
| 77' | ||
| Josh Donaldson 4 - 1 ⚽ | 89' | |
| FT 3-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Bại | 1 | 3 | 2 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 1 | 20 | 14 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 16 | 17 |
| Điểm | 4 | 0 | 18 | 12 |
Chủ = Hebburn Town · Khách = Southport FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hebburn Town | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (15%) | Thắng/Thắng | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 3 (23%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (8%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (15%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 2 (15%) | Bại/Bại | 4 (36%) |
Bảng xếp hạng
Hebburn Town
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 8 | 13 | 5 |
| Sân nhà | 3 | 3 | 0 | 0 | 8 | 3 | 9 | 1 |
| Sân khách | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 5 | 4 | 11 |
| 6 gần | 6 | 2 | 2 | 2 | 18 | 14 | - | - |
Southport FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 1 | 2 | 3 | 9 | 13 | 5 | 21 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 3 | 4 | 11 |
| Sân khách | 3 | 0 | 1 | 2 | 4 | 10 | 1 | 23 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 8 | 6 | - | - |
Thành tích gần đây — Hebburn Town
TBHHBTTTTT
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 27/17 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Blyth Spartans | 2-4 (2-2) | Hebburn Town | +1 | 2.75 | T |
| 22/07/26 | Hebburn Town | 2-3 (1-1) | Hartlepool United | -0.75 | 2.75 | B |
| 18/07/26 | Morpeth Town | 2-2 (1-1) | Hebburn Town | +0.75 | 2.75 | H |
| 15/07/26 | Hebburn Town | 3-3 (0-1) | Gateshead | -0.75 | 3.5 | H |
| 08/07/26 | Hebburn Town | 2-4 (1-2) | Heaton Stannington | - | - | B |
| 04/07/26 | Hebburn Town | 5-0 (3-0) | Warrington Rylands | +0.5 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Hebburn Town | 2-0 (1-0) | Rushall Olympic | - | - | T |
| 18/04/26 | Bamber Bridge | 1-2 (0-0) | Hebburn Town | - | - | T |
| 11/04/26 | Cleethorpes Town | 2-4 (0-2) | Hebburn Town | - | - | T |
| 06/04/26 | Hebburn Town | 1-0 (1-0) | Stockton Town | - | - | T |
| 28/03/26 | Hebburn Town | 4-1 (0-1) | Lancaster City | - | - | T |
| 21/03/26 | Hebburn Town | 0-0 (0-0) | Prescot Cables | - | - | H |
| 14/03/26 | Warrington Town AFC | 0-0 (0-0) | Hebburn Town | - | - | H |
| 07/03/26 | Hebburn Town | 2-1 (2-1) | Gainsborough Trinity | - | - | T |
| 04/03/26 | Hebburn Town | 3-0 (1-0) | Stocksbridge Park Steels | - | - | T |
| 28/02/26 | Ilkeston Town | 3-2 (1-1) | Hebburn Town | - | - | B |
| 21/02/26 | leek Town | 0-0 (0-0) | Hebburn Town | - | - | H |
| 14/02/26 | Hebburn Town | 1-1 (1-1) | FC United of Manchester | - | - | H |
| 11/02/26 | Hednesford Town | 1-1 (1-0) | Hebburn Town | - | - | H |
| 07/02/26 | Warrington Rylands | 1-1 (0-0) | Hebburn Town | - | - | H |
Thành tích gần đây — Southport FC
HTTBTBBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/14 (10 trận) Châu Á: 6/0/4 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | Southport FC | 0-0 (0-0) | Wigan Athletic | -0.25 | 2.75 | H |
| 25/07/26 | Warrington Town AFC | 2-3 (1-3) | Southport FC | - | - | T |
| 25/07/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | FC United of Manchester | +0.75 | 3 | T |
| 18/07/26 | Southport FC | 0-2 (0-1) | Fleetwood Town | - | - | B |
| 25/04/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | AFC Telford United | -0.5 | 3 | T |
| 22/04/26 | Macclesfield Town | 2-1 (0-0) | Southport FC | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | AFC Fylde | 4-0 (2-0) | Southport FC | -1.75 | 3 | B |
| 11/04/26 | Southport FC | 1-2 (1-2) | Leamington | +1.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Curzon Ashton FC | 1-3 (0-1) | Southport FC | +0.5 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Southport FC | 2-1 (1-0) | Marine | +0.25 | 2.5 | T |
| 28/03/26 | Southport FC | 1-3 (1-0) | Southend United | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Chester FC | 1-2 (0-0) | Southport FC | -0.5 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Southport FC | 2-1 (0-1) | Alfreton Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Southport FC | 1-3 (1-1) | Oxford City | +0.75 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Southport FC | 2-0 (1-0) | Spennymoor Town | +0.5 | 2.5 | T |
| 07/03/26 | Peterborough Sports | 0-1 (0-1) | Southport FC | 0 | 2.5 | T |
| 28/02/26 | Southport FC | 1-1 (0-1) | Yeovil Town | -0.25 | 2.5 | H |
| 25/02/26 | Radcliffe Borough | 1-2 (0-2) | Southport FC | -0.75 | 2.75 | T |
| 21/02/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (1-1) | Southport FC | -1 | 2.25 | H |
| 18/02/26 | Southport FC | 0-0 (0-0) | Buxton FC | 0 | 2.75 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
16
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
22
Sút bóng
911
Sút cầu môn
55
Tấn công
7694
Tấn công nguy hiểm
2944
Sút ngoài cầu môn
46
Đá phạt trực tiếp
128
TL kiểm soát bóng
37%63%
TL kiểm soát bóng (HT)
32%68%
Phạm lỗi
712
Việt vị
10
Quả ném biên
2733
So Sánh Sức Mạnh
54 46
55% So Sánh Đối đầu 45%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hebburn Town (30 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Southport FC (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hebburn Town | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1881 | |
| Sân nhà | Haig Avenue Stadium | |
| 0 | Sức chứa | 6008 |
| HLV | ||
| Khu vực | Nangle |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.60 | 0.89 | 2.75 | 0.88 | 0.81 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 1.09 ↑ | 0.00 | 0.69 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.37 | 3.35 | 2.49 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.83 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.35 | 2.17 ↓ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.89 ↑ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.70 | 2.55 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.25 ↑ | 45.00 ↑ | 2.40 ↑ | 3.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.21 | 3.45 | 2.40 | 0.80 | 2.75 | 0.80 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 3.25 ↓ | 2.23 ↓ | 0.83 ↑ | 2.75 | 0.80 | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.37 | 3.35 | 2.49 | 0.88 | 2.75 | 0.88 | 0.83 | 0.00 | 0.93 |
| Live | 2.75 ↑ | 3.35 | 2.17 ↓ | 0.93 ↑ | 2.75 | 0.89 ↑ | 1.14 ↑ | 0.00 | 0.71 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.27 | 3.40 | 2.40 | 0.85 | 2.75 | 0.85 | 0.80 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 2.66 ↑ | 3.40 | 2.08 ↓ | 0.86 ↑ | 2.75 | 0.84 ↓ | 0.81 ↑ | -0.25 | 0.89 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.38 | 3.16 | 2.47 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.87 | 0.00 | 0.95 |
| Live | 2.62 ↑ | 3.24 ↑ | 2.31 ↓ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.90 | 1.04 ↑ | 0.00 | 0.80 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.41 | 3.42 | 2.56 | 0.89 | 2.75 | 0.87 | 0.81 | 0.00 | 0.97 |
| Live | 2.74 ↑ | 3.42 | 2.27 ↓ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.82 ↑ | -0.25 | 1.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.40 | 2.50 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.70 ↑ | 3.30 ↓ | 2.25 ↓ | 0.70 ↑ | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.50 | 2.45 | 0.76 | 2.75 | 0.76 | 0.64 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.25 ↑ | 49.00 ↑ | 9.01 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.57 | 3.29 | 2.60 | 0.94 | 2.75 | 0.86 | 0.90 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.20 ↓ | 5.33 ↑ | 30.86 ↑ | 3.08 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 1.12 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 3.40 | 2.50 | 0.66 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.65 ↑ | 3.30 ↓ | 2.25 ↓ | 0.68 ↑ | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.32 | 3.65 | 2.55 | 0.67 | 2.50 | 1.05 | 0.78 | 0.00 | 0.92 |
| Live | 1.11 ↓ | 6.50 ↑ | 41.00 ↑ | 2.64 ↑ | 3.50 | 0.29 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.72 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.60 | 2.50 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.80 | 0.00 | 1.00 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 6.80 ↑ | 4.50 | 0.09 ↓ | 1.10 ↑ | 0.00 | 0.70 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.40 | 2.50 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.50 ↑ | 36.00 ↑ | 1.90 ↑ | 3.50 | 0.35 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.