Kết quả bóng đá trận Heidenheimer vs Lugano, 23:20 ngày 10/07/2026
Club Friendly (Quốc tế) · 23:20 ngày 10/07/2026
Heidenheimer 0 Kết thúc HT 0-0 1
Lugano
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 7 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Heidenheimer | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 63' | ⚽ 0 - 1 Joel Bichsel | |
| FT 0-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 4 | 8 |
| Hòa | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 0 |
| Ghi bàn | 9 | 4 | 29 | 34 |
| Mất bàn | 12 | 2 | 25 | 8 |
| Điểm | 3 | 7 | 13 | 26 |
Chủ = Heidenheimer · Khách = Lugano
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Heidenheimer | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (36%) | Thắng/Thắng | 9 (45%) |
| 1 (9%) | Thắng/Bại | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 3 (15%) |
| 1 (9%) | Hòa/Hòa | 2 (10%) |
| 1 (9%) | Hòa/Bại | 1 (5%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 3 (27%) | Bại/Bại | 3 (15%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Heidenheimer 1 (100%)Hòa 0 (0%)Lugano 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/01/20 | Lugano | 2-4 (2-3) | Heidenheimer | 0 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Heidenheimer
TBTHTBTHHB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 19/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | Rheindorf Altach | 1-2 (0-1) | Heidenheimer | +0.75 | 3 | T |
| 16/05/26 | Heidenheimer | 0-2 (0-2) | FSV Mainz 05 | +0.5 | 3.25 | B |
| 10/05/26 | FC Koln | 1-3 (1-2) | Heidenheimer | -0.75 | 3 | T |
| 02/05/26 | Bayern Munchen | 3-3 (1-2) | Heidenheimer | -2.75 | 4 | H |
| 25/04/26 | Heidenheimer | 2-0 (1-0) | St. Pauli | 0 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | SC Freiburg | 2-1 (1-0) | Heidenheimer | -0.75 | 2.75 | B |
| 11/04/26 | Heidenheimer | 3-1 (2-0) | Union Berlin | -0.25 | 2.5 | T |
| 04/04/26 | Borussia Monchengladbach | 2-2 (1-1) | Heidenheimer | -1 | 3 | H |
| 21/03/26 | Heidenheimer | 3-3 (0-2) | Bayer Leverkusen | -1 | 3 | H |
| 14/03/26 | Eintracht Frankfurt | 1-0 (0-0) | Heidenheimer | -1 | 3 | B |
| 07/03/26 | Heidenheimer | 2-4 (0-2) | TSG Hoffenheim | -0.75 | 3 | B |
| 28/02/26 | Werder Bremen | 2-0 (0-0) | Heidenheimer | -0.75 | 2.75 | B |
| 23/02/26 | Heidenheimer | 3-3 (2-2) | VfB Stuttgart | -0.75 | 3 | H |
| 15/02/26 | Augsburg | 1-0 (0-0) | Heidenheimer | -0.5 | 2.75 | B |
| 07/02/26 | Heidenheimer | 0-2 (0-1) | Hamburger SV | 0 | 2.75 | B |
| 01/02/26 | Borussia Dortmund | 3-2 (1-1) | Heidenheimer | -1.75 | 3.25 | B |
| 24/01/26 | Heidenheimer | 0-3 (0-0) | RB Leipzig | -0.75 | 3 | B |
| 17/01/26 | VfL Wolfsburg | 1-1 (0-1) | Heidenheimer | -0.75 | 3 | H |
| 14/01/26 | FSV Mainz 05 | 2-1 (1-0) | Heidenheimer | -0.75 | 2.5 | B |
| 10/01/26 | Heidenheimer | 2-2 (2-1) | FC Koln | -0.25 | 2.75 | H |
Thành tích gần đây — Lugano
THTTHBTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/6 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 3/1/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/07/26 | FC Memmingen | 0-4 (0-2) | Lugano | +1.75 | 3.75 | T |
| 04/07/26 | Lugano | 1-1 (0-0) | FC Rapperswil-Jona | +1.5 | 3.25 | H |
| 27/06/26 | Lugano | 2-1 (1-1) | Neuchatel Xamax | +1.25 | 3.25 | T |
| 17/05/26 | Lugano | 4-0 (2-0) | Basel | +0.5 | 3.25 | T |
| 14/05/26 | FC Sion | 2-2 (0-1) | Lugano | -0.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | Lugano | 1-2 (0-0) | St. Gallen | +0.25 | 3 | B |
| 03/05/26 | Lugano | 1-0 (0-0) | Young Boys | 0 | 3 | T |
| 26/04/26 | Thun | 0-1 (0-0) | Lugano | -0.5 | 3 | T |
| 11/04/26 | FC Zurich | 0-1 (0-0) | Lugano | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Lugano | 1-0 (0-0) | Thun | 0 | 3 | T |
| 25/03/26 | Lugano | 1-3 (1-2) | Taverne | +2.25 | 4 | B |
| 22/03/26 | Young Boys | 1-1 (1-0) | Lugano | -0.5 | 3 | H |
| 18/03/26 | St. Gallen | 1-1 (1-0) | Lugano | -0.5 | 2.75 | H |
| 08/03/26 | Lugano | 1-3 (0-1) | Luzern | +0.5 | 3 | B |
| 05/03/26 | Lugano | 2-1 (1-1) | FC Sion | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/03/26 | Grasshopper | 1-0 (1-0) | Lugano | +0.25 | 2.75 | B |
| 22/02/26 | Lugano | 2-1 (1-0) | Lausanne Sports | +0.25 | 2.75 | T |
| 15/02/26 | Basel | 1-1 (1-0) | Lugano | -0.25 | 3 | H |
| 12/02/26 | Lugano | 1-1 (1-0) | Servette | +0.25 | 2.75 | H |
| 08/02/26 | Winterthur | 1-1 (0-0) | Lugano | +0.75 | 3 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
73
Phạt góc (HT)
42
Sút bóng
59
Sút cầu môn
33
Tấn công
9095
Tấn công nguy hiểm
4748
Sút ngoài cầu môn
26
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
57%43%
So Sánh Sức Mạnh
41 59
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B0T0 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
4 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Heidenheimer (30 trận)
Ghi 1.97 bàn/trậnMất 2.13 bàn/trận
Lugano (21 trận)
Ghi 2.48 bàn/trậnMất 1.19 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Heidenheimer | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1972-5-27 | Thành lập | 1908/7/28 |
| Voith-Arena | Sân nhà | Cornaredo Stadium |
| 13000 | Sức chứa | 15000 |
| Frank Schmidt | HLV | Mattia Croci-Torti |
| Heidenheim an der Brenz | Khu vực | Lugano |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.03 | 3.70 | 3.10 | 0.66 | 2.50 | 1.13 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.50 ↑ | 2.80 ↓ | 3.40 ↑ | 0.94 ↑ | 1.50 | 0.89 ↓ | 1.07 ↑ | 0.25 | 0.77 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 3.10 | 0.84 | 3.00 | 0.89 | 0.75 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.45 ↑ | 2.55 ↓ | 3.40 ↑ | 0.85 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | 1.01 ↑ | 0.25 | 0.70 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.92 | 3.45 | 3.15 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 0.75 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 2.49 ↑ | 2.65 ↓ | 3.10 ↓ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.98 ↑ | 1.11 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.65 | 3.10 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 2.65 ↓ | 3.25 ↑ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.02 | 3.70 | 3.15 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 2.47 ↑ | 2.67 ↓ | 3.33 ↑ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.88 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.92 | 3.45 | 3.15 | 0.89 | 3.00 | 0.87 | 0.75 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 2.49 ↑ | 2.65 ↓ | 3.10 ↓ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.98 ↑ | 1.11 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.03 | 3.60 | 2.86 | 0.92 | 3.00 | 0.88 | 0.81 | 0.25 | 1.01 |
| Live | 2.50 ↑ | 2.68 ↓ | 3.25 ↑ | 0.98 ↑ | 1.50 | 0.88 | 1.13 ↑ | 0.25 | 0.76 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.94 | 3.32 | 2.99 | 1.06 | 3.25 | 0.70 | 0.96 | 0.50 | 0.80 |
| Live | 2.46 ↑ | 2.58 ↓ | 3.23 ↑ | 0.95 ↓ | 1.50 | 0.93 ↑ | 1.13 ↑ | 0.25 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.01 | 3.71 | 3.04 | 0.81 | 3.00 | 0.99 | 1.01 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.47 ↑ | 2.68 ↓ | 3.06 ↑ | 0.89 ↑ | 1.50 | 0.97 ↓ | 1.08 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.50 | 3.00 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.60 ↑ | 2.40 ↓ | 2.90 ↓ | 2.60 ↑ | 2.50 | 0.22 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 3.10 | 0.86 | 3.00 | 0.87 | 0.84 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 2.45 ↑ | 2.70 ↓ | 3.30 ↑ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.85 ↓ | 1.03 ↑ | 0.25 | 0.74 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.95 | 3.43 | 3.10 | 0.85 | 3.00 | 0.86 | 0.96 | 0.50 | 0.76 |
| Live | 2.61 ↑ | 2.48 ↓ | 3.05 ↓ | 0.93 ↑ | 1.50 | 0.81 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.03 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.98 | 3.50 | 3.00 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 2.55 ↑ | 2.40 ↓ | 2.95 ↓ | 0.83 ↑ | 1.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.00 | 3.70 | 3.14 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | 0.52 | 0.00 | 1.36 |
| Live | 2.38 ↑ | 2.72 ↓ | 3.54 ↑ | 0.88 ↑ | 1.50 | 0.92 ↓ | 1.02 ↑ | 0.25 | 0.80 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 3.70 | 3.00 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.80 | 0.25 | 1.00 |
| Live | 2.50 ↑ | 2.75 ↓ | 3.25 ↑ | 0.90 ↑ | 1.50 | 0.90 ↓ | 1.05 ↑ | 0.25 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.55 | 2.50 | 1.30 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↑ | 2.40 ↓ | 3.30 ↑ | 0.85 ↑ | 1.50 | 0.80 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Heidenheimer | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Lugano | -1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).