Kết quả bóng đá trận Hereford FC vs Marine, 21:00 ngày 15/08/2026
National League North (Anh) · 21:00 ngày 15/08/2026
Hereford FC 1 Kết thúc HT 0-0 0
Marine
🟨 1 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 9 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Hereford FC | Phút | |
| 33' | ||
| HT 0-0 | ||
| 54' | ||
| 66' | ||
| Harrison Iwunze 1 - 0 ⚽ | 77' | |
| 82' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 2 | 5 | 6 |
| Hòa | 1 | 0 | 2 | 0 |
| Bại | 0 | 1 | 3 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 7 | 12 | 15 |
| Mất bàn | 1 | 3 | 9 | 8 |
| Điểm | 7 | 6 | 17 | 18 |
Chủ = Hereford FC · Khách = Marine
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hereford FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 4 (36%) |
| 1 (10%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 3 (30%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (10%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (20%) | Hòa/Bại | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (10%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Hereford FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | 13 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 5 | 1 | 7 | 4 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 2 | 6 | 4 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 10 | - | - |
Marine
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 7 | 6 | 16 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 3 | 3 | 19 |
| Sân khách | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 4 | 3 | 12 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 10 | 2 | - | - |
Thành tích đối đầu (4 trận)
Hereford FC 3 (75%)Hòa 1 (25%)Marine 0 (0%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 1 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/04/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | Marine | +0.75 | 3 | T |
| 09/04/26 | Marine | 0-1 (0-1) | Hereford FC | -0.75 | 3 | T |
| 01/03/25 | Marine | 2-2 (0-2) | Hereford FC | 0 | 2.25 | H |
| 09/11/24 | Hereford FC | 4-0 (2-0) | Marine | +0.5 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Hereford FC
BTHBBHTTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 13/16 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 5/4/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Buxton FC | 2-1 (1-0) | Hereford FC | -0.5 | 3 | B |
| 01/08/26 | Bromsgrove Sporting FC | 0-1 (0-0) | Hereford FC | - | - | T |
| 29/07/26 | Hereford FC | 1-1 (1-0) | Shrewsbury Town | -1 | 3.25 | H |
| 25/07/26 | Hereford FC | 0-3 (0-0) | Solihull Moors | -0.5 | 3 | B |
| 18/07/26 | Bishop·s Cleeve | 2-0 (0-0) | Hereford FC | - | - | B |
| 25/04/26 | Hereford FC | 2-2 (1-2) | Peterborough Sports | +1.5 | 3 | H |
| 22/04/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | Marine | +0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Hereford FC | 3-1 (3-1) | Radcliffe Borough | +0.25 | 3 | T |
| 15/04/26 | Hereford FC | 1-2 (1-0) | Oxford City | +0.25 | 3 | B |
| 11/04/26 | Bedford Town | 2-2 (2-0) | Hereford FC | -0.25 | 3 | H |
| 09/04/26 | Marine | 0-1 (0-1) | Hereford FC | -0.75 | 3 | T |
| 06/04/26 | Hereford FC | 3-0 (3-0) | Merthyr Town | 0 | 3.25 | T |
| 03/04/26 | Kidderminster Harriers | 2-1 (1-1) | Hereford FC | -1.25 | 3 | B |
| 01/04/26 | Hereford FC | 0-2 (0-0) | Macclesfield Town | -0.5 | 3 | B |
| 28/03/26 | Hereford FC | 0-2 (0-0) | Buxton FC | 0 | 3 | B |
| 25/03/26 | Hereford FC | 1-2 (0-2) | Spennymoor Town | +0.5 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Macclesfield Town | 3-1 (0-0) | Hereford FC | -1 | 3 | B |
| 20/03/26 | Alfreton Town | 2-1 (2-0) | Hereford FC | +0.25 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Hereford FC | 1-4 (0-3) | AFC Fylde | -0.75 | 3.25 | B |
| 14/03/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | South Shields | -0.75 | 3 | T |
Thành tích gần đây — Marine
BTTTTTHBBB
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Marine | 0-1 (0-0) | Macclesfield Town | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Marine | 2-0 (0-0) | Bootle | - | - | T |
| 29/07/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Warrington Town AFC | - | - | T |
| 25/07/26 | Marine | 3-0 (1-0) | Preston North End | - | - | T |
| 22/07/26 | Prescot Cables | 0-1 (0-0) | Marine | - | - | T |
| 15/07/26 | Marine | 2-0 (2-0) | Colwyn Bay | +0.5 | 3 | T |
| 25/04/26 | Spennymoor Town | 1-1 (1-0) | Marine | -0.5 | 2.75 | H |
| 22/04/26 | Hereford FC | 2-1 (0-0) | Marine | -0.75 | 3 | B |
| 18/04/26 | Marine | 2-3 (1-0) | Alfreton Town | +0.25 | 2.5 | B |
| 15/04/26 | Marine | 1-3 (0-1) | Merthyr Town | +0.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Darlington | 2-3 (1-2) | Marine | -0.75 | 3 | T |
| 09/04/26 | Marine | 0-1 (0-1) | Hereford FC | +0.75 | 3 | B |
| 06/04/26 | Marine | 2-1 (2-0) | Chorley FC | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Southport FC | 2-1 (1-0) | Marine | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/04/26 | AFC Fylde | 2-0 (1-0) | Marine | -1.75 | 3.25 | B |
| 28/03/26 | Wealdstone FC | 1-0 (0-0) | Marine | -0.75 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | AFC Telford United | 0-2 (0-1) | Marine | -0.75 | 2.75 | T |
| 18/03/26 | Peterborough Sports | 0-0 (0-0) | Marine | -0.25 | 2.5 | H |
| 14/03/26 | Marine | 4-2 (1-1) | Worksop Town | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/03/26 | Marine | 2-4 (1-1) | Macclesfield Town | 0 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
93
Phạt góc (HT)
62
Thẻ vàng
13
Sút bóng
134
Sút cầu môn
50
Tấn công
116105
Tấn công nguy hiểm
7146
Sút ngoài cầu môn
84
Đá phạt trực tiếp
198
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
Phạm lỗi
718
Việt vị
11
Quả ném biên
2533
So Sánh Sức Mạnh
46 54
57% So Sánh Đối đầu 43%
Thành tích
Tất cả
T3 H1 B0T0 H1 B3
Chủ khách tương đồng
T2 H0 B0T0 H0 B2
Ghi
Tất cả
2.3 Bàn0.8 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hereford FC (30 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.40 bàn/trận
Marine (30 trận)
Ghi 1.47 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Hereford FC (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Marine (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hereford FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1924 | Thành lập | |
| Edgar Street | Sân nhà | |
| 7149 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Hereford | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.60 | 1.00 | 3.00 | 0.79 | 0.86 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 2.10 ↑ | 3.40 ↓ | 3.10 ↓ | 0.95 ↓ | 2.75 | 0.83 ↑ | 0.86 | 0.25 | 0.91 | |
| Mansion88 | Sớm | 1.96 | 3.40 | 3.15 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.03 ↑ | 3.35 ↓ | 3.00 ↓ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.85 | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.70 | 3.50 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.10 ↓ | 6.00 ↑ | 65.00 ↑ | 1.55 ↑ | 1.50 | 0.40 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.79 | 3.40 | 3.25 | 0.88 | 3.00 | 0.73 | - | - | - |
| Live | 1.08 ↓ | 7.71 ↑ | 100.00 ↑ | 1.99 ↑ | 1.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.95 | 3.40 | 3.15 | 0.91 | 2.75 | 0.85 | 0.78 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 2.03 ↑ | 3.35 ↓ | 3.00 ↓ | 0.97 ↑ | 2.75 | 0.85 | 0.89 ↑ | 0.25 | 0.95 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.01 | 3.40 | 2.80 | 0.88 | 2.75 | 0.82 | 0.80 | 0.25 | 0.90 |
| Live | 2.02 ↑ | 3.35 ↓ | 2.81 ↑ | 0.92 ↑ | 2.75 | 0.78 ↓ | 0.80 | 0.25 | 0.90 | |
| Sbobet | Sớm | 2.03 | 3.20 | 2.97 | 0.97 | 2.75 | 0.83 | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 2.07 ↑ | 3.26 ↑ | 3.01 ↑ | 0.99 ↑ | 2.75 | 0.83 | 0.88 ↑ | 0.25 | 0.96 | |
| Wewbet | Sớm | 1.91 | 3.65 | 3.33 | 0.98 | 3.00 | 0.78 | 0.91 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.95 ↑ | 27.00 ↑ | 3.70 ↑ | 1.75 | 0.07 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.05 | 3.40 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.78 | 3.60 | 3.35 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 1.01 ↓ | 20.00 ↑ | 20.00 ↑ | 9.01 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.03 | 3.40 | 3.22 | 0.96 | 2.75 | 0.81 | 1.02 | 0.50 | 0.77 |
| Live | 3.49 ↑ | 1.58 ↓ | 6.77 ↑ | 3.10 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.59 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 2.00 | 3.40 | 3.00 | 0.68 | 2.50 | 1.05 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.87 | 3.75 | 3.53 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | 0.45 | 0.00 | 1.55 |
| Live | 1.09 ↓ | 7.50 ↑ | 41.00 ↑ | 2.30 ↑ | 1.50 | 0.34 ↓ | 0.64 ↑ | 0.00 | 1.26 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.60 | 3.40 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.93 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 151.00 ↑ | 4.25 ↑ | 1.50 | 0.16 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.00 | 0.70 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.11 ↓ | 6.00 ↑ | 41.00 ↑ | 1.10 ↑ | 1.50 | 0.62 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Hereford FC | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Marine | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).