Kết quả bóng đá trận Herentals FC vs Bulawayo Chiefs, 20:00 ngày 04/09/2026
Ngoại hạng Zimbabwe · 20:00 ngày 04/09/2026
Herentals FC 2 Kết thúc HT 0-0 1
Bulawayo Chiefs
🟨 2 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 6
Nhiệt độ: 29°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 4 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 2 | 3 | 7 | 8 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 8 | 8 |
| Điểm | 3 | 4 | 15 | 14 |
Chủ = Herentals FC · Khách = Bulawayo Chiefs
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Herentals FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 7 (24%) | Thắng/Thắng | 5 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (7%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 7 (24%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 4 (14%) | Hòa/Hòa | 7 (25%) |
| 5 (17%) | Hòa/Bại | 4 (14%) |
| 2 (7%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 4 (14%) | Bại/Bại | 6 (21%) |
Bảng xếp hạng
Herentals FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 27 | 13 | 6 | 8 | 29 | 24 | 45 | 5 |
| Sân nhà | 13 | 7 | 3 | 3 | 19 | 12 | 24 | 5 |
| Sân khách | 14 | 6 | 3 | 5 | 10 | 12 | 21 | 4 |
Bulawayo Chiefs
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 27 | 7 | 10 | 10 | 23 | 29 | 31 | 12 |
| Sân nhà | 14 | 4 | 6 | 4 | 10 | 10 | 18 | 12 |
| Sân khách | 13 | 3 | 4 | 6 | 13 | 19 | 13 | 12 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
60
Sút bóng
82
Sút cầu môn
51
Sút ngoài cầu môn
31
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Herentals FC (29 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Bulawayo Chiefs (28 trận)
Ghi 0.86 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 1 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Herentals FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.10 | 2.80 | 3.50 | 0.79 | 1.75 | 0.99 | 0.84 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.04 ↓ | 23.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.44 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.95 | 2.90 | 4.20 | 0.80 | 1.75 | 0.93 | 0.95 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 2.10 ↑ | 2.88 ↓ | 3.70 ↓ | 0.80 | 1.75 | 0.93 | 0.79 ↓ | 0.25 | 0.94 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.97 | 2.90 | 4.30 | 0.55 | 1.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.89 | 2.85 | 4.10 | 0.68 | 1.75 | 0.89 | 0.86 | 0.50 | 0.70 |
| Live | 2.15 ↑ | 2.85 | 3.60 ↓ | 1.07 ↑ | 2.00 | 0.63 ↓ | 1.02 ↑ | 0.50 | 0.66 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 2.88 | 4.10 | 0.83 | 1.75 | 0.98 | 0.98 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 3.50 | 0.05 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Herentals FC | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Bulawayo Chiefs | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).