Kết quả bóng đá trận Herrera FC vs San Francisco FC, 04:00 ngày 26/10/2026
Liga Nacional de Ascenso (Panama) · 04:00 ngày 26/10/2026
Herrera FC 1 Kết thúc HT 1-1 3
San Francisco FC
🟨 1 - 1 🟥 1 - 0 ⛳ 2 - 2
Diễn biến trận đấu
| Herrera FC | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 38' | |
| Villarreal R. 2 - 0 ⚽ | 39' | |
| Betegon J. 3 - 0 ⚽ | 39' | |
| 44' | ⚽ 3 - 1 | |
| 45' | ⚽ 3 - 2 Bonilla K. | |
| 45' | ⚽ 3 - 3 Dinolis R. | |
| 45' | ||
| Villarreal R. | 45' | |
| HT 1-1 | ||
| 65' | ⚽ 3 - 4 | |
| 65' | ⚽ 3 - 5 Medina V. | |
| 75' | ⚽ 3 - 6 | |
| 75' | ⚽ 3 - 7 Dinolis R. | |
| 79' | ||
| 90' | ||
| FT 1-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 8 | 3 |
| Ghi bàn | 6 | 5 | 11 | 19 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 28 | 13 |
| Điểm | 3 | 6 | 6 | 17 |
Chủ = Herrera FC · Khách = San Francisco FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Herrera FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (7%) | Thắng/Thắng | 10 (32%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (6%) |
| 3 (11%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 4 (14%) | Hòa/Bại | 4 (13%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 4 (14%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 13 (46%) | Bại/Bại | 6 (19%) |
Bảng xếp hạng
Herrera FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 1 | 5 | 10 | 13 | 37 | 8 | 12 |
| Sân nhà | 8 | 1 | 2 | 5 | 7 | 14 | 5 | 12 |
| Sân khách | 8 | 0 | 3 | 5 | 6 | 23 | 3 | 12 |
San Francisco FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 16 | 5 | 5 | 6 | 22 | 25 | 20 | 9 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 2 | 3 | 12 | 14 | 11 | 9 |
| Sân khách | 8 | 2 | 3 | 3 | 10 | 11 | 9 | 7 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
22
Thẻ vàng
11
Sút bóng
912
Sút cầu môn
57
Sút ngoài cầu môn
45
TL kiểm soát bóng
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Herrera FC (30 trận)
Ghi 0.93 bàn/trậnMất 2.33 bàn/trận
San Francisco FC (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 2 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Herrera FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 4.70 | 3.70 | 1.56 | 0.63 | 2.50 | 1.12 | 0.81 | -1.00 | 1.05 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.02 ↓ | 5.40 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.33 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 4.20 | 3.55 | 1.73 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 28.00 ↑ | 1.01 ↓ | 8.00 ↑ | 4.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.90 | 3.60 | 1.73 | 0.75 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 4.80 ↑ | 3.75 ↑ | 1.55 ↓ | 0.61 ↓ | 2.50 | 1.15 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 5.12 | 3.80 | 1.58 | 0.79 | 2.50 | 0.92 | 0.51 | -1.25 | 1.40 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 6.36 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | 2.03 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 4.20 | 3.60 | 1.67 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | -0.75 | 0.90 |
| Live | 81.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 7.40 ↑ | 4.50 | 0.08 ↓ | 2.00 ↑ | 0.00 | 0.38 ↓ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Herrera FC | -3/4 | 1 | 0 | 3 |
| San Francisco FC | +3/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).