Kết quả bóng đá trận Hlinsko vs Dvur Kralove nad Labem, 15:30 ngày 15/08/2026
Group D League (Séc) · 15:30 ngày 15/08/2026
Hlinsko 3 Kết thúc HT 1-0 2
Dvur Kralove nad Labem
🟨 1 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 10 - 0
Diễn biến trận đấu
| Hlinsko | Phút | |
| 1 - 0 ⚽ | 29' | |
| 31' | ||
| 42' | ||
| HT 1-0 | ||
| 2 - 0 ⚽ | 70' | |
| 73' | ⚽ 2 - 1 | |
| 80' | ||
| 88' | ⚽ 2 - 2 | |
| 3 - 2 ⚽ | 90+3' | |
| 90+6' | ||
| FT 3-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 8 |
| Thắng | 1 | 1 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 0 | 2 |
| Bại | 2 | 1 | 5 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 2 | 14 | 10 |
| Mất bàn | 7 | 2 | 20 | 10 |
| Điểm | 3 | 4 | 15 | 11 |
Chủ = Hlinsko · Khách = Dvur Kralove nad Labem
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Hlinsko | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (44%) | Thắng/Thắng | 1 (25%) |
| 1 (11%) | Hòa/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 1 (25%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (25%) |
| 2 (22%) | Bại/Bại | 1 (25%) |
Thành tích đối đầu (1 trận)
Hlinsko 0 (0%)Hòa 1 (100%)Dvur Kralove nad Labem 0 (0%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 1 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/04/22 | Dvur Kralove nad Labem | 3-3 (2-1) | Hlinsko | - | - | H |
Thành tích gần đây — Hlinsko
BTBTTTBBHB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 23/24 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 01/08/26 | FK Jiskra Hermanuv Mestec | 3-0 (2-0) | Hlinsko | - | - | B |
| 18/04/26 | Hlinsko | 2-1 (2-1) | Dobrovice | - | - | T |
| 12/04/26 | FC Zenit Caslav | 3-2 (1-1) | Hlinsko | - | - | B |
| 03/04/26 | Hlinsko | 3-1 (2-0) | FK Nachod-Destne | - | - | T |
| 29/03/26 | Trutnov | 1-3 (1-0) | Hlinsko | - | - | T |
| 21/03/26 | Hlinsko | 5-1 (3-1) | SK Kosmonosy | - | - | T |
| 15/03/26 | TJ Svitavy | 4-3 (2-1) | Hlinsko | - | - | B |
| 23/11/25 | Spartak Police Nad Metuji | 5-1 (1-1) | Hlinsko | - | - | B |
| 15/11/25 | Brandys Nad Labem | 3-3 (2-0) | Hlinsko | - | - | H |
| 27/09/25 | Hlinsko | 1-2 (0-0) | SK Vysoke Myto | - | - | B |
| 24/09/25 | Hlinsko | 0-2 (0-1) | Baumit Jablonec | -2.5 | 3.25 | B |
| 13/09/25 | Hlinsko | 2-0 (0-0) | FC Zenit Caslav | - | - | T |
| 06/09/25 | FK Nachod-Destne | 1-3 (0-2) | Hlinsko | - | - | T |
| 30/08/25 | Hlinsko | 3-4 (1-1) | Trutnov | - | - | B |
| 27/08/25 | Hlinsko | 2-1 (1-0) | Trutnov | - | - | T |
| 23/08/25 | SK Kosmonosy | 2-1 (0-1) | Hlinsko | - | - | B |
| 13/08/25 | Hlinsko | 3-0 (0-0) | SK Zapy | - | - | T |
| 09/08/25 | Hlinsko | 4-2 (1-1) | Chlumec nad Cidlinou | - | - | T |
| 02/08/25 | Ceska Trebova | 2-3 (2-3) | Hlinsko | - | - | T |
| 18/05/25 | Hlinsko | 1-0 (0-0) | Dobrovice | - | - | T |
Thành tích gần đây — Dvur Kralove nad Labem
TTTBBHBBTT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 15/12 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 09/08/26 | Dvur Kralove nad Labem | 2-1 (0-1) | FC Slavia HK | - | - | T |
| 23/11/25 | Dvur Kralove nad Labem | 5-0 (2-0) | SK Solnice | - | - | T |
| 23/04/25 | FK Vysoka N/L | 1-2 (1-1) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 31/08/24 | Dvur Kralove nad Labem | 1-2 (1-2) | FK Vysoka N/L | - | - | B |
| 04/03/23 | Dobrovice | 2-0 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
| 30/10/22 | FC Zenit Caslav | 1-1 (0-1) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | H |
| 15/10/22 | Brandys Nad Labem | 1-0 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
| 28/08/22 | Dvur Kralove nad Labem | 0-3 (0-1) | Benatky Nad Jizerou | - | - | B |
| 07/08/22 | Dvur Kralove nad Labem | 2-0 (2-0) | Dobrovice | - | - | T |
| 11/06/22 | Sparta Kutna Hora | 1-2 (0-1) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 29/05/22 | SK Poricany | 1-2 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 22/05/22 | Dvur Kralove nad Labem | 1-0 (0-0) | FK Nachod-Destne | - | - | T |
| 01/05/22 | Dvur Kralove nad Labem | 0-0 (0-0) | Benatky Nad Jizerou | - | - | H |
| 15/04/22 | Dvur Kralove nad Labem | 3-3 (2-1) | Hlinsko | - | - | H |
| 09/04/22 | SK Kosmonosy | 3-4 (2-2) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | T |
| 31/10/21 | Dvur Kralove nad Labem | 0-1 (0-1) | Sparta Kutna Hora | - | - | B |
| 17/10/21 | Dvur Kralove nad Labem | 4-0 (3-0) | SK Poricany | - | - | T |
| 09/10/21 | FK Nachod-Destne | 2-0 (1-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | B |
| 19/09/21 | Benatky Nad Jizerou | 1-1 (0-0) | Dvur Kralove nad Labem | - | - | H |
| 29/08/21 | Dvur Kralove nad Labem | 1-1 (1-0) | SK Kosmonosy | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
100
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
12
Sút bóng
134
Sút cầu môn
72
Tấn công
10571
Tấn công nguy hiểm
7435
Sút ngoài cầu môn
62
TL kiểm soát bóng
57%43%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
55 45
67% So Sánh Đối đầu 33%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B0T0 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
3 Bàn3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Hlinsko (17 trận)
Ghi 1.94 bàn/trậnMất 1.82 bàn/trận
Dvur Kralove nad Labem (8 trận)
Ghi 1.25 bàn/trậnMất 1.25 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 2 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Hlinsko | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.05 | 3.70 | 3.00 | 0.98 | 3.25 | 0.80 | 0.82 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 6.00 ↑ | 1.18 ↓ | 13.00 ↑ | 2.85 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.25 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.70 | 2.90 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 3.75 ↑ | 1.33 ↓ | 15.00 ↑ | 1.95 ↑ | 4.50 | 0.33 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.95 | 3.65 | 2.75 | 0.76 | 3.00 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 1.05 ↓ | 9.15 ↑ | 100.00 ↑ | 1.29 ↑ | 3.50 | 0.51 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.02 | 3.44 | 2.69 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 2.02 | 3.44 | 2.69 | 0.78 | 3.00 | 0.90 | 0.80 | 0.25 | 0.88 | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.05 | 3.60 | 2.87 | 0.50 | 2.50 | 1.40 | - | - | - |
| Live | 4.33 ↑ | 1.22 ↓ | 12.00 ↑ | 0.55 ↑ | 2.50 | 1.20 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.85 | 0.73 | 3.00 | 0.80 | 0.71 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 2.05 ↑ | 4.10 ↑ | 2.80 ↓ | 0.74 ↑ | 3.00 | 0.83 ↑ | 0.73 ↑ | 0.25 | 0.83 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 3.60 | 2.87 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | - | - | - |
| Live | 4.40 ↑ | 1.23 ↓ | 13.00 ↑ | 2.50 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.07 | 4.00 | 2.79 | 1.26 | 3.50 | 0.56 | 0.61 | 0.00 | 1.18 |
| Live | 5.59 ↑ | 1.22 ↓ | 12.20 ↑ | 3.23 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 2.42 ↑ | 0.25 | 0.29 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.00 | 4.00 | 2.75 | 0.80 | 3.00 | 1.00 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 101.00 ↑ | 2.90 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 2.30 ↑ | 0.25 | 0.33 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.05 | 3.20 | 2.80 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.00 ↑ | 4.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.