Kết quả bóng đá trận Huracan FC vs CS Cerrito, 02:00 ngày 30/08/2026
Segunda (Uruguay) · 02:00 ngày 30/08/2026
Huracan FC 2 Kết thúc HT 1-0 1
CS Cerrito
🟨 7 - 3 🟥 0 - 2 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 14°C
Diễn biến trận đấu
| Huracan FC | Phút | |
| 10' | ||
| 10' | ||
| Sergio Cortelezzi 1 - 0 ⚽ | 25' | |
| 2 - 0 ⚽ | 25' | |
| 38' | ⚽ 2 - 1 | |
| HT 1-0 | ||
| 49' | ⚽ 2 - 2 | |
| 49' | ⚽ 2 - 3 Mateo Vista | |
| Sergio Cortelezzi 3 - 3 ⚽ | 67' | |
| 88' | ||
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 0 | 3 | 2 |
| Hòa | 1 | 0 | 1 | 4 |
| Bại | 0 | 3 | 6 | 4 |
| Ghi bàn | 5 | 2 | 10 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 16 | 9 |
| Điểm | 7 | 0 | 10 | 10 |
Chủ = Huracan FC · Khách = CS Cerrito
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Huracan FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 5 (21%) | Thắng/Thắng | 6 (23%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 2 (8%) |
| 2 (8%) | Hòa/Thắng | 3 (12%) |
| 5 (21%) | Hòa/Hòa | 6 (23%) |
| 2 (8%) | Hòa/Bại | 2 (8%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 2 (8%) | Bại/Hòa | 2 (8%) |
| 6 (25%) | Bại/Bại | 5 (19%) |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Huracan FC 0 (0%)Hòa 1 (33%)CS Cerrito 2 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/05/26 | CS Cerrito | 2-0 (2-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 26/04/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | CS Cerrito | - | - | H |
| 25/06/17 | Huracan FC | 0-1 (0-0) | CS Cerrito | -0.5 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Huracan FC
HTBBBBBBTT
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/15 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 24/08/26 | CA Atenas | 0-0 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 16/08/26 | Huracan FC | 3-2 (2-1) | Paysandu FC | - | - | T |
| 09/08/26 | CA River Plate | 2-0 (1-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 01/08/26 | Huracan FC | 1-3 (1-2) | Uruguay Montevideo | - | - | B |
| 19/07/26 | Club Oriental | 1-0 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Huracan FC | 0-2 (0-2) | Colon CF | 0 | 2 | B |
| 06/07/26 | Centro Atletico Fenix | 2-0 (1-0) | Huracan FC | -0.5 | 2.5 | B |
| 28/06/26 | Huracan FC | 1-2 (0-1) | Rentistas | 0 | 1.75 | B |
| 20/06/26 | Miramar Misiones FC | 0-1 (0-1) | Huracan FC | 0 | 2.25 | T |
| 13/06/26 | Huracan FC | 2-1 (0-1) | Tacuarembo | 0 | 2 | T |
| 06/06/26 | Plaza Colonia | 0-0 (0-0) | Huracan FC | -0.5 | 2.25 | H |
| 31/05/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | La Luz | 0 | 2 | H |
| 25/05/26 | CS Cerrito | 2-0 (2-0) | Huracan FC | - | - | B |
| 18/05/26 | Huracan FC | 1-0 (0-0) | CA Atenas | - | - | T |
| 10/05/26 | Paysandu FC | 2-2 (0-0) | Huracan FC | -0.25 | 2.25 | H |
| 26/04/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | CS Cerrito | - | - | H |
| 20/04/26 | Huracan FC | 2-1 (1-0) | Centro Atletico Fenix | -0.25 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Tacuarembo | 0-2 (0-2) | Huracan FC | -0.25 | 2 | T |
| 28/03/26 | La Luz | 2-2 (2-1) | Huracan FC | -0.25 | 2 | H |
| 22/03/26 | Uruguay Montevideo | 1-1 (0-1) | Huracan FC | - | - | H |
Thành tích gần đây — CS Cerrito
THBHHTHTBB
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 11/11 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 4/1/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | CS Cerrito | 3-0 (2-0) | Uruguay Montevideo | +0.25 | 2.25 | T |
| 15/08/26 | CS Cerrito | 1-1 (0-0) | Club Oriental | - | - | H |
| 09/08/26 | Colon CF | 1-0 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2 | B |
| 03/08/26 | CS Cerrito | 1-1 (0-1) | Centro Atletico Fenix | - | - | H |
| 19/07/26 | Rentistas | 0-0 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2 | H |
| 13/07/26 | CS Cerrito | 1-0 (1-0) | Miramar Misiones FC | +0.25 | 2.25 | T |
| 06/07/26 | Tacuarembo | 0-0 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2.25 | H |
| 29/06/26 | CS Cerrito | 1-0 (0-0) | Plaza Colonia | -0.25 | 2 | T |
| 21/06/26 | La Luz | 2-0 (1-0) | CS Cerrito | -0.25 | 2 | B |
| 14/06/26 | CA River Plate | 6-4 (5-3) | CS Cerrito | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/06/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | CA Atenas | +0.25 | 2.25 | T |
| 31/05/26 | Paysandu FC | 0-1 (0-0) | CS Cerrito | 0 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | CS Cerrito | 2-0 (2-0) | Huracan FC | - | - | T |
| 16/05/26 | Uruguay Montevideo | 2-2 (0-1) | CS Cerrito | - | - | H |
| 11/05/26 | Club Oriental | 2-2 (1-2) | CS Cerrito | - | - | H |
| 26/04/26 | Huracan FC | 1-1 (0-0) | CS Cerrito | - | - | H |
| 19/04/26 | CS Cerrito | 0-0 (0-0) | La Luz | - | - | H |
| 12/04/26 | Centro Atletico Fenix | 4-1 (3-0) | CS Cerrito | - | - | B |
| 06/04/26 | CS Cerrito | 2-1 (1-0) | Uruguay Montevideo | - | - | T |
| 30/03/26 | Tacuarembo | 1-1 (1-0) | CS Cerrito | -0.25 | 2 | H |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
73
Sút bóng
910
Sút cầu môn
43
Tấn công
10397
Tấn công nguy hiểm
3936
Sút ngoài cầu môn
57
Đá phạt trực tiếp
1119
TL kiểm soát bóng
58%42%
TL kiểm soát bóng (HT)
62%38%
Phạm lỗi
1811
Việt vị
10
Quả ném biên
1822
So Sánh Sức Mạnh
52 48
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B2T2 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H1 B1T1 H1 B0
Ghi
Tất cả
0.3 Bàn1.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.5 Bàn1 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Huracan FC (25 trận)
Ghi 1.12 bàn/trậnMất 1.36 bàn/trận
CS Cerrito (26 trận)
Ghi 1.19 bàn/trậnMất 1.15 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Huracan FC (14 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (64%)Hòa 1 (7%)Bại 4 (29%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 5 (36%)Hòa 3 (21%)Xỉu 6 (43%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UUVUOU
CS Cerrito (11 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (45%)Hòa 2 (18%)Bại 4 (36%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (27%)Hòa 2 (18%)Xỉu 6 (55%)
6 trận gần — Châu Á:
WLVWVW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUUUU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Huracan FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | Estadio Charrua | |
| 0 | Sức chứa | 12000 |
| HLV | Adrian Fernandez | |
| Khu vực | Montevideo |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 3.20 | 3.13 | 2.15 | 0.95 | 2.25 | 0.84 | 0.84 | -0.25 | 0.96 |
| Live | 1.02 ↓ | 9.00 ↑ | 176.00 ↑ | 3.50 ↑ | 3.50 | 0.18 ↓ | 0.30 ↓ | 0.00 | 2.25 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.10 | 3.05 | 2.14 | 0.90 | 2.25 | 0.84 | 0.83 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 3.30 ↑ | 2.98 ↓ | 2.08 ↓ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.73 ↓ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.86 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.65 | 3.15 | 2.50 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.02 ↓ | 16.00 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 3.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.05 | 2.46 | 0.76 | 2.25 | 0.88 | - | - | - |
| Live | 3.05 ↑ | 3.00 ↓ | 2.22 ↓ | 0.88 ↑ | 2.25 | 0.79 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 3.10 | 3.05 | 2.14 | 0.90 | 2.25 | 0.84 | 0.83 | -0.25 | 0.91 |
| Live | 3.30 ↑ | 2.98 ↓ | 2.08 ↓ | 1.03 ↑ | 2.25 | 0.73 ↓ | 0.90 ↑ | -0.25 | 0.86 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.03 | 3.05 | 2.28 | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.83 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 3.08 ↑ | 3.05 | 2.19 ↓ | 0.93 | 2.25 | 0.83 | 0.87 ↑ | -0.25 | 0.91 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 3.00 | 3.00 | 2.20 | 1.15 | 2.50 | 0.61 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 17.00 ↑ | 81.00 ↑ | 0.73 ↓ | 2.50 | 0.91 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.60 | 3.10 | 2.35 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.00 | 0.71 |
| Live | 3.15 ↑ | 3.10 | 2.20 ↓ | 0.91 ↑ | 2.25 | 0.74 ↓ | 0.80 ↓ | -0.25 | 0.85 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.03 | 2.79 | 2.29 | 0.88 | 2.00 | 0.86 | 0.77 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 3.19 ↑ | 3.12 ↑ | 2.19 ↓ | 0.93 ↑ | 2.25 | 0.85 ↓ | 0.89 ↑ | -0.25 | 0.89 ↓ | |
| 1xBet | Sớm | 2.65 | 3.10 | 2.50 | 0.80 | 2.25 | 0.91 | 0.90 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 6.38 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.32 ↓ | 0.00 | 2.40 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.20 | 3.20 | 2.00 | 1.03 | 2.25 | 0.78 | 1.00 | -0.25 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 151.00 ↑ | 8.50 ↑ | 3.50 | 0.07 ↓ | 0.33 ↓ | 0.00 | 2.30 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 3.00 | 2.88 | 2.30 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 3.00 | 2.88 | 2.30 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Huracan FC | -1/4 | 1 | 0 | 2 |
| CS Cerrito | +1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).