Kết quả bóng đá trận IK Franke vs Enskede IK, 18:00 ngày 09/08/2026
Hạng 3 Mellersta Thụy Điển · 18:00 ngày 09/08/2026
IK Franke 2 Kết thúc HT 0-0 0
Enskede IK
🟨 3 - 4 🟥 0 - 1 ⛳ 3 - 4
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 22°C
Diễn biến trận đấu
| IK Franke | Phút | |
| HT 0-0 | ||
| 53' | ||
| 72' | ||
| Geraud Djotodia 1 - 0 ⚽ | 75' | |
| 76' | ||
| 81' | ||
| 83' | ||
| Geraud Djotodia 2 - 0 ⚽ | 87' | |
| 90+7' | Viggo Melin | |
| 90+7' | ⚽ 2 - 1 | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 2 | 5 |
| Hòa | 0 | 1 | 2 | 3 |
| Bại | 2 | 0 | 6 | 2 |
| Ghi bàn | 3 | 6 | 10 | 18 |
| Mất bàn | 5 | 2 | 18 | 11 |
| Điểm | 3 | 7 | 8 | 18 |
Chủ = IK Franke · Khách = Enskede IK
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| IK Franke | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (9%) | Thắng/Thắng | 7 (35%) |
| 3 (13%) | Thắng/Hòa | 2 (10%) |
| 2 (9%) | Thắng/Bại | 1 (5%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 2 (10%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 3 (15%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 3 (15%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 1 (5%) |
| 2 (9%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 7 (30%) | Bại/Bại | 1 (5%) |
Bảng xếp hạng
IK Franke
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 4 | 9 | 32 | 32 | 22 | 9 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 1 | 3 | 20 | 12 | 16 | 7 |
| Sân khách | 10 | 1 | 3 | 6 | 12 | 20 | 6 | 12 |
| 6 gần | 6 | 0 | 4 | 2 | 8 | 13 | - | - |
Enskede IK
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 10 | 4 | 5 | 31 | 22 | 34 | 5 |
| Sân nhà | 10 | 7 | 3 | 0 | 20 | 7 | 24 | 1 |
| Sân khách | 9 | 3 | 1 | 5 | 11 | 15 | 10 | 9 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 12 | 7 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
IK Franke 0 (0%)Hòa 1 (33%)Enskede IK 2 (67%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/06/26 | Enskede IK | 4-0 (2-0) | IK Franke | -0.5 | 3.25 | B |
| 19/08/23 | Enskede IK | 2-2 (1-2) | IK Franke | - | - | H |
| 23/04/23 | IK Franke | 0-2 (0-0) | Enskede IK | - | - | B |
Thành tích gần đây — IK Franke
HBHBHHHTBB
Thắng 1 (10%)Hòa 5 (50%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Bollstanas SK | 1-1 (0-1) | IK Franke | - | - | H |
| 27/06/26 | IK Franke | 1-2 (1-0) | Viggbyholms | - | - | B |
| 19/06/26 | Skiljebo SK | 2-2 (0-2) | IK Franke | -0.5 | 3.25 | H |
| 13/06/26 | Enskede IK | 4-0 (2-0) | IK Franke | -0.5 | 3.25 | B |
| 07/06/26 | IK Franke | 2-2 (1-2) | Bollstanas SK | +0.5 | 3.5 | H |
| 04/06/26 | Forssa | 2-2 (2-0) | IK Franke | - | - | H |
| 30/05/26 | Kungsangens IF | 1-1 (0-1) | IK Franke | - | - | H |
| 24/05/26 | IK Franke | 3-1 (0-0) | Korsnas IF FK | - | - | T |
| 16/05/26 | Viggbyholms | 2-1 (1-0) | IK Franke | - | - | B |
| 09/05/26 | IK Franke | 1-2 (0-1) | Falu BS FK | - | - | B |
| 02/05/26 | IK Franke | 4-1 (0-1) | Angby IF | - | - | T |
| 25/04/26 | Helges | 0-3 (0-1) | IK Franke | - | - | T |
| 18/04/26 | Sunnersta AIF | 3-1 (3-1) | IK Franke | - | - | B |
| 11/04/26 | IK Franke | 3-1 (0-0) | IFK Lidingo FK | - | - | T |
| 03/04/26 | IK Franke | 3-0 (1-0) | Taby | -0.5 | 3.25 | T |
| 29/03/26 | FC Gute | 2-1 (1-1) | IK Franke | - | - | B |
| 21/03/26 | AFC Eskilstuna | 3-2 (2-0) | IK Franke | - | - | B |
| 18/10/25 | IK Franke | 4-3 (2-2) | Ytterhogdal IK | - | - | T |
| 11/10/25 | Falu BS FK | 2-2 (1-0) | IK Franke | -1.75 | 3 | H |
| 05/10/25 | Korsnas IF FK | 1-2 (0-1) | IK Franke | - | - | T |
Thành tích gần đây — Enskede IK
THTTBHBTHB
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/14 (10 trận) Châu Á: 4/3/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 02/08/26 | Enskede IK | 2-1 (1-0) | Taby | +0.25 | 3 | T |
| 25/06/26 | Angby IF | 0-0 (0-0) | Enskede IK | 0 | 3.25 | H |
| 18/06/26 | Enskede IK | 3-1 (0-1) | Bollstanas SK | +0.5 | 3 | T |
| 13/06/26 | Enskede IK | 4-0 (2-0) | IK Franke | +0.5 | 3.25 | T |
| 06/06/26 | Skiljebo SK | 3-1 (2-0) | Enskede IK | -0.25 | 3 | B |
| 30/05/26 | Enskede IK | 2-2 (1-1) | Angby IF | - | - | H |
| 24/05/26 | Falu BS FK | 2-0 (0-0) | Enskede IK | - | - | B |
| 17/05/26 | Enskede IK | 2-1 (1-0) | Helges | - | - | T |
| 09/05/26 | Enskede IK | 1-1 (1-1) | Sunnersta AIF | - | - | H |
| 02/05/26 | Taby | 3-1 (0-1) | Enskede IK | - | - | B |
| 26/04/26 | Korsnas IF FK | 3-2 (1-1) | Enskede IK | - | - | B |
| 18/04/26 | Enskede IK | 2-0 (1-0) | FC Gute | - | - | T |
| 11/04/26 | Kungsangens IF | 0-2 (0-1) | Enskede IK | 0 | 3 | T |
| 03/04/26 | Viggbyholms | 1-2 (0-0) | Enskede IK | - | - | T |
| 28/03/26 | Enskede IK | 1-0 (0-0) | IFK Lidingo FK | - | - | T |
| 24/01/26 | Assyriska | 1-1 (0-1) | Enskede IK | - | - | H |
| 19/10/25 | Enskede IK | 0-1 (0-1) | BK Forward | - | - | B |
| 12/10/25 | Atvidabergs | 4-2 (2-1) | Enskede IK | -1 | 3.5 | B |
| 04/10/25 | Enskede IK | 3-1 (2-1) | Eker Orebro | +1.25 | 3.75 | T |
| 28/09/25 | Syrianska Eskilstuna IF | 0-1 (0-1) | Enskede IK | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
21
Thẻ vàng
34
Sút bóng
911
Sút cầu môn
58
Tấn công
76109
Tấn công nguy hiểm
4064
Sút ngoài cầu môn
43
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
37%63%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
63% So Sánh Đối đầu 37%
Thành tích
Tất cả
T0 H1 B2T2 H1 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B1T1 H0 B0
Ghi
Tất cả
0.7 Bàn2.7 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn2 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
IK Franke (23 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.65 bàn/trận
Enskede IK (20 trận)
Ghi 1.60 bàn/trậnMất 1.15 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
IK Franke (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Enskede IK (6 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 4 (67%)Hòa 1 (17%)Bại 1 (17%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (50%)Hòa 1 (17%)Xỉu 2 (33%)
6 trận gần — Châu Á:
WVWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
VUOOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| IK Franke | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 3.30 | 3.80 | 1.83 | 0.93 | 3.00 | 0.88 | 0.90 | -0.50 | 0.90 |
| Live | 1.09 ↓ | 42.00 ↑ | 84.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.52 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 2.88 | 3.60 | 2.15 | 0.91 | 3.00 | 0.86 | 0.85 | -0.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.00 ↑ | 61.00 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.86 | 3.40 | 2.10 | 0.94 | 3.00 | 0.86 | 0.86 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.45 ↑ | 52.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.29 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.40 | 3.60 | 2.55 | 0.55 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.17 ↓ | 4.90 ↑ | 40.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.31 | 3.45 | 2.50 | 0.83 | 3.00 | 0.81 | - | - | - |
| Live | 1.14 ↓ | 4.72 ↑ | 46.17 ↑ | 1.90 ↑ | 1.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.86 | 3.40 | 2.10 | 0.94 | 3.00 | 0.86 | 0.86 | -0.25 | 0.94 |
| Live | 1.13 ↓ | 4.60 ↑ | 56.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.31 ↑ | 0.00 | 0.60 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.65 | 3.21 | 2.07 | 0.93 | 3.00 | 0.85 | 0.85 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.18 ↑ | 24.00 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 1.23 ↑ | 0.00 | 0.61 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.31 | 3.68 | 1.91 | 0.93 | 3.00 | 0.83 | 0.87 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.48 ↑ | 31.00 ↑ | 3.33 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.35 ↑ | 0.00 | 0.56 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.37 | 0.57 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.40 | 1.95 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.30 | 3.45 | 2.45 | 0.64 | 2.75 | 0.90 | 0.71 | 0.00 | 0.81 |
| Live | 1.16 ↓ | 4.60 ↑ | 55.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 1.24 ↑ | 0.00 | 0.53 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 3.25 | 3.59 | 1.85 | 0.80 | 3.00 | 0.92 | 0.85 | -0.50 | 0.86 |
| Live | 1.15 ↓ | 5.17 ↑ | 22.05 ↑ | 2.31 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 1.45 ↑ | 0.00 | 0.49 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.40 | 2.37 | 0.55 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 3.10 ↑ | 3.40 | 1.95 ↓ | 0.53 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.50 | 3.70 | 2.33 | 0.72 | 2.75 | 1.00 | 0.93 | 0.00 | 0.78 |
| Live | 1.18 ↓ | 5.02 ↑ | 34.00 ↑ | 5.04 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.50 | 3.60 | 2.30 | 0.98 | 3.00 | 0.83 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 1.50 ↑ | 0.00 | 0.50 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.88 | 3.20 | 2.15 | 0.57 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| IK Franke | 0 | 1 | 1 | 0 |
| Enskede IK | 0 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).