Kết quả bóng đá trận Inter de Limeira vs Figueirense, 02:00 ngày 24/08/2026
Brasileiro, Serie C · 02:00 ngày 24/08/2026
Inter de Limeira 0 Kết thúc HT 0-0 0
Figueirense
🟨 3 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 5 - 3
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 27°C
Diễn biến trận đấu
| Inter de Limeira | Phút | |
| Gabriel Dias de Oliveira | 45+2' | |
| HT 0-0 | ||
| 59' | ||
| 61' | Lucas Vinicius Dias Costa | |
| 67' | Leonan | |
| Miguel Antonio Bianconi Kohl | 82' | |
| Fabricio | 84' | |
| FT 0-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 4 | 4 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 5 |
| Bại | 1 | 0 | 3 | 1 |
| Ghi bàn | 2 | 4 | 11 | 11 |
| Mất bàn | 3 | 2 | 11 | 9 |
| Điểm | 2 | 7 | 15 | 17 |
Chủ = Inter de Limeira · Khách = Figueirense
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Inter de Limeira | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 4 (12%) | Thắng/Thắng | 10 (22%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Thắng/Bại | 2 (4%) |
| 5 (15%) | Hòa/Thắng | 8 (17%) |
| 8 (24%) | Hòa/Hòa | 8 (17%) |
| 7 (21%) | Hòa/Bại | 5 (11%) |
| 3 (9%) | Bại/Thắng | 2 (4%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 2 (4%) |
| 4 (12%) | Bại/Bại | 9 (20%) |
Bảng xếp hạng
Inter de Limeira
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 8 | 6 | 5 | 22 | 20 | 30 | 6 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 10 | 8 | 13 | 15 |
| Sân khách | 10 | 5 | 2 | 3 | 12 | 12 | 17 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 8 | - | - |
Figueirense
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 7 | 5 | 19 | 22 | 28 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 3 | 3 | 10 | 13 | 12 | 19 |
| Sân khách | 10 | 4 | 4 | 2 | 9 | 9 | 16 | 4 |
| 6 gần | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 7 | - | - |
Thành tích gần đây — Inter de Limeira
BTBTTHBTTH
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 13/12 (10 trận) Châu Á: 7/0/3 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | Brusque FC | 3-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 09/08/26 | Inter de Limeira | 2-0 (1-0) | Volta Redonda | +0.5 | 2.25 | T |
| 28/07/26 | Guarani SP | 3-1 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.5 | B |
| 12/07/26 | Inter de Limeira | 1-0 (0-0) | Amazonas FC | +0.75 | 2.25 | T |
| 05/07/26 | Maranhao | 0-1 (0-0) | Inter de Limeira | 0 | 2.25 | T |
| 27/06/26 | Inter de Limeira | 2-2 (0-0) | Maringa FC | +0.25 | 2.25 | H |
| 22/06/26 | Ferroviaria SP | 2-0 (1-0) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | B |
| 15/06/26 | SC Paysandu Para | 1-2 (0-0) | Inter de Limeira | -0.5 | 2.25 | T |
| 01/06/26 | Inter de Limeira | 2-1 (0-1) | Ypiranga(RS) | +0.5 | 2 | T |
| 25/05/26 | Inter de Limeira | 0-0 (0-0) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2.25 | H |
| 19/05/26 | Botafogo PB | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2.25 | T |
| 12/05/26 | Inter de Limeira | 1-2 (0-0) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 03/05/26 | Confianca SE | 0-1 (0-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 2 | T |
| 27/04/26 | Barra FC | 2-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.25 | 2 | H |
| 19/04/26 | Inter de Limeira | 1-1 (1-0) | Ituano SP | +0.25 | 2.25 | H |
| 13/04/26 | Anapolis FC | 1-2 (1-1) | Inter de Limeira | -0.5 | 1.75 | T |
| 06/04/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-1) | Floresta CE | +0.5 | 2 | B |
| 08/03/26 | Inter de Limeira | 1-2 (1-0) | Juventus SP | -0.5 | 2.25 | B |
| 01/03/26 | Sertaozinho | 1-2 (1-0) | Inter de Limeira | 0 | 2 | T |
| 26/02/26 | Inter de Limeira | 1-3 (0-1) | Oeste | +0.25 | 2 | B |
Thành tích gần đây — Figueirense
THTHBHHTTH
Thắng 4 (40%)Hòa 5 (50%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 11/9 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 17/08/26 | Caxias RS | 1-2 (1-1) | Figueirense | -0.5 | 2 | T |
| 09/08/26 | Figueirense | 2-2 (0-1) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | H |
| 26/07/26 | Santa Cruz PE | 0-1 (0-1) | Figueirense | -0.5 | 2 | T |
| 14/07/26 | Figueirense | 0-0 (0-0) | Volta Redonda | +0.25 | 2 | H |
| 07/07/26 | Brusque FC | 3-1 (1-0) | Figueirense | -0.25 | 2.25 | B |
| 28/06/26 | Figueirense | 1-1 (0-0) | Guarani SP | 0 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Figueirense | -0.5 | 2.25 | H |
| 15/06/26 | Floresta CE | 1-2 (1-0) | Figueirense | -0.25 | 1.75 | T |
| 01/06/26 | Figueirense | 2-1 (1-1) | SC Paysandu Para | 0 | 2.25 | T |
| 25/05/26 | Confianca SE | 0-0 (0-0) | Figueirense | -0.5 | 2.25 | H |
| 17/05/26 | Figueirense | 0-1 (0-1) | Itabaiana(SE) | +0.5 | 2.25 | B |
| 11/05/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | -0.75 | 2.25 | T |
| 05/05/26 | Figueirense | 0-3 (0-0) | Barra FC | +0.25 | 2 | B |
| 27/04/26 | Anapolis FC | 3-1 (0-1) | Figueirense | -0.25 | 2 | B |
| 20/04/26 | Figueirense | 2-1 (0-0) | Botafogo PB | 0 | 1.75 | T |
| 14/04/26 | Figueirense | 1-3 (0-2) | Maringa FC | 0 | 2.25 | B |
| 07/04/26 | Ypiranga(RS) | 1-1 (0-0) | Figueirense | -0.25 | 1.75 | H |
| 19/03/26 | CRB AL | 1-0 (0-0) | Figueirense | -0.75 | 2 | B |
| 16/03/26 | Avai FC | 4-2 (3-1) | Figueirense | - | - | B |
| 13/03/26 | Amazonas FC | 0-1 (0-0) | Figueirense | -0.25 | 2 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
53
Phạt góc (HT)
22
Thẻ vàng
32
Sút bóng
111
Sút cầu môn
51
Tấn công
9282
Tấn công nguy hiểm
4640
Sút ngoài cầu môn
60
TL kiểm soát bóng
51%49%
TL kiểm soát bóng (HT)
46%54%
So Sánh Sức Mạnh
51 49
38% So Sánh Đối đầu 62%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Inter de Limeira (30 trận)
Ghi 1.07 bàn/trậnMất 1.13 bàn/trận
Figueirense (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.17 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 0 - 0 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Inter de Limeira (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 0 (0%)Bại 8 (47%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 9 (53%)Hòa 1 (6%)Xỉu 7 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLWWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO
Figueirense (17 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 9 (53%)Hòa 1 (6%)Bại 7 (41%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (59%)Hòa 0 (0%)Xỉu 7 (41%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Inter de Limeira | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1921-6-12 | |
| Sân nhà | Orlando Scarpelli | |
| 0 | Sức chứa | 21069 |
| HLV | Marcio de Azevedo | |
| Khu vực | Florianópolis |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.06 | 3.00 | 3.50 | 0.94 | 2.25 | 0.79 | 0.73 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 9.00 ↑ | 1.07 ↓ | 19.00 ↑ | 6.10 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 3.00 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.20 | 4.00 | 0.93 | 2.25 | 0.86 | 0.88 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 7.00 ↑ | 1.09 ↓ | 20.00 ↑ | 2.95 ↑ | 0.50 | 0.25 ↓ | 2.55 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.08 | 2.90 | 3.50 | 1.03 | 2.25 | 0.73 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 4.00 ↑ | 0.50 | 0.05 ↓ | 4.00 ↑ | 0.25 | 0.05 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.55 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 5.50 ↑ | 1.20 ↓ | 19.00 ↑ | 3.00 ↑ | 0.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.92 | 3.10 | 3.70 | 0.79 | 2.25 | 0.85 | - | - | - |
| Live | 4.51 ↑ | 1.21 ↓ | 16.22 ↑ | 2.46 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.08 | 2.90 | 3.50 | 1.03 | 2.25 | 0.73 | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Live | 7.40 ↑ | 1.03 ↓ | 30.00 ↑ | 4.34 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | 0.00 | 4.76 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.12 | 3.20 | 3.15 | 0.98 | 2.25 | 0.72 | 0.82 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 10.50 ↑ | 1.02 ↓ | 21.00 ↑ | 4.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 4.16 ↑ | 0.25 | 0.08 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.11 | 2.96 | 3.24 | 0.82 | 2.00 | 0.98 | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.05 ↓ | 22.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.06 ↓ | 0.14 ↓ | 0.00 | 3.33 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.95 | 3.19 | 3.67 | 0.85 | 2.25 | 0.91 | 0.95 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 7.60 ↑ | 1.04 ↓ | 22.00 ↑ | 5.00 ↑ | 0.50 | 0.04 ↓ | 4.15 ↑ | 0.25 | 0.06 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.00 | 3.00 | 3.50 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 12.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 0.02 ↓ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.70 | 0.82 | 2.25 | 0.87 | 0.91 | 0.50 | 0.78 |
| Live | 12.50 ↑ | 1.02 ↓ | 33.00 ↑ | 8.76 ↑ | 0.50 | 0.03 ↓ | 11.51 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.00 | 2.99 | 3.61 | 0.99 | 2.25 | 0.76 | 1.01 | 0.50 | 0.75 |
| Live | 8.14 ↑ | 1.09 ↓ | 20.50 ↑ | 2.91 ↑ | 0.50 | 0.23 ↓ | 2.71 ↑ | 0.25 | 0.26 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.00 | 2.95 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 13.00 ↑ | 1.02 ↓ | 29.00 ↑ | 0.88 ↓ | 0.50 | 0.72 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.93 | 3.30 | 3.66 | 1.10 | 2.50 | 0.67 | 0.39 | 0.00 | 1.62 |
| Live | 16.90 ↑ | 1.03 ↓ | 24.00 ↑ | 5.45 ↑ | 0.50 | 0.10 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 3.06 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.83 | 3.20 | 3.90 | 0.98 | 2.25 | 0.83 | 0.88 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 19.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 8.50 ↑ | 0.50 | 0.07 ↓ | 0.23 ↓ | 0.00 | 3.00 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 2.20 | 2.80 | 3.20 | 1.38 | 2.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 67.00 ↑ | 20.00 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Inter de Limeira | +1/2 | 1 | 0 | 0 |
| Figueirense | -1/2 | 2 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).