Kết quả bóng đá trận Istres vs Hauts Lyonnais, 22:00 ngày 29/08/2026
Championnat Amateur (Pháp) · 22:00 ngày 29/08/2026
Istres 1 Kết thúc HT 1-1 2
Hauts Lyonnais
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 5 - 6
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 31°C
Diễn biến trận đấu
| Istres | Phút | |
| Alexis Ebrard 1 - 0 ⚽ | 1' | |
| 2 - 0 ⚽ | 1' | |
| 22' | ⚽ 2 - 1 Adel Belaroussi | |
| 23' | ⚽ 2 - 2 | |
| HT 1-1 | ||
| ❌ Đá hỏng penalty | 54' | |
| 60' | ⚽ 2 - 3 Adel Belaroussi | |
| 61' | ||
| FT 1-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 1 | 2 | 5 |
| Hòa | 1 | 2 | 4 | 4 |
| Bại | 1 | 0 | 4 | 1 |
| Ghi bàn | 3 | 5 | 9 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 4 | 14 | 8 |
| Điểm | 4 | 5 | 10 | 19 |
Chủ = Istres · Khách = Hauts Lyonnais
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Istres | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (25%) | Hòa/Thắng | 5 (45%) |
| 1 (25%) | Hòa/Hòa | 3 (27%) |
| 1 (25%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (9%) |
| 1 (25%) | Bại/Bại | 0 (0%) |
Bảng xếp hạng
Istres
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 13 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 13 |
| Sân khách | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 |
| 6 gần | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 8 | - | - |
Hauts Lyonnais
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 3 |
| 6 gần | 6 | 3 | 3 | 0 | 9 | 3 | - | - |
Thành tích gần đây — Istres
HTBBBHHTHT
Thắng 3 (30%)Hòa 4 (40%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 12/12 (10 trận) Châu Á: 3/4/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | ES Troyes AC B | 0-0 (0-0) | Istres | - | - | H |
| 31/07/26 | Aubagne | 1-2 (1-1) | Istres | - | - | T |
| 29/07/26 | Nimes | 2-0 (1-0) | Istres | - | - | B |
| 16/05/26 | Istres | 1-2 (0-0) | GOAL FC | - | - | B |
| 09/05/26 | Nimes | 3-0 (1-0) | Istres | - | - | B |
| 02/05/26 | Istres | 0-0 (0-0) | Creteil | 0 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | GRACES | 2-2 (1-1) | Istres | - | - | H |
| 18/04/26 | Istres | 1-0 (1-0) | Bobigny A.C. | - | - | T |
| 11/04/26 | Toulon | 2-2 (1-2) | Istres | - | - | H |
| 04/04/26 | Istres | 4-0 (1-0) | Frejus St-Raphael | - | - | T |
| 29/03/26 | GFA Rumilly Vallieres | 1-1 (0-0) | Istres | - | - | H |
| 22/03/26 | Istres | 0-1 (0-0) | FC Limonest | - | - | B |
| 15/03/26 | Istres | 1-2 (0-2) | Saint-Priest | - | - | B |
| 07/03/26 | Andrezieux | 3-1 (1-0) | Istres | -0.25 | 2.25 | B |
| 22/02/26 | Istres | 1-1 (0-1) | Cannes AS | - | - | H |
| 15/02/26 | Hyeres | 0-1 (0-0) | Istres | - | - | T |
| 08/02/26 | Istres | 0-1 (0-1) | St. Maur Lusi | - | - | B |
| 31/01/26 | Creteil | 1-2 (1-0) | Istres | 0 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Rousset-Ste Victoire | 0-1 (0-1) | Istres | - | - | T |
| 18/01/26 | Istres | 2-0 (1-0) | Nimes | - | - | T |
Thành tích gần đây — Hauts Lyonnais
HHTTTHBTHT
Thắng 5 (50%)Hòa 4 (40%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 13/7 (10 trận) Châu Á: 5/4/1 T/X: 8/2/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Hauts Lyonnais | 0-0 (0-0) | Chateauroux | - | - | H |
| 29/03/26 | Hauts Lyonnais | 3-3 (1-0) | Vierzon | - | - | H |
| 15/03/26 | Hauts Lyonnais | 2-0 (0-0) | Moulins Yzeure Foot | - | - | T |
| 07/03/26 | Saran | 0-3 (0-0) | Hauts Lyonnais | - | - | T |
| 08/02/26 | Hauts Lyonnais | 1-0 (0-0) | Romorantin | - | - | T |
| 01/02/26 | Saint-Etienne B | 0-0 (0-0) | Hauts Lyonnais | - | - | H |
| 11/01/26 | Hauts Lyonnais | 1-3 (1-1) | Lorient | - | - | B |
| 21/12/25 | FC Bassin d'Arcachon | 0-1 (0-0) | Hauts Lyonnais | - | - | T |
| 29/11/25 | Hauts Lyonnais | 1-1 (0-1) | Feurs | - | - | H |
| 23/11/25 | Vierzon | 0-1 (0-1) | Hauts Lyonnais | - | - | T |
| 15/11/25 | Andrezieux | 1-1 (0-0) | Hauts Lyonnais | - | - | H |
| 09/11/25 | Hauts Lyonnais | 1-1 (1-1) | Jura Sud Foot | - | - | H |
| 18/10/25 | Hauts Lyonnais | 4-1 (1-1) | Saran | - | - | T |
| 30/08/25 | Hauts Lyonnais | 4-2 (3-1) | Feurs | - | - | T |
| 23/08/25 | Auxerre B | 3-1 (2-0) | Hauts Lyonnais | - | - | B |
| 17/05/25 | Hauts Lyonnais | 2-1 (0-0) | Chambery SO | - | - | T |
| 12/04/25 | Hauts Lyonnais | 2-2 (1-1) | Chassieu Decines FC | - | - | H |
| 05/04/25 | Lyonnais II | 2-1 (1-0) | Hauts Lyonnais | - | - | B |
| 23/03/25 | Hauts Lyonnais | 1-0 (1-0) | Evian Thonon Gaillard | - | - | T |
| 15/03/25 | Lyon Duchere | 1-2 (1-0) | Hauts Lyonnais | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
56
Phạt góc (HT)
03
Thẻ vàng
01
Sút bóng
57
Sút cầu môn
22
Tấn công
5871
Tấn công nguy hiểm
4149
Sút ngoài cầu môn
35
TL kiểm soát bóng
44%56%
TL kiểm soát bóng (HT)
38%62%
So Sánh Sức Mạnh
43 57
43% So Sánh Đối đầu 57%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Istres (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.07 bàn/trận
Hauts Lyonnais (11 trận)
Ghi 1.36 bàn/trậnMất 0.82 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Istres | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1920 | Thành lập | |
| Audibert | Sân nhà | |
| 11000 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Istres | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.92 | 3.30 | 3.60 | 0.98 | 2.25 | 0.78 | 0.93 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 151.00 ↑ | 19.00 ↑ | 1.04 ↓ | 5.30 ↑ | 3.50 | 0.03 ↓ | 0.56 ↓ | 0.00 | 1.40 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.93 | 3.20 | 3.80 | 1.01 | 2.25 | 0.80 | 0.97 | 0.50 | 0.83 |
| Live | 1.93 | 3.13 ↓ | 3.90 ↑ | 1.01 | 2.25 | 0.79 ↓ | 0.97 | 0.50 | 0.83 | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.30 | 3.65 | 1.10 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 7.25 ↑ | 1.07 ↓ | 3.80 ↑ | 3.50 | 0.12 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.20 | 3.55 | 0.90 | 2.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.93 ↑ | 3.25 ↑ | 3.60 ↑ | 0.90 | 2.25 | 0.77 | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 1.94 | 3.13 | 3.78 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.94 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.94 | 3.13 | 3.78 | 0.96 | 2.25 | 0.80 | 0.94 | 0.50 | 0.84 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.91 | 3.25 | 3.50 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 67.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.50 ↓ | 2.50 | 1.30 ↑ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.95 | 3.25 | 3.70 | 0.92 | 2.25 | 0.81 | 0.92 | 0.50 | 0.81 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.25 | 3.80 ↑ | 0.99 ↑ | 2.25 | 0.76 ↓ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.81 | |
| Bwin | Sớm | 1.88 | 3.20 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - |
| Live | 1.88 | 3.20 | 3.50 | 1.15 | 2.50 | 0.60 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.92 | 3.30 | 3.75 | 1.20 | 2.50 | 0.60 | 0.66 | 0.25 | 1.11 |
| Live | 67.00 ↑ | 10.00 ↑ | 1.06 ↓ | 4.90 ↑ | 3.50 | 0.11 ↓ | 0.57 ↓ | 0.00 | 1.41 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.90 | 3.25 | 3.60 | 1.00 | 2.25 | 0.80 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 151.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 3.50 | 0.13 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.38 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.