Kết quả bóng đá trận Ituano SP vs Barra FC, 05:30 ngày 09/08/2026
Brasileiro, Serie C · 05:30 ngày 09/08/2026
Ituano SP 2 Kết thúc HT 0-0 0
Barra FC
🟨 0 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 12 - 5
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 23°C
Diễn biến trận đấu
| Ituano SP | Phút | |
| 8' | Pablo | |
| HT 0-0 | ||
| Guilherme Xavier 1 - 0 ⚽ | 60' | |
| 62' | Vava | |
| Sosthenes Jose Santos Salles,Neto Berola 2 - 0 ⚽ | 76' | |
| 89' | Jean Pierre | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Hòa | 0 | 1 | 3 | 2 |
| Bại | 3 | 1 | 6 | 5 |
| Ghi bàn | 0 | 4 | 5 | 10 |
| Mất bàn | 4 | 3 | 11 | 12 |
| Điểm | 0 | 4 | 6 | 11 |
Chủ = Ituano SP · Khách = Barra FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Ituano SP | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (21%) | Thắng/Thắng | 7 (18%) |
| 2 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (8%) |
| 7 (17%) | Hòa/Thắng | 5 (13%) |
| 5 (12%) | Hòa/Hòa | 6 (15%) |
| 10 (24%) | Hòa/Bại | 8 (20%) |
| 1 (2%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 3 (7%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (12%) | Bại/Bại | 10 (25%) |
Bảng xếp hạng
Ituano SP
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 6 | 4 | 9 | 18 | 21 | 22 | 15 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 11 | 5 | 17 | 8 |
| Sân khách | 10 | 1 | 2 | 7 | 7 | 16 | 5 | 18 |
| 6 gần | 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | - | - |
Barra FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 5 | 6 | 8 | 21 | 21 | 21 | 17 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 12 | 9 | 13 | 14 |
| Sân khách | 10 | 2 | 2 | 6 | 9 | 12 | 8 | 14 |
| 6 gần | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 8 | - | - |
Thành tích gần đây — Ituano SP
BBBHHHBTTT
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 9/10 (10 trận) Châu Á: 5/1/4 T/X: 4/0/6
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Brusque FC | 1-0 (1-0) | Ituano SP | -0.5 | 2.25 | B |
| 13/07/26 | Ituano SP | 1-3 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 05/07/26 | Santa Cruz PE | 1-0 (0-0) | Ituano SP | -0.25 | 2 | B |
| 29/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Maranhao | +0.5 | 2.25 | H |
| 21/06/26 | Ituano SP | 0-0 (0-0) | Figueirense | +0.5 | 2.25 | H |
| 15/06/26 | Itabaiana(SE) | 2-2 (2-0) | Ituano SP | 0 | 2 | H |
| 31/05/26 | Caxias RS | 2-1 (0-0) | Ituano SP | -0.5 | 2 | B |
| 26/05/26 | Ituano SP | 1-0 (0-0) | Botafogo PB | +0.5 | 2.25 | T |
| 18/05/26 | Guarani SP | 1-3 (1-2) | Ituano SP | -0.75 | 2.25 | T |
| 11/05/26 | Ituano SP | 1-0 (1-0) | Confianca SE | +0.5 | 2 | T |
| 06/05/26 | Ypiranga(RS) | 2-0 (1-0) | Ituano SP | -0.5 | 2 | B |
| 01/05/26 | Ferroviaria SP | 1-1 (1-1) | Ituano SP | -0.25 | 2 | H |
| 27/04/26 | Ituano SP | 4-1 (2-0) | Maringa FC | 0 | 2.25 | T |
| 24/04/26 | Ituano SP | 0-1 (0-0) | Ferroviaria SP | +0.25 | 2 | B |
| 19/04/26 | Inter de Limeira | 1-1 (1-0) | Ituano SP | -0.25 | 2.25 | H |
| 16/04/26 | Ituano SP | 2-1 (0-1) | CA Votuporanguense SP | +0.5 | 2.25 | T |
| 13/04/26 | Amazonas FC | 3-0 (0-0) | Ituano SP | -0.5 | 2 | B |
| 09/04/26 | XV de Piracicaba | 3-0 (0-0) | Ituano SP | 0 | 2 | B |
| 06/04/26 | Ituano SP | 2-0 (1-0) | Anapolis FC | +0.5 | 2 | T |
| 29/03/26 | Ah so Santa SP | 1-2 (1-1) | Ituano SP | -0.25 | 2 | T |
Thành tích gần đây — Barra FC
BBTBHBHBHB
Thắng 1 (10%)Hòa 3 (30%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 8/14 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 4/3/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/07/26 | Ypiranga(RS) | 1-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2.25 | B |
| 12/07/26 | Barra FC | 1-2 (0-2) | Santa Cruz PE | +0.25 | 2 | B |
| 05/07/26 | Confianca SE | 1-2 (1-1) | Barra FC | -0.5 | 2.25 | T |
| 28/06/26 | Floresta CE | 2-1 (1-0) | Barra FC | -0.25 | 1.75 | B |
| 22/06/26 | Barra FC | 1-1 (0-1) | Amazonas FC | +0.25 | 2 | H |
| 16/06/26 | Ferroviaria SP | 1-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2 | B |
| 02/06/26 | Barra FC | 2-2 (1-0) | Brusque FC | +0.25 | 2 | H |
| 24/05/26 | Barra FC | 0-2 (0-2) | Guarani SP | 0 | 2 | B |
| 18/05/26 | Anapolis FC | 1-1 (0-1) | Barra FC | -0.25 | 2 | H |
| 15/05/26 | Corinthians Paulista (SP) | 1-0 (0-0) | Barra FC | -1.75 | 2.5 | B |
| 11/05/26 | Barra FC | 0-0 (0-0) | Caxias RS | +0.25 | 1.75 | H |
| 05/05/26 | Figueirense | 0-3 (0-0) | Barra FC | -0.25 | 2 | T |
| 27/04/26 | Barra FC | 2-2 (1-1) | Inter de Limeira | +0.25 | 2 | H |
| 22/04/26 | Barra FC | 0-1 (0-1) | Corinthians Paulista (SP) | -1 | 2.5 | B |
| 19/04/26 | SC Paysandu Para | 1-1 (1-1) | Barra FC | -0.25 | 2 | H |
| 12/04/26 | Barra FC | 3-0 (2-0) | Maranhao | +0.5 | 1.75 | T |
| 05/04/26 | Botafogo PB | 1-0 (0-0) | Barra FC | 0 | 2 | B |
| 20/03/26 | Volta Redonda | 0-0 (0-0) | Barra FC | -0.5 | 2 | H |
| 13/03/26 | Barra FC | 0-0 (0-0) | America MG | 0 | 2 | H |
| 09/03/26 | Chapecoense SC | 1-0 (0-0) | Barra FC | -1 | 2.25 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
125
Phạt góc (HT)
34
Thẻ vàng
03
Sút bóng
139
Sút cầu môn
31
Tấn công
118102
Tấn công nguy hiểm
8264
Sút ngoài cầu môn
108
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
58 42
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Ituano SP (30 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 1.27 bàn/trận
Barra FC (30 trận)
Ghi 1.03 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 2 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Ituano SP (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 6 (40%)Hòa 1 (7%)Bại 8 (53%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 6 (40%)Hòa 2 (13%)Xỉu 7 (47%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLLV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOUUUO
Barra FC (15 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 5 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 10 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 7 (47%)Hòa 4 (27%)Xỉu 4 (27%)
6 trận gần — Châu Á:
LLWLLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOOVU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Ituano SP | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1947 | Thành lập | |
| Sân nhà | ||
| 22000 | Sức chứa | 0 |
| Mazola Junior | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.84 | 3.10 | 4.10 | 0.78 | 2.00 | 0.92 | 0.87 | 0.50 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 5.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.27 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.10 | 4.10 | 0.84 | 2.00 | 0.96 | 0.89 | 0.50 | 0.90 |
| Live | 1.01 ↓ | 11.00 ↑ | 46.00 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.27 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.15 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.15 | 0.84 | 2.00 | 0.92 | 0.83 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.65 ↑ | 29.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.95 | 3.20 | 3.95 | 1.20 | 2.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 85.00 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.90 | 3.10 | 3.80 | 0.96 | 2.25 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 4.78 ↑ | 34.21 ↑ | 3.38 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.80 | 3.10 | 4.15 | 0.84 | 2.00 | 0.92 | 0.83 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.70 ↑ | 31.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.89 | 3.10 | 4.00 | 0.90 | 2.00 | 0.86 | 0.89 | 0.50 | 0.87 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.50 ↑ | 16.50 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 5.00 ↑ | 0.25 | 0.02 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.92 | 3.00 | 3.75 | 0.80 | 2.00 | 1.02 | 0.92 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 1.15 ↓ | 4.78 ↑ | 21.00 ↑ | 3.84 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.90 | 3.05 | 4.05 | 0.78 | 2.00 | 0.98 | 0.90 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 1.14 ↓ | 4.41 ↑ | 27.00 ↑ | 5.55 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.66 ↓ | 0.00 | 1.19 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.85 | 3.00 | 4.00 | 1.45 | 2.50 | 0.48 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 91.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.89 | 3.15 | 4.10 | 0.73 | 2.00 | 0.99 | 0.80 | 0.50 | 0.91 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 8.57 ↑ | 2.75 | 0.04 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.80 | 3.06 | 4.34 | 0.82 | 2.00 | 0.93 | 0.81 | 0.50 | 0.93 |
| Live | 1.17 ↓ | 5.64 ↑ | 29.19 ↑ | 2.89 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.85 | 3.00 | 4.00 | 1.45 | 2.50 | 0.47 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 71.00 ↑ | 176.00 ↑ | 0.95 ↓ | 1.50 | 0.66 ↑ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.97 | 3.20 | 3.92 | 0.56 | 1.75 | 1.27 | 0.67 | 0.25 | 1.07 |
| Live | 1.00 ↓ | 51.00 ↑ | 126.00 ↑ | 5.84 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.26 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.85 | 3.10 | 3.90 | 0.80 | 2.00 | 1.00 | 0.95 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 151.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.85 | 2.90 | 4.00 | 1.40 | 2.50 | 0.44 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 151.00 ↑ | 151.00 ↑ | 28.00 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Ituano SP | +1/2 | 0 | 0 | 1 |
| Barra FC | -1/2 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).