Kết quả bóng đá trận Jadran Dekani vs NK Jesenice, 22:00 ngày 21/08/2026
2.Liga (Slovenia) · 22:00 ngày 21/08/2026
Jadran Dekani 0 Kết thúc HT 0-1 2
NK Jesenice
🟨 2 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 11 - 1
Thời tiết: Isilated T-Stoms Nhiệt độ: 26°C
Diễn biến trận đấu
| Jadran Dekani | Phút | |
| 3' | ⚽ 0 - 1 Edvin Krupic | |
| 39' | ||
| HT 0-1 | ||
| 53' | ⚽ 0 - 2 Edvin Krupic | |
| 55' | ||
| 69' | ||
| 69' | ||
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 2 | 4 |
| Hòa | 2 | 0 | 3 | 1 |
| Bại | 1 | 1 | 5 | 5 |
| Ghi bàn | 0 | 5 | 6 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 12 | 20 |
| Điểm | 2 | 6 | 9 | 13 |
Chủ = Jadran Dekani · Khách = NK Jesenice
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jadran Dekani | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (20%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (20%) | Hòa/Hòa | 0 (0%) |
| 1 (10%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 5 (50%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Bảng xếp hạng
Jadran Dekani
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 3 | 4 | 13 |
| Sân nhà | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 2 | 3 | 9 |
| Sân khách | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 10 |
| 6 gần | 6 | 2 | 0 | 4 | 7 | 11 | - | - |
NK Jesenice
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 4 |
| Sân nhà | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 5 | 4 | 7 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 |
| 6 gần | 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 18 | - | - |
Thành tích đối đầu (2 trận)
Jadran Dekani 1 (50%)Hòa 1 (50%)NK Jesenice 0 (0%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 1 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 2 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | T |
| 30/08/25 | NK Jesenice | 2-2 (0-2) | Jadran Dekani | - | - | H |
Thành tích gần đây — Jadran Dekani
BTBBBTHTBH
Thắng 3 (30%)Hòa 2 (20%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 15/17 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 16/08/26 | NK Primorje | 1-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 08/08/26 | Jadran Dekani | 3-0 (2-0) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
| 17/07/26 | Rijeka | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 08/07/26 | Jadran Dekani | 0-1 (0-0) | FC Bihor Oradea | - | - | B |
| 02/07/26 | Jadran Dekani | 0-4 (0-3) | Arges | -2.25 | 4 | B |
| 23/05/26 | Jadran Dekani | 4-3 (1-3) | Krka | - | - | T |
| 15/05/26 | NK Rudar Velenje | 2-2 (1-1) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 10/05/26 | Jadran Dekani | 5-1 (4-1) | NK Svoboda Ljubljana | - | - | T |
| 06/05/26 | Triglav Gorenjska | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | -1.75 | 3 | B |
| 29/04/26 | Jadran Dekani | 1-1 (0-1) | NK Brinje Grosuplje | -1 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | ND Beltinci | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 18/04/26 | Jadran Dekani | 2-2 (2-2) | NK Bilje | - | - | H |
| 11/04/26 | NK Nafta | 3-0 (0-0) | Jadran Dekani | - | - | B |
| 03/04/26 | Jadran Dekani | 1-0 (0-0) | Bistrica | 0 | 2.25 | T |
| 28/03/26 | Tabor Sezana | 2-0 (1-0) | Jadran Dekani | -0.5 | 2.25 | B |
| 20/03/26 | MNK FC Ljubljana | 2-2 (0-1) | Jadran Dekani | -0.5 | 2.5 | H |
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | T |
| 08/03/26 | Krsko Posavlje | 1-1 (1-0) | Jadran Dekani | - | - | H |
| 04/03/26 | Jadran Dekani | 2-2 (0-1) | Radomlje | -1.75 | 3 | H |
| 28/02/26 | Jadran Dekani | 2-1 (1-1) | ND Gorica | - | - | T |
Thành tích gần đây — NK Jesenice
BHBBBBTBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 6/31 (10 trận) Châu Á: 1/1/8 T/X: 8/0/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 18/08/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 14/08/26 | NK Jesenice | 1-1 (1-0) | Krsko Posavlje | 0 | 2.75 | H |
| 08/08/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-2) | Tabor Sezana | - | - | B |
| 22/07/26 | HNK Segesta Sisak | 8-0 (6-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 23/05/26 | NK Jesenice | 0-1 (0-1) | Dravinja | - | - | B |
| 15/05/26 | Krka | 3-2 (1-2) | NK Jesenice | - | - | B |
| 10/05/26 | NK Jesenice | 2-1 (1-0) | NK Rudar Velenje | - | - | T |
| 07/05/26 | NK Svoboda Ljubljana | 1-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 30/04/26 | NK Jesenice | 0-3 (0-1) | Triglav Gorenjska | - | - | B |
| 26/04/26 | NK Brinje Grosuplje | 8-1 (4-1) | NK Jesenice | - | - | B |
| 18/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-0) | ND Beltinci | - | - | B |
| 11/04/26 | NK Bilje | 2-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 04/04/26 | NK Jesenice | 0-2 (0-1) | NK Nafta | - | - | B |
| 29/03/26 | Bistrica | 1-1 (1-1) | NK Jesenice | - | - | H |
| 21/03/26 | NK Jesenice | 2-2 (1-2) | Tabor Sezana | - | - | H |
| 15/03/26 | Jadran Dekani | 3-0 (0-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 06/03/26 | MNK FC Ljubljana | 2-0 (1-0) | NK Jesenice | -0.75 | 2.75 | B |
| 01/03/26 | NK Jesenice | 1-0 (1-0) | Krsko Posavlje | - | - | T |
| 21/02/26 | ND Gorica | 2-0 (2-0) | NK Jesenice | - | - | B |
| 31/01/26 | NK Jesenice | 3-1 (2-0) | Dravinja | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
111
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
22
Sút bóng
179
Sút cầu môn
25
Tấn công
12694
Tấn công nguy hiểm
5528
Sút ngoài cầu môn
154
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
55%45%
So Sánh Sức Mạnh
73 27
100% So Sánh Đối đầu 0%
Thành tích
Tất cả
T1 H1 B0T0 H1 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B0T0 H0 B1
Ghi
Tất cả
2.5 Bàn1 Bàn
Chủ khách tương đồng
3 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jadran Dekani (15 trận)
Ghi 1.33 bàn/trậnMất 0.93 bàn/trận
NK Jesenice (12 trận)
Ghi 0.92 bàn/trậnMất 2.08 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
NK Jesenice (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
V
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Jadran Dekani | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| Alen Sculac | HLV | |
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.50 | 4.10 | 4.90 | 0.73 | 2.75 | 0.98 | 0.91 | 1.00 | 0.79 |
| Live | 91.00 ↑ | 91.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 2.20 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.44 | 3.50 | 4.50 | 0.63 | 2.75 | 0.71 | 0.69 | 1.00 | 0.64 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.50 ↑ | 1.01 ↓ | 1.72 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.22 ↓ | 0.00 | 1.63 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.49 | 3.95 | 5.10 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.79 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 150.00 ↑ | 7.80 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.43 | 4.30 | 6.50 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.01 ↓ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.39 | 3.90 | 5.80 | 0.75 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 25.12 ↑ | 1.01 ↓ | 2.53 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.49 | 3.95 | 5.10 | 0.86 | 2.75 | 0.90 | 0.79 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 150.00 ↑ | 8.10 ↑ | 1.01 ↓ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.37 ↓ | 0.00 | 1.75 ↑ | |
| Sbobet | Sớm | 1.44 | 3.79 | 5.10 | 0.90 | 2.75 | 0.90 | 0.83 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 55.00 ↑ | 8.20 ↑ | 1.02 ↓ | 3.22 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.61 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.48 | 4.05 | 5.15 | 0.76 | 2.75 | 0.98 | 0.79 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 31.00 ↑ | 7.00 ↑ | 1.01 ↓ | 2.22 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 0.36 ↓ | 0.00 | 1.72 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 71.00 ↑ | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.00 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.47 | 3.90 | 4.90 | 0.71 | 2.75 | 0.81 | 0.71 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 326.00 ↑ | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 9.01 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 9.01 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.45 | 4.11 | 5.12 | 0.80 | 2.75 | 0.91 | 0.75 | 1.00 | 0.97 |
| Live | 30.56 ↑ | 10.18 ↑ | 1.05 ↓ | 2.51 ↑ | 2.50 | 0.26 ↓ | 0.28 ↓ | 0.00 | 2.31 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.61 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 176.00 ↑ | 36.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.10 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.49 | 4.20 | 6.05 | 0.77 | 2.75 | 0.94 | 0.60 | 0.75 | 1.20 |
| Live | 67.00 ↑ | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.11 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.26 ↓ | 0.00 | 2.84 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.00 | 5.00 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 81.00 ↑ | 34.00 ↑ | 1.01 ↓ | 4.00 ↑ | 2.50 | 0.17 ↓ | 0.24 ↓ | 0.00 | 2.90 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.70 | 5.00 | 0.62 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 81.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Jadran Dekani | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| NK Jesenice | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).