Kết quả bóng đá trận Jarfalla vs Assyriska, 21:00 ngày 29/08/2026
Hạng 1 Thụy Điển · 21:00 ngày 29/08/2026
Jarfalla 0 Kết thúc HT 0-2 2
Assyriska
🟨 2 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 3
Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17°C
Diễn biến trận đấu
| Jarfalla | Phút | |
| 36' | ⚽ 0 - 1 Victor Asberg | |
| 38' | ⚽ 0 - 2 Liam Tahwildaran | |
| Adhavan Rajamohan | 40' | |
| HT 0-2 | ||
| 57' | Viktor Widerberg | |
| Abdulmannan Khalil | 70' | |
| FT 0-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 1 | 5 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 3 | 1 | 8 | 4 |
| Ghi bàn | 1 | 5 | 9 | 17 |
| Mất bàn | 6 | 2 | 27 | 11 |
| Điểm | 0 | 6 | 4 | 16 |
Chủ = Jarfalla · Khách = Assyriska
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jarfalla | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (13%) | Thắng/Thắng | 8 (27%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 3 (10%) |
| 1 (4%) | Hòa/Thắng | 2 (7%) |
| 2 (9%) | Hòa/Hòa | 4 (13%) |
| 6 (26%) | Hòa/Bại | 1 (3%) |
| 1 (4%) | Bại/Hòa | 2 (7%) |
| 9 (39%) | Bại/Bại | 9 (30%) |
Bảng xếp hạng
Jarfalla
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 4 | 3 | 12 | 23 | 41 | 15 | 14 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 0 | 7 | 9 | 23 | 6 | 15 |
| Sân khách | 10 | 2 | 3 | 5 | 14 | 18 | 9 | 12 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 15 | - | - |
Assyriska
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 7 | 5 | 7 | 32 | 31 | 26 | 8 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 2 | 4 | 21 | 21 | 11 | 11 |
| Sân khách | 10 | 4 | 3 | 3 | 11 | 10 | 15 | 6 |
| 6 gần | 6 | 4 | 0 | 2 | 13 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (3 trận)
Jarfalla 0 (0%)Hòa 2 (67%)Assyriska 1 (33%)
Châu Á: Ăn 0 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Assyriska | 3-3 (0-2) | Jarfalla | -0.5 | 2.75 | H |
| 14/03/26 | Assyriska | 3-1 (3-1) | Jarfalla | - | - | B |
| 23/03/24 | Assyriska | 1-1 (0-1) | Jarfalla | - | - | H |
Thành tích gần đây — Jarfalla
BBBBTBHBBB
Thắng 1 (10%)Hòa 1 (10%)Bại 8 (80%)
Ghi/Mất: 10/28 (10 trận) Châu Á: 1/0/9 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Stockholm Internazionale | 2-0 (0-0) | Jarfalla | -1.75 | 3.25 | B |
| 15/08/26 | Sollentuna United | 2-1 (1-1) | Jarfalla | -0.5 | 3 | B |
| 08/08/26 | Jarfalla | 1-4 (0-2) | IF Karlstad Fotboll | -0.75 | 3 | B |
| 01/08/26 | Jarfalla | 0-4 (0-2) | FC Stockholm Internazionale | -1 | 3 | B |
| 28/06/26 | Umea FC | 1-3 (1-1) | Jarfalla | -0.5 | 3.25 | T |
| 24/06/26 | Jarfalla | 0-2 (0-1) | FC Arlanda | -0.5 | 3 | B |
| 19/06/26 | Hammarby TFF | 1-1 (1-1) | Jarfalla | -1.75 | 3.5 | H |
| 13/06/26 | Jarfalla | 2-3 (1-1) | FC Arlanda | -0.5 | 2.75 | B |
| 09/06/26 | Jarfalla | 1-6 (1-3) | IFK Stocksund | +0.75 | 3.5 | B |
| 04/06/26 | Vasalunds IF | 3-1 (1-1) | Jarfalla | -0.75 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | Jarfalla | 4-0 (1-0) | Gefle IF | 0 | 2.75 | T |
| 16/05/26 | Karlbergs BK | 1-3 (1-2) | Jarfalla | - | - | T |
| 14/05/26 | Jarfalla | 0-3 (0-2) | Enkoping | +0.25 | 3 | B |
| 09/05/26 | FBK Karlstad | 2-0 (1-0) | Jarfalla | - | - | B |
| 03/05/26 | Assyriska | 3-3 (0-2) | Jarfalla | -0.5 | 2.75 | H |
| 26/04/26 | Jarfalla | 1-0 (1-0) | Pitea IF | +0.25 | 3 | T |
| 18/04/26 | IF Karlstad Fotboll | 2-1 (1-1) | Jarfalla | -1.25 | 3.25 | B |
| 11/04/26 | Jarfalla | 0-1 (0-0) | Sollentuna United | +0.25 | 3 | B |
| 04/04/26 | AFC Eskilstuna | 1-1 (1-1) | Jarfalla | -1.25 | 3.25 | H |
| 28/03/26 | Enkoping | 2-2 (2-1) | Jarfalla | - | - | H |
Thành tích gần đây — Assyriska
BTTTBTHBBT
Thắng 5 (50%)Hòa 1 (10%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 19/13 (10 trận) Châu Á: 5/0/5 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | Assyriska | 1-2 (1-0) | Gefle IF | +0.5 | 2.75 | B |
| 15/08/26 | IF Karlstad Fotboll | 0-2 (0-0) | Assyriska | -1 | 3.25 | T |
| 09/08/26 | Assyriska | 3-0 (1-0) | Sollentuna United | +0.25 | 2.75 | T |
| 01/08/26 | FBK Karlstad | 0-2 (0-0) | Assyriska | -0.25 | 3 | T |
| 19/07/26 | AFC Eskilstuna | 3-2 (2-2) | Assyriska | - | - | B |
| 27/06/26 | Assyriska | 3-1 (2-1) | Vasalunds IF | -0.25 | 3 | T |
| 21/06/26 | Assyriska | 2-2 (1-1) | IF Karlstad Fotboll | -0.75 | 2.75 | H |
| 14/06/26 | AFC Eskilstuna | 1-0 (1-0) | Assyriska | -0.5 | 3.25 | B |
| 07/06/26 | FC Arlanda | 2-0 (1-0) | Assyriska | -0.75 | 2.75 | B |
| 03/06/26 | Assyriska | 4-2 (3-0) | Enkoping | 0 | 3 | T |
| 29/05/26 | Assyriska | 0-1 (0-1) | Vasalunds IF | -0.25 | 3.25 | B |
| 23/05/26 | IFK Stocksund | 3-3 (0-2) | Assyriska | +0.25 | 3.25 | H |
| 17/05/26 | Gefle IF | 0-0 (0-0) | Assyriska | - | - | H |
| 14/05/26 | Assyriska | 1-5 (1-0) | Umea FC | 0 | 3 | B |
| 09/05/26 | Hammarby TFF | 4-0 (1-0) | Assyriska | - | - | B |
| 03/05/26 | Assyriska | 3-3 (0-2) | Jarfalla | +0.5 | 2.75 | H |
| 25/04/26 | Sollentuna United | 0-0 (0-0) | Assyriska | 0 | 3 | H |
| 19/04/26 | Assyriska | 3-4 (2-1) | Karlbergs BK | +0.25 | 3 | B |
| 12/04/26 | Pitea IF | 0-2 (0-1) | Assyriska | +0.25 | 3 | T |
| 05/04/26 | Assyriska | 1-2 (0-2) | FC Stockholm Internazionale | -0.75 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
23
Phạt góc (HT)
11
Thẻ vàng
21
Sút bóng
610
Sút cầu môn
33
Tấn công
10486
Tấn công nguy hiểm
3844
Sút ngoài cầu môn
37
Đá phạt trực tiếp
1913
TL kiểm soát bóng
52%48%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
Phạm lỗi
1213
Việt vị
15
Quả ném biên
2917
So Sánh Sức Mạnh
43 57
40% So Sánh Đối đầu 60%
Thành tích
Tất cả
T0 H2 B1T1 H2 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jarfalla (23 trận)
Ghi 1.22 bàn/trậnMất 2.26 bàn/trận
Assyriska (30 trận)
Ghi 1.77 bàn/trậnMất 1.63 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 0 - 2 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Jarfalla (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 0 (0%)Bại 9 (56%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 8 (50%)Hòa 2 (13%)Xỉu 6 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LLLLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UVOOOU
Assyriska (16 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 7 (44%)Hòa 1 (6%)Bại 8 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 10 (63%)Hòa 0 (0%)Xỉu 6 (38%)
6 trận gần — Châu Á:
LWWWWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Jarfalla | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1974 | |
| Sân nhà | Södertälje Fotbollsarena | |
| 0 | Sức chứa | 6700 |
| HLV | ||
| Khu vực | SÖDERTÄLJE |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.20 | 0.79 | 3.00 | 0.99 | 0.79 | -0.25 | 0.95 |
| Live | 3.60 ↑ | 3.80 ↑ | 1.83 ↓ | 0.84 ↑ | 3.00 | 0.94 ↓ | 0.93 ↑ | -0.50 | 0.81 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 3.50 | 3.65 | 1.79 | 0.80 | 3.00 | 0.96 | 0.75 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 3.65 ↑ | 3.70 ↑ | 1.74 ↓ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.90 ↓ | 1.25 ↑ | -0.25 | 0.60 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 2.70 | 3.75 | 2.25 | 1.05 | 3.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 90.00 ↑ | 22.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.60 | 3.60 | 2.17 | 0.86 | 3.25 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 71.50 ↑ | 9.67 ↑ | 1.01 ↓ | 2.34 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.87 | 3.55 | 2.03 | 0.80 | 3.00 | 0.96 | 0.75 | -0.25 | 1.01 |
| Live | 3.65 ↑ | 3.70 ↑ | 1.74 ↓ | 0.90 ↑ | 3.00 | 0.90 ↓ | 1.25 ↑ | -0.25 | 0.60 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.45 | 3.60 | 2.17 | 0.80 | 3.00 | 0.90 | 0.72 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 3.95 ↑ | 3.85 ↑ | 1.57 ↓ | 0.86 ↑ | 3.00 | 0.84 ↓ | 0.93 ↑ | -0.75 | 0.77 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 3.03 | 3.79 | 1.98 | 0.94 | 3.25 | 0.82 | 0.80 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 31.00 ↑ | 8.05 ↑ | 1.02 ↓ | 2.94 ↑ | 2.50 | 0.12 ↓ | 1.13 ↑ | 0.00 | 0.68 ↓ | |
| 18Bet | Sớm | 2.65 | 3.70 | 2.05 | 0.71 | 3.25 | 0.81 | 0.71 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 100.00 ↑ | 31.00 ↑ | 1.01 ↓ | 5.70 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 9.01 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.69 | 3.70 | 2.22 | 1.08 | 3.50 | 0.64 | 1.04 | 0.00 | 0.69 |
| Live | 101.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.00 ↓ | 2.64 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.41 ↑ | 0.00 | 0.57 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.15 | 0.95 | 3.25 | 0.85 | 0.83 | -0.25 | 0.98 |
| Live | 126.00 ↑ | 51.00 ↑ | 1.01 ↓ | 3.65 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 1.38 ↑ | 0.00 | 0.55 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.40 | 3.30 | 1.75 | 0.50 | 2.50 | 1.25 | - | - | - |
| Live | 9.00 ↑ | 4.60 ↑ | 1.25 ↓ | 0.44 ↓ | 2.50 | 1.45 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Jarfalla | -1/4 | 0 | 0 | 1 |
| Assyriska | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).