Kết quả bóng đá trận Jungnang Chorus Mustang FC vs Haman FC, 11:00 ngày 10/10/2026
League 4 (Hàn Quốc) · 11:00 ngày 10/10/2026
Jungnang Chorus Mustang FC 2 Kết thúc HT 1-0 0
Haman FC
🟨 3 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 1 - 9
Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Jungnang Chorus Mustang FC | Phút | |
| 29' | ||
| 39' | ||
| 1 - 0 ⚽ | 41' | |
| HT 1-0 | ||
| 47' | ||
| 68' | ||
| 79' | ||
| 2 - 0 ⚽ | 80' | |
| FT 2-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 6 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 1 |
| Bại | 0 | 3 | 3 | 7 |
| Ghi bàn | 10 | 1 | 23 | 10 |
| Mất bàn | 2 | 6 | 12 | 18 |
| Điểm | 9 | 0 | 19 | 7 |
Chủ = Jungnang Chorus Mustang FC · Khách = Haman FC
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Jungnang Chorus Mustang FC | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 6 (29%) | Thắng/Thắng | 1 (5%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 4 (18%) |
| 3 (14%) | Hòa/Thắng | 3 (14%) |
| 2 (10%) | Hòa/Hòa | 2 (9%) |
| 4 (19%) | Hòa/Bại | 3 (14%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 2 (9%) |
| 2 (10%) | Bại/Hòa | 1 (5%) |
| 4 (19%) | Bại/Bại | 6 (27%) |
Bảng xếp hạng
Jungnang Chorus Mustang FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 19 | 9 | 4 | 6 | 35 | 21 | 31 | 4 |
| Sân nhà | 10 | 3 | 2 | 5 | 12 | 12 | 11 | 8 |
| Sân khách | 9 | 6 | 2 | 1 | 23 | 9 | 20 | 2 |
Haman FC
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 5 | 2 | 11 | 20 | 31 | 17 | 11 |
| Sân nhà | 9 | 2 | 1 | 6 | 11 | 19 | 7 | 11 |
| Sân khách | 9 | 3 | 1 | 5 | 9 | 12 | 10 | 10 |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
19
Thẻ vàng
32
Sút bóng
1316
Sút cầu môn
45
Sút ngoài cầu môn
911
TL kiểm soát bóng
54%46%
Quả ném biên
915
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Jungnang Chorus Mustang FC (23 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.39 bàn/trận
Haman FC (24 trận)
Ghi 1.04 bàn/trậnMất 1.67 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Jungnang Chorus Mustang FC | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1982 | Thành lập | |
| Jungnang Stadium | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Seoul | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.10 | 0.75 | 2.75 | 1.04 | 1.04 | 1.00 | 0.75 |
| Live | 1.14 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 5.40 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.23 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.36 | 3.75 | 5.00 | 0.63 | 3.00 | 0.71 | 0.59 | 0.75 | 0.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 9.00 ↑ | 34.00 ↑ | 2.05 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.61 | 4.00 | 4.10 | 0.70 | 2.75 | 0.95 | 0.95 | 1.00 | 0.70 |
| Live | 1.09 ↓ | 5.27 ↑ | 22.00 ↑ | 2.77 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.51 ↓ | 0.00 | 1.16 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.60 | 4.00 | 4.60 | 1.30 | 3.50 | 0.50 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 27.00 ↑ | 90.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.44 | 4.40 | 5.25 | 0.48 | 2.50 | 1.45 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 6.00 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.30 | 4.71 | 1.25 | 3.50 | 0.57 | 1.34 | 1.50 | 0.53 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.90 ↑ | 28.00 ↑ | 6.40 ↑ | 2.50 | 0.06 ↓ | 0.64 ↓ | 0.00 | 1.18 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.50 | 4.20 | 4.75 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.83 | 1.00 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.65 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Jungnang Chorus Mustang FC | +1 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Haman FC | -1 | 0 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).