Kết quả bóng đá trận Junkeren vs Stjordals Blink, 20:00 ngày 30/08/2026
2.Liga (Na Uy) · 20:00 ngày 30/08/2026
Junkeren 2 Kết thúc HT 1-2 2
Stjordals Blink
🟨 0 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 7
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 15°C
Diễn biến trận đấu
| Junkeren | Phút | |
| 11' | ⚽ 0 - 1 | |
| 11' | ⚽ 0 - 2 Einarson P. | |
| 12' | ⚽ 0 - 3 Petter Einarson | |
| 12' | ⚽ 0 - 4 Einarson P. | |
| Sidad Najah Chooly 1 - 4 ⚽ | 35' | |
| 2 - 4 ⚽ | 35' | |
| Sidad Najah Chooly 3 - 4 ⚽ | 35' | |
| 45' | ⚽ 3 - 5 Alexander Kvalvik | |
| 45' | ⚽ 3 - 6 | |
| 45' | ⚽ 3 - 7 Kvalvik A. | |
| HT 1-2 | ||
| 67' | Elias Sandrod | |
| Fabian Skarn-Johansen 4 - 7 ⚽ | 86' | |
| FT 2-2 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 0 | 2 | 3 | 7 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 2 | 0 | 5 | 1 |
| Ghi bàn | 5 | 9 | 16 | 25 |
| Mất bàn | 9 | 4 | 24 | 14 |
| Điểm | 1 | 7 | 11 | 23 |
Chủ = Junkeren · Khách = Stjordals Blink
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Junkeren | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (15%) | Thắng/Thắng | 3 (11%) |
| 1 (5%) | Thắng/Hòa | 3 (11%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (4%) |
| 4 (20%) | Hòa/Thắng | 9 (33%) |
| 1 (5%) | Hòa/Hòa | 2 (7%) |
| 2 (10%) | Hòa/Bại | 4 (15%) |
| 1 (5%) | Bại/Hòa | 1 (4%) |
| 8 (40%) | Bại/Bại | 4 (15%) |
Bảng xếp hạng
Junkeren
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 6 | 3 | 8 | 24 | 30 | 21 | 10 |
| Sân nhà | 9 | 5 | 2 | 2 | 20 | 13 | 17 | 4 |
| Sân khách | 8 | 1 | 1 | 6 | 4 | 17 | 4 | 12 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 13 | - | - |
Stjordals Blink
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 17 | 7 | 3 | 7 | 31 | 30 | 24 | 7 |
| Sân nhà | 8 | 3 | 2 | 3 | 14 | 12 | 11 | 10 |
| Sân khách | 9 | 4 | 1 | 4 | 17 | 18 | 13 | 6 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 6 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Junkeren 2 (29%)Hòa 2 (29%)Stjordals Blink 3 (43%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 0 / Thua 5 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 0 / Xỉu 4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/06/26 | Stjordals Blink | 1-1 (0-1) | Junkeren | -0.75 | 3.5 | H |
| 19/10/24 | Stjordals Blink | 4-0 (1-0) | Junkeren | -2.25 | 4.25 | B |
| 29/04/24 | Junkeren | 0-3 (0-1) | Stjordals Blink | -1 | 3.25 | B |
| 11/11/23 | Junkeren | 0-2 (0-1) | Stjordals Blink | +0.5 | 3.5 | B |
| 23/07/23 | Stjordals Blink | 1-4 (0-3) | Junkeren | -0.5 | 3.75 | T |
| 08/10/17 | Junkeren | 4-0 (1-0) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 24/06/17 | Stjordals Blink | 3-3 (3-0) | Junkeren | -1.5 | 4.25 | H |
Thành tích gần đây — Junkeren
BBTBTHBTBT
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 17/22 (10 trận) Châu Á: 4/0/6 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 23/08/26 | IF Floya | 5-3 (3-0) | Junkeren | - | - | B |
| 16/08/26 | Kjelsas | 2-0 (0-0) | Junkeren | - | - | B |
| 08/08/26 | Junkeren | 4-1 (3-0) | Follo | +0.75 | 3.25 | T |
| 02/08/26 | Eidsvold Turn | 4-1 (2-1) | Junkeren | -1.75 | 3.5 | B |
| 25/07/26 | Junkeren | 1-0 (0-0) | Lorenskog | - | - | T |
| 28/06/26 | Stjordals Blink | 1-1 (0-1) | Junkeren | -0.75 | 3.5 | H |
| 21/06/26 | Grorud | 3-0 (3-0) | Junkeren | -1.5 | 3.5 | B |
| 14/06/26 | Junkeren | 4-3 (2-2) | Honefoss BK | -0.75 | 3.5 | T |
| 31/05/26 | Levanger FK | 3-0 (1-0) | Junkeren | -1.5 | 3.5 | B |
| 25/05/26 | Junkeren | 3-0 (3-0) | Ullensaker/Kisa IL | +0.75 | 3.5 | T |
| 16/05/26 | Rana FK | 1-2 (1-1) | Junkeren | -0.5 | 3 | T |
| 09/05/26 | Junkeren | 2-3 (0-1) | Kjelsas | - | - | B |
| 03/05/26 | Follo | 2-0 (1-0) | Junkeren | - | - | B |
| 25/04/26 | Junkeren | 0-1 (0-0) | Eidsvold Turn | -0.75 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Junkeren | 3-2 (1-1) | SK Trygg Lade | +0.5 | 3 | T |
| 12/04/26 | Skeid Oslo | 1-0 (1-0) | Junkeren | -1.5 | 3.5 | B |
| 06/04/26 | Junkeren | 1-1 (0-0) | Tromsdalen | -1 | 3.5 | H |
| 29/03/26 | Bodo Glimt | 7-0 (5-0) | Junkeren | - | - | B |
| 14/03/26 | Junkeren | 3-1 (2-1) | Harstad | - | - | T |
| 26/10/25 | Junkeren | 4-1 (2-1) | KFUM Oslo II | - | - | T |
Thành tích gần đây — Stjordals Blink
TTTTTHTTBH
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/13 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Melhus | 0-3 (0-0) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 16/08/26 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Honefoss BK | -0.5 | 3.25 | T |
| 08/08/26 | Levanger FK | 1-2 (1-1) | Stjordals Blink | -0.75 | 3.25 | T |
| 01/08/26 | Stjordals Blink | 4-2 (1-1) | Rana FK | +0.75 | 3 | T |
| 25/07/26 | Grorud | 0-1 (0-0) | Stjordals Blink | -1 | 3.25 | T |
| 28/06/26 | Stjordals Blink | 1-1 (0-1) | Junkeren | +0.75 | 3.5 | H |
| 20/06/26 | Tromsdalen | 2-4 (1-3) | Stjordals Blink | -1 | 3.25 | T |
| 14/06/26 | Stjordals Blink | 2-1 (0-0) | SK Trygg Lade | +0.5 | 3.25 | T |
| 31/05/26 | Rana FK | 3-2 (1-0) | Stjordals Blink | - | - | B |
| 23/05/26 | Stjordals Blink | 1-1 (1-0) | Kjelsas | -0.75 | 3 | H |
| 14/05/26 | Honefoss BK | 3-2 (1-1) | Stjordals Blink | -1.25 | 3.5 | B |
| 09/05/26 | Stjordals Blink | 0-1 (0-1) | Skeid Oslo | - | - | B |
| 02/05/26 | Ullensaker/Kisa IL | 2-3 (0-1) | Stjordals Blink | - | - | T |
| 25/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (1-1) | Follo | +0.5 | 3.25 | B |
| 19/04/26 | Eidsvold Turn | 3-0 (1-0) | Stjordals Blink | -0.5 | 3 | B |
| 11/04/26 | Lorenskog | 2-1 (0-1) | Stjordals Blink | 0 | 3 | B |
| 06/04/26 | Stjordals Blink | 1-2 (0-1) | Levanger FK | +0.25 | 3 | B |
| 28/03/26 | Stjordals Blink | 1-0 (0-0) | SK Trygg Lade | - | - | T |
| 26/03/26 | Rosenborg BK | 4-1 (1-1) | Stjordals Blink | -1.25 | 3 | B |
| 21/03/26 | Stjordals Blink | 4-0 (2-0) | Brattvag | - | - | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
67
Phạt góc (HT)
06
Thẻ vàng
01
Sút bóng
107
Sút cầu môn
35
Tấn công
127110
Tấn công nguy hiểm
7163
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
46%54%
TL kiểm soát bóng (HT)
40%60%
So Sánh Sức Mạnh
48 52
58% So Sánh Đối đầu 42%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B3T3 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
1.7 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.3 Bàn1.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Junkeren (20 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 2.15 bàn/trận
Stjordals Blink (27 trận)
Ghi 1.93 bàn/trậnMất 1.56 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 2 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 2 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Junkeren (12 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (67%)Hòa 0 (0%)Bại 4 (33%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (33%)Hòa 1 (8%)Xỉu 7 (58%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOUUOU
Stjordals Blink (13 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 8 (62%)Hòa 0 (0%)Bại 5 (38%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 4 (31%)Hòa 3 (23%)Xỉu 6 (46%)
6 trận gần — Châu Á:
WWWWLW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUOUUO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Junkeren | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 2.42 | 3.55 | 2.06 | 0.76 | 3.25 | 0.86 | 0.84 | -0.25 | 0.86 |
| Live | 2.25 ↓ | 3.55 | 2.20 ↑ | 0.76 | 3.25 | 0.86 | 0.86 ↑ | 0.00 | 0.84 ↓ | |
| Easybets | Sớm | 2.80 | 3.80 | 2.01 | 0.81 | 3.25 | 0.92 | 0.89 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 8.00 ↑ | 1.16 ↓ | 7.50 ↑ | 3.00 ↑ | 4.50 | 0.23 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.93 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.90 | 3.80 | 2.10 | 0.84 | 3.25 | 0.94 | 0.89 | -0.25 | 0.83 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.13 ↓ | 10.00 ↑ | 2.70 ↑ | 4.50 | 0.24 ↓ | 0.86 ↓ | 0.00 | 0.86 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.75 | 3.70 | 2.20 | 0.95 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 7.75 ↑ | 1.20 ↓ | 7.75 ↑ | 2.80 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.55 | 3.55 | 2.09 | 0.77 | 3.25 | 0.84 | - | - | - |
| Live | 6.07 ↑ | 1.28 ↓ | 6.07 ↑ | 1.91 ↑ | 4.50 | 0.32 ↓ | - | - | - | |
| Wewbet | Sớm | 2.88 | 3.85 | 2.03 | 0.81 | 3.25 | 0.95 | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Live | 11.80 ↑ | 1.08 ↓ | 11.80 ↑ | 3.33 ↑ | 4.50 | 0.10 ↓ | 0.91 ↓ | 0.00 | 0.91 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.75 | 3.60 | 2.10 | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.70 ↑ | 2.30 ↑ | 0.40 | 2.50 | 1.75 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.75 | 3.80 | 2.20 | 0.91 | 3.50 | 0.80 | 0.80 | -0.25 | 0.90 |
| Live | 2.45 ↓ | 3.90 ↑ | 2.45 ↑ | 0.83 ↓ | 3.25 | 0.91 ↑ | 0.82 ↑ | 0.00 | 0.92 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.82 | 3.61 | 2.17 | 0.85 | 3.25 | 0.93 | 0.86 | -0.25 | 0.93 |
| Live | 2.40 ↓ | 3.85 ↑ | 2.49 ↑ | 0.89 ↑ | 3.25 | 0.93 | 0.88 ↑ | 0.00 | 0.94 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 2.70 | 3.60 | 2.10 | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - |
| Live | 2.45 ↓ | 3.70 ↑ | 2.25 ↑ | 0.98 | 3.50 | 0.72 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.73 | 3.80 | 2.17 | 0.81 | 3.25 | 0.90 | 0.79 | -0.25 | 0.92 |
| Live | 13.10 ↑ | 1.09 ↓ | 13.10 ↑ | 3.56 ↑ | 4.50 | 0.20 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.60 | 3.80 | 2.10 | 0.83 | 3.25 | 0.98 | 0.80 | -0.50 | 1.00 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 4.90 ↑ | 4.50 | 0.13 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.90 | 3.50 | 2.00 | 1.00 | 3.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 41.00 ↑ | 1.01 ↓ | 36.00 ↑ | 22.00 ↑ | 4.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.