Kết quả bóng đá trận Juve Stabia vs Cesena, 01:30 ngày 19/09/2026
Serie B (Ý) · 01:30 ngày 19/09/2026
Juve Stabia 1 Kết thúc HT 0-1 1
Cesena
🟨 0 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 6 - 2
Địa điểm: Stadio Romeo Menti Nhiệt độ: 25°C
Diễn biến trận đấu
| Juve Stabia | Phút | |
| 24' | Shpendi C. | |
| HT 0-1 | ||
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 3 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 5 |
| Bại | 0 | 1 | 4 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 11 | 13 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 15 | 11 |
| Điểm | 5 | 2 | 12 | 14 |
Chủ = Juve Stabia · Khách = Cesena
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Juve Stabia | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 4 (33%) |
| 0 (0%) | Thắng/Hòa | 3 (25%) |
| 3 (27%) | Hòa/Thắng | 1 (8%) |
| 2 (18%) | Hòa/Hòa | 1 (8%) |
| 1 (9%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (9%) | Bại/Hòa | 1 (8%) |
| 4 (36%) | Bại/Bại | 2 (17%) |
Bảng xếp hạng
Juve Stabia
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 11 |
| Sân nhà | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 8 |
Cesena
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 4 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 10 |
| Sân khách | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 |
Đội hình
Juve Stabia
Cesena
23Boer P.6Bellich M.19Pietrangeli N.25Douglas T.7Nicola Patane8Davide Buglio10Pierobon C.17N.Karić96Maggioni T.27L.Candellone9Di Nardo A.1A.Siano4Gelli J.6Ilic M.15Ciofi A.24Mangraviti M.10Pagano R.18Guidi M.25Bisoli D.7Frabotta G.9Shpendi C.80A.Fiori
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 3511
Khách · 433
- 1A.Siano
- 4Gelli J.
- 6Ilic M.
- 7Frabotta G.
- 9Shpendi C.🟨 Thẻ vàng 24'
- 10Pagano R.
- 15Ciofi A.
- 18Guidi M.
- 24Mangraviti M.
- 25Bisoli D.
- 80A.Fiori
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
11
Thẻ vàng
01
Sút bóng
27
Sút ngoài cầu môn
03
Cản bóng
24
TL kiểm soát bóng
60%40%
Chuyền bóng
166113
TL chuyền bóng thành công
87%85%
Phạm lỗi
34
Việt vị
12
Quả ném biên
58
Chuyền dài
611
So Sánh Sức Mạnh
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Juve Stabia (30 trận)
Ghi 1.37 bàn/trậnMất 1.30 bàn/trận
Cesena (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Phân tích nâng cao
Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.
Thông tin đội bóng
| Juve Stabia | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1940 | |
| Stadio Romeo Menti | Sân nhà | Stadio Dino Manuzzi |
| 12000 | Sức chứa | 23860 |
| Pietro De Giorgio | HLV | Alessandro Diamanti |
| Khu vực | Cesena |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.37 | 3.30 | 3.10 | 0.84 | 2.25 | 0.96 | 1.02 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 16.00 ↑ | 1.07 ↓ | 20.00 ↑ | 6.50 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.75 ↓ | 0.00 | 1.13 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.25 | 3.25 | 2.90 | 0.98 | 2.50 | 0.83 | 1.00 | 0.25 | 0.82 |
| Live | 11.00 ↑ | 1.07 ↓ | 15.00 ↑ | 2.80 ↑ | 2.50 | 0.24 ↓ | 0.63 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.27 | 3.20 | 3.10 | 0.78 | 2.25 | 1.06 | 1.02 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.22 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.45 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | 1.20 | 0.50 | 0.60 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.05 ↓ | 19.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.60 ↓ | 0.00 | 1.20 ↑ | |
| 12bet | Sớm | 2.27 | 3.20 | 3.10 | 0.78 | 2.25 | 1.06 | 1.02 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 18.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.25 ↑ | |
| Crown | Sớm | 2.26 | 3.25 | 2.87 | 0.83 | 2.25 | 0.97 | 1.01 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 18.50 ↑ | 5.88 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 7.69 ↑ | 0.25 | 0.01 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.19 | 3.11 | 2.90 | 1.06 | 2.50 | 0.80 | 1.00 | 0.25 | 0.88 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 17.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.67 ↓ | 0.00 | 1.29 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.10 | 3.10 | 3.10 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 19.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.25 | 3.25 | 3.00 | 0.81 | 2.25 | 0.92 | 0.92 | 0.25 | 0.81 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.04 ↓ | 20.00 ↑ | 10.02 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 0.71 ↓ | 0.00 | 1.07 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 2.05 | 3.40 | 3.46 | 1.07 | 2.50 | 0.70 | 0.48 | 0.00 | 1.47 |
| Live | 24.00 ↑ | 1.03 ↓ | 27.00 ↑ | 7.86 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.71 ↑ | 0.00 | 1.16 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.30 | 3.10 | 3.00 | 0.93 | 2.50 | 0.88 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.70 ↓ | 0.00 | 1.10 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Juve Stabia | +1/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Cesena | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).