Kết quả bóng đá trận Kashima Antlers vs Nagoya Grampus, 16:00 ngày 15/08/2026
J1 League (Nhật Bản) · 16:00 ngày 15/08/2026
Kashima Antlers 2 Kết thúc HT 1-0 1
Nagoya Grampus
🟨 3 - 1 🟥 0 - 0 ⛳ 3 - 4
Địa điểm: Kashima Stadium Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 28℃~29℃
Diễn biến trận đấu
| Kashima Antlers | Phút | |
| Leonardo de Sousa Pereira(Assists:Yan Matheus Santos Souza) (Kiến tạo: Yan Matheus Santos Souza) 1 - 0 ⚽ | 22' | |
| Kento Misao | 25' | |
| ▲ Yuta Matsumura ▼ Yan Matheus Santos Souza | 43' ⇄ | |
| Yuma Suzuki | 45' | |
| HT 1-0 | ||
| ▲ Haruki Hayashu ▼ Minato Yoshida | 46' ⇄ | |
| 46' ⇄ | ▲ Shuhei Tokumoto ▼ Yuki Nogami | |
| 46' ⇄ | ▲ Mateus dos Santos Castro ▼ Yuya Yamagishi | |
| Leonardo de Sousa Pereira | 48' | |
| 54' | ⚽ 2 - 0 Ueda Naomichi (phản lưới) | |
| ▲ Gaku Shibasaki ▼ Matheus Bueno Batista | 69' ⇄ | |
| ▲ Aleksandar Cavric ▼ Leonardo de Sousa Pereira | 69' ⇄ | |
| 74' ⇄ | ▲ Yuya Asano ▼ Ryuji Izumi | |
| 77' | Sho Inagaki | |
| 87' ⇄ | ▲ Kensuke Nagai ▼ Yudai Kimura | |
| 88' ⇄ | ▲ Yota Sato ▼ Teruki Hara | |
| ▲ Homare Tokuda ▼ Yuma Suzuki | 88' ⇄ | |
| Takuya Uchida 2 - 1 ⚽ | 90+8' | |
| FT 2-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 9 |
| Thắng | 3 | 2 | 8 | 2 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 8 | 6 | 22 | 8 |
| Mất bàn | 2 | 5 | 8 | 10 |
| Điểm | 9 | 6 | 25 | 9 |
Chủ = Kashima Antlers · Khách = Nagoya Grampus
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kashima Antlers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (33%) | Thắng/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (17%) |
| 3 (50%) | Hòa/Thắng | 2 (33%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (17%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (33%) |
Bảng xếp hạng
Kashima Antlers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 4 | 0 | 0 | 11 | 6 | 12 | 2 |
| Sân nhà | 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 2 |
| Sân khách | 2 | 2 | 0 | 0 | 6 | 3 | 6 | 2 |
| 6 gần | 6 | 5 | 0 | 1 | 14 | 8 | - | - |
Nagoya Grampus
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 4 | 2 | 0 | 2 | 6 | 5 | 6 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 3 |
| Sân khách | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 14 |
| 6 gần | 6 | 0 | 2 | 4 | 6 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Kashima Antlers 8 (40%)Hòa 5 (25%)Nagoya Grampus 7 (35%)
Châu Á: Ăn 10 / Hòa 2 / Thua 8 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 3 / Xỉu 12
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/09/25 | Nagoya Grampus | 0-4 (0-2) | Kashima Antlers | 0 | 2.5 | T |
| 25/04/25 | Kashima Antlers | 1-0 (0-0) | Nagoya Grampus | +0.25 | 2 | T |
| 09/11/24 | Kashima Antlers | 0-0 (0-0) | Nagoya Grampus | +0.5 | 2.25 | H |
| 23/02/24 | Nagoya Grampus | 0-3 (0-1) | Kashima Antlers | 0 | 2 | T |
| 10/09/23 | Kashima Antlers | 1-1 (0-1) | Nagoya Grampus | 0 | 2 | H |
| 06/09/23 | Nagoya Grampus | 1-1 (0-0) | Kashima Antlers | -0.25 | 2 | H |
| 13/08/23 | Nagoya Grampus | 1-0 (1-0) | Kashima Antlers | -0.25 | 2 | B |
| 14/05/23 | Kashima Antlers | 2-0 (1-0) | Nagoya Grampus | 0 | 2.25 | T |
| 26/06/22 | Nagoya Grampus | 1-1 (0-1) | Kashima Antlers | 0 | 2.25 | H |
| 17/04/22 | Kashima Antlers | 0-0 (0-0) | Nagoya Grampus | +0.5 | 2.25 | H |
| 05/09/21 | Kashima Antlers | 0-2 (0-1) | Nagoya Grampus | +0.5 | 2.25 | B |
| 01/09/21 | Nagoya Grampus | 2-0 (1-0) | Kashima Antlers | 0 | 2 | B |
| 12/05/21 | Nagoya Grampus | 0-2 (0-1) | Kashima Antlers | 0 | 2.25 | T |
| 21/03/21 | Kashima Antlers | 0-1 (0-0) | Nagoya Grampus | +0.25 | 2.5 | B |
| 31/10/20 | Kashima Antlers | 0-2 (0-1) | Nagoya Grampus | +0.25 | 2.5 | B |
| 05/09/20 | Nagoya Grampus | 1-3 (0-2) | Kashima Antlers | -0.25 | 2.5 | T |
| 16/02/20 | Nagoya Grampus | 1-0 (1-0) | Kashima Antlers | +0.25 | 2.75 | B |
| 07/12/19 | Nagoya Grampus | 0-1 (0-1) | Kashima Antlers | +0.25 | 2.75 | T |
| 05/04/19 | Kashima Antlers | 2-1 (0-0) | Nagoya Grampus | +0.25 | 2.75 | T |
| 11/08/18 | Nagoya Grampus | 4-2 (1-0) | Kashima Antlers | +0.5 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Kashima Antlers
TTTBTTHTHB
Thắng 6 (60%)Hòa 2 (20%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 20/12 (10 trận) Châu Á: 8/0/2 T/X: 5/0/5
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 07/08/26 | Yokohama Marinos | 3-4 (2-1) | Kashima Antlers | +0.5 | 2.25 | T |
| 15/07/26 | Kashima Antlers | 5-0 (0-0) | Vegalta Sendai | - | - | T |
| 06/06/26 | Kashima Antlers | 2-0 (0-0) | Vissel Kobe | 0 | 2.25 | T |
| 30/05/26 | Vissel Kobe | 5-0 (1-0) | Kashima Antlers | -0.25 | 2.25 | B |
| 23/05/26 | Kashima Antlers | 1-0 (0-0) | FC Tokyo | 0 | 2.25 | T |
| 17/05/26 | JEF United Ichihara Chiba | 0-2 (0-1) | Kashima Antlers | +0.75 | 2.5 | T |
| 10/05/26 | Yokohama Marinos | 1-1 (0-0) | Kashima Antlers | +0.5 | 2.5 | H |
| 06/05/26 | Kashima Antlers | 3-0 (0-0) | Mito Hollyhock | +0.75 | 2.25 | T |
| 03/05/26 | Kashima Antlers | 1-1 (0-0) | Machida Zelvia | +0.25 | 2.25 | H |
| 29/04/26 | Tokyo Verdy | 2-1 (2-1) | Kashima Antlers | +0.5 | 2.25 | B |
| 24/04/26 | Kashiwa Reysol | 0-1 (0-1) | Kashima Antlers | -0.25 | 2.25 | T |
| 18/04/26 | Kashima Antlers | 1-0 (0-0) | Urawa Red Diamonds | +0.5 | 2.5 | T |
| 12/04/26 | Kawasaki Frontale | 0-2 (0-0) | Kashima Antlers | +0.25 | 2.75 | T |
| 04/04/26 | Mito Hollyhock | 1-1 (1-0) | Kashima Antlers | +0.5 | 2.25 | H |
| 22/03/26 | Kashima Antlers | 2-1 (1-0) | JEF United Ichihara Chiba | +0.75 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Machida Zelvia | 0-3 (0-2) | Kashima Antlers | -0.25 | 2.25 | T |
| 14/03/26 | Kashima Antlers | 1-0 (0-0) | Kawasaki Frontale | +0.5 | 3 | T |
| 07/03/26 | Kashima Antlers | 2-0 (2-0) | Tokyo Verdy | +0.75 | 2.25 | T |
| 28/02/26 | Urawa Red Diamonds | 2-3 (2-1) | Kashima Antlers | 0 | 2.5 | T |
| 21/02/26 | Kashima Antlers | 2-0 (1-0) | Kashiwa Reysol | 0 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Nagoya Grampus
BBHHBBTTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 3 (30%)Bại 4 (40%)
Ghi/Mất: 14/18 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Nagoya Grampus | 0-1 (0-1) | Shimizu S-Pulse | +0.25 | 2.5 | B |
| 21/07/26 | FC Tokyo | 2-1 (0-0) | Nagoya Grampus | - | - | B |
| 06/06/26 | Machida Zelvia | 0-0 (0-0) | Nagoya Grampus | -0.25 | 2.25 | H |
| 30/05/26 | Nagoya Grampus | 2-2 (1-1) | Machida Zelvia | 0 | 2.25 | H |
| 23/05/26 | Hiroshima Sanfrecce | 4-2 (2-1) | Nagoya Grampus | -0.75 | 2.75 | B |
| 17/05/26 | Cerezo Osaka | 6-1 (3-1) | Nagoya Grampus | -0.25 | 2.75 | B |
| 10/05/26 | Nagoya Grampus | 3-0 (2-0) | Kyoto Sanga | +0.25 | 2.5 | T |
| 06/05/26 | Nagoya Grampus | 2-1 (2-0) | Gamba Osaka | 0 | 2.5 | T |
| 03/05/26 | V-Varen Nagasaki | 1-2 (1-1) | Nagoya Grampus | +0.25 | 2.5 | T |
| 29/04/26 | Nagoya Grampus | 1-1 (0-0) | Fagiano Okayama | +0.5 | 2.25 | H |
| 25/04/26 | Shimizu S-Pulse | 0-2 (0-1) | Nagoya Grampus | 0 | 2.5 | T |
| 19/04/26 | Nagoya Grampus | 2-2 (0-2) | Avispa Fukuoka | +0.5 | 2.25 | H |
| 11/04/26 | Vissel Kobe | 3-2 (1-1) | Nagoya Grampus | -0.5 | 2.25 | B |
| 04/04/26 | Nagoya Grampus | 3-0 (0-0) | Cerezo Osaka | +0.25 | 2.5 | T |
| 22/03/26 | Kyoto Sanga | 1-1 (0-1) | Nagoya Grampus | -0.25 | 2.5 | H |
| 18/03/26 | Nagoya Grampus | 2-1 (1-0) | Hiroshima Sanfrecce | -0.25 | 2.5 | T |
| 14/03/26 | Nagoya Grampus | 0-3 (0-1) | Vissel Kobe | -0.25 | 2.25 | B |
| 07/03/26 | Avispa Fukuoka | 1-5 (0-3) | Nagoya Grampus | 0 | 2 | T |
| 01/03/26 | Fagiano Okayama | 1-1 (0-0) | Nagoya Grampus | 0 | 2 | H |
| 21/02/26 | Nagoya Grampus | 1-3 (0-0) | V-Varen Nagasaki | +0.5 | 2.5 | B |
Đội hình
Kashima Antlers
Nagoya Grampus
1Tomoki Hayakawa5Ikuma Sekigawa7Ryoya Ogawa37Rikuto Hirose55CUeda Naomichi6Kento Misao8Matheus Bueno Batista18Yan Matheus Santos Souza40Yuma Suzuki9Leonardo de Sousa Pereira30Minato Yoshida35Alexandre Kouto Horio Pisano2Yuki Nogami13Haruya Fujii70Teruki Hara7Ryuji Izumi15CSho Inagaki27Katsuhiro Nakayama31Tomoki Takamine17Takuya Uchida22Yudai Kimura11Yuya Yamagishi
Chạm vào cầu thủ để xem thông số chi tiết.
Chủ nhà · 442
- 1Tomoki Hayakawa
- 5Ikuma Sekigawa
- 6Kento Misao🟨 Thẻ vàng 25'
- 7Ryoya Ogawa
- 8Matheus Bueno Batista▼ Rời sân 69'
- 9Leonardo de Sousa Pereira⚽ Ghi bàn 22' · 🟨 Thẻ vàng 48' · ▼ Rời sân 69'
- 18Yan Matheus Santos Souza🎯 Kiến tạo 22' · ▼ Rời sân 43'
- 30Minato Yoshida▼ Rời sân 46'
- 37Rikuto Hirose
- 40Yuma Suzuki🟨 Thẻ vàng 45' · ▼ Rời sân 88'
- 55Ueda Naomichi C⚽ Phản lưới 54'
Khách · 3421
- 2Yuki Nogami▼ Rời sân 46'
- 7Ryuji Izumi▼ Rời sân 74'
- 11Yuya Yamagishi▼ Rời sân 46'
- 13Haruya Fujii
- 15Sho Inagaki C🟨 Thẻ vàng 77'
- 17Takuya Uchida⚽ Phản lưới 90+8'
- 22Yudai Kimura▼ Rời sân 87'
- 27Katsuhiro Nakayama
- 31Tomoki Takamine
- 35Alexandre Kouto Horio Pisano
- 70Teruki Hara▼ Rời sân 88'
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
34
Phạt góc (HT)
12
Thẻ vàng
31
Sút bóng
1613
Sút cầu môn
61
Tấn công
108113
Tấn công nguy hiểm
5153
Sút ngoài cầu môn
68
Cản bóng
44
Đá phạt trực tiếp
1414
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
44%56%
Chuyền bóng
481480
TL chuyền bóng thành công
80%84%
Phạm lỗi
1414
Việt vị
01
Cứu thua
05
Tắc bóng
910
Quả ném biên
3015
Cắt bóng
318
Tạt bóng thành công
28
Chuyền dài
3031
Bàn thắng kỳ vọng (xG)
1.330.88
Cơ hội rõ rệt
12
So Sánh Sức Mạnh
64 36
75% So Sánh Đối đầu 25%
Thành tích
Tất cả
T8 H5 B7T7 H5 B8
Chủ khách tương đồng
T3 H3 B3T3 H3 B3
Ghi
Tất cả
1.2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
0.7 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kashima Antlers (11 trận)
Ghi 2.18 bàn/trậnMất 0.73 bàn/trận
Nagoya Grampus (9 trận)
Ghi 0.89 bàn/trậnMất 1.11 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 1 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kashima Antlers (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Nagoya Grampus (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kashima Antlers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1991-10-1 | Thành lập | 1991-7-17 |
| Kashima Stadium | Sân nhà | Paloma Mizuho Stadium |
| 39026 | Sức chứa | 20000 |
| Toru Oniki | HLV | Michael Petrovic |
| Kashima | Khu vực | Nagoya City, Aichi |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Macauslot | Sớm | 1.75 | 3.48 | 3.97 | 1.01 | 2.50 | 0.79 | 1.02 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 1.92 ↑ | 3.30 ↓ | 3.50 ↓ | 1.48 ↑ | 2.50 | 0.30 ↓ | 0.50 ↓ | 0.00 | 1.32 ↑ | |
| Easybets | Sớm | 1.75 | 3.60 | 4.60 | 0.99 | 2.50 | 0.78 | 1.02 | 0.75 | 0.80 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.03 ↓ | 29.00 ↑ | 9.00 ↑ | 2.50 | 0.05 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.60 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.75 | 1.01 | 2.50 | 0.84 | 0.98 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 13.00 ↑ | 1.06 ↓ | 20.00 ↑ | 2.85 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.43 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.78 | 3.50 | 4.30 | 1.05 | 2.50 | 0.81 | 1.06 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 8.20 ↑ | 1.13 ↓ | 14.00 ↑ | 4.76 ↑ | 2.50 | 0.14 ↓ | 0.55 ↓ | 0.00 | 1.58 ↑ | |
| Interwetten | Sớm | 1.75 | 3.60 | 4.60 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | 0.70 | 0.50 | 1.05 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.09 ↓ | 17.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.85 ↑ | 0.50 | 0.85 ↓ | |
| 10BET | Sớm | 1.70 | 3.55 | 4.50 | 0.93 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 10.34 ↑ | 1.07 ↓ | 16.30 ↑ | 5.03 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.78 | 3.50 | 4.30 | 1.05 | 2.50 | 0.81 | 1.06 | 0.75 | 0.82 |
| Live | 14.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.52 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| Crown | Sớm | 1.78 | 3.80 | 4.45 | 1.04 | 2.50 | 0.82 | 1.01 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 18.00 ↑ | 1.02 ↓ | 23.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 6.66 ↑ | 0.25 | 0.03 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.75 | 3.40 | 4.21 | 1.08 | 2.50 | 0.80 | 1.07 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 11.50 ↑ | 1.07 ↓ | 17.00 ↑ | 9.09 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.48 ↓ | 0.00 | 1.78 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.73 | 3.53 | 4.26 | 0.99 | 2.50 | 0.83 | 0.97 | 0.75 | 0.87 |
| Live | 6.70 ↑ | 1.19 ↓ | 10.30 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 5.85 ↑ | 0.25 | 0.07 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.75 | 3.25 | 4.20 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 15.00 ↑ | 1.01 ↓ | 19.00 ↑ | 7.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.70 | 3.60 | 4.60 | 0.96 | 2.50 | 0.79 | 0.93 | 0.75 | 0.81 |
| Live | 20.00 ↑ | 1.01 ↓ | 33.00 ↑ | 14.43 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 14.43 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.93 | 3.40 | 3.96 | 0.83 | 2.25 | 0.98 | 0.94 | 0.50 | 0.88 |
| Live | 8.90 ↑ | 1.13 ↓ | 14.53 ↑ | 4.04 ↑ | 2.50 | 0.18 ↓ | 0.49 ↓ | 0.00 | 1.66 ↑ | |
| HK Jockey Club | Sớm | 1.77 | 3.35 | 3.70 | 0.90 | 2.50 | 0.80 | 1.14 | 0.75 | 0.67 |
| Live | 7.20 ↑ | 1.13 ↓ | 10.00 ↑ | 5.60 ↑ | 2.75 | 0.06 ↓ | 0.54 ↓ | 0.00 | 1.34 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.40 | 4.50 | 0.95 | 2.50 | 0.75 | - | - | - |
| Live | 18.00 ↑ | 1.03 ↓ | 26.00 ↑ | 1.40 ↑ | 2.50 | 0.49 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.76 | 3.77 | 4.68 | 1.00 | 2.50 | 0.83 | 0.54 | 0.25 | 1.52 |
| Live | 19.90 ↑ | 1.03 ↓ | 28.00 ↑ | 7.94 ↑ | 2.50 | 0.07 ↓ | 0.58 ↑ | 0.00 | 1.41 ↓ | |
| SNAI | Sớm | 1.72 | 3.60 | 4.25 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 1.75 ↑ | 3.60 | 4.50 ↑ | - | - | - | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 1.73 | 3.60 | 4.50 | 1.00 | 2.50 | 0.80 | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 7.10 ↑ | 2.50 | 0.09 ↓ | 0.58 ↓ | 0.00 | 1.35 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.73 | 3.40 | 4.60 | 0.91 | 2.50 | 0.80 | 0.96 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.01 ↓ | 126.00 ↑ | 151.00 ↑ | 12.00 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.80 ↓ | 0.50 | 0.95 ↑ | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +3/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kashima Antlers | +3/4 | 2 | 0 | 0 |
| Nagoya Grampus | -3/4 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).