Kết quả bóng đá trận Kazma vs Al-Sahel, 22:40 ngày 01/09/2026
Ngoại hạng Kuwait · 22:40 ngày 01/09/2026
Kazma Sắp đá --:--:--
Al-Sahel
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 40°C
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 6 | 5 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 2 |
| Ghi bàn | 6 | 3 | 18 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 3 | 8 | 8 |
| Điểm | 7 | 4 | 21 | 18 |
Chủ = Kazma · Khách = Al-Sahel
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kazma | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (17%) | Thắng/Thắng | 7 (30%) |
| 2 (33%) | Hòa/Thắng | 7 (30%) |
| 1 (17%) | Hòa/Hòa | 6 (26%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (4%) |
| 1 (17%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (17%) | Bại/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 2 (9%) |
Bảng xếp hạng
Kazma
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 18 | 8 | 6 | 4 | 22 | 17 | 30 | 3 |
| Sân nhà | 9 | 3 | 4 | 2 | 12 | 10 | 13 | 5 |
| Sân khách | 9 | 5 | 2 | 2 | 10 | 7 | 17 | 1 |
| 6 gần | 6 | 5 | 1 | 0 | 15 | 4 | - | - |
Al-Sahel
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 21 | 13 | 5 | 3 | 35 | 16 | 44 | 2 |
| Sân nhà | 12 | 5 | 4 | 3 | 17 | 15 | 19 | 2 |
| Sân khách | 9 | 8 | 1 | 0 | 18 | 1 | 25 | 3 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 3 | - | - |
Thành tích đối đầu (20 trận)
Kazma 11 (55%)Hòa 7 (35%)Al-Sahel 2 (10%)
Châu Á: Ăn 17 / Hòa 1 / Thua 2 Tài/Xỉu: Tài 11 / Hòa 1 / Xỉu 8
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 10/03/23 | Kazma | 2-2 (2-1) | Al-Sahel | +1 | 2.75 | H |
| 12/11/22 | Al-Sahel | 3-1 (1-1) | Kazma | +0.75 | 2.5 | B |
| 05/10/21 | Kazma | 3-0 (1-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 25/04/21 | Al-Sahel | 1-1 (0-0) | Kazma | - | - | H |
| 05/02/21 | Kazma | 1-1 (1-1) | Al-Sahel | +0.75 | 2.5 | H |
| 29/10/20 | Al-Sahel | 0-1 (0-0) | Kazma | +0.75 | 2.75 | T |
| 03/09/20 | Al-Sahel | 1-4 (0-2) | Kazma | +0.5 | 2.75 | T |
| 10/01/20 | Kazma | 3-0 (1-0) | Al-Sahel | +0.75 | 3 | T |
| 09/12/17 | Al-Sahel | 0-5 (0-1) | Kazma | - | - | T |
| 11/05/17 | Al-Sahel | 3-3 (1-2) | Kazma | +1.25 | 2.75 | H |
| 26/02/17 | Kazma | 1-1 (1-0) | Al-Sahel | +1.25 | 3 | H |
| 08/04/16 | Kazma | 1-1 (0-1) | Al-Sahel | +1.5 | 3 | H |
| 26/12/15 | Al-Sahel | 1-1 (0-0) | Kazma | +0.75 | 3 | H |
| 14/03/15 | Al-Sahel | 1-4 (0-2) | Kazma | - | - | T |
| 01/10/14 | Kazma | 5-1 (4-0) | Al-Sahel | +1.25 | 3 | T |
| 22/02/14 | Kazma | 2-0 (0-0) | Al-Sahel | +1.25 | 3 | T |
| 22/10/13 | Kazma | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | +0.75 | 2.5 | B |
| 04/10/13 | Al-Sahel | 1-2 (1-1) | Kazma | +0.25 | 2.5 | T |
| 17/09/13 | Kazma | 2-0 (2-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 19/12/12 | Al-Sahel | 0-2 (0-1) | Kazma | +1 | 2.75 | T |
Thành tích gần đây — Kazma
TTHTTTHTHB
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 18/8 (10 trận) Châu Á: 7/1/2 T/X: 7/0/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 28/08/26 | Al-Ttadamon(KUW) | 1-3 (1-1) | Kazma | +1 | 2.5 | T |
| 20/08/26 | Al Kuwait SC | 0-2 (0-0) | Kazma | - | - | T |
| 13/08/26 | ASO Chlef | 1-1 (0-0) | Kazma | - | - | H |
| 10/08/26 | Al Khaldiya | 1-2 (1-0) | Kazma | - | - | T |
| 06/08/26 | Al Raed | 1-4 (0-2) | Kazma | - | - | T |
| 30/06/26 | Kazma | 3-0 (1-0) | Al-Salmiyah | +0.25 | 2.25 | T |
| 26/06/26 | Al Kuwait SC | 0-0 (0-0) | Kazma | -1.25 | 3 | H |
| 23/06/26 | Al-Qadsia SC | 1-2 (0-1) | Kazma | -0.5 | 2.5 | T |
| 19/06/26 | Al Fahaheel SC | 1-1 (1-0) | Kazma | +0.5 | 2.75 | H |
| 17/06/26 | Kazma | 0-2 (0-0) | Al-Arabi Club (KUW) | -0.25 | 2.25 | B |
| 13/06/26 | Al-Nasar | 1-2 (0-2) | Kazma | +0.5 | 2.5 | T |
| 31/05/26 | Al Kuwait SC | 2-0 (1-0) | Kazma | -1 | 2.75 | B |
| 24/05/26 | Kazma | 2-3 (0-1) | Al Fahaheel SC | - | - | B |
| 15/05/26 | Al-Shabab(KUW) | 0-2 (0-2) | Kazma | +0.75 | 2.5 | T |
| 24/02/26 | Kazma | 4-2 (1-2) | Al-Qadsia SC | -0.25 | 2.25 | T |
| 17/02/26 | Al-Ttadamon(KUW) | 1-0 (0-0) | Kazma | - | - | B |
| 13/02/26 | Kazma | 1-1 (0-1) | Khaitan | +0.75 | 2.5 | H |
| 07/02/26 | Al-Arabi Club (KUW) | 0-1 (0-1) | Kazma | -0.75 | 2.25 | T |
| 25/01/26 | Kazma | 2-1 (1-1) | Al-Jahra | +1.25 | 2.5 | T |
| 04/01/26 | Al-Salibikhaet | 1-1 (0-1) | Kazma | - | - | H |
Thành tích gần đây — Al-Sahel
TBHTTTHHTB
Thắng 5 (50%)Hòa 3 (30%)Bại 2 (20%)
Ghi/Mất: 13/8 (10 trận) Châu Á: 5/3/2 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 27/08/26 | Al-Sahel | 1-0 (0-0) | Al-Salibikhaet | +0.25 | 2.5 | T |
| 21/08/26 | Al-Sahel | 2-3 (1-1) | Al-Yarmouk | - | - | B |
| 18/08/26 | Al-Salibikhaet | 0-0 (0-0) | Al-Sahel | 0 | 2.25 | H |
| 15/08/26 | Al Jazira FC | 0-2 (0-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 11/08/26 | Al-Sahel | 3-0 (1-0) | Al Shamiya | - | - | T |
| 07/08/26 | Sporty | 0-2 (0-1) | Al-Sahel | +1.5 | 2.75 | T |
| 03/08/26 | Al-Sahel | 0-0 (0-0) | Burgan SC | - | - | H |
| 30/07/26 | Al-Sahel | 1-1 (1-1) | Khaitan | - | - | H |
| 26/07/26 | Al-Yarmouk | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | - | - | T |
| 22/02/26 | Al-Sahel | 1-4 (1-2) | Al-Salibikhaet | - | - | B |
| 15/02/26 | Al-Arabi Club (KUW) | 2-0 (1-0) | Al-Sahel | -1.5 | 2.75 | B |
| 05/02/26 | Al-Sahel | 1-3 (0-1) | Al Jazira FC | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/01/26 | Al Shamiya | 0-4 (0-2) | Al-Sahel | - | - | T |
| 16/01/26 | Al-Sahel | 2-1 (0-0) | Sporty | - | - | T |
| 04/01/26 | Al-Nasar | 0-0 (0-0) | Al-Sahel | - | - | H |
| 31/12/25 | Al-Sahel | 2-1 (1-1) | Burgan SC | +0.5 | 2.25 | T |
| 21/12/25 | Khaitan | 0-2 (0-1) | Al-Sahel | - | - | T |
| 03/11/25 | Al-Sahel | 2-1 (1-1) | Al-Yarmouk | - | - | T |
| 27/10/25 | Al-Salibikhaet | 0-1 (0-0) | Al-Sahel | 0 | 2.25 | T |
| 20/10/25 | Al Jazira FC | 1-4 (0-2) | Al-Sahel | -1.25 | 2.25 | T |
Chưa có diễn biến/đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
46 54
30% So Sánh Đối đầu 70%
Thành tích
Tất cả
T11 H7 B2T2 H7 B11
Chủ khách tương đồng
T5 H4 B1T1 H4 B5
Ghi
Tất cả
2.2 Bàn0.9 Bàn
Chủ khách tương đồng
2 Bàn0.7 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kazma (30 trận)
Ghi 1.40 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Al-Sahel (30 trận)
Ghi 1.50 bàn/trậnMất 0.90 bàn/trận
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kazma (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Al-Sahel (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (100%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
U
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kazma | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1964 | Thành lập | 1967 |
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Kuwait | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.39 | 4.10 | 7.30 | 0.83 | 2.25 | 0.93 | 0.96 | 1.25 | 0.81 |
| Live | 1.51 ↑ | 3.70 ↓ | 5.80 ↓ | 0.83 | 2.25 | 0.91 ↓ | 0.93 ↓ | 1.00 | 0.81 | |
| Vcbet | Sớm | 1.60 | 3.00 | 4.10 | 0.64 | 2.25 | 0.69 | - | - | - |
| Live | 1.44 ↓ | 3.20 ↑ | 5.00 ↑ | 0.64 | 2.25 | 0.69 | - | - | - | |
| Interwetten | Sớm | 1.73 | 3.45 | 4.60 | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↓ | 3.60 ↑ | 5.75 ↑ | 1.05 | 2.50 | 0.65 | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.68 | 3.35 | 4.50 | 0.77 | 2.25 | 0.87 | - | - | - |
| Live | 1.53 ↓ | 3.70 ↑ | 5.80 ↑ | 0.78 ↑ | 2.25 | 0.89 ↑ | - | - | - | |
| Crown | Sớm | 1.42 | 3.90 | 6.30 | 0.88 | 2.25 | 0.88 | 0.77 | 1.00 | 0.99 |
| Live | 1.50 ↑ | 3.75 ↓ | 5.30 ↓ | 0.83 ↓ | 2.25 | 0.93 ↑ | 0.95 ↑ | 1.00 | 0.81 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.72 | 3.45 | 4.74 | 0.84 | 2.25 | 0.96 | 0.96 | 0.75 | 0.86 |
| Live | 1.54 ↓ | 3.72 ↑ | 6.20 ↑ | 0.87 ↑ | 2.25 | 0.97 ↑ | 1.00 ↑ | 1.00 | 0.86 | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.48 | 3.80 | 5.75 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - |
| Live | 1.50 ↑ | 3.60 ↓ | 5.75 | 1.05 | 2.50 | 0.70 | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.64 | 3.45 | 4.20 | 0.71 | 2.25 | 0.81 | 0.81 | 0.75 | 0.71 |
| Live | 1.51 ↓ | 3.70 ↑ | 5.50 ↑ | 0.76 ↑ | 2.25 | 0.84 ↑ | 0.91 ↑ | 1.00 | 0.74 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.54 | 3.59 | 5.66 | 0.89 | 2.25 | 0.86 | 0.96 | 1.00 | 0.80 |
| Live | 1.53 ↓ | 3.64 ↑ | 5.67 ↑ | 0.84 ↓ | 2.25 | 0.91 ↑ | 0.93 ↓ | 1.00 | 0.82 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.47 | 3.80 | 5.75 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - |
| Live | 1.49 ↑ | 3.60 ↓ | 5.75 | 1.05 | 2.50 | 0.68 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.72 | 3.60 | 4.34 | 0.81 | 2.25 | 0.89 | 0.90 | 0.75 | 0.79 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.64 ↑ | 6.25 ↑ | 0.81 | 2.25 | 0.87 ↓ | 1.17 ↑ | 1.25 | 0.55 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.67 | 3.60 | 4.20 | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Live | 1.50 ↓ | 3.90 ↑ | 5.50 ↑ | 0.85 | 2.25 | 0.95 | 0.85 ↓ | 1.00 | 0.95 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.50 | 3.40 | 6.00 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - |
| Live | 1.55 ↑ | 3.30 ↓ | 6.00 | 1.05 | 2.50 | 0.67 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.