Kết quả bóng đá trận Kecskemeti TE vs Kozarmisleny SE, 22:30 ngày 29/08/2026
NB Ⅱ (Hungary) · 22:30 ngày 29/08/2026
Kecskemeti TE 3 Kết thúc HT 0-0 0
Kozarmisleny SE
🟨 0 - 2 🟥 0 - 1 ⛳ 7 - 0
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Kecskemeti TE | Phút | |
| 19' | Botond Herczeg | |
| 19' | ||
| 19' | Herczeg B. | |
| HT 0-0 | ||
| 46' | Gabor Stumpf | |
| Tamas Turi 0 - 1 ⚽ | 57' | |
| Andor Bolyki 1 - 1 ⚽ | 59' | |
| 64' | Donat Dora | |
| Andor Bolyki 2 - 1 ⚽ | 90+1' | |
| FT 3-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 3 | 0 | 5 | 3 |
| Hòa | 0 | 0 | 1 | 0 |
| Bại | 0 | 3 | 4 | 7 |
| Ghi bàn | 9 | 2 | 17 | 12 |
| Mất bàn | 2 | 7 | 16 | 20 |
| Điểm | 9 | 0 | 16 | 9 |
Chủ = Kecskemeti TE · Khách = Kozarmisleny SE
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kecskemeti TE | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 1 (7%) | Thắng/Thắng | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 5 (36%) | Hòa/Thắng | 3 (18%) |
| 2 (14%) | Hòa/Hòa | 2 (12%) |
| 3 (21%) | Hòa/Bại | 1 (6%) |
| 3 (21%) | Bại/Bại | 7 (41%) |
Bảng xếp hạng
Kecskemeti TE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 6 | 13 | 2 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 2 | 7 | 2 |
| Sân khách | 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 4 | 6 | 1 |
| 6 gần | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 11 | - | - |
Kozarmisleny SE
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 15 | 0 | 16 |
| Sân nhà | 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 15 |
| Sân khách | 5 | 0 | 0 | 5 | 2 | 13 | 0 | 16 |
| 6 gần | 6 | 0 | 0 | 6 | 3 | 15 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Kecskemeti TE 3 (43%)Hòa 0 (0%)Kozarmisleny SE 4 (57%)
Châu Á: Ăn 3 / Hòa 0 / Thua 4 Tài/Xỉu: Tài 7 / Hòa 0 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 03/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 09/11/25 | Kecskemeti TE | 3-0 (3-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 02/07/25 | Kozarmisleny SE | 2-3 (0-2) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 15/09/24 | Kozarmisleny SE | 0-4 (0-3) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 23/05/21 | Kecskemeti TE | 1-2 (1-1) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 31/03/19 | Kozarmisleny SE | 3-1 (2-0) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 10/07/13 | Kecskemeti TE | 1-2 (1-2) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
Thành tích gần đây — Kecskemeti TE
TTTHBBTBBB
Thắng 4 (40%)Hòa 1 (10%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/19 (10 trận) Châu Á: 4/1/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Gyirmot SE | 1-4 (1-2) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 15/08/26 | Kecskemeti TE | 2-1 (0-0) | videoton FC fehervar | - | - | T |
| 08/08/26 | BVSC Zuglo | 0-1 (0-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 01/08/26 | Kecskemeti TE | 1-1 (1-1) | Duna-Tisza | - | - | H |
| 26/07/26 | FC Ajka | 3-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 11/07/26 | Vasas | 5-1 (1-1) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 04/07/26 | MTK Hungaria | 2-3 (1-1) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 01/07/26 | Kecskemeti TE | 0-1 (0-1) | BVSC Zuglo | - | - | B |
| 27/06/26 | SOROKSAR | 2-1 (0-0) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 17/05/26 | SOROKSAR | 3-0 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 10/05/26 | Kecskemeti TE | 2-1 (1-1) | Mezokovesd Zsory | - | - | T |
| 03/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 26/04/26 | Kecskemeti TE | 5-1 (3-1) | Duna-Tisza | - | - | T |
| 19/04/26 | KARCAG SE | 1-2 (0-2) | Kecskemeti TE | +0.75 | 2.5 | T |
| 11/04/26 | Kecskemeti TE | 2-0 (0-0) | Bekescsaba | - | - | T |
| 05/04/26 | Kecskemeti TE | 3-0 (1-0) | Szentlorinc SE | - | - | T |
| 22/03/26 | Csakvari TK | 6-1 (2-1) | Kecskemeti TE | - | - | B |
| 14/03/26 | Kecskemeti TE | 0-1 (0-0) | FC Ajka | - | - | B |
| 10/03/26 | Budapest Honved | 0-1 (0-0) | Kecskemeti TE | -0.5 | 2.5 | T |
| 04/03/26 | Gyori ETO | 1-1 (0-1) | Kecskemeti TE | -1.25 | 3 | H |
Thành tích gần đây — Kozarmisleny SE
BBBBBBTTTH
Thắng 3 (30%)Hòa 1 (10%)Bại 6 (60%)
Ghi/Mất: 13/18 (10 trận) Châu Á: 3/1/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | Kozarmisleny SE | 1-2 (1-0) | Szeged Csanad | - | - | B |
| 15/08/26 | Kazincbarcika | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 09/08/26 | Csakvari TK | 2-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 01/08/26 | Gyirmot SE | 2-1 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 26/07/26 | videoton FC fehervar | 4-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 18/07/26 | MTK Hungaria | 3-0 (1-0) | Kozarmisleny SE | - | - | B |
| 11/07/26 | Paksi SE Honlapja | 0-3 (0-2) | Kozarmisleny SE | -1.5 | 3.5 | T |
| 08/07/26 | Kozarmisleny SE | 4-2 (0-0) | PEAC FC | - | - | T |
| 08/07/26 | Szentlorinc SE | 0-2 (0-2) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 04/07/26 | Pecsi MFC | 1-1 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 27/06/26 | Kaposvar | 2-3 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 17/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (0-1) | KARCAG SE | - | - | T |
| 11/05/26 | Bekescsaba | 1-2 (0-1) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 03/05/26 | Kozarmisleny SE | 2-1 (1-0) | Kecskemeti TE | - | - | T |
| 26/04/26 | Csakvari TK | 0-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 19/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-1 (1-1) | FC Ajka | +0.25 | 2.25 | H |
| 12/04/26 | Budapest Honved | 1-2 (0-0) | Kozarmisleny SE | - | - | T |
| 05/04/26 | Kozarmisleny SE | 1-0 (0-0) | Dafuji cloth MTE | - | - | T |
| 22/03/26 | Fehervar Videoton | 1-1 (1-1) | Kozarmisleny SE | - | - | H |
| 14/03/26 | Kozarmisleny SE | 0-3 (0-2) | BVSC Zuglo | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
70
Phạt góc (HT)
20
Thẻ vàng
02
Sút bóng
142
Sút cầu môn
70
Tấn công
12077
Tấn công nguy hiểm
8627
Sút ngoài cầu môn
72
TL kiểm soát bóng
63%37%
TL kiểm soát bóng (HT)
59%41%
So Sánh Sức Mạnh
49 51
45% So Sánh Đối đầu 55%
Thành tích
Tất cả
T3 H0 B4T4 H0 B3
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B2T2 H0 B1
Ghi
Tất cả
2 Bàn1.6 Bàn
Chủ khách tương đồng
1.7 Bàn1.3 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kecskemeti TE (30 trận)
Ghi 1.73 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kozarmisleny SE (30 trận)
Ghi 1.53 bàn/trậnMất 1.43 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 3 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 3 - 0 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kecskemeti TE | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1911 | Thành lập | |
| Széktói | Sân nhà | |
| 6300 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Hungary | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 1.36 | 4.30 | 7.20 | 0.81 | 2.75 | 0.94 | 0.84 | 1.25 | 0.90 |
| Live | 1.09 ↓ | 26.00 ↑ | 91.00 ↑ | 3.50 ↑ | 2.50 | 0.21 ↓ | 2.20 ↑ | 0.25 | 0.27 ↓ | |
| Vcbet | Sớm | 1.30 | 3.80 | 6.00 | 0.64 | 2.75 | 0.69 | 0.60 | 1.25 | 0.74 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 31.00 ↑ | 2.15 ↑ | 2.50 | 0.13 ↓ | 1.86 ↑ | 0.25 | 0.18 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.34 | 4.39 | 6.70 | 0.85 | 2.75 | 0.97 | 0.85 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 1.97 ↑ | 2.26 ↓ | 5.80 ↓ | 2.38 ↑ | 2.50 | 0.28 ↓ | 2.08 ↑ | 0.25 | 0.32 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.50 | 4.10 | 6.00 | 0.70 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 1.85 ↑ | 2.50 ↓ | 6.75 ↑ | 3.40 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.47 | 3.70 | 5.20 | 0.84 | 2.75 | 0.77 | - | - | - |
| Live | 1.34 ↓ | 4.00 ↑ | 6.40 ↑ | 0.79 ↓ | 2.75 | 0.84 ↑ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.31 | 4.25 | 6.40 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 0.81 | 1.25 | 0.99 |
| Live | 1.93 ↑ | 2.31 ↓ | 5.80 ↓ | 2.32 ↑ | 2.50 | 0.29 ↓ | 1.96 ↑ | 0.25 | 0.35 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.35 | 4.24 | 7.00 | 0.87 | 2.75 | 0.87 | 0.82 | 1.25 | 0.92 |
| Live | 1.38 ↑ | 4.21 ↓ | 6.50 ↓ | 0.83 ↓ | 2.75 | 0.91 ↑ | 0.87 ↑ | 1.25 | 0.87 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.36 | 4.33 | 6.50 | 0.65 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 91.00 ↑ | 2.40 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.39 | 3.90 | 6.25 | 0.81 | 2.75 | 0.71 | 0.64 | 1.00 | 0.90 |
| Live | 1.35 ↓ | 4.60 ↑ | 7.25 ↑ | 0.73 ↓ | 2.75 | 0.92 ↑ | 0.76 ↑ | 1.25 | 0.88 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.52 | 4.01 | 5.01 | 0.89 | 2.75 | 0.86 | 0.88 | 1.00 | 0.87 |
| Live | 1.32 ↓ | 4.75 ↑ | 7.16 ↑ | 0.78 ↓ | 2.75 | 0.98 ↑ | 0.79 ↓ | 1.25 | 0.97 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.37 | 4.40 | 6.50 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.37 | 4.40 | 6.50 | 0.63 | 2.50 | 1.10 | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 1.34 | 4.20 | 9.45 | 0.81 | 2.75 | 0.90 | 0.95 | 1.50 | 0.76 |
| Live | 1.01 ↓ | 17.70 ↑ | 29.00 ↑ | 2.71 ↑ | 2.50 | 0.25 ↓ | 1.84 ↑ | 0.25 | 0.39 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.36 | 4.33 | 6.50 | 0.80 | 2.75 | 1.00 | 1.00 | 1.50 | 0.80 |
| Live | 1.01 ↓ | 51.00 ↑ | 81.00 ↑ | 4.50 ↑ | 2.50 | 0.15 ↓ | 2.60 ↑ | 0.25 | 0.25 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 1.36 | 4.00 | 7.00 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.33 ↓ | 4.20 ↑ | 7.50 ↑ | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1 1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kecskemeti TE | +1 1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Kozarmisleny SE | -1 1/2 | 1 | 0 | 0 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).