Kết quả bóng đá trận Kerzers vs FC Sion, 20:00 ngày 16/08/2026
Cúp Thụy Sĩ · 20:00 ngày 16/08/2026
Kerzers 1 Kết thúc HT 0-1 6
FC Sion
🟨 0 - 0 🟥 0 - 0 ⛳ 0 - 0
Thời tiết: Ít mây Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Kerzers | Phút | |
| 19' | ⚽ 0 - 1 Nias Hefti | |
| HT 0-1 | ||
| 1 - 1 ⚽ | 48' | |
| 49' | ⚽ 1 - 2 Theo Berdayes | |
| 52' | ⚽ 1 - 3 Josias Lukembila | |
| 55' | ⚽ 1 - 4 Nias Hefti | |
| 58' | ⚽ 1 - 5 Josias Lukembila | |
| 64' | ⚽ 1 - 6 Benjamin Kololli | |
| FT 1-6 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 1 | 3 | 1 | 10 |
| Thắng | 0 | 1 | 0 | 6 |
| Hòa | 0 | 0 | 0 | 1 |
| Bại | 1 | 2 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 1 | 6 | 1 | 28 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 6 | 18 |
| Điểm | 0 | 3 | 0 | 19 |
Chủ = Kerzers · Khách = FC Sion
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kerzers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 0 (0%) | Thắng/Thắng | 6 (35%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Hòa/Thắng | 2 (12%) |
| 0 (0%) | Hòa/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 3 (18%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 1 (6%) |
| 1 (100%) | Bại/Bại | 3 (18%) |
Thành tích gần đây — Kerzers
BB
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (100%)
Ghi/Mất: 1/5 (2 trận) Châu Á: 0/0/2 T/X: 2/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 30/07/11 | FC Eschenbach | 3-0 (0-0) | Kerzers | - | - | B |
| 31/07/10 | FC Seefeld | 2-1 (0-0) | Kerzers | - | - | B |
Thành tích gần đây — FC Sion
TTHTTBHTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 28/13 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 14/08/26 | FC Sion | 2-1 (0-1) | FC Noah | +1 | 2.75 | T |
| 09/08/26 | FC Sion | 3-2 (1-2) | Vaduz | +1.25 | 3.25 | T |
| 06/08/26 | FC Noah | 2-2 (2-1) | FC Sion | 0 | 2.75 | H |
| 02/08/26 | FC Sion | 3-0 (1-0) | Luzern | +0.75 | 3 | T |
| 31/07/26 | FC Sion | 4-0 (2-0) | BATE Borisov | +2.5 | 3.25 | T |
| 26/07/26 | Young Boys | 4-2 (2-1) | FC Sion | -0.5 | 3.25 | B |
| 24/07/26 | BATE Borisov | 1-1 (1-1) | FC Sion | +1.75 | 2.75 | H |
| 17/07/26 | FC Annecy | 0-4 (0-0) | FC Sion | +0.75 | 3 | T |
| 12/07/26 | Yverdon | 1-3 (0-1) | FC Sion | +0.75 | 3 | T |
| 01/07/26 | Neuchatel Xamax | 2-4 (1-2) | FC Sion | +1 | 2.75 | T |
| 27/06/26 | FC Sion | 7-0 (3-0) | Etoile Carouge | +1 | 3 | T |
| 17/05/26 | Young Boys | 3-3 (1-1) | FC Sion | 0 | 3.25 | H |
| 14/05/26 | FC Sion | 2-2 (0-1) | Lugano | +0.25 | 2.75 | H |
| 10/05/26 | FC Sion | 2-0 (2-0) | Thun | +0.5 | 3 | T |
| 03/05/26 | St. Gallen | 0-3 (0-1) | FC Sion | -0.25 | 3 | T |
| 26/04/26 | Basel | 0-2 (0-1) | FC Sion | 0 | 3 | T |
| 12/04/26 | FC Sion | 3-0 (0-0) | Lausanne Sports | +0.25 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | Grasshopper | 0-4 (0-1) | FC Sion | +0.25 | 2.75 | T |
| 22/03/26 | FC Sion | 1-1 (1-1) | St. Gallen | 0 | 2.75 | H |
| 15/03/26 | FC Zurich | 1-2 (0-0) | FC Sion | +0.25 | 2.75 | T |
Đội hình
Chưa có đội hình cho trận này.
So Sánh Sức Mạnh
17 83
0% So Sánh Đối đầu 100%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kerzers (1 trận)
Ghi 1.00 bàn/trậnMất 6.00 bàn/trận
FC Sion (21 trận)
Ghi 2.95 bàn/trậnMất 1.52 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 1 — Khách thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 6 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 5 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
FC Sion (3 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (33%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (67%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (67%)Hòa 1 (33%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OVO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kerzers | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | 1909 | |
| Sân nhà | Stade Tourbillon | |
| 0 | Sức chứa | 19600 |
| HLV | Didier Tholot | |
| Khu vực | Croix |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 22.00 | 15.00 | 1.03 | - | - | - | - | - | - |
| Live | 22.00 | 15.00 | 1.03 | - | - | - | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 17.00 | 11.00 | 1.00 | 0.84 | 6.50 | 0.82 | 0.97 | -5.50 | 0.71 |
| Live | 17.00 | 11.00 | 1.00 | 0.84 | 6.50 | 0.82 | 0.97 | -5.50 | 0.71 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.