Kết quả bóng đá trận Kidderminster Harriers vs Barrow, 21:00 ngày 31/08/2026
National League (Anh) · 21:00 ngày 31/08/2026
Kidderminster Harriers 1 Kết thúc HT 1-1 1
Barrow
🟨 6 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 2 - 8
Địa điểm: Aggborough Stadium Thời tiết: Mưa nhỏ Nhiệt độ: 17℃~18℃
Diễn biến trận đấu
| Kidderminster Harriers | Phút | |
| 16' | ⚽ 0 - 1 Innes Cameron(Assists:Keaton Ward) | |
| 16' | ⚽ 0 - 2 | |
| 16' | ⚽ 0 - 3 Cameron I. | |
| Callum Stewart | 22' | |
| Callum Stewart | 22' | |
| Lewis Walker | 27' | |
| 27' | ||
| Lewis Walker | 27' | |
| 34' | Jordan Williams | |
| 34' | ||
| 34' | Williams J. | |
| Max Brogan | 40' | |
| Brogan M. | 40' | |
| Lewis Walker(Assists:Reece Devine) (Kiến tạo: Reece Devine) 1 - 3 ⚽ | 43' | |
| Lewis Walker (Kiến tạo: Reece Devine) 2 - 3 ⚽ | 43' | |
| Dolan C. | 45' | |
| Callum Dolan | 45+5' | |
| HT 1-1 | ||
| David Davis | 74' | |
| Reece Devine | 83' | |
| 85' | Rekeem Harper | |
| FT 1-1 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 6 | 4 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 3 |
| Ghi bàn | 5 | 4 | 20 | 14 |
| Mất bàn | 3 | 5 | 6 | 12 |
| Điểm | 5 | 2 | 21 | 15 |
Chủ = Kidderminster Harriers · Khách = Barrow
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kidderminster Harriers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 2 (18%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 3 (27%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 2 (18%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 1 (9%) |
Bảng xếp hạng
Kidderminster Harriers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 25 | 12 | 9 | 74 | 51 | 87 | 3 |
| Sân nhà | 23 | 14 | 7 | 2 | 41 | 21 | 49 | 3 |
| Sân khách | 23 | 11 | 5 | 7 | 33 | 30 | 38 | 5 |
| 6 gần | 6 | 3 | 2 | 1 | 10 | 5 | - | - |
Barrow
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 0 | 2 | 3 | 5 | 9 | 2 | 23 |
| Sân nhà | 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 23 |
| Sân khách | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 5 | 2 | 18 |
| 6 gần | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 8 | - | - |
Thành tích đối đầu (13 trận)
Kidderminster Harriers 2 (15%)Hòa 3 (23%)Barrow 8 (62%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 9 Tài/Xỉu: Tài 4 / Hòa 0 / Xỉu 9
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/02/17 | Barrow | 1-0 (0-0) | Kidderminster Harriers | -1 | 3 | B |
| 16/04/16 | Kidderminster Harriers | 0-0 (0-0) | Barrow | -0.25 | 2.5 | H |
| 26/09/15 | Barrow | 1-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | -0.5 | 2.75 | H |
| 05/01/13 | Kidderminster Harriers | 2-0 (1-0) | Barrow | +1 | 2.5 | T |
| 01/09/12 | Barrow | 1-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.5 | H |
| 03/03/12 | Kidderminster Harriers | 1-2 (1-2) | Barrow | +0.5 | 2.75 | B |
| 22/10/11 | Barrow | 3-1 (3-1) | Kidderminster Harriers | 0 | 3 | B |
| 22/01/11 | Kidderminster Harriers | 2-0 (1-0) | Barrow | +0.75 | 2.75 | T |
| 15/01/11 | Barrow | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.5 | B |
| 21/04/10 | Kidderminster Harriers | 1-2 (1-2) | Barrow | +0.5 | 2.5 | B |
| 09/04/10 | Barrow | 1-0 (1-0) | Kidderminster Harriers | -0.25 | 2.5 | B |
| 24/01/09 | Barrow | 1-0 (0-0) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.5 | B |
| 04/10/08 | Kidderminster Harriers | 0-1 (0-1) | Barrow | +1 | 2.75 | B |
Thành tích gần đây — Kidderminster Harriers
THTBTHTTTT
Thắng 7 (70%)Hòa 2 (20%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 22/6 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 6/1/3
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Southend United | 1-3 (1-0) | Kidderminster Harriers | -1 | 2.75 | T |
| 22/08/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (1-0) | Aldershot Town | +0.25 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | Eastleigh | +0.5 | 2.75 | T |
| 08/08/26 | Hornchurch | 3-0 (3-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Stourbridge | 0-5 (0-3) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 29/07/26 | Kidderminster Harriers | 0-0 (0-0) | Alvechurch | - | - | H |
| 25/07/26 | Stratford Town | 0-5 (0-2) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 18/07/26 | Halesowen Town | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 09/05/26 | South Shields | 0-2 (0-2) | Kidderminster Harriers | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Kidderminster Harriers | 3-1 (2-0) | Macclesfield Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | South Shields | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Leamington | 2-3 (1-1) | Kidderminster Harriers | +1.5 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Radcliffe Borough | 1-3 (0-2) | Kidderminster Harriers | +1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Kidderminster Harriers | 4-1 (3-1) | Kings Lynn | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | AFC Telford United | 1-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Kidderminster Harriers | 2-1 (1-1) | Hereford FC | +1.25 | 3 | T |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Oxford City | 3-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | +1 | 2.5 | B |
| 25/03/26 | Darlington | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.25 | B |
Thành tích gần đây — Barrow
BHBBTTHTTT
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/11 (10 trận) Châu Á: 6/1/3 T/X: 6/0/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 29/08/26 | Barrow | 1-2 (0-0) | Yeovil Town | +0.5 | 2.25 | B |
| 22/08/26 | Harrogate Town | 2-2 (1-1) | Barrow | -0.25 | 2.5 | H |
| 15/08/26 | Barrow | 1-2 (0-0) | Hornchurch | +1 | 2.5 | B |
| 08/08/26 | Hartlepool United | 2-0 (1-0) | Barrow | -0.25 | 2.5 | B |
| 01/08/26 | Morecambe | 0-1 (0-0) | Barrow | +0.5 | 3 | T |
| 25/07/26 | Barrow | 2-0 (1-0) | Blackpool | - | - | T |
| 22/07/26 | Radcliffe Borough | 0-0 (0-0) | Barrow | +0.75 | 3.25 | H |
| 18/07/26 | Barrow | 4-3 (0-2) | Mansfield Town | - | - | T |
| 11/07/26 | Barrow | 2-0 (2-0) | Workington | +1.5 | 3.25 | T |
| 04/07/26 | Holker Old Boys | 0-2 (0-0) | Barrow | - | - | T |
| 02/05/26 | Barrow | 1-2 (1-0) | Newport County | 0 | 2.25 | B |
| 25/04/26 | Cambridge United | 3-0 (1-0) | Barrow | -1.5 | 2.25 | B |
| 18/04/26 | Barrow | 1-3 (0-2) | Walsall | 0 | 2.25 | B |
| 15/04/26 | Barrow | 3-2 (0-0) | Oldham Athletic | -0.25 | 2.25 | T |
| 11/04/26 | Barnet | 3-2 (1-1) | Barrow | -1 | 2.5 | B |
| 06/04/26 | Barrow | 0-1 (0-0) | Chesterfield | -0.25 | 2.5 | B |
| 03/04/26 | Milton Keynes Dons | 0-0 (0-0) | Barrow | -1.25 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Barrow | 2-1 (0-1) | Bromley | -0.25 | 2.5 | T |
| 21/03/26 | Grimsby Town | 5-0 (2-0) | Barrow | -0.75 | 2.5 | B |
| 18/03/26 | Salford City | 3-1 (1-0) | Barrow | -1 | 2.5 | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
28
Phạt góc (HT)
14
Thẻ vàng
62
Sút bóng
66
Sút cầu môn
24
Tấn công
9091
Tấn công nguy hiểm
8393
Sút ngoài cầu môn
42
Đá phạt trực tiếp
1917
TL kiểm soát bóng
54%46%
TL kiểm soát bóng (HT)
50%50%
Phạm lỗi
1416
Việt vị
33
Quả ném biên
3128
So Sánh Sức Mạnh
65 35
71% So Sánh Đối đầu 29%
Thành tích
Tất cả
T2 H3 B8T8 H3 B2
Chủ khách tương đồng
T2 H1 B3T3 H1 B2
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn1.2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kidderminster Harriers (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Barrow (30 trận)
Ghi 1.10 bàn/trậnMất 1.60 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 1 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 1 — Hòa |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kidderminster Harriers (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 2 (50%)Hòa 0 (0%)Bại 2 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 2 (50%)Hòa 0 (0%)Xỉu 2 (50%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OUUO
Barrow (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (25%)Hòa 0 (0%)Bại 3 (75%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
LWLL
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OOOU
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kidderminster Harriers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1886 | Thành lập | 1901 |
| Aggborough Stadium | Sân nhà | Holke Street Stadium |
| 6238 | Sức chứa | 5000 |
| HLV | Andrew Whing | |
| Kidderminster | Khu vực | Barrow-in-Furness |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Easybets | Sớm | 2.60 | 3.20 | 2.43 | 0.83 | 2.50 | 0.92 | 0.90 | 0.00 | 0.87 |
| Live | 10.00 ↑ | 1.11 ↓ | 13.00 ↑ | 5.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 0.72 ↓ | 0.00 | 1.17 ↑ | |
| Vcbet | Sớm | 2.70 | 3.30 | 2.40 | 0.83 | 2.50 | 0.97 | 0.99 | 0.00 | 0.79 |
| Live | 17.00 ↑ | 1.06 ↓ | 15.00 ↑ | 3.25 ↑ | 2.50 | 0.19 ↓ | 1.06 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Mansion88 | Sớm | 2.49 | 3.25 | 2.44 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.90 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 7.14 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 3.30 | 3.45 | 1.97 | 0.75 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 16.00 ↑ | 1.03 ↓ | 14.00 ↑ | 8.00 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 3.35 | 3.60 | 1.94 | 0.74 | 2.50 | 0.94 | - | - | - |
| Live | 9.41 ↑ | 1.10 ↓ | 10.37 ↑ | 3.90 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 2.49 | 3.25 | 2.44 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.90 | 0.00 | 0.86 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 14.00 ↑ | 8.33 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | 1.01 ↑ | 0.00 | 0.83 ↓ | |
| Crown | Sớm | 2.26 | 3.30 | 2.47 | 0.80 | 2.50 | 0.90 | 0.76 | 0.00 | 0.94 |
| Live | 9.40 ↑ | 1.09 ↓ | 7.70 ↑ | 2.50 ↑ | 2.50 | 0.10 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.62 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 2.45 | 3.07 | 2.45 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.90 | 0.00 | 0.90 |
| Live | 9.60 ↑ | 1.11 ↓ | 8.60 ↑ | 4.34 ↑ | 2.50 | 0.11 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.78 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 2.51 | 3.29 | 2.53 | 0.85 | 2.50 | 0.95 | 0.93 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 13.90 ↑ | 5.25 ↑ | 2.50 | 0.01 ↓ | 0.02 ↓ | -0.25 | 5.00 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.50 | 3.25 | 2.45 | 0.80 | 2.50 | 0.91 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.02 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 3.40 | 3.60 | 1.95 | 0.91 | 2.75 | 0.80 | 0.80 | -0.50 | 0.91 |
| Live | 23.00 ↑ | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 9.28 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | 0.01 ↓ | -0.50 | 13.18 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.61 | 3.19 | 2.64 | 0.84 | 2.50 | 0.92 | 0.88 | 0.00 | 0.89 |
| Live | 11.92 ↑ | 1.13 ↓ | 10.41 ↑ | 3.27 ↑ | 2.50 | 0.23 ↓ | 1.08 ↑ | 0.00 | 0.76 ↓ | |
| Bwin | Sớm | 2.45 | 3.20 | 2.45 | 0.78 | 2.50 | 0.90 | - | - | - |
| Live | 29.00 ↑ | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 0.98 ↑ | 2.50 | 0.68 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 3.34 | 3.60 | 1.95 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | 1.03 | -0.25 | 0.70 |
| Live | 22.00 ↑ | 1.03 ↓ | 19.80 ↑ | 6.01 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.77 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 3.30 | 3.50 | 1.91 | 1.00 | 2.75 | 0.80 | 0.83 | -0.50 | 0.98 |
| Live | 21.00 ↑ | 1.02 ↓ | 19.00 ↑ | 7.75 ↑ | 2.50 | 0.08 ↓ | 1.05 ↑ | 0.00 | 0.75 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 3.50 | 3.40 | 1.95 | 0.75 | 2.50 | 0.95 | - | - | - |
| Live | 23.00 ↑ | 1.04 ↓ | 21.00 ↑ | 10.00 ↑ | 2.50 | 0.04 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp -1/2
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kidderminster Harriers | -1/2 | Chưa có trận cùng mức | ||
| Barrow | +1/2 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).