Kết quả bóng đá trận Kidderminster Harriers vs Eastleigh, 21:00 ngày 15/08/2026
National League (Anh) · 21:00 ngày 15/08/2026
Kidderminster Harriers 1 Kết thúc HT 0-0 0
Eastleigh
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 10 - 2
Địa điểm: Aggborough Stadium Thời tiết: Nhiều mây Nhiệt độ: 12℃~13℃
Diễn biến trận đấu
| Kidderminster Harriers | Phút | |
| Lewis Walker | 27' | |
| 33' | Reece Johnson | |
| Richard Faakye | 35' | |
| 37' | Temitope Eweka | |
| HT 0-0 | ||
| Levi Amantchi(Assists:Callum Stewart) (Kiến tạo: Callum Stewart) 1 - 0 ⚽ | 77' | |
| 87' | Ibrahim Bakare | |
| David Davis | 89' | |
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 2 | 6 | 3 |
| Hòa | 2 | 1 | 3 | 1 |
| Bại | 0 | 0 | 1 | 6 |
| Ghi bàn | 5 | 5 | 20 | 8 |
| Mất bàn | 3 | 3 | 6 | 15 |
| Điểm | 5 | 7 | 21 | 10 |
Chủ = Kidderminster Harriers · Khách = Eastleigh
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kidderminster Harriers | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (22%) | Thắng/Thắng | 2 (18%) |
| 1 (11%) | Thắng/Hòa | 0 (0%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (9%) |
| 2 (22%) | Hòa/Thắng | 1 (9%) |
| 2 (22%) | Hòa/Hòa | 1 (9%) |
| 0 (0%) | Hòa/Bại | 1 (9%) |
| 1 (11%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (11%) | Bại/Bại | 5 (45%) |
Bảng xếp hạng
Kidderminster Harriers
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 46 | 25 | 12 | 9 | 74 | 51 | 87 | 3 |
| Sân nhà | 23 | 14 | 7 | 2 | 41 | 21 | 49 | 3 |
| Sân khách | 23 | 11 | 5 | 7 | 33 | 30 | 38 | 5 |
| 6 gần | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 3 | - | - |
Eastleigh
| Trận | T | H | B | Ghi | Mất | Điểm | Hạng | |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Tổng | 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 5 | 10 | 8 |
| Sân nhà | 3 | 2 | 1 | 0 | 6 | 4 | 7 | 3 |
| Sân khách | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 13 |
| 6 gần | 6 | 1 | 0 | 5 | 3 | 11 | - | - |
Thành tích đối đầu (7 trận)
Kidderminster Harriers 1 (14%)Hòa 0 (0%)Eastleigh 6 (86%)
Châu Á: Ăn 1 / Hòa 0 / Thua 6 Tài/Xỉu: Tài 5 / Hòa 0 / Xỉu 2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 13/04/24 | Kidderminster Harriers | 0-1 (0-1) | Eastleigh | +0.5 | 2.5 | B |
| 23/09/23 | Eastleigh | 2-1 (2-1) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.25 | B |
| 10/02/16 | Kidderminster Harriers | 3-2 (1-0) | Eastleigh | -0.75 | 2.5 | T |
| 19/12/15 | Eastleigh | 3-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | -1 | 2.75 | B |
| 25/04/15 | Eastleigh | 2-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | -1.25 | 2.75 | B |
| 11/03/15 | Kidderminster Harriers | 1-3 (1-0) | Eastleigh | 0 | 2.5 | B |
| 25/10/14 | Kidderminster Harriers | 0-1 (0-1) | Eastleigh | +0.25 | 2.5 | B |
Thành tích gần đây — Kidderminster Harriers
BTHTTTTTTT
Thắng 8 (80%)Hòa 1 (10%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 24/7 (10 trận) Châu Á: 8/1/1 T/X: 7/1/2
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Hornchurch | 3-0 (3-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.75 | B |
| 01/08/26 | Stourbridge | 0-5 (0-3) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 29/07/26 | Kidderminster Harriers | 0-0 (0-0) | Alvechurch | - | - | H |
| 25/07/26 | Stratford Town | 0-5 (0-2) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 18/07/26 | Halesowen Town | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | - | - | T |
| 09/05/26 | South Shields | 0-2 (0-2) | Kidderminster Harriers | -0.75 | 2.5 | T |
| 02/05/26 | Kidderminster Harriers | 3-1 (2-0) | Macclesfield Town | +0.75 | 2.75 | T |
| 25/04/26 | Kidderminster Harriers | 1-0 (0-0) | South Shields | -0.25 | 2.75 | T |
| 18/04/26 | Leamington | 2-3 (1-1) | Kidderminster Harriers | +1.5 | 2.75 | T |
| 15/04/26 | Radcliffe Borough | 1-3 (0-2) | Kidderminster Harriers | +1 | 3 | T |
| 11/04/26 | Kidderminster Harriers | 4-1 (3-1) | Kings Lynn | +0.75 | 2.75 | T |
| 06/04/26 | AFC Telford United | 1-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.75 | T |
| 03/04/26 | Kidderminster Harriers | 2-1 (1-1) | Hereford FC | +1.25 | 3 | T |
| 01/04/26 | Spennymoor Town | 3-1 (0-1) | Kidderminster Harriers | +0.5 | 2.25 | B |
| 28/03/26 | Oxford City | 3-2 (1-2) | Kidderminster Harriers | +1 | 2.5 | B |
| 25/03/26 | Darlington | 0-2 (0-0) | Kidderminster Harriers | 0 | 2.5 | T |
| 18/03/26 | Chorley FC | 2-1 (1-0) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.25 | B |
| 14/03/26 | Kidderminster Harriers | 1-1 (0-0) | Chester FC | +0.5 | 2.5 | H |
| 11/03/26 | Kidderminster Harriers | 4-0 (2-0) | Peterborough Sports | +1.5 | 2.75 | T |
| 07/03/26 | Buxton FC | 1-3 (1-2) | Kidderminster Harriers | +0.25 | 2.5 | T |
Thành tích gần đây — Eastleigh
TBBBBBBTHB
Thắng 2 (20%)Hòa 1 (10%)Bại 7 (70%)
Ghi/Mất: 7/16 (10 trận) Châu Á: 3/0/7 T/X: 5/1/4
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 08/08/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Gateshead | +0.25 | 3 | T |
| 01/08/26 | Farnham Town | 1-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 25/07/26 | Eastleigh | 0-1 (0-1) | Crawley Town | -0.5 | 3 | B |
| 23/07/26 | Eastleigh | 0-3 (0-1) | Valenciennes | -0.75 | 2.5 | B |
| 19/07/26 | Eastleigh | 1-3 (1-2) | Southampton | -2.25 | 3.75 | B |
| 15/07/26 | Poole Town | 2-0 (1-0) | Eastleigh | - | - | B |
| 11/07/26 | Horsham | 3-2 (1-2) | Eastleigh | +0.5 | 2.75 | B |
| 25/04/26 | Scunthorpe United | 0-1 (0-1) | Eastleigh | -0.75 | 3 | T |
| 18/04/26 | Eastleigh | 1-1 (1-1) | Tamworth | +0.25 | 2.75 | H |
| 11/04/26 | Altrincham | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.25 | 2.75 | B |
| 06/04/26 | Eastleigh | 2-1 (1-0) | Yeovil Town | 0 | 2.5 | T |
| 03/04/26 | Woking | 3-3 (1-1) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | H |
| 28/03/26 | Eastleigh | 2-4 (2-1) | Forest Green Rovers | -0.75 | 2.75 | B |
| 25/03/26 | Eastleigh | 0-2 (0-1) | Sutton United | -0.25 | 2.75 | B |
| 21/03/26 | Hartlepool United | 1-0 (1-0) | Eastleigh | -0.75 | 2.75 | B |
| 15/03/26 | Eastleigh | 1-3 (0-1) | Rochdale | -1 | 2.5 | B |
| 11/03/26 | Eastleigh | 2-1 (1-1) | Brackley Town | +0.25 | 2.25 | T |
| 07/03/26 | York City | 3-1 (2-1) | Eastleigh | -2.25 | 3.5 | B |
| 28/02/26 | Eastleigh | 1-2 (0-0) | Carlisle United | -0.75 | 2.75 | B |
| 26/02/26 | Eastleigh | 2-1 (0-0) | Truro City | +0.25 | 2.5 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
102
Phạt góc (HT)
60
Thẻ vàng
33
Sút bóng
91
Sút cầu môn
50
Tấn công
11585
Tấn công nguy hiểm
10050
Sút ngoài cầu môn
41
Đá phạt trực tiếp
1416
TL kiểm soát bóng
67%33%
TL kiểm soát bóng (HT)
71%29%
Phạm lỗi
1514
Quả ném biên
3320
So Sánh Sức Mạnh
72 28
83% So Sánh Đối đầu 17%
Thành tích
Tất cả
T1 H0 B6T6 H0 B1
Chủ khách tương đồng
T1 H0 B3T3 H0 B1
Ghi
Tất cả
1 Bàn2 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn1.8 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kidderminster Harriers (30 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Eastleigh (30 trận)
Ghi 1.20 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 0 - 0 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 1 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
Kidderminster Harriers (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (100%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (100%)Hòa 0 (0%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
L
6 trận gần — Tài/Xỉu:
O
Eastleigh (1 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 1 (100%)Hòa 0 (0%)Bại 0 (0%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 0 (0%)Hòa 1 (100%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
W
6 trận gần — Tài/Xỉu:
V
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kidderminster Harriers | Thông tin | |
|---|---|---|
| 1886 | Thành lập | 1946 |
| Aggborough Stadium | Sân nhà | Silverlake Stadium |
| 6238 | Sức chứa | 3000 |
| HLV | Richard Hill | |
| Kidderminster | Khu vực | Eastleigh |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Vcbet | Sớm | 1.83 | 3.70 | 3.60 | 0.79 | 2.75 | 1.01 | 0.83 | 0.50 | 0.95 |
| Live | 1.02 ↓ | 11.00 ↑ | 251.00 ↑ | 3.15 ↑ | 1.50 | 0.20 ↓ | 0.79 ↓ | 0.00 | 1.01 ↑ | |
| Mansion88 | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.60 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.79 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 2.21 ↑ | 3.30 ↓ | 2.76 ↓ | 1.13 ↑ | 3.00 | 0.70 ↓ | 1.22 ↑ | 0.50 | 0.66 ↓ | |
| Interwetten | Sớm | 1.90 | 3.65 | 3.60 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.07 ↓ | 7.25 ↑ | 100.00 ↑ | 3.40 ↑ | 1.50 | 0.15 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.06 | 3.65 | 3.05 | 0.78 | 2.75 | 0.89 | - | - | - |
| Live | 1.03 ↓ | 10.40 ↑ | 100.00 ↑ | 4.49 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | - | - | - | |
| 12bet | Sớm | 1.79 | 3.55 | 3.60 | 0.96 | 3.00 | 0.80 | 0.79 | 0.50 | 0.97 |
| Live | 2.21 ↑ | 3.30 ↓ | 2.76 ↓ | 1.13 ↑ | 3.00 | 0.70 ↓ | 1.21 ↑ | 0.50 | 0.66 ↓ | |
| Crown | Sớm | 1.85 | 3.50 | 3.10 | 0.77 | 2.75 | 0.93 | 0.85 | 0.50 | 0.85 |
| Live | 2.00 ↑ | 3.45 ↓ | 2.78 ↓ | 0.85 ↑ | 2.75 | 0.85 ↓ | 1.00 ↑ | 0.50 | 0.70 ↓ | |
| Sbobet | Sớm | 1.88 | 3.32 | 3.25 | 1.00 | 3.00 | 0.80 | 0.88 | 0.50 | 0.92 |
| Live | 2.19 ↑ | 3.31 ↓ | 2.76 ↓ | 0.84 ↓ | 2.75 | 1.00 ↑ | 1.00 ↑ | 0.25 | 0.86 ↓ | |
| Wewbet | Sớm | 1.88 | 3.60 | 3.49 | 0.83 | 2.75 | 0.97 | 0.88 | 0.50 | 0.94 |
| Live | 1.05 ↓ | 8.00 ↑ | 52.00 ↑ | 1.49 ↑ | 1.50 | 0.47 ↓ | 0.91 ↑ | 0.00 | 0.91 ↓ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.50 | 0.61 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 21.00 ↑ | 91.00 ↑ | 8.50 ↑ | 2.50 | 0.03 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 2.05 | 3.50 | 3.05 | 0.81 | 2.75 | 0.87 | 0.79 | 0.25 | 0.89 |
| Live | 1.01 ↓ | 34.00 ↑ | 501.00 ↑ | 13.18 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | 13.18 ↑ | 0.50 | 0.01 ↓ | |
| Pinnacle | Sớm | 2.06 | 3.53 | 3.23 | 0.83 | 2.75 | 0.93 | 0.81 | 0.25 | 0.97 |
| Live | 3.65 ↑ | 1.58 ↓ | 6.32 ↑ | 3.25 ↑ | 1.50 | 0.23 ↓ | 0.81 | 0.00 | 1.00 ↑ | |
| Bwin | Sớm | 1.80 | 3.50 | 3.50 | 0.60 | 2.50 | 1.15 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 26.00 ↑ | 201.00 ↑ | 0.93 ↑ | 0.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
| 1xBet | Sớm | 2.08 | 3.50 | 3.01 | 0.65 | 2.50 | 1.11 | 0.82 | 0.25 | 0.84 |
| Live | 1.03 ↓ | 15.00 ↑ | 451.00 ↑ | 6.36 ↑ | 1.50 | 0.07 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↑ | |
| Bet 365 | Sớm | 2.05 | 3.60 | 3.00 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Live | 1.01 ↓ | 23.00 ↑ | 501.00 ↑ | 7.75 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.90 ↑ | 0.00 | 0.90 ↓ | |
| William Hill | Sớm | 2.15 | 3.40 | 3.00 | 0.67 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 1.15 ↓ | 5.80 ↑ | 34.00 ↑ | 0.95 ↑ | 1.50 | 0.73 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1/4
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kidderminster Harriers | +1/4 | 1 | 0 | 0 |
| Eastleigh | -1/4 | 1 | 0 | 1 |
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).