Kết quả bóng đá trận Kispest Honved II vs Szeged-Csanad Grosics II, 16:00 ngày 09/08/2026
NB III (Hungary) · 16:00 ngày 09/08/2026
Kispest Honved II 2 Kết thúc HT 2-2 3
Szeged-Csanad Grosics II
🟨 3 - 3 🟥 0 - 0 ⛳ 8 - 7
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 29°C
Diễn biến trận đấu
| Kispest Honved II | Phút | |
| Dominik Hancz 1 - 0 ⚽ | 20' | |
| Erik Kovács 2 - 0 ⚽ | 24' | |
| 32' | ||
| 34' | ⚽ 2 - 1 Norman Tóth | |
| 35' | ⚽ 2 - 2 Ádám Mészáros | |
| 41' | ||
| HT 2-2 | ||
| 73' | ⚽ 2 - 3 Áron Fejős | |
| 80' | ||
| 90+1' | ||
| 90+3' | ||
| 90+5' | ||
| FT 2-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 3 | 4 |
| Hòa | 1 | 1 | 2 | 2 |
| Bại | 1 | 2 | 5 | 4 |
| Ghi bàn | 9 | 2 | 21 | 22 |
| Mất bàn | 5 | 7 | 19 | 16 |
| Điểm | 4 | 1 | 11 | 14 |
Chủ = Kispest Honved II · Khách = Szeged-Csanad Grosics II
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| Kispest Honved II | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 3 (13%) | Thắng/Thắng | 3 (17%) |
| 1 (4%) | Thắng/Hòa | 1 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (11%) |
| 4 (17%) | Hòa/Thắng | 3 (17%) |
| 3 (13%) | Hòa/Hòa | 3 (17%) |
| 2 (9%) | Hòa/Bại | 0 (0%) |
| 1 (4%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 9 (39%) | Bại/Bại | 6 (33%) |
Thành tích gần đây — Kispest Honved II
H
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (100%)Bại 0 (0%)
Ghi/Mất: 0/0 (1 trận) Châu Á: 0/1/0 T/X: 0/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/07/26 | Kispest Honved II | 0-0 (0-0) | Bekescsabai Elore SE II | - | - | H |
Thành tích gần đây — Szeged-Csanad Grosics II
BTTTTHHHTT
Thắng 6 (60%)Hòa 3 (30%)Bại 1 (10%)
Ghi/Mất: 23/11 (10 trận) Châu Á: 6/3/1 T/X: 9/1/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 04/07/26 | FC Szeged II | 2-3 (0-1) | Dorogi FC | - | - | B |
| 14/02/26 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 2-0 (1-0) | FC Szeged II | - | - | T |
| 09/07/25 | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | 2-1 (0-0) | FC Szeged II | - | - | T |
| 05/07/25 | FC Szeged II | 3-1 (0-0) | Dunaujvaros Palhalma Agrospecial | - | - | T |
| 02/07/25 | FC Szeged II | 3-0 (2-0) | Varfurdo Gyulai Termal FC | - | - | T |
| 08/02/25 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 2-2 (0-0) | FC Szeged II | - | - | H |
| 21/07/24 | FC Szeged II | 3-3 (0-0) | Majosi SE | - | - | H |
| 17/07/24 | FC Szeged II | 0-0 (0-0) | Hodmezovasarhelyi | - | - | H |
| 13/07/24 | Varfurdo Gyulai Termal FC | 4-0 (0-0) | FC Szeged II | - | - | T |
| 24/02/24 | FC Szeged II | 2-1 (1-0) | Mohacs | - | - | T |
| 10/02/24 | FC Szeged II | 2-2 (1-0) | Korosladany MSK | - | - | H |
| 31/01/24 | ACS Dumbravita | 6-0 (1-0) | FC Szeged II | - | - | T |
| 27/01/24 | FC Szeged II | 1-3 (0-2) | Hodmezovasarhelyi | - | - | B |
| 22/07/23 | FC Szeged II | 1-2 (0-0) | Varfurdo Gyulai Termal FC | - | - | B |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
87
Phạt góc (HT)
33
Thẻ vàng
33
Sút bóng
812
Sút cầu môn
26
Tấn công
6764
Tấn công nguy hiểm
3536
Sút ngoài cầu môn
66
TL kiểm soát bóng
49%51%
TL kiểm soát bóng (HT)
47%53%
So Sánh Sức Mạnh
32 68
50% So Sánh Đối đầu 50%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
Kispest Honved II (23 trận)
Ghi 1.57 bàn/trậnMất 1.87 bàn/trận
Szeged-Csanad Grosics II (18 trận)
Ghi 1.61 bàn/trậnMất 1.50 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 2 — Hòa |
| Cả trận (FT) | 2 - 3 — Khách thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 1 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| Kispest Honved II | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.55 | 0.60 | 2.50 | 1.10 | - | - | - |
| Live | 100.00 ↑ | 8.00 ↑ | 1.07 ↓ | 3.30 ↑ | 5.50 | 0.17 ↓ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 2.32 | 3.55 | 2.50 | 0.72 | 2.75 | 0.93 | - | - | - |
| Live | 2.34 ↑ | 3.60 ↑ | 2.55 ↑ | 0.93 ↑ | 3.00 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Ladbrokes | Sớm | 2.37 | 3.50 | 2.45 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 81.00 ↑ | 17.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.91 ↑ | 2.50 | 0.75 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | 2.35 | 3.50 | 2.45 | 0.60 | 2.50 | 1.20 | - | - | - |
| Live | 101.00 ↑ | 12.00 ↑ | 1.03 ↓ | 6.00 ↑ | 5.50 | 0.07 ↓ | - | - | - | |
| Bet 365 | Sớm | 2.55 | 3.60 | 2.25 | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 1.00 | 0.00 | 0.80 |
| Live | 101.00 ↑ | 26.00 ↑ | 1.01 ↓ | 0.85 | 2.75 | 0.95 | 1.00 | 0.00 | 0.80 | |
| William Hill | Sớm | 2.40 | 3.00 | 2.50 | 0.67 | 2.50 | 1.00 | - | - | - |
| Live | 151.00 ↑ | 15.00 ↑ | 1.02 ↓ | 7.50 ↑ | 5.50 | 0.05 ↓ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp 0
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| Kispest Honved II | 0 | 1 | 0 | 0 |
| Szeged-Csanad Grosics II | 0 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).