Kết quả bóng đá trận KSZO Ostrowiec vs Pogon Sokol Lubaczow, 23:00 ngày 23/08/2026
III Liga (Ba Lan) · 23:00 ngày 23/08/2026
KSZO Ostrowiec 1 Kết thúc HT 1-0 0
Pogon Sokol Lubaczow
🟨 1 - 2 🟥 0 - 0 ⛳ 4 - 5
Thời tiết: Trời quang Nhiệt độ: 18°C
Diễn biến trận đấu
| KSZO Ostrowiec | Phút | |
| 20' | ||
| 20' | ||
| Bartosz Snopczynski(Assists:Lukasz Siedlecki) (Kiến tạo: Lukasz Siedlecki) 1 - 0 ⚽ | 40' | |
| Piotr Lazarz ❌ Đá hỏng penalty | 45+1' | |
| HT 1-0 | ||
| 51' | ||
| 89' | ||
| FT 1-0 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 10 | 10 |
| Thắng | 2 | 1 | 5 | 2 |
| Hòa | 1 | 1 | 3 | 3 |
| Bại | 0 | 1 | 2 | 5 |
| Ghi bàn | 7 | 5 | 18 | 13 |
| Mất bàn | 2 | 4 | 12 | 16 |
| Điểm | 7 | 4 | 18 | 9 |
Chủ = KSZO Ostrowiec · Khách = Pogon Sokol Lubaczow
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| KSZO Ostrowiec | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 9 (26%) | Thắng/Thắng | 8 (26%) |
| 2 (6%) | Thắng/Hòa | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 1 (3%) |
| 10 (29%) | Hòa/Thắng | 4 (13%) |
| 3 (9%) | Hòa/Hòa | 3 (10%) |
| 2 (6%) | Hòa/Bại | 6 (19%) |
| 2 (6%) | Bại/Thắng | 0 (0%) |
| 1 (3%) | Bại/Hòa | 1 (3%) |
| 5 (15%) | Bại/Bại | 7 (23%) |
Thành tích đối đầu (4 trận)
KSZO Ostrowiec 2 (50%)Hòa 2 (50%)Pogon Sokol Lubaczow 0 (0%)
Châu Á: Ăn 2 / Hòa 2 / Thua 0 Tài/Xỉu: Tài 3 / Hòa 1 / Xỉu 0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 26/04/26 | KSZO Ostrowiec | 1-1 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 05/10/25 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-0 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | H |
| 11/05/25 | KSZO Ostrowiec | 1-0 (1-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | T |
| 12/10/24 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-1 (0-1) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
Thành tích gần đây — KSZO Ostrowiec
HTHTBHTBBT
Thắng 4 (40%)Hòa 3 (30%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 15/14 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 8/1/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 20/08/26 | Wislanie Jaskowice | 2-2 (0-1) | KSZO Ostrowiec | +0.25 | 2.75 | H |
| 15/08/26 | KSZO Ostrowiec | 3-2 (3-0) | Korona II Kielce | - | - | T |
| 09/08/26 | Star Starachowice | 0-0 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | H |
| 02/08/26 | KSZO Ostrowiec | 1-0 (0-0) | Podlasie Biala Podlaska | - | - | T |
| 17/07/26 | Polonia Bytom | 4-0 (1-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | B |
| 11/07/26 | KSZO Ostrowiec | 1-1 (0-1) | Czarni Polaniec | - | - | H |
| 01/07/26 | KSZO Ostrowiec | 6-0 (4-0) | Star Starachowice | - | - | T |
| 10/06/26 | Resovia Rzeszow | 3-0 (2-0) | KSZO Ostrowiec | -0.75 | 2.75 | B |
| 06/06/26 | KSZO Ostrowiec | 0-1 (0-1) | Resovia Rzeszow | 0 | 2.75 | B |
| 04/06/26 | KSZO Ostrowiec | 2-1 (0-1) | KTS-K Luzino | +0.25 | 2.75 | T |
| 30/05/26 | KSZO Ostrowiec | 2-0 (0-0) | Sparta Kazimierza Wielka | - | - | T |
| 23/05/26 | Cracovia II | 1-2 (0-0) | KSZO Ostrowiec | +1 | 3 | T |
| 16/05/26 | KSZO Ostrowiec | 2-1 (0-1) | Sokol Kolbuszowa Dolna | - | - | T |
| 13/05/26 | Chelmianka Chelm | 1-0 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | B |
| 10/05/26 | KSZO Ostrowiec | 4-3 (2-2) | Wisla Krakow II | - | - | T |
| 02/05/26 | Siarka Tarnobrzeg | 1-2 (1-1) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
| 26/04/26 | KSZO Ostrowiec | 1-1 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 19/04/26 | Stal Krasnik | 0-1 (0-0) | KSZO Ostrowiec | - | - | T |
| 12/04/26 | KSZO Ostrowiec | 0-0 (0-0) | Korona II Kielce | - | - | H |
| 04/04/26 | KSZO Ostrowiec | 2-1 (0-0) | Podlasie Biala Podlaska | - | - | T |
Thành tích gần đây — Pogon Sokol Lubaczow
HBBBHBHTBT
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/16 (10 trận) Châu Á: 2/2/6 T/X: 9/0/1
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 19/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 1-1 (0-1) | Wisla Krakow II | -0.25 | 3.25 | H |
| 15/08/26 | Naprzod Jedrzejow | 2-1 (0-1) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | B |
| 08/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-2 (0-1) | Moravia Morawica | - | - | B |
| 01/08/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 0-1 (0-0) | Chelmianka Chelm | - | - | B |
| 25/07/26 | Hetman Zamosc | 2-2 (1-1) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 11/07/26 | Hutnik Krakow | 3-1 (3-1) | Pogon Sokol Lubaczow | -0.75 | 3 | B |
| 08/07/26 | Wisloka Debica | 1-1 (0-1) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 29/05/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 3-1 (2-1) | Star Starachowice | - | - | T |
| 23/05/26 | Wisla Krakow II | 3-1 (1-0) | Pogon Sokol Lubaczow | -0.25 | 3.25 | B |
| 16/05/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 4-0 (2-0) | Sparta Kazimierza Wielka | - | - | T |
| 13/05/26 | Swidniczanka Swidnik | 0-3 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | T |
| 09/05/26 | Korona II Kielce | 3-1 (1-1) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | B |
| 03/05/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 1-3 (0-2) | Podlasie Biala Podlaska | - | - | B |
| 26/04/26 | KSZO Ostrowiec | 1-1 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 18/04/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 1-2 (1-1) | Wisloka Debica | - | - | B |
| 11/04/26 | Chelmianka Chelm | 1-1 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | H |
| 04/04/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 2-1 (2-1) | Sokol Kolbuszowa Dolna | - | - | T |
| 29/03/26 | Naprzod Jedrzejow | 1-0 (0-0) | Pogon Sokol Lubaczow | - | - | B |
| 21/03/26 | Pogon Sokol Lubaczow | 2-0 (0-0) | Stal Krasnik | - | - | T |
| 14/03/26 | Wislanie Jaskowice | 1-3 (0-3) | Pogon Sokol Lubaczow | -0.5 | 3 | T |
Thống kê kỹ thuật
Phạt góc
45
Phạt góc (HT)
30
Thẻ vàng
12
Sút bóng
188
Sút cầu môn
52
Tấn công
8266
Tấn công nguy hiểm
4433
Sút ngoài cầu môn
136
TL kiểm soát bóng
56%44%
TL kiểm soát bóng (HT)
58%42%
So Sánh Sức Mạnh
61 39
80% So Sánh Đối đầu 20%
Thành tích
Tất cả
T2 H2 B0T0 H2 B2
Chủ khách tương đồng
T1 H1 B0T0 H1 B1
Ghi
Tất cả
0.8 Bàn0.3 Bàn
Chủ khách tương đồng
1 Bàn0.5 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
KSZO Ostrowiec (30 trận)
Ghi 1.63 bàn/trậnMất 1.00 bàn/trận
Pogon Sokol Lubaczow (30 trận)
Ghi 1.87 bàn/trậnMất 1.57 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 1 - 0 — Chủ thắng |
| Hiệp 2 | 0 - 0 |
Thống kê Tỷ lệ kèo
KSZO Ostrowiec (2 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 0 (0%)Hòa 1 (50%)Bại 1 (50%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 1 (50%)Hòa 1 (50%)Xỉu 0 (0%)
6 trận gần — Châu Á:
LV
6 trận gần — Tài/Xỉu:
OV
Pogon Sokol Lubaczow (4 trận)
Tỷ lệ châu Á
Thắng 3 (75%)Hòa 0 (0%)Bại 1 (25%)
Tỷ lệ tài xỉu
Tài 3 (75%)Hòa 0 (0%)Xỉu 1 (25%)
6 trận gần — Châu Á:
WLWW
6 trận gần — Tài/Xỉu:
UOOO
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| KSZO Ostrowiec | Thông tin | |
|---|---|---|
| 2004 | Thành lập | |
| Miejski Stadion Sportowy | Sân nhà | |
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Ostrowiec Świętokrzyski | Khu vực |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| Interwetten | Sớm | 1.55 | 4.10 | 4.70 | 1.20 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | 1.63 ↑ | 3.80 ↓ | 4.40 ↓ | 0.55 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
| 10BET | Sớm | 1.48 | 3.85 | 4.40 | 0.78 | 3.00 | 0.83 | - | - | - |
| Live | 1.59 ↑ | 3.65 ↓ | 4.30 ↓ | 0.91 ↑ | 3.00 | 0.74 ↓ | - | - | - | |
| Sbobet | Sớm | 1.58 | 3.59 | 4.12 | 0.76 | 2.75 | 1.00 | 0.81 | 0.75 | 0.95 |
| Live | 1.03 ↓ | 5.90 ↑ | 185.00 ↑ | 3.57 ↑ | 1.50 | 0.08 ↓ | 0.59 ↓ | 0.00 | 1.12 ↑ | |
| Wewbet | Sớm | 1.51 | 3.83 | 4.30 | 0.83 | 3.00 | 0.85 | 0.87 | 1.00 | 0.81 |
| Live | 1.09 ↓ | 6.50 ↑ | 23.00 ↑ | 1.20 ↑ | 1.50 | 0.61 ↓ | 0.43 ↓ | 0.00 | 1.53 ↑ | |
| Ladbrokes | Sớm | 1.53 | 4.20 | 4.50 | 0.50 | 2.50 | 1.37 | - | - | - |
| Live | 1.61 ↑ | 3.70 ↓ | 4.33 ↓ | 0.57 ↑ | 2.50 | 1.25 ↓ | - | - | - | |
| 18Bet | Sớm | 1.54 | 4.00 | 4.60 | 0.75 | 3.00 | 0.82 | 0.81 | 1.00 | 0.76 |
| Live | 1.73 ↑ | 3.70 ↓ | 4.00 ↓ | 0.76 ↑ | 2.75 | 0.88 ↑ | 0.84 ↑ | 0.75 | 0.80 ↑ | |
| Pinnacle | Sớm | 1.51 | 3.92 | 4.74 | 0.94 | 3.00 | 0.78 | 0.85 | 1.00 | 0.86 |
| Live | 1.10 ↓ | 6.38 ↑ | 30.06 ↑ | 2.48 ↑ | 1.50 | 0.26 ↓ | 0.46 ↓ | 0.00 | 1.52 ↑ | |
| 1xBet | Sớm | 1.55 | 4.10 | 4.59 | 0.53 | 2.50 | 1.38 | 0.25 | 0.00 | 2.75 |
| Live | 1.01 ↓ | 13.80 ↑ | 53.00 ↑ | 4.54 ↑ | 1.50 | 0.13 ↓ | 0.43 ↑ | 0.00 | 1.73 ↓ | |
| Bet 365 | Sớm | 1.53 | 4.10 | 4.50 | 0.83 | 3.00 | 0.98 | 0.85 | 1.00 | 0.95 |
| Live | 1.01 ↓ | 29.00 ↑ | 101.00 ↑ | 6.40 ↑ | 1.50 | 0.10 ↓ | 0.45 ↓ | 0.00 | 1.68 ↑ | |
| William Hill | Sớm | 1.80 | 3.40 | 3.50 | 0.65 | 2.50 | 1.05 | - | - | - |
| Live | 1.01 ↓ | 56.00 ↑ | 151.00 ↑ | 25.00 ↑ | 1.50 | 0.01 ↓ | - | - | - | |
| Bwin | Sớm | - | - | - | 1.30 | 3.50 | 0.55 | - | - | - |
| Live | - | - | - | 0.58 ↓ | 2.50 | 1.20 ↑ | - | - | - | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.
Kèo tương đồng — mức chấp +1
| Đội | Mức chấp | Ăn kèo | Hòa | Thua kèo |
|---|---|---|---|---|
| KSZO Ostrowiec | +1 | 1 | 0 | 0 |
| Pogon Sokol Lubaczow | -1 | Chưa có trận cùng mức | ||
Thống kê từ các trận đã đá có cùng mức kèo mở trong kho dữ liệu BongdaVip (tích luỹ liên tục).