Kết quả bóng đá trận Kvant Obninsk vs Avangard, 19:00 ngày 21/09/2026

Second League Hạng B Nga · 19:00 ngày 21/09/2026
Kvant Obninsk
1 Hiệp 2 - 57' HT 1-1 1
Avangard
🟨 2 - 0   🟥 0 - 0   ⛳ 1 - 2
Nhiệt độ: 21°C
Trận đấu đang diễn ra trực tiếp.

Diễn biến trận đấu

Kvant Obninsk Phút Avangard
25' 0 - 1 Dmitri Zakharov
Shcherbiy N. 1 - 1 32'
HT 1-1
FT 1-1

Kèo trực tuyến

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (/). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.

Dữ liệu đội bóng

3 trận gần nhất10 trận gần nhất
ChủKháchChủKhách
Số trận 33 1010
Thắng 00 12
Hòa 00 12
Bại 33 86
Ghi bàn 32 1213
Mất bàn 116 2818
Điểm 00 48

Chủ = Kvant Obninsk · Khách = Avangard

Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)

Kvant Obninsk (22)Hiệp 1 / Cả trậnAvangard (27)
1 (5%)Thắng/Thắng6 (22%)
0 (0%)Thắng/Bại1 (4%)
0 (0%)Hòa/Thắng2 (7%)
1 (5%)Hòa/Hòa7 (26%)
4 (18%)Hòa/Bại7 (26%)
2 (9%)Bại/Hòa2 (7%)
14 (64%)Bại/Bại2 (7%)

Bảng xếp hạng

Kvant Obninsk

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng22631322402110
Sân nhà116141313198
Sân khách11029927211

Avangard

TrậnTHBGhiMấtĐiểmHạng
Tổng143471423137
Sân nhà720581668
Sân khách71426776

Thống kê kỹ thuật

Phạt góc
1
3
Thẻ vàng
2
0
Sút bóng
7
7
Sút cầu môn
2
2
Sút ngoài cầu môn
5
5
TL kiểm soát bóng
49%
51%
Đang tải…
Ai đó đang nhập tin nhắn…
1

So Sánh Sức Mạnh

Tỷ lệ ghi/mất bàn

Kvant Obninsk (30 trận)
Ghi 1.13 bàn/trậnMất 2.63 bàn/trận
Avangard (30 trận)
Ghi 1.23 bàn/trậnMất 1.23 bàn/trận

Kết quả HT/FT trận này

Hiệp 1 (HT)1 - 1 — Hòa
Cả trận (FT)1 - 1 — Hòa
Hiệp 20 - 0

Phân tích nâng cao

Chưa có dữ liệu phân tích chi tiết cho trận này.

Thông tin đội bóng

Kvant Obninsk Thông tin Avangard
Thành lập 1937
Sân nhà
0 Sức chứa 10500
HLV Igor Belyaev
Khu vực
Công tyTỷ lệ châu ÂuTỷ lệ tài xỉuTỷ lệ châu Á
ChủHòaKháchTàiKèoXỉuChủHDPKhách
EasybetsSớm5.205.001.430.673.250.98---
Live6.30 ↑2.80 ↓1.70 ↑0.65 ↓3.250.98---
1xBetSớm5.215.001.430.903.500.800.67-1.501.07
Live5.98 ↑2.84 ↓1.74 ↑1.07 ↑3.500.67 ↓0.23 ↓-1.502.69 ↑

Sớm = kèo mở · Live = hiện tại   tăng   giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.

Biến động kèo

Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.