Kết quả bóng đá trận LAN Hu Hu vs SV Heimstetten, 23:00 ngày 28/08/2026
Oberliga (Đức) · 23:00 ngày 28/08/2026
LAN Hu Hu 3 Kết thúc HT 2-1 3
SV Heimstetten
🟨 0 - 0 🟥 1 - 1 ⛳ 0 - 0
Diễn biến trận đấu
| LAN Hu Hu | Phút | |
| 17' | ⚽ 0 - 1 Lukas Riglewski | |
| 17' | ⚽ 0 - 2 Riglewski L. | |
| 38' | Reza Sakhi Zada | |
| Tobias Steer 1 - 2 ⚽ | 40' | |
| Tobias Steer 2 - 2 ⚽ | 45' | |
| HT 2-1 | ||
| 64' | ⚽ 2 - 3 | |
| Robin Oswald | 72' | |
| Martin Stoller 3 - 3 ⚽ | 77' | |
| Martin Stoller 4 - 3 ⚽ | 77' | |
| 82' | ⚽ 4 - 4 Dominique Girtler | |
| 5 - 4 ⚽ | 87' | |
| FT 3-3 | ||
Kèo trực tuyến
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại (↑/↓). API chỉ cung cấp 2 mốc, không có lịch sử biến động từng phút.
Dữ liệu đội bóng
| 3 trận gần nhất | 10 trận gần nhất | |||
|---|---|---|---|---|
| Chủ | Khách | Chủ | Khách | |
| Số trận | 3 | 3 | 8 | 10 |
| Thắng | 1 | 0 | 4 | 2 |
| Hòa | 2 | 2 | 3 | 4 |
| Bại | 0 | 1 | 1 | 4 |
| Ghi bàn | 10 | 4 | 16 | 15 |
| Mất bàn | 6 | 8 | 11 | 21 |
| Điểm | 5 | 2 | 15 | 10 |
Chủ = LAN Hu Hu · Khách = SV Heimstetten
Thống kê HT/FT (2 mùa gần đây)
| LAN Hu Hu | Hiệp 1 / Cả trận | |
|---|---|---|
| 2 (25%) | Thắng/Thắng | 11 (31%) |
| 1 (13%) | Thắng/Hòa | 2 (6%) |
| 0 (0%) | Thắng/Bại | 2 (6%) |
| 2 (25%) | Hòa/Thắng | 4 (11%) |
| 2 (25%) | Hòa/Hòa | 5 (14%) |
| 1 (13%) | Hòa/Bại | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Thắng | 1 (3%) |
| 0 (0%) | Bại/Hòa | 3 (8%) |
| 0 (0%) | Bại/Bại | 5 (14%) |
Thành tích gần đây — LAN Hu Hu
HTTHBTTBTB
Thắng 5 (50%)Hòa 2 (20%)Bại 3 (30%)
Ghi/Mất: 16/13 (10 trận) Châu Á: 5/2/3 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 22/08/26 | FC Pipinsried | 1-1 (1-1) | LAN Hu Hu | - | - | H |
| 18/08/26 | LAN Hu Hu | 6-2 (3-1) | TSV 1860 Munich II | - | - | T |
| 14/08/26 | TSV Kottern | 0-1 (0-1) | LAN Hu Hu | - | - | T |
| 08/08/26 | LAN Hu Hu | 1-1 (0-0) | TSV 1860 Rosenheim | - | - | H |
| 31/07/26 | FC Ismaning | 3-1 (0-0) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 24/07/26 | LAN Hu Hu | 1-0 (0-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 18/07/26 | SV Kirchanschoring | 1-2 (0-0) | LAN Hu Hu | - | - | T |
| 06/07/24 | TSV Buchbach | 2-0 (1-0) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 24/06/18 | Unterfohring | 1-2 (0-1) | LAN Hu Hu | - | - | T |
| 23/06/18 | Wacker Burghausen | 2-1 (1-1) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 19/02/17 | VfR Garching | 2-0 (0-0) | LAN Hu Hu | - | - | B |
| 23/07/16 | LAN Hu Hu | 0-3 (0-2) | Bayern Munchen | - | - | B |
Thành tích gần đây — SV Heimstetten
HBTTHBBHBB
Thắng 2 (20%)Hòa 3 (30%)Bại 5 (50%)
Ghi/Mất: 14/21 (10 trận) Châu Á: 2/3/5 T/X: 10/0/0
| Ngày | Chủ nhà | Tỷ số (HT) | Khách | Chấp | T/X | KQ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 25/08/26 | FSV Pfaffenhofen | 1-1 (1-1) | SV Heimstetten | - | - | H |
| 22/08/26 | SV Heimstetten | 0-4 (0-2) | SpVgg Hankofen-Hailing | - | - | B |
| 15/08/26 | SV Heimstetten | 1-0 (0-0) | SV Schalding Heining | - | - | T |
| 08/08/26 | TSV Schwabmunchen | 1-3 (0-2) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 01/08/26 | SV Heimstetten | 1-1 (1-0) | TUS Geretsried | - | - | H |
| 25/07/26 | SV Heimstetten | 1-2 (0-1) | FC Schwaig | - | - | B |
| 21/07/26 | FC Pipinsried | 3-2 (1-2) | SV Heimstetten | - | - | B |
| 16/05/26 | SV Heimstetten | 1-1 (1-0) | FC Sturm Hauzenberg | - | - | H |
| 09/05/26 | TSV Landsberg | 5-2 (2-1) | SV Heimstetten | - | - | B |
| 02/05/26 | SV Heimstetten | 2-3 (2-2) | SV Kirchanschoring | - | - | B |
| 18/04/26 | SV Heimstetten | 3-2 (1-0) | SV Erlbach | - | - | T |
| 11/04/26 | Türkspor Augsburg | 1-6 (0-3) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 07/04/26 | SV Heimstetten | 0-0 (0-0) | FC Deisenhofen | - | - | H |
| 01/04/26 | Turkgucu Munchen | 0-1 (0-0) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 28/03/26 | SV Heimstetten | 0-0 (0-0) | FC Pipinsried | - | - | H |
| 21/03/26 | SV Schalding Heining | 0-1 (0-1) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 14/03/26 | SV Heimstetten | 1-1 (0-1) | FC Schwaig | - | - | H |
| 07/03/26 | Gundelfingen | 1-3 (1-0) | SV Heimstetten | - | - | T |
| 28/02/26 | SV Heimstetten | 3-0 (1-0) | TSV Kottern | - | - | T |
| 21/02/26 | SV Heimstetten | 1-1 (0-0) | TSV 1860 Munich II | - | - | H |
Thống kê kỹ thuật
Chưa có số liệu.
So Sánh Sức Mạnh
38 62
29% So Sánh Đối đầu 71%
Thành tích
Tất cả
T0 H0 B0T0 H0 B0
Chủ khách tương đồng
T0 H0 B0T0 H0 B0
Ghi
Tất cả
0 Bàn0 Bàn
Chủ khách tương đồng
0 Bàn0 Bàn
Tỷ lệ ghi/mất bàn
LAN Hu Hu (8 trận)
Ghi 2.00 bàn/trậnMất 1.38 bàn/trận
SV Heimstetten (30 trận)
Ghi 1.83 bàn/trậnMất 1.53 bàn/trận
Kết quả HT/FT trận này
| Hiệp 1 (HT) | 2 - 1 — Chủ thắng |
| Cả trận (FT) | 3 - 3 — Hòa |
| Hiệp 2 | 1 - 2 |
Thời gian ghi bàn
Chi tiết về HT/FT
Hiệp 1 / Cả trận — T=thắng, H=hòa, B=bại.
Thống kê Hiệu số bàn thắng thua
Thông tin đội bóng
| LAN Hu Hu | Thông tin | |
|---|---|---|
| Thành lập | ||
| Sân nhà | ||
| 0 | Sức chứa | 0 |
| HLV | ||
| Khu vực | Black wood de Teng |
| Công ty | Tỷ lệ châu Âu | Tỷ lệ tài xỉu | Tỷ lệ châu Á | |||||||
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| Chủ | Hòa | Khách | Tài | Kèo | Xỉu | Chủ | HDP | Khách | ||
| 1xBet | Sớm | 1.35 | 5.12 | 5.71 | 0.71 | 3.50 | 0.97 | 1.03 | 1.50 | 0.67 |
| Live | 1.35 | 5.12 | 5.71 | 0.71 | 3.50 | 0.97 | 1.03 | 1.50 | 0.67 | |
Sớm = kèo mở · Live = hiện tại ↑ tăng ↓ giảm. 1x2 không có dữ liệu HT.
Biến động kèo
Biểu đồ tích luỹ từ hệ thống theo thời gian thực — trận càng gần giờ đá dữ liệu càng dày.